ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 20

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 01, 2021, 08:57:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dawdom

ถึงคราวเจ้หมิวต้องออกโรงล่ะ

winnythepooh

ทำไมโดนปลดละเนี่ยเกิดอะไรขึ้นกันแน่

ton29048

เกิดอะไรขึ้น อยู่ดีๆทำไม โทน ถึงโดนปลด

chang1978

โทนโดนปลดเพราะอะไร ของบจากเฮียแมนไม่ผ่านหรือเพราะอัดกับพวกนั้น

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: automilo เมื่อ มิถุนายน 01, 2021, 09:02:16 หลังเที่ยง
ยังไงอย่าลืมตอนหลักน่ะครับ คิดถึงบทสรุป เตย หมิว ครับ
โทนทำอะไรผิดหรือว่าเป็นคู่แข่งใคร

olemantu

ขนาดอยู่ด้วยกันกีลเตย ยังคิดถึงโทน นะเนี่ย แบบนี้มันก็น่าแอบเตยไปเจอโทนหรอกครับ

ga_mes

อ่าวไหงเป็นแบบนั้นไปอ่ะ 

takemeout99

เตยหมิวผูกำความลับของกันและกัน 

mapigclub

เรื่องทุกเรื่องต้องมีแพะ หรือว่าโทนจะเป็นตัวนั้น น่าสงสารจุงเบย

Darkreader

โดนปลด อดสปอนเซอร์นะ คนปลดคิดป่าว

abaratei

โดนปลด เพราะสร้าความเสื่อมเสียให้วงละครรึปล่าว

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. พี่โทนโดนปลดจากการแสดงละครตอนไหน.. หรือว่าพี่จ๋าเกิดการเข้าใจผิดไป

Daniel Dear

ทั้งๆที่ช่วยออกหน้าไปคุยเรื่องสปอนเซอร์​ให้ทำไมถึงโดนปลดล่ะ

bmaII

เกิดอะไรขึ้นถึงต้องปลด เปลี่ยน มันน่าจะมีเหตุ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ อยากรู้จังเลยทำมัยโทนโดนปลดจากการเล่นละครครับ