ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 33

เริ่มโดย เจตภูติ, พฤษภาคม 31, 2021, 09:31:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

po3026

ได้ของดีมา ขนาดนั้นไม่ต้องกลัวใครอีกแล้ว

mana0440

catoon

ตกลงเรื่องนี้มีแนวมนต์ดำบ้างเปล่าเนี่ย

peddo

สงสัยสารดำที่สักให้เจษจะมาจากต่างดาวเหมือนเรื่องเวนอม เจษเริ่มจะควบคุมมันได้แล้ว แต่น่าจะมีคนรู้ความลับนี้และกำลังตามหาอยู่เช่นกัน ยังมีสาวตัวเล็กที่ไวเป็นลิงลมอีกที่ยังไม่รู้ว่าเป็นอะไร
ชื่อเสียงที่เกิดจากงานนี้อาจทำให้มีคนสนใจและนำศัตรูมาหาได้ครับ อาจต้องร่วมมือกับจ๋าถึงจะสู้ได้ เดาเอานะครับ
ส่วนทศพลจะถูกจัดการอย่างไรคงต้องรอดูอีกทีครับ

teerawatc

ตอนนี้อธิบายความสามารถของรอยสักได้ชัดเจนมากครับ​ ไม่ใช่เรื่องไสยศาสตร์​ เครื่องรางของขลัง​  เป็นพลังที่ผ่านการทดลองมาแล้ว​ คราวนี้หลังจากเรียนรู้คงใช้พลังได้อย่างมีประสิทธิภาพมากขึ้น

รอติดตามตอนต่อไปครับ

mario

มีแววหักมุมจากไสยศาสตร์เป็นแนววิทยาศาสตร์อยู่เหมือนกันนะ

Lucitor

อาจารย์เติมทรูรึป่าว เหมือนมาเกิดใหม่

vigoblack

เจษฎาเริ่มมีพลังขึ้นเรื่อยๆจากรอยสัก

Mr.D

จารย์เริ่มมีพลังกับเขาละ จะได้สู้เขาได้บ้าง

jukjik

mazaki07

นี่เปลี่ยนเรื่องเป็นจอมขมังเวทย์แล้วมั้งครับ

Tik K.

ns52800189NS

อาจารย์เจษสู้ไหวไหม
ดูสิว่าจะมีใครมนช่วย

คราวนี้คงสะใจทศพลเป็นแน่แท้ที่ได้..เอา..คืน