ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 20

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 01, 2021, 08:57:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

puretank

au2000

น้องโทนงานเข้าอีกแล้ว ไม่ได้เล่นละคร

err

ใครช่างมากล้าปลด  โทน  กันน้อ  แล้วโทนจะเสียใจไหมหว่า   พี่แมนไปยุ่งหรือเปล่าเนี่ย

kpnttn

ปลดเพราะพี่แมนยังใจแข็งเรื่องทุนรึเปล่า

หาเรื่องนะเนี่ย กำลังเครียด พามาเอาเหล้าเข้าปาก แถมเป็นประเภทยั้งใจไม่ค่อยอยู่ด้วย น่ามีเรื่องให้พี่แมนต้องจัดการอีกล่ะมั้ง

eltas007

งานเข้าอีกแล้วละสิ

----------------------

พูดได้คำเดียวว่าบุญโทนเองโดนพี่แมนเล่นอีกแล้ว 5555 เข้าใจวัยรุ่นเลือดมันร้องยิ่งมาทำกับคนที่เราเคารพรักนะมือมันไปไวกว่าสมองแน่นอน

ieaky

โทนโดนปลดเพราะอะไรละนี่รึเพราะโดนใส่ร้ายว่าทะเลาะวิวาททำให้โดนพี่แมนถอนสปอนเซอร์

Pong Sak

pp1659

น้องโทนงานเข้าแล้ว ไปทำอะไรมาถึงโดนปลด

Mylove1234

ถ้าปลดจริงน่าจะมาจากโทนเองมากกว่า

guang_k

เจ้หมิวยังแค้นคุณโทนอยู่เลย น่าสงสารคุณโทนนะ เพราะอะไรถึงโดนปลดละนี่

ได้ปลดปล่อยละ สงสัยเตรียมใจว่าจะเลิกทำงานกับพี่แมนแล้วแน่ๆ เครียดมากับเพื่อนมาเจอคนปากไม่ไดีพูดเรื่องแบบเดียวกันอีก ดีนะยังฟอร์มว่าตัวเองเมาด้วย

Csc It

::Ajark::เจ้หมิวน่าจะมีความรู้สึกดีๆให้โทนตั่งแต่แรกเจอถึงได้อยากรู้ว่านายโทนทำอะไรมั่งในแต่ละวันแล้วนายโทนโดนปลดเพราะ อยากรู้

turie

โดนปลดเพราะเรื่องที่ทะเลาะกันแน่เลย

Chan_Som

เจ้หมิวคนสวยมาไวครับ ขอบคุณมาก อ่านสนุกมากครับ แต่น้องลิงของเจ้ทำไมโดนปลดจากการแสดงหละ หรือเพราะมีเรื่องหลายวันก่อน แล้วแบบนี้พี่แมนจะว่ายังไง เอาใจช่วยครับ  ::Orz::
โอ้ยๆๆ แจ้หมิวครับ จบตอนอะไรแบบนี้ ยิ่งอยากอ่านต่อครับ ถ้ามีเรื่องโทนจะโดนอะไรอีก ยิ่งสงสารน้องลิงของเจ้หมิวคนสวย ตอนนี้น่าสงสารมาก ๆ

Thekid34

cantonaa