ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 25

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 18, 2021, 12:15:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mylove1234

โทนทำไมมีแต่สาวๆรุมชอบแบบนี้ล่ะอิจฉา

Leo the rott

ช่วยกันบรรยายเลยนะเจ๊เตย

First10

อืมมม เจ๊หมิวแอบรู้สึกดีกับรุกะด้วย..สองเจ๊ได้รู้จักยูโดมากขึ้นจากบูชิโดสาวตัวจริงเลย

watsapon420

เดินเรื่องไปเรื่อยไปครับ

watsapon420

5555+เหนื่อยเกินนนนนขอเธอฉันต่อเลยนะครับยังไม่เข้าใจว่าความสัมพันธ์โทนกับรุกะเริ่มตรงไหนได้คุยกันไหมทำไมโทนจำรุกะไม่ได้เพราะไม่ได้คุยกันจากที่อ่านตอนนี้ผมคิดว่าโทนไม่ได้สนใครมากกว่าเลยทำให้จำไม่ได้

wink

เตยมาป่วนบ่อยนะเนี้ยแอบใส่รูปด้วยอิอิ

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

เอ๊ะๆ หรือเจ๊หมิวจะแอบหึงโทน ตอนนี้ได้ความรู้เรื่องยูโดเยอะเลย

MirrorAce

พี่เตยนี่กลายเป็นตัวฮาไปแล้วครับ

singkanong

รุกะก็ไม่ธรรมดาเลยเนอะรู้ไปหมดอิอิ

jame32015

นายโทนกลายเป็นพ่อยอดนักทุ้มไปแล้ว 5555 โหดจัด

1819

เจ้หมิวอารมณ์ดีบอก ว่าดูซีรีย์ แต่ นางเอกนับเบอร์วัน เจ้เตย ของเรื่องนี้ แอบบอกในห้องแชทว่าเต้หมิวโดนจัดไปหลายที่เลยอารมณ์ดี  ไม่รู้จะเชื่อใครดี 555 
ส่วนในเรื่อง  เจ้มีออกอาการหึง คุณรุกะนะ     ตกลงเจ้หมิวนี่ เป็นไม้เลื่ิยหรือเปบ่านี่ ใกล้ใครก็หวั่นไหวไปหมด   
ช่วงหลังมานี่เจ้เตยมาแทรบทวิชาการเยอะดีนะ น่าตะเขียนเรื่องตัวเองเลย    แต่คิดไปคิดมา อย่าเลย แค่นี้ ก็ต้องเข้าไปหาจักรวาล ของเทพโทนทุกวัน แล้ว   แต่รอบทเจ้เตยมากๆขึ้นนะ เจ้หมิวใจร้ายไม่ค่อบเอ่ยถึงเจ้เตยเลยโพกัส
แต่เจ้าลิง ซารุิิ  และ คาคาชิซัง ของจักรพรรดนี รุกะ    และยัง บาลานซ์บทตัวละครเจ้เตย ยังไม่ทั่วถึงเลย คนอ่านรอ อ่านเยอะๆ เกี่ยวกับนางเอกเบอรํ1 ของ เรื่อง ฉัน เธอ และเขา
ปล.ต้อนจบ เทพโทนพูดได้สะใจมาก   นี่สินะ พอมาถึงเกะ ถึงได้โขกสับโทนตลอด เอาคืนตลอดนี่เอง
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

pd19811983

เตยคนสวยจะคลุกคลีกับเจ้าโทนมากกว่ามั้งตอนนั้นเลยเข้า.ใจได้ง่ายกว่า ตามต่อครับ ปายครั้งแรกที่โทนจำรุกะไม่ได้

Channarong Saekow

คุณหมิวเริ่มสงสัยถึงความสนิทสนมของเตยกับโทนขึ้นมานิดหน่อยแล้ว  แล้วถึงตอนที่รู้ถึงความสัมพันธ์จะรู้สึงอย่างไรน่ะ

Alan

ไอ้ที่ว่าชอบรุกะอีกคนน่ะ ไม่รู้ แต่ที่แน่ ๆ  ชอบโทนกันทุกคนเลย...

zeebraa

พระเอกของเรา สร้างความประทับใจให้คนอื่นโดยไม่รู้ตัว