ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 3 ตอน 15 แทนคำขอบคุณ

เริ่มโดย magna67t, มิถุนายน 15, 2021, 07:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wolfsburg7

อ้าว พล็อตงี้ สงสัยจะได้เป็นแฟนก่อนแล้ว ทำไมถึงไม่สู้กับแฟนเพราะงี้สินะ

ya00022449

กรรม จะเป็นโรคร้ายจริงๆหรอ ไม่นะ ขอให้ไม่เป็นเถอะ อาจจะตรวจผิดพลาดก็ได้

Rivermoon

อ้าวทำไมแปมถึงได้บทแบบนี้ น่าสงสารมาก

peddo

โมโนไม่ได้ป่วยเป็นอะไร เจอโบ๊ตเข้าไปยังเกือบตาย ส่วนแปมถึงจะมีประสบการณ์เจอความหื่นของโบ๊ต ระวังม้ามแตกนะครับ คิดแล้วสยอง
เรียนปีหนึ่งเอง โรคมะเร็งหลายโรคก็รักษาได้ ถ้าไม่ตีตนไปก่อนไข้ ก็อาจจะมีอะไรแอบแฝง ในความรู้สึกผม แปมดูแปลกๆ ตั้งแต่ภาคแรกแล้วครับ

ones26421

โบ๊ตจะสมหวังกับใครคนใดคนนึงไหมเนี่ย

tatong2222

โบ๊ตเสน่ห์​แรง​นะเนี่ย​ มีคนเข้าหาอีกแล้ว​ แบบนี้โมโนจะตกกระป๋อง​รึป่าว​ ได้แปมแล้วอย่าลืม​ อย่าทิ้ง​โมโนล่ะ ::Suffocate::

bbtap

Creader

เปลี่ยนปวดตับเป็นปวดม้ามแทนละครับ - -"

doiyaa

โบทเอ๊ย เขาอยากตอบแทนคุณ ต้องกล้าๆหน่อย

plot0440

ตอนแรกจะพิมว่า หวังว่าโบ๊ตกับโมโนจะไม่ทะเลาะกันเพราะแปมนะ อ่านไปอ่านมาทำไมแปมน่าสงสารจังวั

selfzii

lock18z

mario

มะเร็งเม็ดเลือดขาวหลายชนิดเดี๋ยวนี้รักษาให้หายขาดได้นะ