ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หลอน (จบในตอน)

เริ่มโดย twintower, มิถุนายน 16, 2021, 09:03:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lordtoung

อ้าว ถ้าตายไปแล้ว ที่อยู่ด้วยนะใครละ

testman

โห เขียนดีครับ บรรยายดีซะจนไม่น่าเชื่อว่าที่เจอนี่คือหลอน เป็นผมนี่ผมคงอึ้ง เพราะขนาดพาเข้า รร ได้ นี่แปลว่าไม่ได้มาหลอก แถมมาแบบไม่ธรรมดา มาให้จัดเต็มอีก

birdramon2

หลอนสมชื่ออะ ยังอุสาห์ มาเตือนอีก

thongdaeng_skk

Phongphan Phetcharat

::YehYeh::อ้าวแล้วนอนกับใครนี้ คนหรือผี

chiratzz

อือหือ หักมุมสุดๆ ขอบคุณเรื่องสนุกๆครับ

za007zapop

::Reader:: ทั้งหลอนทั้งอึ้งไปพร้อมๆกันซะงั้น

ylnox xonly

เธอเป็นสายลับ สร้างข่าวออกมาว่าตายแล้ว แต่ตัวจริงแอบไปทำงานอย่างอื่น

kgerrard

longman_44

elviswhat

เจอแบบนี้เป็นใครก็หลอนครับ แล้วยิ่งเป็นแฟนเก่ามาเจอเรื่องแบบนี้อีก

Jim Lord

เอากะผีซะงั้น ดีๆ ประสบการณ์แปลกใหม่ อิๆ

jaojom

หรือรัตน์จะมาเตือนอะไรรึเปล่าครับ ย่อหน้าสุดท้ายก่อนซ่อนหลอนจริงๆนะครับ

Horizonpk14

ใครๆๆก้อต้องหลอน ถ้าเจอในกรณีอย่างงี้

peddo

::Grimace::โห ได้กับผีตอนกลางวันแสกๆ เลยนะครับ แสดงว่าเฮี้ยนน่าดู เอ หรือเปลี่ยนเป็น ง งู ดี อิอิ