ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บทนำ จุดเริ่มต้นชะตากรรมของกระหรี่สาวผมสั้นแสนสวยของผม

เริ่มโดย vadazaa, มิถุนายน 15, 2021, 02:30:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าได้Yedกระหรี่สาวผมสั้นคนนี้อยากจะน้ำแตกส่วนไหนที่สุด

แตกในรูHee (โคตรฟินHeeตอดรัดไล่น้ำKuyออก)
113 (66.9%)
แตกในรูตูด (น้ำเชื้อเป็นสีเหลืองแถมขี้ติดKuyอย่างเหม็น555)
22 (13%)
แตกในปาก (สำลักน้ำควย จนน้ำหูน้ำตาไหล)
26 (15.4%)
แตกใส่แก้ม (จากแก้มใสๆน่าหอม กลายเป็นนางเอกAV แนวBukkake)
5 (3%)
แตกใส่นม  (จากนมเล็กน่าดูด ดูดไม่ลงเลย 5555+ )
3 (1.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 169

แมงโก้ส้นตีน

โดนเปิดตูดแล้วเหรอ ชอบเลย กะหรี่ที่โดนเอาตูดได้เนี่ย อยากสมัครไปช่วยแซนวิชเลย
::DookDig::

Joker Nemesis

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ผ่านมากว่าร้อยอัน สภาพหอยยังไม่เยินเท่าไหร่อะ น่าจะไม่ค่อยได้โดนของใหญ่นี่ถ้าโดนผู้ชายในเว็บนี้รุมสักเจ็ดวันคงจะยับเยินเลยล่ะ....!!!!

vadazaa

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ มิถุนายน 15, 2021, 10:43:14 หลังเที่ยง
ผ่านมากว่าร้อยอัน สภาพหอยยังไม่เยินเท่าไหร่อะ น่าจะไม่ค่อยได้โดนของใหญ่นี่ถ้าโดนผู้ชายในเว็บนี้รุมสักเจ็ดวันคงจะยับเยินเลยล่ะ....!!!!
โดนรุมYed จนต้องนอนโก่งตูดรับKuy ใช่ไหมครับ 5555+

wardfury97

ก็ยังถือว่าสภาพของยังดีอยู่นะที่บอกว่าโดนมาเกิน 100คน  ถ้ามีโอกาสคงต้องร่วมวงจัดหนักให้เธอด้วยคน

sakrinkuk

น่าแทงแรงๆให้ ร้องครางให้ลั่นห้อง พอจะถึงจุดสุดยอด แล้วหยุดให้ร้องให้รีบแทงอีกครับ