ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 32

เริ่มโดย เจตภูติ, พฤษภาคม 26, 2021, 08:42:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ttum1188

เรื่องตอนนี้ลึกลับซับซ้อนมากครับเริ่มจับต้นชนปลายไม่ถูกละจะใช่เจษไหมหนอ

ton29048

mario

แล้วอ.เจษรอดมาได้ไงเนี่ย
โดนกระสุนอาคม+โดนเอาไปฝังไม่ใช่หรือครับ

hamarun

ตกลงอาจารย์เจษหรือใครเนี่ยแล้วรอดได้ไง

testman

สรุปนี่กลายเป็นหนังผีไปแล้วเหรอครับ

แถมยังเป็น ผีอาฆาต กับผีหื่นกามซะอีก

akumesu

ยังไม่ตายสิหน่ะ แต่กำนันแค่สลบหรือตายเลย

inferno555

ttxluck

ตกลงอาจารย์เจษยังไม่ตายเหรอทั้งๆที่โดนยิงเข้าหัวใจแบบนั้น เรื่องนี้ต้องติดตามแล้วสิมีอะไรให้ประหลาดใจได้ตลอดเลย

moodumhero

::Ahh::อาจารย์เจษตายแล้วจริงเหรอ ไม่นะพระเอกสุดแกร่งของผม รอลุ้นว่าเรื่องราวเป็นยังไงกันแน่

prajuab masorn

aod2430

wood007

singkanong

เดาไม่ออกสรุปจารย์เจษตายหรือไม่ตายกันแน่

bunchucherd

karoon

คงต้องลุ้นแล้วครับว่าเจษฏาตายเป็นผีมาหลอน   หรือว่ายังไม่ตายแต่ถอดจิตได้ ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::