ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 23

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 16, 2021, 12:40:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ga_mes

กะลังสนุกเลยครับ อยากอ่านต่อๆ ไปไม่อยากให้จบเลย

beerony

deamondear

คาคาชิซังมาก่อเรื่องอะไรไว้น้าา สงสัยจริง

bangsan

งานนี้เจ้าลิงจะทำอะไรเผลอๆกับรุกะหรือป่าวนะ

bmaII

มันเหมือนหนังแฟนฉัน เล่าบอกอธิบายความสัมพันธ์ตั้งแต่อดีต จนปัจจุบัน ทีสงสัยก็คลายไปเยอะ

NaNNz

ในช่วงเวลา นี้น่าจะโยงไปถึงตอนล่าสุด ของ เกะ  ที่รุกะถามว่า จำไม่ได้หรือคะ น่าจะเปนตอนนี้  อะ ตามต่อๆ

นั่นไงถึงทายหวย 17 ไม่ถูก แต่ทายรุกะถุกก้อ สบายใจละ
" "

ka55anova

อ้าว แล้วทำไมโทนถึงจำรุกะไม่ได้อ่ะ หรือว่าตอนนั้นไม่สวยพอ

ryu

และแล้วก็มาเกี่ยวพันกับจักรวาลคาราโอเกะของนายโทนจนได้
อยากรู้จริงๆเกี่ยวพันกันยังไงเอ่ย

Tik K.

ทีนี่ก็หายสงสัยแหละว่าทำไหมพูดเหมือนเคยเจอกับโทนมาก่อน

KengNaJa

ตามจากภาคเกะไปทำอะไรคุณรุกะไว้ที่ปายกันเนี่ยเทพโทน
กลายเป็นลิงกอลิล่าหัวขาวสะเเล้ว5555

NNGGOO

วีรกรรมที่ปายคงจะถึงคิวคุณรุกะแล้วมั้ง

chipchip

นี่สินะ เฉลยคำตอบที่รุกะถามว่าจำไม่ได้หรอที่ปาย

mai_1

ieaky

ขอบคุณคุณหมิวมากครับที่มาเล่าเรื่องที่สงสัยในเรื่องของโทนจากเรื่องกาลครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ ว่าคุณรุกะเคยเจอโทนที่ปายตอนไหนตอนแรกผมแอบกังวลว่าคุณหมิวมาลงเรื่องก่อนโทน 2-3 ช่วงแล้วโทนจะไล่ลงตามทันไหม สาเหตุที่รูกะรู้จักโทนที่ปายมาก่อนเลยเรียกโทนว่าซานูตามคุณหมิวไหมนี่

veget

กำลังสงสัยเลยว่าโทนแอบไปกิ๊กกับรุกะที่ปายเมื่อไหร่   มันเป็นแบบนี้นี่เอง