ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หอยโล้นไร้ขนขึ้นเลียอร่อย copy

เริ่มโดย cyborg0011, พฤษภาคม 26, 2021, 06:14:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

หอยโล้นไร้ขนขึ้นเลียอร่อย

แม่พิศที่รัก

มันเป็นความทรงจำที่ดีสำหรับผม แต่มันก็เป็นเรื่องที่ผิดต่อเพื่อนและพ่อเพื่อนผม เรื่องมันเกินตอนผมเรียน ม.6 ผมกับเพื่อนในกลุ่มประมาณ10คน มันเป็นช่วงปิดเทอมเล็ก บ้านเพื่อนผมเขาจัดงานทำบุญกฐินโดยที่บ้านเพื่อนผมเขาเป็นเจ้าภาพตั้งกองกฐินกันที่บ้านเพื่อน ซึ่งเป็นการทำบุญเพื่อช่วยให้พ่อของเพื่อนผมหายจากการป่วย คือว่าไอ้"นพ"เพื่อนสนิทผม พ่อมันป่วยมาหลายปีแต่รักษามาเรื่อยจนอาการดีขึ้นแล้ว แต่ก็ยังเดินไม่ค่อยได้เท่าไหร่ เขาก็เลยทำบุญกฐินเพื่ออุทิศส่วนกุศลให้เจ้ากรรมนายเวรกัน นพชวนพวกเราในกลุ่มทั้งหญิงและชายรวมสิบคนไปช่วยงานที่บ้าน โดยมันเอารถปิ๊กอัพมารับพวกเรา เพื่อนส่วนใหญ่ในกลุ่มก็จะไปกันเป็นคู่ คือในกลุ่มส่วนใหญ่ก็จะเป็นแฟนกัน บางคนก็ได้เสียกันแล้วมาบ้าง พอถึงบ้านไอ้นพ ก่อนวันงานสองวัน พวกเรามาก่อนเพราะต้องมาช่วยจัดเตรียมสถานที่

บ้านไอ้นพเป็นบ้านหลังใหญ่มาก อยู่ในหมู่บ้าน พ่อแม่มันทำกิจการขายข้าวสารและอาหารสัตว์จึงร่ำรวย ภายในบริเวณบ้านก็ประมาณสองไร่เห็นจะได้ ส่วนตัวบ้านเป็นบ้านปูนสองชั้น มีห้องนอนถึง5ห้องและหลังบ้านยังมีห้องพักคนงานอีกสามห้อง พวกเราเข้าไปพักในห้องนอนชั้นล่างซึ่งมีสองห้อง พอเอากระเป๋าเก็บเรียบร้อย ไอ้นพก็พาพวกเรานั่งรถไปที่ร้านขายข้าวของพ่อมัน ซึ่งอยู่ในตลาดห่างจากบ้านประมาณ3กม. เห็นจะได้ พอมาถึงร้านไอ้นพก็แน่ะนำให้เรารู้จักพ่อกับแม่ของมัน พ่อมันชื่อ"ชัย(ไช้)" ส่วนแม่มันชื่อ"พิศ" ตอนเราไปพ่อไอ้นพก็พยายามลุกขึ้นมาเพื่อต้อนรับพวกเรา แต่ท่านก็เดินทรงตัวไม่ค่อยได้ แต่เห็นมันบอกว่าตอนนี้ยังดีกว่าเมื่อก่อน เพราะเมื่อก่อนพ่อเดินไม่ได้ ต้องจ้างคนงานสองคนเพื่อช่วยดูแลพ่อ

ส่วนแม่ไอ้นพ แม่พิศเป็นคนตัวเล็กผิวขาว หน้าตาออกลูกครึ่งจีน อายุ40เห็นจะได้ แต่ดูหน้าตาเหมือนจะสามสิบนิดๆเอง แม่พิศเป็นคนยิ้มเก่ง พูดเพราะ ท่าทีต้อนรับพวกเราอย่างดี และบอกให้นพพาพวกเราไปเที่ยวก่อน แล้วตอนเที่ยงค่อยมากินข้าวที่ร้าน เดี๋ยวแม่พิศให้คนงานเตรียมของกินไว้ให้ พวกเราก็พากันไปเที่ยวในอำเภอ และนพพาพวกเราไปที่สวนผลไม้ของมัน ซึ่งเป็นส่วนที่ใหญ่มาก มีผลไม้หลายอย่างมาก พวกเราก็เดินเที่ยวและเก็บผลไม้ พอเที่ยงเราก็ไปกินข้าวที่ร้านของนพกัน แม่พิศของนพก็มาร่วมวงด้วย พวกเราคุยกันในกลุ่มอย่างสนุกสนาน ทำให้แม่พิศอารมณ์ดี หัวเราะกับพวกเราไปด้วย พอกินข้าวเสร็จพวกเราก็ไปเตรียมกางเต็นท์จัดโต๊ะที่บ้าน เพื่อจะใช้งานในวันทอดกฐิน

พอตกเย็นนพมันก็ไปขออนุญาตแม่เพื่อจะตั้งวงดื่มเหล้าเบียร์กัน แม่มันก็อนุญาต พวกเราก็นั่งกินเหล้าโดยที่แม่พิศก็ออกมานั่งคุยกับพวกเราเป็นระยะ และก็มาดื่มเป็นเพื่อนด้วย จนผ่านไปประมาณห้าทุ่ม หลายคนก็เมาและง่วง จนเหลือผมกับไอ้นพ แม่พิศๆก็เริ่มหน้าแดงมีอาการเมานิดๆตาหวานฉ่ำเลย แม่พิศใส่ชุดนอนโดยใส่กางเกงนอนแบบผ้ามันรื่นขาวสั้น ตอนแรกผมก็ไม่ค่อยได้สังเกตหรอกครับ แต่พอเมาแล้วผมก็แอบมองลอดขากางเกงนอนที่มันกว้าง ทำให้เห็นต้นขาของแม่พิศที่ขาวมาก ผมก็แอบชำเรืองดูเนินอกของแม่พิศ..มันขาวมาก ผมสังเกตอยู่พักหนึ่ง ก็พบว่าแม่พิศไม่ใส่เสื้อชั้นใน ทำให้เห็นหัวนมมันดันเสื้อเห็นเป็นเม็ดเท่าหัวนิ้วก้อยเห็นจะได้ ผมเห็นแล้วควยผมแข็งขึ้นมาทันทีเลย

พอเรานั่งกันไปสักพัก แม่พิศบอกให้ผมพยุงไอ้นพขึ้นไปนอนได้แล้ว เพราะตอนนี้มันเมาและฟุบอยู่ตรงตักของแม่พิศ ผมก็เดินค่อยๆเข้าไปพยุงมันขึ้นจากตักแม่พิศ และจังหวะที่ผมช้อนตัวไอ้นพขึ้น ทำให้มือผมไปสัมผัสกับนาผืนน้อยของแม่พิศ และหัวไหล่ผมก็ไปดันกับเต้านมของแกเข้า แม่พิศก็ไม่พูดอะไรได้แต่ยิ้มๆ และผมก็พยุงได้นพไว้แล้ว แม่พิศก็เข้ามาช่วยพยุงอีกข้าง ทำให้มือผมได้สัมผัสกับเต้านมของแม่พิศเต็มๆ รู้สึกว่าหัวนมของแม่พิศเริ่มแข็งขึ้น ผมสังเกตแม่พิศหน้าเริ่มแดงแต่ก็ไม่พูดอะไร เราก็พยุงไอ้นพขึ้นไปบนบ้าน และเข้าไปในห้องนอนบนบ้านมัน มีห้องนอนอีกสามห้อง ห้องหนึ่งเป็นห้องของพ่อกับแม่ อีกห้องเป็นห้องไอ้นพ และอีกห้องนอนว่างเอาไว้รับแขก พอผมพยุงไอ้นพไปถึงเตียง ก็ค่อยปล่อยตัวมันลงนอนที่เตียง จังหวะนั้นผมเสียหลัก ทำเอาแม่พิศต้องล้มลงไปนอนที่เตียงโดยตัวผมทับอยู่บน หน้าผมไปฝังลงตรงหน้าอกพอดี และเสื้อของแม่พิศก็ถลกร่นขึ้นมาเกือบถึงนมหน้าอก ทำให้ผมเห็นหน้าท้องอันแบนราบและขาวมาก

ด้วยความเมาความหนุ่มวัยรุ่นและความขาวของแม่พิศ ทำให้ผมอดใจไม่ไหว ผมเอาจมูกซุกไซ้ที่เต้านมของแม่พิศภายนอกเสื้อ และผมเอามือล้วงเข้าไปในเสื้อเพื่อบีบคลึงนมของแม่พิศ นมแม่พิศยังเต่งตึงอยู่เลย ส่วนอาการของแม่พิศก็หลับตาหายใจแรง เอามือกดหัวผมไว้ที่เต้านม ผมไม่รอช้าเอามืออีกข้างสอดเข้าไปในกางเกงแม่พิศ ทันทีเมื่อมือผมสัมผัสกับเนินโคกหีของแม่พิศ มันใหญ่และนูนมากแต่ไม่มีขนเลยซักเส้น ผมเอาปลายนิ้วกลางลากผ่านร่องแคมกลีบหี และสัมผัสกับเม็ดแตด แม่พิศสะดุ้งร้องครางออกมาด้วยความเสียว และแม่พิศเอามือดึงหัวผมขึ้น และบอกว่า "พอก่อนลูก เดี๋ยวนพจะตื่น" แม่พิศจึงบอกผมว่า "เราไปต่อที่ห้องข้างๆดีกว่า ไม่มีคนอยู่"

แม่พิศลุกขึ้น แล้วเดินนำหน้าผมไปที่ห้อง พอมาถึงห้อง แม่พิศลงกลอนและเดินไปที่เตียงที่ว่างเปล่า แม่พิศรีบถอดเสื้อผ้าออกอย่างรวดเร็ว และเข้ามาประกบปากกับผมทันที ผมตั้งตัวแทบไม่ทัน แม่พิศผลักผมลงไปนอนบนเตียง และถอดเสื้อผ้าผมออกไม่เหลือเลยซักชิ้น แม่พิศขึ้นมาประกบปากผมดูดปากด้วยความเร่าร้อน และบ่นพึมพำในลำคอ ส่วนมือแม่พิศก็ไม่อยู่เฉย กำควยผมและก็สาวว่าวผมเป็นจังหวะ จากนั้นแม่พิศก็ใช้ลิ้นเลียตามใบหูและตามซอกคอผม และมาหยุดเลยและดูดที่หัวนม ผมเสียวมากได้แต่นอนดิ้นครวญคราง จากนั้นแม่พิศก็ใช้ลิ้นเลียที่หัวควยผม และวนรอบไปมา มือก็สาวว่าว ผมเสียวน้ำแทบแตกแต่ก็ยังทนได้ อาจเพราะด้วยความเมาด้วย ถ้าไม่เมาป่านนี้คงแตกไปแล้ว

จากนั้นแม่พิศก็ขึ้นทับผมในท่า69 โดยหันหีมาที่ตรงปากผม ซึ่งตอนนี้หีแม่พิศเยิ้มไปด้วยน้ำใสๆ ผมเอาลิ้นแตะและเลียตามซอกง่ามขาและร่องหี และเลียและดูดที่เม็ดแตดสลับกัน แม่พิศครางในลำคออื้อๆๆๆ เพราะปากแกยังดูดและอมควยผมอยู่ จากนั้นผมก็เอามือกดก้นแม่พิศให้ต่ำลง ผมเอาลิ้นเลียที่ก้นและร่องรูตูดแม่พิศ แม่พิศถึงกับต้องปล่อยปากจากควยผม ร้องครางบอก "โอ้ย...แม่เสียวมากเลย ไม่เคยเสียวแบบนี้มาก่อน" แกบดก้นกับลิ้นของผม พอน้ำลายผมเต็มก้นแก แล้วผมก็เอานิ้วชี้แยงเข้าไปในรูตูด แกยิ่งร้องดังมากและครางหนักขึ้น ส่วนมือผมอีกข้างก็เอานิ้วชี้กับนิ้วกลางแยงเข้าไปในรูหีแก ผมแยงเข้าออกสองรูพร้อมกัน แม่พิศตอนนี้ไม่สนใจที่จะอมควยให้ผมแล้ว ได้แต่กระเด้าจังหวะรับกับนิ้วผมทั้งสองรู ผมเร่งจังหวะเร็วขึ้น แม่พิศก็ยิ่งร้องดังมากขึ้น และบอกว่า "ไม่ไหวแล้ว จะเสร็จแล้ว" ผมก็เร่งเร็ว จนสุดท้ายแม่พิศร้อง "ว้าย....เสร็จแล้ว" พร้อมกับฟุบตัวลงนอนหอบหายใจโก่งตูดอยู่

ผมได้โอกาสก็ขยับตัวออก แล้วจับควยผมยัดเข้ารูหีแม่พิศทันที มันวิ่งปรืดเข้าไปอย่างง่ายดาย เพราะมันเต็มไปด้วยน้ำเสียวของแม่พิศกับน้ำลายผม ผมก็โยกจังหวะช้าๆแต่เน้นๆ ให้มันสุดลำควย โยกออกและเข้าสุดลำ แม่พิศก็ได้แต่ร้องคราง..โอ้ยๆอย่างเดียว ผมก็โยกแรงและเร็วขึ้น แม่พิศก็เริ่มโยกรับจังหวะผม ผมกระเด้าเร็วแม่พิศยิ่งครางเสียงและบอกเสียวเหลือเกิน ผมจับแม่พิศเปลี่ยนท่าให้นอนตะแคงยกขาข้างหนึ่งพาดที่บ่าผมโยกเข้าสุด แม่พิศถึงกับร้องเสียงหลง บอกว่าเข้าไปชนผนังมดลูกข้างในสุดเลย ผมยิ่งได้ใจกระเด้าแรงขึ้นแม่พิศร้องครางด้วยความเสียว...อื้อๆๆๆ บอกให้ผมเร็วๆจะเสร็จอีกแล้ว ผมก็กระเด้าตามที่บอก อีกสิบครั้งแม่พิศก็ร้องกรี๊ดบอกว่า...เสร็จแล้ว ผมก็โยกต่ออีก แต่แม่พิศหนีบขาไว้ ทำให้ผมโยกต่อไม่ได้ แม่พิศบอกว่า "แม่เสร็จแล้ว พอก่อนเถอะ"

"แต่ผมมันยังไม่เสร็จนี่ครับ ผมขอล่อรูตูดแม่ได้ไหมล่ะ?" แม่พิศไม่ตอบ แสดงว่าแกคงตกลง ผมไม่รอช้าจับควยยัดเข้ารูตูดแม่พิศทันที ซึ่งมันยัดไม่เข้า คงเพราะแม่พิศหนีบไว้ ผมจึงจับแม่พิศโก้งโค้งอีกครั้ง แล้วก็เอาลิ้นเลียที่รูตูดและปล่อยน้ำลายออกมาเต็มร่องตูด แม่พิศเริ่มครางอีกรอบ ผมจึงจับควยผมยัดเข้าไป มันเริ่มเข้าได้ แม่พิศบอก "เบาๆ แม่ไม่เคยเอาแบบนี้" ผมก็ค่อยโยกเข้าออกช้าๆ มันก็เริ่มเข้าไปจนมิด ผมก็โยกเยวเป็นจังหวะ รูตูดแม่พิศรัดควยผมแน่นมาก ผมเสียวมาก ผมโยกไปแม่พิศก็ร้องครางไปด้วย ความเสียวแม่พิศเริ่มรับจังหวะผมบ้าง แต่โยกต่อไปอีกไปนาน ผมก็ทนไม่ไหว ปล่อยน้ำออกมาในรูตูด แม่พิศร้องว้ายและนอนฟุบลงไป ผมก็ลงนอนลงทาบตามแม่พิศไป ผมค่อยๆถอดควยออกมา น้ำผมวิ่งตามควยออกมาเต็มที่นอน มันมีเลือดจางๆปนมาด้วย แล้วเราก็นอนกอดกัน

มือผมก็ลูบที่โคกเนินหีแม่พิศ ส่วนมือแม่พิศก็กำควยผมแน่น เรานอนคุยกัน แม่พิศบอกว่าตั้งแต่เกิดมาพึ่งได้เสียวจริงก็วันนี้แหละ เพราะตั้งแต่พ่อชัยป่วยมาสามปี แม่ไม่เคยได้เสียวเลย เวลาอยากก็ต้องเข้าห้องน้ำช่วยตัวเอง แต่มันก็เสร็จแบบไม่เต็มที่ พอเจอดุ้นควยของผมเข้า แม่พิศบอกว่าเสียวสุดๆเลย เหมือนกลับมาเป็นสาวอีกครั้ง จากนั้นเราก็เข้าห้องน้ำล้างคราบและมาเล่นกันต่อจนเช้า แทบไม่นอนกันเลย ...แต่ช่วงที่เราช่วยงานกฐิน บุญเปินผมไม่สนจะทำแล้ว ผมกับแม่พิศก็แอบเข้าไปห้องเย็ดกันตอนพิธีกรรมยุ่งๆไม่ค่อยมีใครสนใจ หลังจากเสร็จงานแล้ว แม่พิศก็ยังแอบโทรให้ผมไปหา เวลาแม่พิศมาทำธุระในเมือง ผมก็ได้โอกาสเอากับแม่พิศจนผมจบ ม.6 เลย .....ผมเคยถามแม่พิศว่าทำไมหีแม่พิศไม่มีขนเลยเกลี้ยงโล้นนุ่มเนียนมือมาก? แกบอกว่า "ตั้งแต่เกิดมาก็ไม่มี เหมือนเด็กตลอดเลย โตมาเป็นสาวก็ไม่มีขนขึ้นเลย น่าจะเป็นกรรมพันธุ์" แต่ผมก็ชอบนะครับ มันเลียได้อร่อยดี