ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 32

เริ่มโดย เจตภูติ, พฤษภาคม 26, 2021, 08:42:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

La Pt

Tonpera

ยังไงใครมาอยู่ในร่างเจษ หรือเจษยังไม่ตาย

ดวงใจ คำแสงราช

::YarKK::มั่ยตายจริงเหรออาจารย์เจษแล้วไครมาช่วย

Nuum123

ngern

ได้อัพพลังและความสามารถ​ใหม่มาเหรอ

peddo

วันนี้เหมือนมีลางว่าจะได้อ่านเรื่องนี้รอจนเย็นก็ไม่มา สงสารโดนราหูอมไว้ อิอิ
จารย์เจษถอดวิญญาณหรือแปลงร่างได้กันนะ ณัฐฐาเจออย่างนี้จะติดใจไหม แต่อย่าพึ่งชะล่าใจไปนะครับเจษ มัหลายคณะกำลังล่าของที่คุณกำลังหา รวมทั้งค่าหัวคุณด้วย
ขอบคุณครับ
ที่แน่นอน คือความบึ้กและความอึด ของเจษ ณัฐฐาต้องลืมไม่ลงแน่ แต่ระวังโดนฤทธิ์ของกำไลวิเศษนะครับ รัดทีน่าจะเสียวน่าดู

ชาเลิศ สถิตบุญเลิศ

งานนี้พระเอกแก้แค้นได้สะใจมาก ชอบๆครับ ::DookDig::

biggiggog

งานนี้เจษจะกลายเป็นอะไรกันหล่ะเนี่ย
ขอบคุณครับ

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

มึนครับบตอนนี้ เหมือนเดินอยู่ในความมืดไม่รู้จะออกแบบไหน/ที่แท้ก้อวางแผนไว้ก่อนแต่ไปเอาความมั่นใจมาจากไหนนะว่าจะไม่ตายถึงหนังจะเหนียวก้อเหอะ/จัดหนักเมียเก่าขนาดนั้นลึกๆแค้นรึยังรักกันแน่

au2000

อาจารย์เจษมีวิชา ใช้ล้างแค้นจัดเต็ม

syncbkmz0011

เจษเป็นไงบ้างน้อ โดนไป 1 ดอก
จะมีอิทธิฤทธิ์ หรือจะกลายพันธ์

โอ๊ยหลังหัก นึกว่าจะกลายพันธ์แล้ว
555+ แต่ก็ดีนะ  ว่าแต่สงสารสาวๆ
ทั้ง 3 จะเป็นไงบ้างน๋อ แผนแกล้งตาย
ป่วนทุกกลุ่ม 555+

cobra888

ngern

ตอบไปแล้ว
พอได้อ่านครบถ้วนสมบูรณ์
ขอมาตอบอีกที
ตอนนี้สนุกมากครับ

gigantic