ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รอยบาปเสียวที่ไม่มีอภัยโทษ copy

เริ่มโดย cyborg0011, มิถุนายน 12, 2021, 11:20:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

รอยบาปเสียวที่ไม่มีอภัยโทษ

คำสารภาพจากคนบาป
January 8 2010 at 3:56 AM คนบาป (เข้าสู่ระบบ Joop465)

--------------------------------------------------------------------------------

เรื่องนี้ที่ผมเอามาเล่าผมของใช้ชื่อสมมุตินะ
มันเพิ่งเขียนเสร็จหลังจากที่ผมกลับจากงาน...ในวันนี้ซึ่งเป็นคืนที่ 6

ก่อนอื่นต้องขอแนะนำตัวก่อนครับ ผมชื่อ"พัฒน์" เรียนอยู่ ม.ปลาย ที่โรงเรียนประจำจังหวัดแห่งหนึ่งของภาคตะวันออก ผมมีเรื่องที่ทำผิดอยู่เรื่องหนึ่งที่อยากจะสารภาพและระบายมันออกมา เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อเดือนตุลาฯปีที่แล้ว มันเป็นเรื่องที่น่าอาย เพราะมันเกิดระหว่างผมกับว่าที่พี่สะใภ้ของผมเอง เข้าเรื่องเลยนะครับ ตอนนั้นผมมีนัดกับเด็กผู้หญิงชั้น ม.5 คนหนึ่ง ผมได้รู้จักกับเธอผ่านโลก Internet เราเริ่มรู้จักกันตั้งแต่ตอนที่ผมเข้าเรียนในชั้น ม.4 ใหม่ๆ เราทั้งคู่มักจะใช้เวลาหนังเลิกเรียน และก่อนไปโรงเรียนมานั่งแชทคุยกันอยู่เสมอๆ จนได้เวลาที่สุกงอมเต็มที่ เมื่อตุลาฯปีที่แล้ว วันนั้นเป็นวันเสาร์ปลายๆเดือน ผมนัดกับเธอว่าเราจะไปเจอกันที่สถานีรถไฟฟ้า ตรงทางเข้าห้างสยาม ตอนบ่าย 2 โมง เพราะช่วงเช้าเธอมีเรียนพิเศษแถวนั้นพอดี

พอได้เวลา เราทั้งคู่ได้เห็นหน้ากันครั้งแรกโดยที่ไม่ต้องดูหน้ากันผ่านจอคอมฯ วันนั้นเป็นวันที่ผมบอกได้เลยว่าผมมีความสุข เพราะเธอเป็นคนสวยน่ารัก คุยก็สนุก และช่างเอาใจ เราเดินเที่ยวกัน กินข้าวด้วยกัน จนเวลาเข้าสู่ช่วงเย็น ผมเลยชวนเธอไปดูหนังเรื่องหนึ่ง ซึ่งเธอก็ตกลง พอหนังจบออกมาอีกที ก็ปาเข้าไป 2 ทุ่มจะ 3 ทุ่มเข้าไปแล้ว แต่ด้วยความเป็นสุภาพบุรุษ ผมเลยอาสาพาเธอไปส่งที่บ้าน ซึ่งบ้านของเธอนั้นอยู่ที่เยาวราช กว่าจะไปถึงบ้านเธอก็ปาเข้าไปกว่า 4 ทุ่มแล้ว สรุปวันนั้นผมเลยกลับบ้านไม่ได้ แต่ผมก็ไม่กลัวเพราะพี่ชายของผมเค้าทำงานอยู่ที่นี่ ผมเลยขอพักที่ห้องของพี่ชายผมกับแฟนของเค้า (ว่าที่พี่สะใภ้) ซึ่งทั้งคู่กำลังจะแต่งงานกัน (แจกการ์ดตอนปีใหม่กำหนดแต่งปลายกุมภาฯ)

ต้องบอกก่อนนะครับว่า พี่ผมเค้าเป็นลูกบุญธรรมของเศรษฐีชาวอาทิตย์อุทัย ซึ่งได้มาแต่งงานกับป้าของผม(ไม่รู้ใครเป็นหมัน เพราะทั้งคู่ไม่มีลูกด้วยกันเลย) พี่ผมเลยได้ไปอยู่ที่โน่นตังแต่ 13 ขวบ ตอนนี้พี่ชายผมต้องมารับตำแหน่งทำงานที่สาขาเมืองไทย พี่ชายผมเค้าก็ได้ซื้อคอนโดฯระดับ 5 ดาวไว้ แถวๆสาธร ซึ่งใกล้ที่ทำงานของเค้า (ขี่จักรยานไม่ถึง 15 นาที ก็ถึงที่ทำงานแล้ว) แฟนพี่ชายผม(ว่าที่พี่สะใภ้)เธอมีชื่อว่า"พี่แอน" พี่แอนอายุ 28 แล้ว สูงประมาณ 169 ผิวขาวอมชมพู ตากลมโต แถมยังไว้ผมยาวถึงกลางแผ่นหลังของเธออีกตางหาก แล้วที่ Perfect สุดๆ ก็ตรงหุ่นของเธออะครับ มันดีมากๆเหมือนนาฬิกาทราย และให้ผมกะจากสายตาก็คงจะ 36 25 38 ได้มั้ง ทั้งนมทั้งก้นเธองี้ มันทั้งงอนทั้งใหญ่มากๆ (สงสัยแม่พี่แอนจะให้พี่แอนแยะไปหน่อย)

ทั้งคู่ไปเจอกันในงานเลี้ยงสถานทูตที่ญี่ปุ่น เพราะตอนนั้นพี่แอนเธอกำลังเรียนปริญญาโทที่โน่นพอดี ทั้งคู่เลยสนิทสนมกัน พอพี่แอนเรียนจบ ประจวบเหมาะกับช่วงนั้นบริษัทพี่ผมต้องการส่งคนมาเป็นรองผู้บริหารฝ่าย... ที่สาขาประเทศไทยพอดี พี่ผมเลยรับอาสามา พอพี่ผมกลับมา ก็เลยจีบพี่แอนเธอต่อ จนพี่แอนยอมย้ายมาอยู่กับพี่ผม เมื่อเดือนสิงหาฯปีที่แล้วนี้เอง

เมื่อผมมาถึงคอนโดฯของพี่ชายผม เพราะมันเป็นคอนโดฯระดับ 5 ดาว ระบบรักษาความปลอดภัยเค้าเลยดีมากๆ ผมซึ่งเป็นคนแปลกหน้า ต้องโทรขึ้นไปหาพี่ชายผมก่อน ให้เค้าโทรลงมาบอก รปภ. ให้อนุญาตผมเข้าไปได้ก่อน ผมถึงจะเข้าไปในส่วนที่อยู่อาศัย ของคอนโดฯของเค้าได้ พอโทรขึ้นไปเจอแต่พี่แอนที่พี่ชายเคยพาเธอมาที่บ้านหลายหนแล้ว ผมถึงได้รู้ว่าพี่ชายผมบินไปติดต่อลูกค้าที่สิงคโปร์ 3-4 วัน ก็เลยบอกเธออย่างที่ผมเล่าในตอนแรก เพราะตอนนั้นไม่ได้คิดอะไร อีกอย่างเค้าก็เป็นว่าที่พี่สะใภ้ของเราด้วย พี่แอนก็ใจดีเค้ารักพี่ชายผมมาก จึงแบ่งส่วนบุญมาถึงผม สรุปคืนนั้นผมก็มีที่พักอย่างดีละครับ

พอเข้าไปในห้อง พี่แอนก็ถามผมว่า "หิวมัย? ทานอะไรมาหรือยัง?" ตอนนั้นมันเริ่มจะดึกมาก แล้วประกอบกับข้าวมื้อสุดท้ายที่ผมกินก็ประมาณ 5 6 โมง ผมบอกเธอไปว่า "ยังครับ" พี่เค้าก็เลยพาผมลงไปทานข้าวที่ร้านอาหารอิตาเลียนหรูๆที่ชั้นล่างคอนโดฯกัน พี่แอนใจดีแล้วก็เป็นกันเองมากครับ เอาใจใส่ผมทุกอย่างเหมือนเป็นน้องชายของตัวเองเลยทีเดียว หลังจากทานกันเสร็จแล้ว ก็ขึ้นมาที่ห้อง เพราะห้องพักอีกห้องยังไม่ได้ทำความสะอาด พี่แอนก็เลยให้ผมดูหนัง DVD ฆ่าเวลา ในระหว่างที่เธอไปจัดเตรียมห้องพัก ซึ่งเป็นห้องนอนขนาดเล็ก1ใน2ห้อง ที่พี่ชายผมกะให้เป็นห้องพักของแขกที่จะมาค้าง ซึ่งมีทั้งญาติฝั่งผมและฝั่งพี่แอน

ผมเลือกเจอหนังเรื่องหนึ่ง แต่เรื่องนี้จะออกแนววาบหวิวสักหน่อย แต่หนังเรื่องนี้เป็นหนังที่ผมกำลังอยากดูอยู่พอดี เลยเปิดแล้วนั่งดูฆ่าเวลา พร้อมๆกับย่อยอาหารม่ะกี้ไปพร้อมกัน พอหนังจบพี่เค้าก็มาบอกให้ผมไปอาบน้ำได้แล้ว ผมก็เลยเข้าไปในห้อง ที่พี่เค้าเตรียมไว้ให้ เห็นผ้าเช็ดตัววางอยู่ที่ปลายเตียง ผมก็เลยหยิบแล้วเดินไปอาบน้ำในห้องน้ำที่อยู่ภายในห้องนอนที่พี่เค้าจัดให้ พออาบเสร็จ ผมก็เลยต้องนุ่งผ้าเช็ดตัวที่พี่แอนจัดไว้ให้เข้าไปเอาเสื้อผ้าของพี่ชายในห้องใหญ่ ซึ่งเป็นห้องของพี่แอนกะพี่ชายผม พอเข้าไปถึง ก็ปรากฏว่าลูกบิดหน้าประตูห้องมันล๊อค แต่คงปิดไม่สนิท มันสามารถดันประตูเปิดเข้าไปในห้องได้ ทีแรกผมก็ชะงักไม่อยากเข้าไป แต่เพราะความอยากได้ชุด ผมเลยกะเข้าไปหยิบเอง

พอเข้ามาข้างในห้องแล้ว ผมก็ได้ยินเสียงน้ำจากฝักบัว คงเป็นพี่แอนกำลังอาบน้ำพอดี ผมก็เลยหันไปดูที่มาของเสียงน้ำ สายตาเจ้ากรรมก็ดันไปเห็นว่าประตูห้องน้ำที่พี่แอนกำลังใช้อยู่ มันแง้มออกมานิดๆ ปิดไม่สนิท คงเป็นเพราะฉากเลิฟซีนในหนังที่ผมดูเมื่อกี้ ในหัวผมเลยเริ่มมีความคิดอกุศล ทีแรกความดีก็เอาชนะได้ แต่เพราะภาพในหนังมันติดตาผม และเพราะอารมณ์ความต้องการชั่ววูบ ผมเลยเดินไปที่ประตูนั้น และแนบสายตามองผ่านเข้าไปในห้อง ภาพที่ผมเห็นมันทำให้ผมรู้สึกตื่นเต้นมากครับ (เหมือนไปล่าบอสแล้วได้ MVP เลย) มองเข้าไปเห็นภาพของพี่แอนที่กำลังก้มตัวลงไปใช้ฟองน้ำสีครีมที่เต็มไปด้วยฟองสบู่ จากครีมอาบน้ำถูไปมาบนท่อนขาที่เรียวยาวได้รูปสวยของเธอ ผ่านกระจกใสที่กันห้องอาบน้ำ จากฝักบัวกับส่วนส้วมและอ่างอาบน้ำ ให้ออกจากกัน

แกคงไม่คิดว่าผมจะเข้ามาแอบดูในห้องนี้ได้ เลยทำตัวตามสบาย แต่แค่นั้นผมก็ใจเต้นไม่เป็นจังหวะแล้ว ใจนึงก็บอกว่า (แฟนพี่ชายว่าที่พี่สะใภ้นะโว้ย) แต่อีกใจ (ก็อยากดูอะทำงัยได้) สุดท้ายความอยากดูก็ชนะ ผมก็เลยแอบมองต่อไป พอพี่เค้าถูสบู่เสร็จ เค้าก็ลุกขึ้นยืน ล้างตัวของเค้าสักพัก ก่อนที่จะหันไปหยิบขวดน้ำทำความสะอาดเฉพาะส่วน มาบีบลงที่ฝ่ามือ และกลับลงนั่งยองๆ ล้างน้องจิ๋มของเค้า เธอนั่งยองๆ หันหน้าไปทางกำแพงอีกด้าน แล้วหันก้นที่เห็นเป็นพูขาวเนียนออกมาทางประตูกระจกใส ที่อยู่ตรงข้ามกับประทางเข้าห้องน้ำพอดี ผมก็เลยได้เห็นน้องจิ๋มของเธอ จากด้านหลังลางๆไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ แล้วเธอก็เอามือมีน้ำยาล้วงเข้าไปทำความสะอาดมัน เป็นภาพที่ทำให้ผมสยิวมากเลยล่ะครับ

หลังจากพี่เค้าล้างน้องจิ๋มเสร็จแล้วลุกขึ้นมา ปล่อยให้ละอองน้ำจากฝักบัวไหลผ่านเรืองร่างที่สวยได้รูปของเธอได้สักพัก พี่เค้าก็ปิดก๊อกน้ำ และหันไปหยิบผ้าเช็ดตัวที่ราวพาดผ้า ผมก็เลยต้องรีบหลบออกจากห้องของเธอทันที กลับเข้าห้องที่พี่เค้าจัดให้อีกครั้ง นั่งลงบนเตียง แต่ในใจผมนะซิกระเจิงไปหมดแล้วครับ ใจมันเต็มรัวตุบๆ ในหัวมีแต่ภาพเปลือยของพี่แอน พอผ่านไปสักพัก พี่แอนก็มาเคาะที่ประตูห้องผม พอผมเปิดประตูออก ก็เห็นเธอในชุดนอนแบบเสื้อเชิ๊ตกางเกงขายาวสีชมพูหวาน ใบหน้าที่หวานสวยก็ยิ้ม และส่งชุดนอนของพี่ชายให้ผม ก่อนที่จะบอกให้ผมส่งชุดเค็มไปให้เธอ พอได้ชุดของผม แล้วเธอก็ยิ้มแล้วบอกผมว่า "Good Night" แล้วเธอก็หันกลับไปที่ห้องครัว ซึ่งมีเครื่องซักผ้าปั่นแห้งอยู่ที่นั่น

พอจัดการชุดเค็มผมเสร็จ เธอก็เดินกลับไปที่ห้องของเธอ พร้อมกับกดปิดสวิตช์ไฟกลางในห้องอเนกประสงค์เหลือเพียงแสงไปเหลืองนวลสลัวๆ จากหลอดตะเกียบที่โคมไฟกลางห้อง แทนไฟสีขาวจากหลอดนีออน ก่อนที่จะเดินต่อไปห้องของเธอ พอเสียงประตูห้องของพี่แอนปิดลง ผมก็ล้มตัวลงนอนแต่ข่มตาลงยังไงมันก็ไม่ยอมหลับ เพราะในหัวของผม มันมีแต่ภาพของพี่แอนตอนที่เธอกำลังอาบน้ำอยู่ ผมนอนกระสับกระส่ายไปมาบนที่นอน จนเวลาล่วงเข้าวันใหม่ผ่านไปนานแล้ว ในที่สุดผมก็หมดความอดทน ผมลุกขึ้นจากที่นอน มองไปที่นาฬิกาเห็นเวลาจะตี3 อยู่แล้ว ผมเปิดประตูห้องที่พัก เดินผ่านห้องกลางตรงไปที่ห้องของพี่ชาย พอไปถึงประตูหน้าห้อง ผมลองบิดลูกบิดดู บิงโก!!! ประตูห้องมันไม่ได้ล๊อคเอาไว้ ผมเลยค่อยๆหมุนลูกบิดและเปิดมันออก

แสงสลัวที่ส่องมาจากผนังกระจก ที่กั้นระหว่างตัวห้องกับระเบียงชมวิวที่ภายนอก ก็คือวิวของแม่น้ำเจ้าพระยาที่คดเคี้ยวและฝั่งธนฯ ที่มีตึกรามบ้านช่องอยู่ไม่มากเท่าฝั่งพระนคร จึงยังมีพื้นที่สีเขียว ซึ่งขณะนี้มันมืดมิด ไม่ดูสวยงามแบบตอนกลางวัน ผมเดินตรงไปที่เตียงนอนขนาดใหญ่ ที่ตั้งอยู่กลางห้องใหญ่ ภาพของพี่แอนที่เธอนอนตะแคงหันหน้าไปทางระเบียง กำลังหายใจอย่างสม่ำเสมอ ซึ่งเป็นอาการของคนที่หลับสนิท ผมมองอยู่สักพักก็ตัดสินใจเดินมานอนลงที่ข้างหลังเธอ ก่อนที่จะค่อยๆเอื้อมมือที่กำลังสั่น เพราะความตื่นเต้นไปสัมผัสกับดอกบัวตูมที่อยู่ในชุดนอนสีชมพูของเธอ จากสัมผัสผมเลยได้รู้ว่าเธอไม่ใส่เสื้อในครับ เพราะว่าความรู้สึกที่สัมผัสได้ มันบอกว่าความหนาของเนื้อผ้าที่ปกปิดดอกบัวของเธอนั้น มันไม่มากเลย

ถึงตอนนี้ผมไม่สนใจแล้วครับ ว่าคนที่นอนอยู่ข้างหน้าผมนี่เป็นใคร ผมก็เอื้อมมือไปลูบไล้ดอกบัวของเธอครับ ไปมา เงียบเธอไม่รู้สึกตัวเลย ผมก็ลูบไปเรื่อยๆครับ ตอนนี้ชักอยากลูบที่อื่นมากกว่า ประกอบกับชายเสื้อที่เธอใส่เป็นเสื้อนอนนั้นมันได้ถลกขึ้นนิดนึง ผมจึงลูบไล้หน้าท้องที่แบนราบของเธอไปมาเบาๆ รู้สึกถึงกล้ามเนื้อท้องเธอเริ่มเกร็ง ผมนึกว่าพี่เค้าจะตื่น เลยรีบชักมือออกมา และลงไปซุกบนพื้นข้างเตียงของเธอ แต่ก็ยังคงเงียบต่อไป พี่เค้ายังไม่ตื่น ผมเลยกลับขึ้นมาบนเตียงอีกครั้ง จากครั้งก่อนผมได้ลูบท้องของเธอ แล้วครั้งนี้ผมเลยเริ่มจากหน้าท้องที่แบนราบของเธออีกครั้ง แต่ต่างจากคราวก่อนก็คือมือของผมมันค่อยๆเลื่อนขึ้นมาข้างบน โดยที่ครั้งนี้มันซุกอยู่ในเสือเชิ๊ตที่พี่แอนใส่นอน จนมาถึงฐานเนื้อที่นูนออกมา ให้ความรู้สึกอุ่นๆและหยุ่นๆของดอกบัวของเธอ

ใจของผมนั้นไม่ต้องพูดถึง เพราะนี่คือครั้งแรกที่ได้แตะเนื้อต้องตัวสาว ผมก็เลยเอามือไปลูบไล้ดอกบัวของเธอ จนกระทั่งถึงปลายยอดที่ยังหลับไหลของเธอ พอปลายยอดของเธอถูกลูบไล้ไปมาไม่นาน มันก็เริ่มลุกชันขึ้นมาเป็นเม็ด ด้วยสายตาที่เริ่มชินในความสลัวของห้อง ผมก็เริ่มเห็นอาการขนลุกของเธอทันที ผมเริ่มได้ใจ ก็หอมแก้มเธอครั้งนึง เธอไม่ตื่นครับ ก็เลยหอมและไซ้ที่คอของเธอ ในใจเอาไงก็เอาวะ วันนี้ยังไงก็ต้องได้เย็ดพี่แอนว่าที่พี่สะใภ้แน่ๆ แฟนพี่ก็แฟนพี่เฮอะ แบ่งให้น้องมั่งล่ะกัน ผมก็เลยลุกขึ้นและค่อยๆจับให้เธอนอนหงายพร้อมทั้งเลื่อนผ้าห่มลงมาที่ปลายขาของเธอ ก่อนที่จะหันไปจัดการกับกระดุมของเสื้อเชิร์ตแบบใส่นอนของเธอ โอ้โห!! ...พี่แอนซ่อนรูปมากครับ นมเธอขาว อวบอูม เป็นทรง Lemon น่ากัดชะมัด มันกำลังชูชันล่อปากผมอยู่ เห็นแล้วผมก็อดไม่ได้ที่จะใช้ปากเลียตรงหัวนมที่ขึ้นมาเป็นเม็ดขนาดที่กดปากกาตราม้าของเธอ (อืมมม... หวานดีครับ มิน่าพี่ชายผมถึงติดใจ)

ถึงตอนนี้เธอคงเสียว เลยสะดุ้งตื่น "พัฒน์ทำอะไรน่ะ?" พี่แอนร้องเอะอะ ผมก็บอกว่า "ก็พี่แอนน่ารัก ใครจะอดใจไหว" จากนั้นผมก็ประกบปากเธอ เธอไม่ตอบสนองครับ ผมกลับดิ้นรนไปมา มือของเธอก็พยายามผลักและทุบตีผม พร้อมทั้งร้องขอความช่วยเหลือ แต่ผมก็ไม่สนใจครับ ผมต่อยเข้าที่ท้องน้อยของเธอแบบในละครที่ตัวร้ายชอบทำกับนางเอก และพระเอกเข้ามาช่วยได้พอดี แต่ตอนนี้มันต่างกันเพราะพระเอกของพี่แอน ซึ่งก็เป็นพี่ชายผมเองอยู่ที่สิงคโปร์ พี่แอนเธองอตัวลง คงเพราะความจุก แต่มันก็เปิดโอกาสให้ผม ผมเลยใช้มือจับที่ข้อมือของเธอ และกดมันไว้กับที่นอน และใช้ท่อนขาของผมล๊อคเรียวขาเธอไว้ (แรงผู้หญิงจะสู้แรงผู้ชายได้ไง) พอล๊อคเธอได้ ผมก็ก้มลงไซ้ซอกคอเธอต่อ

มาถึงตอนนี้จะให้ผมหยุดนะเหรอ ไม่มีทาง!! จากคอผมก็เลื่อนมาที่หน้าอกตูมๆ ดูด ๆ เลีย ๆ ทำตรงนี้อยู่นานครับ รู้สึกติดใจที่ยอดนมของเธอ ผมเลยใช้ทั้งปากและลิ้นจัดการมันไป พี่แอนเริ่มอ่อนลง พร้อมทั้งบิดตัวไปมา และยังเสียงครางเบาๆ ที่ออกมาจากปากของเธออีกต่างหาก ผมเลยกลับขึ้นไปจะประกบปากเธออีกรอบ แต่เธอหันหน้าไปทางอื่น ผมเลยก้มหอมแก้มของเธอแทน ก่อนที่จะเริ่มเลมแถวๆติ่งหูของเธอ พี่แอนเริ่มส่ายหน้าไปอีกทาง ผมก็จัดการแบบเดิมทีนี้ พอเธอเริ่มส่ายอีกครั้ง ผมก็รีบกดริมฝีปากเข้ากับริมฝีปากของเธอ พร้อมทั้งใช้มือซ้ายที่ว่างจากการกดมือเธอ เพราะผมจัดการให้มือของเธอทั้งสองข้างชูอยู่เหนือหัวเธอ และใช้มือขวากดมันมาจับเข้าที่ปลายคาง บังคับใบหน้าของพี่แอน ไม่ให้ส่ายหนีไปไหนอีก แล้วจึงเริ่มพยายามสอดลิ้นของผมเข้าไปในอุ้งปากของเธอ

พอลิ้นผมเริ่มเข้าไปได้ ผมจึงเริ่มดูดลิ้นของพี่แอน และค่อยคว้านลิ้นของผมไปทั่วๆช่องปากของเธอ พอทำได้สักพัก พี่แอนเธอก็เริ่มตอบสนองผมมากขึ้นทีละนิดๆ ผมกับเธอก็เลยได้แลกลิ้นกันอย่างเมามัน จากนั้นผมก็ค่อยๆปล่อยมือเธอ และค่อยใช้มือขวาไปลูบไล้ที่ดอกบัวตูมๆของเธอไปมา ก่อนที่จะค่อยๆดึงขอบยางยืดของกางเกงนอนของเธอลงมาที่ต้นขา และใช้เท้าของผมดันมันออกไปทีละนิดๆ จนหลุดออกทางปลายเท้าเธอ โดยที่พี่แอนไม่รู้ตัวเลย ว่าตอนนี้ร่างกายของเธอ มีเพียงเสื้อเชิร์ตที่กำลังจะหลุดไม่หลุดแหล่ กับกางเกงในตัวจิ๋วปกปิดร่างกายของเธอเอาไว้เท่านั้น

พอถอดกางเกงนอนของเธอได้สำเร็จ ผมเลยค่อยๆจัดการกับกางเกงในตัวจิ๋วของเธอ จนมันหลุดออกไปทางขาขวา เผยให้เห็นถึงเนินเนื้อหีของพี่แอน พอกางเกงในของเธอหลุดออกไป ผมก็เลยหยุดแลกลิ้นกับเธอ แต่ค่อยๆเลื่อนลงมาที่คาง ก่อนที่จะไซ้ไปมาที่ซอกคอของเธอ แล้วจึงต่ำลงมาที่ดอกบัวตูมๆของพี่แอน ผมจัดการดูดเลียทั้งยอดอกและเนินเนื้อขาวๆที่หอมกรุ่นของเธอจนทั่ว ซึ่งในขณะที่ผมจัดการกับดอกบัวตูมของเธอนั้น พี่แอนเธอก็แอ่นหน้าอกของเธอขึ้นมา พร้อมๆกับฝ่ามือทั้งสองข้างที่พยายามกดหัวของผมให้จมกับเนื้อขาวๆอุ่นๆนุ่มๆของเธอ เมื่อเห็นว่าเธอเริ่มเพลินกับการกระทำของผมดีแล้ว ผมเละใช้มือซ้ายที่ตอนนี้ไม่ต้องคอยไปกดอะไรอีก ไปดึงขอบยางยืดที่เอวของผมลง และใช้มือขวาไปบีบคลึงดอกบัวตูมๆข้างซ้ายของเธอ ที่ผมไม่ได้ดูดเลีย ก่อนที่จะใช้ขาของผมเขี่ยกางเกงนอนขายาวของพี่ชายที่พี่แอนเอามาให้ผมใส่หลังอาบน้ำเสร็จ ลงไปกองที่ปลายขาของผม ทับกางเกงนอนของเธอ

ทันทีที่กางผมหลุดออกมา เจ้ามังกรตาเดียว(ควย)ของผมมันก็ได้รับอิสรภาพ แต่ยังครับยังก่อน พอเริ่มหนำใจกับทรงอกที่อวบอิ่มของพี่แอน ผมก็เลื่อนลงมาต่อที่หน้าท้องที่แบนราบปราศจากไขมันส่วนเกินใดๆ ผ่านหลุมสะดือที่ผมได้ฝากลอยคราบน้ำลายเอาไว้ แล้วจึงเริ่มมาถึงสิ่งที่พี่ชายของหวงที่สุดก็คือเนินเนื้อหีหว่างขาของพี่แอนนั่นเอง มันโหนกนูนเอามากๆ เหมือนกับมีใครเอากะลามะพร้าวมาครอบเอาไว้เลย ขนไหมสีดำเหมือนสีผมของเธอที่ขึ้นอยู่บางๆ ที่ปกคลุมไปทั่วเนินโหนก แต่เพราะความบางของมันมันจึงไม่สามารถปกปิดความขาวของเนินเนื้อหีนั้นได้ กลิ่นหอมของน้ำยาทำความสะอาดเฉพาะที่ ที่ผสมกับกลิ่นคาวนิดๆที่กำลังโชยออกมา จากร่องผ่าตรงกลางเนินเนื้อของพี่แอน มันเริ่มกระตุ่นให้ผมก้มลงไปชิมรสชาติของมัน

ผมก็เลยใช้นิ้วมือแหวกแคมหีด้านนอกออก แล้วจึงก้มหน้าซุกลงบนโคกหีเนินเนื้อของเธอตามเสียงเรียกร้องของหัวใจ ทันทีที่ผมเริ่มเลียอวัยวะเพศของเธอ เหมือพี่แอนเธอเริ่มรู้สึกตัว มือทั้งสองข้างของเธอเริ่มกลับมาพยายามดันหัวของผมออกอีกครั้ง แต่เธอก็ทำได้แค่นั้น เพราะทันที่ที่ลิ้นของผมเริ่มกวาดลงไปในรอยผ่าของร่องเนื้อภายในที่เบียดกันสนิทเป็นเส้นตรง ทันทีที่ลิ้นของผมสะดุดเข้าที่ติ่งเนื้อนิ่มๆที่อยู่ภายในร่องเนื้อนั้น สะโพกของพี่แอนก็เด้งขึ้นมาหาใบหน้าของผมทันที ผมเลยเริ่มวนลิ้นกลับไปมาที่ติ่งเนื้อนิ่มๆนั้น และตวัดลิ้นไปมา ก่อนที่จะก้มลงดูดมัน น้ำเมือกรสชาติเฟื่อนนิดๆเค็มหน่อยๆ ที่เริ่มไหลออกมามากขึ้นจากต่อมที่อยู่ด้านล่างติ่งลงมา พอติ่งเนื้อถูกสัมผัสมากขึ้น มันก็เริ่มหดตัวและกลายสภาพเป็นเม็ดติ่งแข็งๆ ผมเลยเปลี่ยนจากการวนเลียมาเป็นการดูดแทน ทันทีที่ริมฝีปากของผมครอบลงที่เม็ดติ่งนั้น พี่แอนเธอก็แอ่นสะโพกสูงขึ้นจากที่นอน พร้อมทั้งส่งเสียงร้องครวญคราง พร้อมทั้งใช้มือนุ่มๆของเธอกดที่หัวผมให้ฝังลงที่เนินหน้าขาของเธอทันที

ผมเล็มเลียและดูดกินน้ำเมือกที่ทะลักไหลออกมา จากต่อมที่อยู่ใต้เม็ดติ่งของพี่แอน จนในที่สุดความสุกงอมของความเสียว ที่ผมทำให้เธอก็เดินทางมาถึงจุดไคลแม็ก แรงกดจากมือนุ่มของเธอที่กระทำบนหัวของผมก็เพิ่มมากขึ้นมา พร้อมๆกับการแอ่นสะโพกของเธอที่สูงขึ้น และเสียงหวานที่กรีดร้องออกมา จนผมสะดุ้ง (นี่ถ้าห้องชุดนี้ไม่อยู่บนชั้นที่ 10 และห้องนอนยังเป็นห้องที่เก็บเสียงได้ดี ผมว่าคนทั้งตึกต้องตื่นมาแน่ๆ) เพราะแรงกดของพี่แอนที่กระทำบนหัวของผม มันเลยแทบจะทำให้ผมหายใจไม่ออก ดีที่อาการเก็งของพี่แอนเกิดขึ้นไม่นานนัก ผ่านไปชั่วครู่พี่แอนเธอก็อ่อนตัวลง มือของเธอก็อ่อนลงเช่นกัน ก่อนที่มันจะถูกทิ้งลงที่ข้างๆตัวของเธอ พร้อมทั้งอาการหอบเหนื่อย และหยดเหงื่อที่ไหลโทรมออกมา จนเป็นเม็ดเล็กๆท่วมตัวของเธอ

พอได้จังหวะ ผมก็เลยรุกขึ้นมานั่งคุกเข่าลงที่ง่ามขาของพี่แอน โดยที่ขาทั้งสองข้างของพี่แอน ถูกผมใช้มือยกขึ้นมาพาดลงที่ข้อพับของแขนผม ก่อนที่ผมจะใช้มือไปแหวกกลีบเนื้อหีของพี่แอนออก และจับเจ้ามังกรตาเดียว(ควย)ที่เคยแต่ถูกแม่นางทั้ง 5 ของผมสาวขึ้นลง ในเวลาที่ผมไปดูหนัง X ที่บ้านของเพื่อนๆ ขนาด 6.6*6.8 นิ้ว ซึ่งตอนที่เข้าค่าย รด. ผมเคยรองวัดดู ปรากฏว่าของผมใหญ่ที่สุดในกลุ่ม ผมจับให้มันตั้งตรง และเริ่มเอามันไปจ่อเข้าที่รูหีรีๆใต้เม็ดติ่งที่กำลังกระตุก และขับหยดน้ำเมือกออกมาเรื่อยๆ พอเจ้าหัวมังกร(ควย)ของผมสัมผัสถูกร่องเนื้อของพี่แอนเท่านั้น อาการผมมันก็ออกมาทันที ผมเกร็งตัวและขับน้ำเชื้อขาวข้นที่ถูกเก็บไว้เป็นเดือนออกมาทันที ครับ..ผมล่มปากอ่าว (ก็มันครั้งแรกนี่หว่า) พอเจ้ามังกร(ควย)พ่นน้ำออกมาแล้ว ผมก็เลยหมดแรง ปล่อยขาที่พาดอยู่ที่ข้อพับลง พร้อมกับล้มตัวลงทับร่างที่เปลือยเปล่าที่กำลังหอบอยู่ของพี่แอนอีกครั้ง

แต่เพราะความหอมของกลิ่นเนื้อสาวกับความนุ่มและอบอุ่นของผิวเธอ เจ้ามังกรตาเดียว(ควย)ของผมก็เริ่มกลับมาแข็งเป็นท่อนไม้อีกครั้ง พร้อมๆกลับเรียวแรงที่หมดไปจากการล่มปากอ่าวก็กลับคืนมา เพราะความกำหนัดที่ถูกกระตุ้นด้วยเรืองร่างของเธอ ผมลุกขึ้นมานั่งคุกเข่าที่หว่างขาของเธออีกครั้ง ยกขาที่เรียวสวยของเธอขึ้นมาพาดที่ข้อพับอีกครั้ง ก่อนที่จะใช้นิ้วโป้งจากมือซ้ายและขวาแหวกกลีบเนื้อหีที่เนียนสวยและโหนกนูนของเธอให้อ้าออก ก่อนที่จะจ่อเจ้ามังกรตัวร้าย(ควย)เข้าที่ปากทางเข้าบนเนินแตกของพี่แอนว่าที่พี่สะใภ้ของผม สะโพกของผมเริ่มเดินหน้าส่งให้เจ้าควยยักษ์เคลื่อนตัวเข้าสู่รูหีเล็กๆใต้ติ่งเนื้อที่สั่นระริกของเธอ ทันที่ที่มีแรงกดเข้าที่อวัยวะเพศของเธอ

พี่แอนเธอก็รีบยกมือขึ้นมาดันหน้าขาของผม พร้อมทั้งส่ายหน้าและร้องออกมา ด้วยเสียงที่แหบโหยเบาๆว่า "อย่านะพัฒน์ อย่า..." แต่เพราะแรงของตัณหาและความกำหนัดที่วนเวียนอยู่ในร่างกายของผม มันหยุดไม่อยู่แล้ว สะโพกของผมมันบังคับกดลงให้ท่อนควยของผมค่อยๆจมหายเข้าไป ในร่องเนื้อหีที่พี่ชายของผมเคยส่งอวัยวะสืบพันธุ์ของเขาเข้าไปแล้ว และผมกำลังจะเดินตามเส้นทางที่ใช้เรืองร่างของพี่แอน ที่พี่ชายของผมเคยใช้มาแล้วอีกคนหนึ่ง ทันทีที่เจ้าดอกเห็ดที่มีตาน้ำ(ควย)จมเข้าไปในร่างกายของพี่แอน จนถึงหนังหุ้มที่ปิดลงมาเกือบถึงปลายหนังหุ้มนั้น ก็เริ่มถูกปากทางของร่องเนื้อหีพี่แอนดันให้ถอยไปด้านหลัง

ความตึงที่เริ่มเกิดกับเส้นสองสลึงของผม มันเริ่มแผลงฤทธิ์ให้ผมเริ่มรู้สึกเจ็บขึ้นมา (ก็แหมมันครั้งแรกครับ) แต่ในความเจ็บนั้นมันกลับมีความเสียว ที่ผมได้รับจากเรือนร่างของพี่แอน กล้ามเนื้อภายในช่องกำเนิดมันกำลังขยับ จนนำมาซึ่งแรงตอดและดูดดอกเห็ดยักษ์ แม่ทัพหน้าของเจ้ามังกรตาเดียว(ควย)ของผม สะโพกผายใหญ่ที่ขาวเนียนของพี่แอนเริ่มขยับหนีเจ้ามังกรตาเดียว(ควย)ของผม เสียงห้ามที่เริ่มดังขึ้นพร้อมแรงผลักจากฝ่ามือที่นุ่มๆของพี่แอนที่มีต่อหน้าขา ที่กำลังขับเคลื่อนเจ้ามังกรตัวร้าย(ควย)เข้าสู่ร่างกายของพี่แอน มันไม่ได้มีผลอะไรกับผมเลย ในที่สุดอาการเจ็บที่เส้นสองสลึงของผมก็จี๊ดขึ้นมา เลือดที่แสดงออกมาให้เห็นว่าผมยังบริสุทธิ์ก็ไหลออกมา จากฐานของดอกเห็ดยักษ์ของผม เพราะอาการเจ็บ มันเลยทำให้ผมสะดุด แต่มันก็มีผลดีอย่างคือมันทำให้ผมอึดขึ้น

เมื่อเกิดอาการเจ็บที่ดอกเห็ด พอมันเริ่มทุเราลง ผมก็เลยกัดฟันอัดสะโพกไปข้างหน้า จนทำให้หน้าขาที่มีฐานของเจ้ามังกรตัวร้าย(ฐานควย)ของผมไหลเข้าไปประกบกับหน้าขา ที่เป็นที่อยู่ของเนินเนื้อหีของพี่แอน อาการสะดุ้งสุดพร้อมทั้งเสียงร้องของทั้งผมและพี่แอนก็ดังขึ้นมาผสานกัน เมื่อเจ้าตัวร้าย(ควย)มุดเข้าสู่ก้นหลุมของอุโมงค์มหัศจรรย์ที่เป็นช่องทางให้กำเนิดของพี่แอน เพราะอาการตอดและดูดท่อนเนื้อควยของผม ผมเลยต้องทิ้งตัวลงหาร่างกายของพี่แอน โดยที่มือทั้งสองข้างของผมงัดเรียวขาทั้งสองข้างของพี่แอน ให้ถ่างกว้างยิ่งขึ้น ใบหน้าของผมที่ตอนนี้อยู่ชิดกับดอกบัวตูม ที่กำลังกระเพื่อม เพราะแรงกระแทก ที่เกิดขึ้นที่ส่วนล่างของร่างกายพี่แอน ความสั่นทะเทือนของมัน ส่งผลให้ผมความบ้าคลังในรสสวาทของเรือนร่างพี่แอนพุ่งสูงขึ้น ผมเลยไม่สนใจอะไร ผมก้มลงดูดยอดดอกบัวของพี่แอน พร้อมทั้งเริ่มขยับสะโพกให้บดหน้าขาเป็นวงกลมตามเรื่องเล่าที่ผมเคยอ่านมา

เสียงแหบหวานในครั้งแรกที่พยายามให้ผมถอนออก เริ่มเปลี่ยนเป็นเสียวครางเบาๆ พออาการของพี่แอนเริ่มแสดงออกมาให้เห็นว่าเธอกำลังเพลินกับรสสวาท ที่ผมบรรจงป้อนให้เธอ ผมจึงหยุดดูดหน้าอกของเธอ และยกร่างของผมที่ทับร่างพี่แอนขึ้น แขนของผมที่สอดไว้กับเรียวขาตรงข้อพับหัวเข่าของพี่แอน ก่อนที่จะวางฝ่ามือของผมลงที่ข้างๆร่างกายของเธอ และใช้มันเป็นที่ค้ำยันร่างของผมเอาไว้ ผลที่ได้ออกมาก็คือ ใบหน้าของผมอยู่ห่างจากทรวงอกของพี่แอนไม่ถึง 1 ฟุตหรือประมาน 1 ไม้บรรทัด และขาของเธอก็ถูกแขนของผมบังคับให้ถ่างอ้าออกจนสุด แล้วผมจึงเริ่มขั้นตอนต่อไปทันที โดยการเริ่มถอนสะโพกออกมา บังคับให้เจ้ามังกรยักษ์(ควย)เคลื่อนไหวถอยออกมาจากก้นอุโมงค์มหัศจรรย์(ร่องหี)ของพี่แอน หน้าขาของผมเริ่มห่างจากหน้าขาของพี่แอน จนรู้สึกว่าความคับที่เกิดกับเจ้ามังกรตาเดียวตัวร้าย(ควย)ของผมมันเหลืออยู่แค่ที่ส่วนหัว ที่เป็นดอกเห็ดของมันเท่านั้น ผมก็จัดการอัดมันกลับลงไปที่เดิม จนเกิดเสียงดัง ปับ!!!

ร่างกายที่เนียนนุ่มของพี่แอนก็มีอาการสะดุ้งทันที พร้อมทั้งเสียงหวานที่ร้องออกมาเบาๆว่า"อึอ" เมื่อมีเสียงของพี่แอนเพราะความกลัวว่าเธอจะเจ็บ จนอยากให้หยุดอีก ผมเลยบดหน้าขาเป็นวงกลมอีกครั้ง จนพี่แอนเริ่มแอ่นสะโพกของเธออีกรอบ ผมเลยเริ่มวนกลับมาสู่การถอยหลังเคลื่อนออก ก่อนจะเดินหน้าอัดกระแทกเข้ามา และหมุนวนบดหน้าขาเธอ ซึ่งทุกๆครั้งร่างกายส่วนสะโพกของพี่แอนจะแอ่นตามมังกรยักษ์(ควย)ของผม ในเวลาที่มันกำลังเคลื่อนตัวออกจากหลุมมหัศจรรย์(ร่องหี)ของเธอ และเพราะแรงอัดมันจึงตกลงกระแทกกับที่นอน จนส่งผลให้เต้านมที่แม่ของเธอให้มาอย่างมากมาย กระเพื่อมขึ้นลงล่อตาล่อใจผมทุกครั้ง แต่เพราะความเสียวที่ผมเพิ่งได้พบเจอครั้งแรกในชีวิต ทำให้มันไม่สามารถดึงความสนใจจากผมไปได้ ผมยังก้มหน้าก้มตาอัดกระเด้าพี่แอนต่อไป

คงจะเป็นเพราะความเจ็บจากเส้นสองสลึง จนทำให้หัวดอกเห็ดของผมเกิดอาการชา แต่แทนที่จะเป็นผลเสียมันกลับเป็นผลดีเพราะความชาที่เกิดขึ้นที่หัวดอกเห็ดยักษ์ของผม ทำให้ผมสามารถยืดเวลาออกการหลั่งออกไปได้อีก ในขณะที่พี่แอนเองกลับต้องเกร็งกระตุกจากอาการไคลแม็กซ์ถึง 2 ครั้ง และในครั้งที่ 3 นั้นพี่แอนถึงกับใช้ฝ่ามือที่นุ่มนิ่มของเธอทั้งสองข้างมากดลงที่แก้มก้นของผม บังคับให้หน้าขาของเราทั้งสองคนประกบชิด และยังส่งผลให้ผมไม่สามารถเคลื่อนไหวสะโพกได้อีกด้วย พร้อมกับอาการเกร็งกระตุกของพี่แอน  พอมันหยุดลงร่างของเธอก็อ่อนลง มือที่เคยกดสะโพกของผมก็หมดแรง ตกลงไปที่ฟูกหนาของที่นอนของเธอ พร้อมทั้งอาการหอบหายใจอย่างเหน็ดเหนื่อย ผมเริ่มปล่อยขาของพี่แอนให้เป็นอิสระ ก่อนที่จะจะก้มหน้าลงไปหาใบหน้าของพี่แอน และกระซิบกับเธอเบาว่า

"พี่แอน ผมขอเสร็จนะ" พี่แอนเธอก็พยักหน้านิดๆ ผมจึงหันกลับไปเคลื่อนไหวสะโพกอีกครั้ง แต่ครั้งนี้แตกต่างกว่าครั้งก่อน จากที่เคยเคลื่อนไหวยาวๆจนมังกรตาเดียว(ควย)เกือบหลุดจากอุโมงค์เนื้อ(หี)ของพี่แอน (มันเคยหลุดออกมาจากครั้งก่อน 5-6 ครั้ง) แต่เพราะความลื่นที่ได้จากน้ำเมือกที่ไหลออกมาจากหลุมเนื้อหีของพี่แอน บวกกับเลือดความบริสุทธิ์ของผม มันจึงเป็นตัวหล่อลื่นเจ้ามังกรร้าย(ควย)ของผมได้เป็นอย่างดี ผมสาวมันออกมานิด ก่อนที่จะอัดสะโพกของผมกดให้เจ้าควยตัวร้ายจมกลับเข้าสู่ก้นอุโมงค์หีถี่ขึ้นและเร็วขึ้น..เร็วขึ้น..จนพี่แอนต้องยกมือทั้งสองข้างของเธอ ไปสอดใต้หมอนใบใหญ่ที่เธอหนุนนอนอยู่ และยกข้อศอกขึ้นมา จนตัวหมอนของเธอครึ่งหนึ่งตั้งตรงขึ้นมาทันที แต่คงเพราะความอาย แทนที่พี่แอนจะสอดแขนขวาลงใต้หมอนเหมือนอีกด้าน แต่เธอกลับยกมือขวาของเธอขึ้นมาที่ปากและกัดลงที่นิ้วโป้งเพื่อลดเสียงร้องครวญครางของเธอให้เบาลง เพราะความรู้สึกชาที่หัวดอกเห็ดที่เริ่มเปลี่ยนแปลงเป็นความรู้สึกเสียวที่เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ

และเพราะความเงี่ยนที่กำลังสุขงอมผม เลยไม่สนใจอะไรทั้งนั้น ผมหยุดกระแทกพี่แอน แล้วจึงก้มตัวลงทาบร่างที่เปลือยเปล่าของเธออีกครั้ง พร้อมทั้งสอดมือทั้ง 2 ข้างผ่านรักแร้อ้อมไปยึดที่หัวไหล่ของพี่แอน ก่อนที่จะระดมเรี่ยวแรงเท่าที่มีทั้งหมด ขยับสะโพกอัดเข้าที่กลางหว่างขาของเธออย่างรุนแรง เท่าที่แรงของผมจะมี เสียงกรีดร้องของพี่แอนที่ดังระงมไปทั้งห้อง ท่ามกลางหยดเหงื่อของเราทั้งสองคน ที่ตอนนี้แม้แต่อยู่ในห้องแอร์คอนดิชั่นอย่างดีที่อุณหภูมิ 25 องศาก็ไม่สามารถช่วยอะไรเราทั้งคู่ได้ และแล้วในที่สุดเมื่อความรู้สึกเสียวสยิวเริ่มเคลื่อนที่ผ่านเจ้ามันกรตาเดียว(ควย)ของผมมาตามแนวกระดูกสันหลังของผม ผ่านเข้าที่หัวสมองที่ตอนนี้มีแต่คำสังให้ร่างกายขยับสะโพกอัดแรงทั้งหมดที่มี เพื่อผสมพันธุ์กับผู้หญิงที่จะมาเป็นพี่สะใภ้ของผมอย่างรุนแรง ก่อนที่ความเสียวนั้นจะกลับลงมาผ่านแนวสันหลังใหม่อีกครั้ง จนลงไปถึงพวงอัณฑะจนมันเริ่มหดตัวอีกครั้ง เพื่อบีบส่งน้ำเชื้ออสุจิของผมผ่านทางท่อน้ำเชื้อเข้าสู่เจ้ามังกรยักษ์(ควย)ที่กำลังขยับเข้าออกช่องทางแห่งสวรรค์ของพี่แอนอย่างรวดเร็ว

และเมื่อมันเดินทางมาถึงปลายของเจ้าดอกเห็ด ผมก็รวบรวมเรี่ยวแรงที่มีอยู่ ขยับสะโพกอัดเข้าไปที่หว่างขาของพี่แอน ด้วยแรงทั้งหมดเท่าที่ผมมีอยู่ และแช่มันเอาไว้ พร้องทั้งเริ่มต้นฉีดหยดน้ำแห่งชีวิตเข้าไปในจุดกำเนิดของพี่แอนจนหมดแม็ก ในขณะสายน้ำแห่งชีวิตของผมกำลังฉีดพ่นเข้าไปในร่างของพี่แอน พี่แอนเธอก็มีอาการเกร็งและกระตุกพร้อมทั้งเปล่งเสียงร้องอีกครั้ง ซึ่งนั่นมันเป็นสัญญาณที่แสดงให้เห็นว่าผมได้พาเธอไปยังสวรรค์ชั้น 7 อีกรอบหนึ่งแล้ว แต่พอเราทั้งคู่เสร็จสมกันไปแล้ว ร่างกายของผมมันก็รู้สึกถึงอาการหัวหมุนและเริ่มหายใจไม่ค่อยออก (นี่กูกำลังจะตาย เพราะความผิดที่ดันไปข่มขืนว่าที่พี่สะใภ้หรือไงวะ) นั่นเป็นความคิดของผมที่ได้เจอกับอาการนั้น แต่แล้วในที่สุด ผมก็หลับลงบนเรือนร่างที่อบอุ่นและแสนจะนุ่มนวลของพี่แอน...

ตอนเช้า พอผมเริ่มรู้สึกตัว สิ่งแรกที่ผมมองหาก็คือร่างของพี่แอน ผมมองไปรอบๆห้อง ก็ไม่เห็นอะไร จนผมมองกลับไปที่ระเบียงนอกห้อง ผมเลยได้เห็นพี่แอนในเสื้อคุมอาบน้ำ ที่เป็นเหมือนผ้าขนหนูกำลังยืนมองออกไปข้างนอกอยู่ ผมเลยมองหากางเกงที่ใช้ใส่นอนเมื่อคืน ก่อนที่จะไปเจอมันที่ปลายเตียง ซึ่งทับชั้นในตัวเล็กสีเหลืองและกางเกงขายาวใส่นอนสีชมพูของพี่แอน พอผมเดินไปถึงตัวเธอ ผมมองไปที่หน้าที่ซีดขาวของเธอ ผมก็ได้เห็นดวงตาที่บวมขึ้นมา และรอยคราบน้ำตาที่เกาะอยู่ที่พวงแก้มของเธอ ตอนนั้นผมรู้สึกแค่อย่างเดียว คือรู้สึกผิดและเสียใจ พอผมเอื้อมมือไปสัมผัสกับมือพี่แอน เธอก็สะบัดมือ เธอหนีทันที ตอนนั้นผมพูดอะไรไม่ออก ได้แต่ก้มหน้าและมองดูพี่แอนอย่างสงสารและรู้สึกถึงความผิดที่ผมได้กระทำไป ผมยืนอยู่ตรงนั้นกับพี่แอนได้สักพัก ผมก็ตัดสินใจเดินออกจากตรงนั้น และออกจากห้องนอนของพี่ชาย ที่ตอนนี้มันเหมือนกับสถานที่บาปที่ผมได้ทำไปกับผู้หญิงแสนสวยและแสนดี ที่กำลังจะมาเป็นพี่สะใภ้ของผม

พออาบน้ำแต่งตัวด้วยเสื้อผ้าที่พี่แอนเธอซักให้เมื่อคืนเสร็จเรียบร้อย ผมก็กลับไปที่ห้องของพี่ชายของผมอีกรอบ มองเห็นพี่แอนในที่ที่เดิม ตอนนั้นผมไม่รู้จะทำยังไง ผมเลยเดินเข้าไปหาเธอ และบอกเธอไปว่า "พี่แอนผมกลับบ้านแล้วนะครับ" เธอก็เงียบไม่ตอบอะไรผม ผมไม่รู้จะทำยังไง ผมเลยเดินคอตกออกจากห้องของเธอ  และเริ่มเดินทางกลับบ้านของผมที่ต่างจังหวัด ทิ้งวีรกรรมความเลวที่ทำไว้ ไว้ที่ห้องชุดของพี่ชายของผม

หลังจากวันนั้น ผมก็ได้เจอกับพี่แอนอีก 2 ครั้ง โดยทุกครั้งผมจะพยายามหลบหน้าเธอ และเช่นเดียวกันกับเธอเองก็ไม่ยอมพูดคุยอะไรกับผมเลย ถ้าจำเป็นเธอก็จะพูดเท่าที่จำเป็นเท่านั้น ไม่มีการเล่นหัวพูดติดตลกเหมือนเคย จนวันสิ้นปี พี่ชายพาพี่แอนมาที่บ้าน เพื่อที่จะให้พ่อกับแม่ผมพาไปแจกการ์ดแต่งงานให้กับญาติที่อยู่ในจังหวัดใกล้ๆแถวๆปราจีน ชลบุรี ระยอง แถวๆนี้ละครับ

และแล้วในวันที่ 2 ช่วงประมาน 2 ทุ่มครึ่ง ตอนนั้นผมกำลังย่างหมูย่างเพื่อฉลองปีใหม่กับเพื่อนๆ โทรศัพท์มือถือของผมก็ดังขึ้น เมื่อผมรับ ปรากฏว่าคนที่โทรมาเป็นเจ้าหน้าที่ตำรวจโทรมาแจ้งกับผมว่า รถที่พี่ชายขับพาพี่แอน แม่ กับพ่อผมไปแจกการ์ดให้ญาติถูกรถปิ๊กอัพ 4 ประตูฝ่าไฟแดงมาชนเข้าที่ด้านขวาพี่ชายของผมเสียชีวิตทันที พี่แอนเธอมาเสียระหว่างทางที่ไปโรงพยาบาล ส่วนแม่ของผมท่านได้รับบาดเจ็บจากการถูกกระแทก ตอนนี้ท่านต้องอยู่ที่ห้อง ICU แต่พ่อผมท่านบาดเจ็บไม่เท่าไหร่ กำลังพักรักษาตัวอยู่ที่โรงพยาบาล โดยที่ตอนนี้มีญาติและพ่อบุญธรรมของพี่ชายผมกับป้าผม ที่บินตรงมาจากญี่ปุ่นทันทีที่รู้ข่าว มางานศพของพี่ชายของผม ส่วนพี่แอนศพของเธอมีพ่อกับแม่ของเธอมารับไปประกอบพิธีศพ ที่จังหวัดบ้านเกิดของเธอแล้ว

ตอนนี้ที่อยู่ในหัวของผมในขณะที่กำลังสารภาพอยู่นั้น ผมอยากจะขอโทษพี่แอนสักครั้ง ขอให้พี่แอนหายโกรธผม ให้พี่แอนอโหสิให้ผมด้วย ผมอยากบอกเธอเหลือเกินว่า "น้องคนนี้ขอโทษ!!!"   
....และสุดท้ายผมอยากจะถามคนที่ขับรถคันนั้นและพวกของเขาว่า คุณรู้ไหม? เพราะความคนองของคุณและเหล้าที่พวกคุณพากันกิน มันทำให้คุณได้ฆ่าชีวิตคนอันเป็นที่รักของครอบครัวของผมไปแล้วถึง 2 คน และตอนนี้แม่ผมจะเป็นตายร้ายดียังไงก็ไม่รู้ เพราะท่านยังอยู่ในห้อง ICU อยู่เลย

ขอบคุณที่อ่านมาจนจบ