ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เลือดสีขุ่น (Vanilla Incest) | ตอนเดียวจบ

เริ่มโดย declangombley, มิถุนายน 01, 2021, 06:25:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mpvictoryman

คราวนี้ลงยาวมาก บรรยายอวัยวะดีจนเห็นภาพชัดเจนเลยครับ

ติดตามผลงานคุณภาพครับผม

tdt14023

ตอนแรกคิดว่าหมอเกษรคงต้องปิดเรื่องมีอะไรกับลูกชายไว้มิดแบบจมดินแน่ๆ แต่ทำไมกลุ่มคุณหญิงไฮโซทำเหมือนกับหมอเกษรกันหมดละครับ อยากรู้ความลับของสาวใหญ่คนอื่นๆแล้วละครับว่ามีวิธีจัดการกับลูกชายอย่างไร

skykesperqaz

E'Pure_Comsci

Exs

เป็นตอน1ที่ยาว และลงรายละเอียดเยอะมากครับ  จนต้องวนกลับไปหาอ่านต้นฉบับเดิมเลย

Grean Droid

เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ น่าจะมีตอนสวิงนะ

PTTrayong

เกลาใหม่ ก็อ่านใหม่ ถูกใจเหมือนเคย แต่จะโหดเท่าเดิมไหม ต้องรอดูดำเนินเรื่องต่อไป

arsbos

mr007

Manoptana

หมอเกษฯเริ่เรื่องกับน้องก้อง ตามด้วยสมาคมคุณแม่ที่แต่ละคนน่าจะไฟแรงกันทั้งนั้น บ้านคุณแป้งก็น่ารัก ทำเลดีเหลือเกิน ลูกๆคงได้ฝึกวิชากันจนเก่งแน่ไ

bronzehead

Agitos