ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอนนักเรียนกันยันเตียงนอน copy

เริ่มโดย cyborg0011, มิถุนายน 12, 2021, 11:19:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

สอนนักเรียนกันยันเตียงนอน

คุณครูสอนกาม

ผมชื่อ"วิชัย"อายุ44 ภรรยาชื่อ"เยาวภา"อายุใกล้40 รูปร่างสะดุดตา 37-26-39 ยังไม่มีบุตร เราทั้งคู่รับราชการเป็นครูสอนอยู่คนละจังหวัด สองอาทิตย์ ผมจะกลับบ้านครั้งหนึ่ง ระยะหลังคนทางบ้านส่งข่าวมา บอกว่าภรรยาผมอาจมีอะไรๆกับคนอื่น ผมมาคิดดูมันจะเป็นไปได้หรือ? อายุเธอก็40เข้าไปแล้ว แต่ก็ต้องยอมรับในรูปร่างหน้าตาของเธอ เพราะเธอออกกำลังกายอยู่เสมอ โดยเฉพาะหน้าอกหน้าใจ บั้นท้ายเธอก็บึ๊บบั๊บอวบผาย ชวนไหลหลง เธอคุยเก่ง ยิ้มเก่ง ร่าเริง สดชื่น แจ่มใส แต่งตัวเซ็กซี่ทันสมัย ทำให้ดูไม่แก่

ในโรงเรียน..เธอเป็นครูสาวที่เด่นที่สุด ขนาดรู้ว่ามีสามีแล้ว ครูหนุ่มๆยังแอบสนใจภรรยาผมเลย แต่นอกจากผมแล้ว คงไม่มีใครที่ได้เชยชมและลิ้มลอง ดูว่าเนินเนื้อข้างในเธอเยี่ยมขนาดไหน ภรรยาผมอยู่เฝ้าบ้านคนเดียว ผมจะหาคนทำงานบ้านมาอยู่เป็นเพื่อน เธอก็ไม่เอา เธอบอกกลัวโดนขโมยของ ปกติช่วงเย็นเธอสอนพิเศษเด็กนักเรียน ม.5คนหนึ่งชื่อ"อาม" เรียนเก่ง รูปร่างสูงใหญ่ เพราะเป็นนักกีฬาบาสเก็ตบอลของโรงเรียน ครั้นจะคิดว่าเธอมีอะไรกับเด็กคนนี้ ก็เกินไปเพราะเด็กคนนี้เป็นลูกศิษย์ภรรยาผม มาตลอดตั้งแต่ป.1

ผมมากระจ่าง ก็เมื่อภรรยาโทรไปถามผม ว่าอาทิตย์นี้กลับบ้านรึปล่าว? ผมบอกไม่กลับ เพราะงานเยอะ เธอเลยว่าไม่ต้องกลับก็ได้ เธออยู่คนเดียวชินแล้ว สบายมาก แล้ววางสาย วันศุกร์โชคดีที่มีเพื่อนครูช่วยเคลียร์งานจนเสร็จ ผมจึงนั่งรถเที่ยวสุดท้ายเดินทางกลับบ้าน กว่าจะถึงบ้านปาเข้าไปสองทุ่ม เพื่อขจัดความแคลงใจในคำพูดของคนทางบ้าน ผมลอดรั้วหลังบ้านไปยืนซุ่มในสวนใต้ต้นมะขาม มองไปรอบๆมืดมิดไปหมด ส่วนภายในเปิดไฟสว่างจ้าทั้งสองชั้น ชั่วครู่ไฟในห้องน้ำเปิดขึ้น ได้ยินเสียงในห้องน้ำดังซู่ซ่า.. คิดในใจภรรยาผมคงอาบน้ำ ไม่นานนักเสียงก็เงียบ ในห้องนอนมีแสงสว่างของไฟนีออนจากโต๊ะเครื่องแป้ง คิดว่าเธอคงเตรียมตัวนอน

แต่จู่ๆก็มีเสียงคนอาบน้ำในห้องน้ำอีก ผมคิดในใจว่าภรรยาผมเธอคงจะร้อนมาก เลยลงไปอาบน้ำอีกครั้ง แล้วเสียงอาบน้ำก็เงียบลง ผมตัดสินใจปีนขึ้นต้นมะขาม ห่างจากตัวบ้านราวสามเมตร ผมปีนจนได้ระดับกับหน้าต่างห้องนอน ครั้นพอมองเห็นภาพในห้องนอน ผมถึงกับขาอ่อนเนื้อตัวสั่นไปหมด หัวใจเต้นแรง ภาพที่ผมเห็น มันเป็นภาพของหญิงงามวัยสี่สิบ รูปร่างอวบสวย ผิวขาว ผมยาวสยาย ไร้ซึ่งอาภรณ์ นอนหงายล่อนจ้อน อวดร่างอย่างท้าทายแสงไฟ มีเพียงช่วงบ่าแตะที่นอน ท่อนขาเรียวทั้งซ้าย-ขวา ยกพาดบ่าผู้ชายที่นั่งคุกเข่าอยู่หว่างขา ใบหน้าคลุกเคล้าซุกไซ้ เหมือนพบสิ่งหอมหวาน โคกโหนกส่ายไปมา สองมือฝ่ายชายประคองบั้นท้ายใหญ่ คล้ายจะยกให้เนินเนื้อแนบชิดใบหน้าเข้าไปอีก สองมือฝ่ายหญิงยื่นขึ้นเกาะเหล็กหัวเตียงตัวบิดเป็นเกลียว

ไฟจากโต๊ะเครื่องแป้ง มันให้แสงสว่างเพียงพอ ที่จะทำให้มองเห็นภาพคนที่กำลังทำสงครามรักทั้งคู่อยู่บนเตียง ท่อนเนื้อควยที่หว่างขาของผมเริ่มชูชันขึ้นในกางเกงผม จ้องมองดูภาพที่เร้าความรู้สึกต่อไป ฝ่ายชายเอื้อมมือข้างหนึ่งไปคลึงเค้นเต้านมคู่ใหญ่ ฝ่ายหญิงยิ่งแอ่นบั้นท้ายรับลิ้น ที่ละเลงเลียโคกนูนอย่างเมามัน มีอยู่ช่วงหนึ่ง ฝ่ายชายจะเปลี่ยนเป็นนอนตะแคง โดยการยกขาเธอชี้ขึ้นด้านบน แล้วประกบใบหน้าเข้าเลียเนินนูนที่ปกคลุมด้วยขนดกดำรุงรัง เขาได้หันมาทางผม

คุณพระช่วย!!  เขาคือ.."อาม".. ลูกศิษย์ของเธอนั่นเอง หลังจากนั้นภรรยาผมเธอก็โดนจับตัวพลิกโก้งโค้ง สองขาถ่าง สองมือค้ำที่นอน คราวนี้อามที่คุกเข่าอยู่ข้างหลัง จึงก้มหน้าลงไล้เลีย จากแก้มก้นลิ้นไชรูก้นจนถึงกลีบพูข้างหน้า นิ้วช่วยแยงเข้าออกในรูก้น ในที่สุดภรรยาผมคงทนไม่ไหว ส่งเสียงคราง.. "อ้าา.ซี้ด ด ..อามจ๋า ครูเสร็จแล้ววว.." เธอฟุบหน้าลงกับที่นอน ภาพที่เห็นมันทำให้ผมทนต่อไปไม่ได้ สายตาเพ่งมอง ส่วนมือรูดซิปควักแท่งเนื้อควยที่แข็งแทบระเบิด ออกมาภายนอก ผมเริ่มชักว่าวอย่างช้าๆ สายตาจับไปที่บนเตียง

ดูเหมือนอามจะทนความเสียวไม่ไหว เห็นขยับเขยื้อน โดยเขาจับให้ภรรยาผม นอนหน้าคว่ำราบ สะโพกใหญ่อวบผายยกโด่งขึ้น สองขาอ้าถ่างออก เหมือนจะเชิญชวน ส่วนอามยืนคร่อมบั้นท้าย ก่อนจะนั่งยองๆลง มือข้างหนึ่งจับอยู่ตรงหว่างขาภรรยาผม คล้ายจะเปิดช่องรักให้อ้า ส่วนมืออีกข้างก็จับแท่งรักเตรียมใส่ โห.. ขนาดมันเกินอายุจริง ผมไม่สงสัยเลยว่าทำไมภรรยาผม จึงยอมทอดร่างงามให้เจ้าอามเชยชม ก็แท่งเอ็นควยในกำมือของอาม มันใหญ่กว่าของผมมาก คะเนด้วยสายตาคงประมาณเจ็ดถึงแปดนิ้ว อามค่อยบรรจงกดยัดแท่งรักเข้าในรูสวาท ภรรยาผมหน้าตาเหยเกเสียงซู้ดปาก "อูยย..ซี้ดดด..เบาๆน่ะอาม มันคับแน่นฟิตตึงไปหมด.."

พอแท่งเนื้อควยหนุ่มแน่นของอามมุดเข้าไปจนมิดด้าม เขาก็โขยกเอวทิ่มแทงกระแทกเข้าออกถี่ยิบ อย่างไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อย ภรรยาผมครางซี้ด..ซ้าด.ลั่นห้อง อยู่ๆอามก็หยุด ก้มลงไซ้ที่แผ่นหลังขาวเนียน และให้ภรรยาผมนอนหงาย อ้าขากว้างอย่างรู้งาน อามตามเข้าไปแทรกตรงหว่างขา เอาท่อนควยใหญ่ยัดใส่รูสวาททันที อามโยกยกก้นกระเด้าอย่างรุนแรงต่อเเนื่อง สองมืออามขยำขยี้เต้านมภรรยาผม จนแทบจะแหลกเหลว ใบหน้าก็ซบที่ซอกคอเรื่อยลงมาดูดหัวนมทั้งสองข้าง ภรรยาผมได้แต่แบะขาถ่างออกสุดหล้า ก้นยกเด้งสวนการแทงของเจ้าอาม หัวส่ายไปมา ผมสยาย บ่งบอกถึงความมันในอารมณ์

ผมเห็นอามก้มกระซิบที่ข้างหู ภรรยาผมอิดออดนิดหนึ่ง แล้วจึงพลิกร่างอวบออก ให้อามนอนหงาย ภรรยาก้มลงอ้าอมแท่งรัก มันใหญ่เต็มปาก แต่เธอก็เก่ง พยายามอ้าอมมันจนหมดแท่งควย อามจับหัวเธอโยกขึ้นลง พร้อมกับเด้งสวน สักครู่อามดึงเธอขึ้นนั่งคร่อมตัว สองมือของเธอจับหัวเข่าอาม แท่งควยของอามมันวาวด้วยน้ำรัก รอสะโพกอวบให้กดลงมา ภรรยาผมเธอคงอดใจไม่ไหว จึงก้มมองลอดหว่างขา ขณะที่เธอยกก้นขึ้น มือข้างหนึ่งละวางจากหัวเข่าอาม ลอดใต้หว่างขาจับแท่งควยใหญ่ชักถี่ๆ อามคงเสียวผงะลุกขึ้นนั่ง สองมือเหนี่ยวก้นของภรรยาผม เหมือนเป็นการเร่งให้เธอกดตูดลงเร็วๆ

ภรรยาผมสนองตอบ ด้วยการกดเนินเนื้อลง อ้าอมควยแท่งรักแล้วเด้งขึ้นลงเร็วๆถี่ๆ ท่านี้จะเห็นบั้นท้ายอันอวบใหญ่และรูสวาทของภรรยาผม อ้าอมแท่งควยของเจ้าอามเต็มตา สุดท้ายเสียงอามบอก "ครูครับ จะออกแล้ว..ผมจะพุ่งแล้ว" "ครูไม่ไหวเหมือนกัน จะเสร็จแล้ว...อามรอครูด้วย..ฉีดเข้ามาในรูของครูเลย..ครูอยากได้น้ำมานานแล้ว..ซี้ด..อ้าาาา..ครูเสร็จอีกแล้ว.." ภรรยาผมยกสะโพกขึ้นลง กระแทกหนักๆ แล้วจังหวะสุดท้ายเธอยกบั้นท้ายขึ้นสูง อัดก้นลงใส่แท่งควยของอาม โหนกต่อโหนกบดกัน เธอก้มกอดคออามแน่น ร่างกายสั่นกระตุก ปากจูบปากอย่างดูดดื่ม น้ำรักอุ่นๆของอามฉีดพุ่งเข้าไปในรูรักภรรยาผมอย่างเนืองนอง เท่านั้นเองน้ำว่าวของผมถึงกับพุ่งกระฉูดอย่างแรงที่สุดในชีวิต จนร่างกระตุกหงึกๆบนต้นมะขาม

ภรรยยาผมกับอามคงชุ่มฉ่ำเต็มไปด้วยไฟราคะ เห็นทั้งสองคนนอนกอดกันกลม สีหน้าภรรยาผมบ่งบอกว่าได้รับความสุขสมสุดยอด แต่ดูภรรยาผมคงติดใจแท่งรักของเจ้าอามเข้าให้แล้ว เพราะหลังจากที่ทั้งคู่เข้าห้องน้ำ ชำระร่างกายกลับขึ้นมา ขณะที่เจ้าอามกำลังยืนทาแป้ง ภรรยาผมเข้าไปโอบกอดทางด้านหลัง มองจากเงาสะท้อนของกระจกบานใหญ่ มือเธออ้อมไปข้างหน้าจับเอ็นควยใหญ่ชักเข้าชักออก ปลุกอารมณ์เจ้าอามให้พุ่งขึ้นมาอีกครั้ง จนเจ้าอามหันหน้ากลับมายืนหลังพิงฝา ขาข้างหนึ่งวางบนเก้าอี้ ภรรยาผมรีบย่อตัวลงอ้าอมแท่งเนื้อควยของลูกศิษย์ จนอามเอามือขยำผมเธอดึงเข้าดึงออก เอวก็แอ่นโยกดุ้นเอ็นควยใส่ปากเธอ

ทันทีที่ลุกขึ้นยืน ภรรยาผมเธอก็ถูกศิษย์รักจับหันหน้าเข้าข้างฝา มือทั้งสองข้างยันไว้ที่ฝาบ้าน เอาขาเธอข้างหนึ่งยกวางบนเก้าอี้ เจ้าอามประกบแทงแท่งรักเข้าด้านหลัง ร่างภรรยาผมถึงกับโย้ไปมา ตาแรงกระแทก แต่เธอก็ไม่วายเอียงหน้า เอาปากประกบจูบกับเจ้าอามที่อยู่ด้านหลัง ทั้งคู่กระเด้ากันอย่างเมามัน เจ้าอามจับเอวภรรยาผมโยกอัดใส่เต็มที่ และทั้งคู่ก็จบลงที่ท่าขอบเตียง ดูท่าเจ้าอามจะชอบท่านี้มากเพราะกลีบเนื้อภรรยาผมจะนูนเด่น เจ้าอามนั่งยองๆเอามือลูบไล้เนินนูนไปมา ด้วยความเสน่หาพร้อมพึมพำ "หีของครูงามถูกใจผมเหลือเกิน ขนดกดำ กลีบร่องปิดสนิทเหมือนสาวๆ.." "ถ้าชอบก็มาเอาหาครูสิจ้ะ ครูจะรอ"

ครู่หนึ่ง อามจึงเอาแท่งเอ็นควยเสียบ ซอยกระเด้าถี่แบบไม่ยั้ง ภรรยาร้องคราง "อูยยย..ซี้ดดด...อามครูจะ..จะเสร็จอีกแล้ว.." เจ้าอามโยกเอวกระเด้าถี่เร็วยิ่งขึ้น สุดท้ายก็ฉีดน้ำสวาทเข้าในรูสวาทภรรยาผมอีกครั้ง พลันที่น้ำรักฉีดพุ่งเข้าไปภายในร่าง ภรรยาผมสะดุ้งเฮือก ผวาเงยหน้า "ซี้ดด.อ้าาา..ครูเสร็จอีกแล้ว..ครูถึงแล้ว.. ครูมีความสุขที่สุด" ก่อนกลับเจ้าอามยังไม่ลืมคลุกหน้าลงจูบลาเนินหีนูนที่อุดมไปด้วยขนดกดำ และความชื้นแฉะของภรรยาผม..

โดยคุณ :  วิชัย Date :  03/10/2002 11:09:02