ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 3 ตอน 15 แทนคำขอบคุณ

เริ่มโดย magna67t, มิถุนายน 15, 2021, 07:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

ดูเหมือนยิ่งแก้ก็ยิ่งยุ่ง
ทั้งโบ๊ททั้งโมโนพอกันเลย
ขอบคุณครับ

pada

พูดใม่ออกปวดตับจริงๆ น้องๆ ช่วยได้ก็ช่วยกันไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

น่าสงสารอ่ะน้องแปมจะโชคร้ายอะไรขนาดนี้ แต่เป็นเพราะแปมเคยมีเพศสัมพันธ์กับพี่ชายมาแล้ว พอได้โบ๊ตมาดูแลตอนที่ไม่สบายและคิดว่าตัวเองคงจะอยู่ได้อีกไม่นานก็เลยอยากให้ความสุขกับโบ๊ตเพื่อแทนคำขอบคุณ ว่าแต่ถ้าโมโนมาเจอจะเป็นอย่างไรบ้างนะ....????
โอ้โหพี่ปันของแปมเล่นน้องสาวตัวเองไม่ทะนุถนอมเลย ทำจนนมแปมนิ่มและหย่อนเลย แถมยังทำรุนแรงจนแปมเคยชินเลย แต่ก็ทำให้แปมมีประสบการ์ณมาให้ความสุขกับโบ๊ตได้...เอ..แล้วแบบนี้จะช่วยแก้ชงได้ไหมนะ....????

Angel_p

หือออ ยังไงๆ จะมีสักคู่ที่ได้กันสมหวังกันไหมนะภาคนี้ รอลุ้นๆ

saranchai

น่าสงสาร​แปมจังเจอแต่เรื่อง​ร้ายๆเพื่อน​ไม่​ค่อย​มี​ด้วย​ ให้​โบ๊ตช่วยเหลือ​สักเรื่อง​ก็​แล้ว​กัน​เผื่อ​ดี

tanam141214

Sur9x

น้อนอยากซั่มก่อนไป ต้องจัดก่อนละครับ

PB

Channarong Saekow

มีแฟนใหม่เพิ่มอีกคนแล้วน่ะโบ้ท  แล้วทางโมโนเป็นไงบ้างไม่รู้

veget

แบม น่าสงสารจริงๆ ความหวังครอบครัวเลย อยากให้หายนะ

nick056

ชีวิตของแปมน่าสงสารมากๆเลย อุตส่าห์ฝ่าฟันอุปสรรคต่างๆ เดินทางตามหาความฝันของตัวเอง แต่สุดท้ายกับเจอโรคร้าย แต่ยังไง ก็เอาใจช่วยนะครับ

Pek80

catoon

ถ้าเป็นเราจะมีอารมณ์มากพอจะจัดน้องแปมได้เปล่านะ

Himajin