ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 20

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 01, 2021, 08:57:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunnies

อ้าวโดนปลดซ่ะงั้นไปก่อคดีอีกแล้วเหรอ

ผมว่าหมิวน่าจ่ะห่างๆพวกร้านเหล้าบ้างน่ะครับมีเรื่องเดือดร้อนจากร้านเหล้าหลายครั้งแล้ว

only1A

อยู่ๆโดนปลดเรื่องไรกันนะ
มันต้องมีเงื่อนงำ

acropobia899

อ่าว เกิดเรื่องอะไรขึ้นล่ะเนี้ย

เสียดายแทน อุตส่าห์ทุ่มเทซ้อมไปมากขนาดนั้น ดันมีคนเหี้ยๆ ทำลาย

ไม่อยากคิดสภาพไอ้คนนั้น จะโดนความรุนแรงแค่ไหน เพราะยิ่งโกรธๆพวกนั้นอยู่. รอบก่อนที่พวกนั้นพูดยังขนาดนี้
แล้วรอบนี้  คิดถึงเรื่องพี่แมนแล้วด้วย  ปางตายแน่ๆ 

เอเค

ไม่ถึงตอนจุดพีคของหมิวกับโทนนะจะนาน

jeab2504

อ้าวกรรมแล้วนายโทนโดนปลดจากการแสดงซะแล้วจากเรื่องไรนะ

kriangbaac

โทนกับหมิวนี่ยังไงกันแน่ ทำไมใส่ใจกันดีเหลือเกินครับ

pui10000

txxt30

สาวๆ ช่างห่วงใยเจ้าลิงทโมนกันเหลือเกิน น่าอิจฉาเนอะ

wink

อ้าวเทพทนโดนปลดได้ไง แผนพี่แมนอีกป่าว

Titanจู่โจม

zaar65

รอคอยว่า พี่เตยจะโดนเมื่อไหร่

dragonhead

คัวเล็ก เจ๊หมิว แล้วก็โทน สามคนที่สับสนในความสัมพันธ์ ... แต่เจ๊หมิวจะสายรุกกว่าใครเพื่อน ... แต่เอ็ะ... โทนถูกปลดเล่นละครตอนไหน เจ๊หมืวจะต้องลัยอีกหรือเปล่า...

amtorff73

โดนปลดเพราะช่วยเตยกับพี่หมิวมั้ยครับ แต่จะเป็นแผนของพี่แมนอีกมั้ยครับเนี่ย

notkey

โทนงานเข้าซะงั้น โดนปลดเฉย

drblackjack

ตัวเล็กแอบเผยความลับของตัวเองออกมาเอง โดนพี่หมิวเก็บข้อมูลไปเรื่อยเลย