ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่อเด็กงานบ้านเทิร์นโปรฯเซ็กซ์ copy

เริ่มโดย cyborg0011, มิถุนายน 18, 2021, 12:44:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ล่อเด็กงานบ้านเทิร์นโปรฯเซ็กซ์

อ่อยเหยื่อเด็กสาว
เรื่องจากชีวิตจริง ของ [email protected]

เรื่องนี้เป็นเรื่องจริง ที่ผมไม่สามารถเล่าให้ใครๆฟังได้ แต่มันเป็นประสบการณ์ประทับใจ ที่อยากเผยให้ใครๆรู้  เรื่องมันเริ่มต้นซัก 4-5 ปีมาแล้ว เมื่อครั้งที่ผมยังทำงานอยู่ในต่างจังหวัด "ฝน"เป็นเด็กสาวคนสวยจากต่างอำเภอที่มาช่วยทำงานบ้านผม ทั้งผมและเมียต่างก็รับราชการด้วยกัน ได้เห็นฝนครั้งแรก ผมก็แอบชื่นชมเล็กๆ ที่คนสวยๆน่ารักแบบเธอจะมาเป็นลูกจ้างทำงานบ้าน อันที่จริงฝนก็ไม่เคยคิดที่จะทำงานแบบนี้มาก่อน เพราะมันอาจจะไม่เหมาะกับคนมีระดับอย่างเธอนัก แต่พอดีจังหวะนั้น เป็นเวลาที่คุณพ่อเธอป่วยอยู่ที่โรงพยาบาลที่ผมทำงานอยู่นั่นเอง โดยที่เธอก็หวังเอาการที่มาช่วยทำงานในบ้านผม แล้วผมคงจะให้ความช่วยเหลือในเรื่องต่างๆ เกี่ยวกับการรักษาพยาบาลพ่อเธอเป็นพิเศษ

จะว่าไปแล้วฝนเป็นลูกจ้างบรรดาศักดิ์จริงๆ เพราะลักษณะที่สวย-เรียบร้อยและแต่งตัวดี จนใครๆคิดว่าเป็นญาติของผมหรือของเมียมากกว่า ต่อมาไม่นานนัก คุณพ่อของฝนก็ตายจากไป แต่ฝนยังอยู่ทำงานกับครอบครัวผมต่อไปอีก เวลา 3-4 ปีผ่านไปโดยที่เราไม่มีอะไรต่อกัน เพราะตอนนั้นผมมีความรู้สึกว่าถึงแม้ฝนจะสวยน่ารักแต่ก็ยังเด็กมาก ต่อเมื่อผมย้ายเข้ามาอยู่ใน กทม.เรื่องของความพิศวาสก็เกิดขึ้น... ผมรู้ว่าฝนแอบเอาวีดีโอโป๊ที่ผมซ่อนไว้มาเปิดดู ในขณะที่ผมกับเมียออกไปทำงาน ฝนไม่รู้หรอกว่าผมแอบทำเครื่องหมายไว้ที่ม้วนวีดีโอพวกนี้ เวลาใครมายุ่งกับมัน ผมก็รู้ได้ทันที จะว่าไปแล้วมันก็เป็นแผนที่ผมอ่อยเหยื่อไว้นั่นแหละ เพราะตอนนี้ผมเริ่มแอบเล็งๆฝนไว้แล้ว

เวลาที่ฝนอยู่บ้านคนเดียว ก็คงเอามาเปิดดูแน่ๆ เอ๊ะ..ชักจะได้เรื่องแล้วละซิ ตอนนี้ผมก็เลยยอมรับแล้วว่าเดี๋ยวนี้ฝนโตเป็นสาวเต็มที่แล้ว แม้ว่าจะอายุเพียง 17-18 เท่านั้น และผมจะไม่ปล่อยให้เด็กสวยๆอย่างนี้หลุดมือไปเฉยๆแน่! จากนั้น..เวลาที่เมียเผลอ ผมเป็นต้องหยอกเล่นกับฝนอยู่บ่อยๆ เช่นลูบหัวบ้าง หรือตีก้นหยอกๆ ซึ่งฝนก็ดูเหมือนจะเป็นใจ ไม่เคยว่าอะไร แถมยังเล่นตอบอย่างยิ้มแย้ม เหมือนไม่มีอะไรที่เธอถือสา วันหนึ่งขณะที่เมียผมไม่อยู่ ฝนกำลังยืนหันหลังสาละวนกับการล้างแก้ว ผมแอบเข้าไปข้างหลัง แล้วรวบกอดเอวเอาไว้ ฝนดิ้นรนนิดหน่อย แต่ก็ไม่ยักละมือจากแก้วที่กำลังล้าง ผมก็เลยได้ใจกอดแน่นอยู่นาน ชวนคุยไปเรื่อยเปื่อย แถมมือก็ไม่อยู่สุก ลูบนมฝนทีละข้าง แรกๆก็เบาๆก่อน จนจับนมเต็มมือทั้งสองข้าง พอหนักมือขึ้น ฝนหายใจแรงทีเดียว แต่ยังไม่ละจากงานที่ทำอยู่ตรงหน้า

ผมก็เลยได้ใจใหญ่ คุยไปงี้เสียงฝนสั่นพร่า ด้วยความตื่นเต้นและยืนเฉยให้ผมบี้ได้อย่างมันมือ พอดีวันนั้นมันยังเช้าอยู่ ฝนยังอยู่ในชุดนอนที่ไม่มีเสื้อชั้นในมาขวาง ผมก็เลยได้สัมผัสนมนิ่มๆ โดยไม่มีเสื้อในมาเกะกะ นมฝนแน่นมือดีมาก ขนาดกำลังดีไม่ใหญ่โตนักเพราะเพิ่งจะเป็นสาว ดูเหมือนจะไม่เคยโดนมือผู้ชายมาก่อนด้วยละมัง ตัวงี้ร้อนผ่าวเลย ครั้งแรกที่สัมผัสกันแบบนี้ ผมก็ตื่นเต้นไม่แพ้ฝนเหมือนกัน กำลังจะได้ที่ ก็พอดีเสียงรถเมียมา ก็เลยต้องหยุดแค่นี้ แล้วเราสองคนก็ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แต่ใจและกายของเราทั้งสองคนมันเรียกหากันเสียแล้ว! ผมกับฝนก็เลยแอบกอดจูบ ลูบคลำกันอีกเมื่อมีโอกาส

แต่ยังไม่ทันจะมีอะไรกัน ฝนก็ต้องออกมาทำงานที่บริษัทเอกชนแห่งหนึ่ง ที่พี่สาวเธอฝากให้ ผมเสียดายแทบแย่ คิดว่าจะหมดโอกาสได้สนุกซะแล้ว... หลังจากฝนออกมาจากบ้านผมแล้ว ฝนยังติดต่อมาหาผมตลอด โดยมักจะหลบมาหาผมที่ที่ทำงานในตอนพักกลางวัน ซึ่งผมก็ขับรถพาไปกินข้าวด้วยกันอยู่บ่อยๆ พบกันอีกไม่กี่ครั้ง ผมก็พาฝนเข้าโรงแรมม่านรูด เพื่อหาที่ลับตาคน ฝนไม่โวยวายอะไร เหมือนยอมรับว่าผมเป็นคนรักของเธอไปแล้ว ครั้งแรกที่พาไป ฝนขัดขืนไม่ยอมให้ผมทำอะไรได้ง่ายๆ แม้จะเปลือยฝนจนล่อนจ้อนและเล้าโลมจนส่วนนั้นของฝนชุ่มโชกไปหมด

มันเป็นวันแรก ที่ผมได้เห็นเนื้อหนังใต้เสื้อผ้าของฝน เต็มตาอย่างชัดเจน นมฝนสวยได้รูป หัวนมเป็นตุ่มเล็กๆ เป็นสีชมพู เนินเนื้อตรงนั้นเป็นโคกหีนูนขึ้นมาท้าทายยิ่งนัก ขนอ่อนดำปิดไว้ ช่องแคบนั้นปิดสนิทไม่มีริ้วรอยใดๆมาก่อน ผิวตัวของฝนขาวเกลี้ยงเนียนจริงๆ ไม่ว่าผมจะไซ้ซอนไปตรงไหน เนื้อตัวฝนหอมสะอาดไปหมด ผมเลยจูบลูบไล้เสียทุกซอกทุกมุมสมอยาก ความรู้สึกยังกับฝัน สาวน้อยคนนี้ประทับใจจริงๆ รู้สึกเคลิ้มเหมือนกับครึ่งหลับครึ่งตื่น แต่จนแล้วจนรอดวันแรกนั้น ผมทำอะไรฝนไม่ได้ นอกจากแค่กอดจูบลูบคลำกันเฉยๆ เพราะยังไงๆฝนก็ไม่ยอมจริงๆ

เมื่อพบกันอีกในครั้งต่อมา แน่ละ...ผมต้องพาฝนเข้าโรงแรมอีก! คราวนี้ฝนใจอ่อนและยอมให้ผมทำได้ทุกอย่างตามอำเภอใจ เหมือนกับเตรียมใจมาแล้ว ผมเปลือยเธอเสร็จ เธอก็หลับตานอนนิ่งเหยียดยาวบนที่นอน ผมกางขาฝนออก ฝนก็กางขาค้างอยู่อย่างนั้น โคกเนื้อหีของฝนน่าดูจริงๆ ตอนนี้มันนูนเด่นชัดด้วยความงี่ง่าน รอยผ่าปิดแนบกันสนิท แต่ก็มีคราบเยิ้มจากการใช้มือของผม เปรอะเปื้อนอยู่แล้ว ฝนนอนเปลือยนิ่ง ใจระทึกรอผมถอดเสื้อผ้า จนกระทั่งผมก้าวลงนั่งยองๆตรงหว่างขา ค่อยๆจับท่อนเอ็นควยสอดแทรกลงไปที่ระหว่างรอยแยกร่องหีนั่นแหละ ฝนหลับตาปี๋ มือจับเอวผมไว้แน่น แต่ก็ไม่ผลักไสผมอีกแล้ว ฝนกางขาออกให้ผมสอดเข้าได้สะดวก ผมจับท่อนเอ็นควยเขี่ยไปรอบๆโคกหี

ฝนหรี่ตาปรือมองอยู่ เมื่อผมดันควยเข้าไปช้าๆ ก็รู้สึกถึงความคับตื้อ ราวกับถูกดูดไว้อย่างแน่น จนเกือบล่มปากอ่าว แต่ก็พยายามอดใจ ปล่อยเจ้าดุ้นควยอันใหญ่คาไว้เฉยๆสักระยะ กะให้อารมณ์ฝนกระเจิงไปสุดๆ และได้คุ้นกับความใหญ่ยาวของมัน จนรู้สึกว่าชักมีน้ำเยิ้มมาหล่อเลี้ยงมากขึ้น จนเปียกโชกทั้งลำดีแล้ว ผมก็เริ่มขยับชักเข้าออกเบาๆ แต่ก็รู้สึกตึงแน่นส่วนนั้นมาก อาจเป็นเพราะเธอไม่เคยมาก่อน หรือเพราะอารมณ์จัด จนช่องเนื้อดูดแรงขึ้น ก็ไม่รู้เหมือนกัน ผมทิ้งระยะสักพัก ชวนคุยคลายเครียด ระหว่างนั้น ก็ดูดหัวนมและเฟ้นไซ้นมทั้งสองเต้าไปพลางๆ ฝนลืมตาดูการเคลื่อนไหวของผมบ้างแล้ว เราสบตากันในกระจก ฝนบอกแปลกใจในความใหญ่ของท่อนเอ็นควยผม อาจจะเป็นครั้งแรกที่เธอมองเห็นเต็มตา

ตอนนี้แหละ จะเป็นเวลาที่ผมกับฝนได้มีความสุขร่วมกันอย่างเต็มที่ ผมก็เลยบอกว่าผมจะทำตามวีดีโอที่เธอแอบดูให้เห็นสดๆ ไงล่ะ! ฝนอายที่โดนจับได้ และยอมรับว่าแอบดูจริง เพราะอยากรู้อะไรๆบ้าง มันตื่นเต้นดีก็เลยดูไปเสียหลายม้วน ฝนนึกไม่ถึงว่าเวลาทำกันจริงๆ มันจะยิ่งเสียวมากขนาดนี้! ผมขยับเจ้าดุ้นควยที่กำลังแข็งเต็มที่เข้าออกช้าๆ ฝนไม่นอนเงียบอีกต่อไปแล้ว หายใจแรงขึ้นและครางในลำคอ ยังกับกำลังเจ็บปวดยังงั้นแหละ ผมก็เลยถามว่ารู้สึกเจ็บหรือ? ฝนส่ายหน้า สองมือกดก้นผมแน่นแทนคำตอบ ขาทั้งสองข้างม้วนรัดขาของผมแน่น ยังกับกลัวว่าผมจะลุกหนีออกมายังงั้นแหละ!

มองในกระจกเงาข้างฝา มันช่างเป็นภาพที่น่าดูจริงๆ ฝนนอนเปลือยกอดก่ายผมด้วยความกระสัน และเต็มใจกับการร่วมรัก ภาพสะท้อนให้เห็นว่าส่วนนั้นของฝนได้ดูดอมท่อนเนื้อควยของผมจนหมดมิดด้ามไปแล้ว ผมได้ความคิดที่จะสร้างความประทับใจไว้เตือนความจำ เลยบอกว่า "ผมจะขอให้ฝนจดจำตอนนี้เอาไว้นะ ตอนที่ผมชักเข้าชักออก..มันเป็นยังไง แล้วผมก็ชักท่อนเนื้อควยออกแล้วดันมันเข้าไปอีก.. ตอนชักเข้าชักออกอย่างนี้นะ..อย่าลืมนะ" แล้วผมก็ทำซ้ำๆอีก ฝนพยักหน้าและกอดรอบคอผมแน่น เธอคงจะจดจำกิริยาที่กำลังทำอยู่ได้ไม่ลืมแน่!.. ผมจูบปากฝน ดูดกันเต็มที่ ลิ้นพันกันนัวเนียในขณะที่ยังกระแทกก้นหยุบๆ ฝนครางอืออาในลำคอ ด้วยความเพลิดเพลินอย่างที่สุด มาถึงตอนนี้ ผมรู้สึกว่าดุ้นควยของผมและโคกเนื้อหีของฝนเปียกชุ่มโชกไปหมด เสียงดังเจ๊าะแจ๊ะตลอดเวลาที่ผมกระแทก

รู้สึกลื่นชักเข้าออกได้ไม่ลำบากแล้ว ผมเลยเดินเครื่องถี่ๆเข้า ไม่ช้าฝนก็ร้องลั่นด้วยความลืมตัว ช่องเนื้อหีดูดรัดดดุ้นควยของผมแน่นแทบขาด! ผมเสียวสุดจะทนต่อไปได้อีก จึงรัวซะถี่ยิบ จนฝนหัวสั่นหัวคลอน นมแกว่งไปมาตามจังหวะที่ผมขย่ม สุดท้ายผมก็กดท่อนเอ็นควยเข้าไปจนสุดแรง ฝนร้องลั่นกอดผมแน่น พร้อมๆกันนั้น ผมก็ฉีดน้ำของความสุขสุดยอดเข้าไปอย่างหมดความยับยั้ง! เมื่อผมถอนยวงออก คราบเมือกเหลวไหลตามออกมา ส่งกลิ่นคาวคลุ้งทีเดียว ฝนดูเหมือนจะมีความสุขมาก คงเป็นความสุขครั้งแรกที่เด็กสาวๆไม่เคยพบมาก่อน ฝนไม่รับรู้อะไรอีก นอกจากนอนเปลือยกอดก่ายผมไม่ยอมปล่อย จนหลับผล็อยไปด้วยกัน

จากวันนั้นเป็นต้นมา ผมกับฝนก็ร่วมกันหาประสบการณ์ ในการเสียวอีกนับครั้งไม่ถ้วน แทบจะพูดได้ว่าไม่มีม่านรูดที่ไหนในกรุงเทพฯที่ผมกับฝนไม่เคยไป รู้ละเอียดกระทั่งว่าที่ไหนสะอาดไม่สะอาด ที่ไหนจะมีหนังเอ็กซ์ให้ดูบ้าง ซึ่งผมกับฝนต่างก็ชอบดูประกอบการปฏิบัติการของเรา ให้รสชาติแสบสันต์ขึ้น ไม่ช้าผมก็ได้ทำให้ฝนกลายเป็นเด็กสาวที่มีลีลาเกินวัยไปเสียแล้ว! เราอาบน้ำด้วยกันบ่อยๆ จนการแก้ผ้าไม่เป็นเรื่องที่ต้องอายอะไรกันอีกแล้ว ฝนทำเพื่อผมได้ทุกอย่าง แม้การใช้ปาก ซึ่งแรกๆก็ขัดเขินอยู่บ้าง แต่ไม่ช้าเธอก็คล่องในการจัด รู้เทคนิคในการใช้ลิ้นและการดูด ดูเหมือนว่าฝนจะสนุก และปล่อยความรู้สึกกับผมเต็มที่ไปเลย

ด้วยความประทับใจ ผมจึงได้ขอถ่ายรูปในขณะร่วมรักกัน ทีแรกฝนก็อายมาก แต่เมื่อผมเกลี้ยกล่อมหนักเข้า พร้อมกับปลุกอารมณ์เธอไปด้วย เธอก็ยินยอมแต่โดยดี ฝนยอมให้ผมถ่ายรูป ขณะที่ผมกำลังสอดดุ้นเนื้อควยคารูหีอยู่ โดยใช้กล้องโพลารอยด์ ที่สามารถได้รูปออกมาเลย ไม่ต้องเอาไปอัดล้างให้ชาวบ้านเห็น ผมก็เลยได้รูปคู่เด็ดๆของเราไว้หลายรูป และด้วยรูปพวกนี้แหละ ที่ผมเอามาดูต่างหน้าเวลาที่คิดถึงฝน พักหลังมานี้ เรากลายเป็นคู่ซ้อมมือที่รู้ใจกันดี ฝนร่อนสู้ดุ้นผมสุดฤทธิ์สุดเดช แถมบางทีขึ้นขย่มผมได้โดยไม่ต้องบอก เกร็งเอวส่ายกระแทกดุ้นด้วยความเมามัน

ผมมีความสุขมาก ที่มีคนสวยมาเล่นเสียวกันแบบเต็มอกเต็มใจ เพื่อความสนุกโดยไม่ต้องคิดถึงเรื่องอื่นๆ และฝนก็ไม่เคยพูดอะไรให้เกิดความกังวลใจทั้งสิ้น มาทุกวันนี้ ฝนย้ายออกไปทำงานที่โคราชแล้ว และได้พบกับชายในฝันตัวจริง ฝนเคยเอารูปมาอวดผม รูปหล่อไปเบาเหมือนกัน นานๆครั้งฝนจะเข้ากรุงเทพฯซักที และจะเลยมาหาผมบ้าง กับผม ฝนเปิดเผยให้ฟังอย่างหมดเปลือก เกี่ยวกับแฟนคนนี้ เป็นต้นว่าส่วนนั้นของเขาเป็นยังไง? ลีลาเป็นไง? เริ่มต้นแบบไหน? โลดโผนแค่ไหน? จบยังไง? ซึ่งก็แปลกแฮะ... แทนที่ผมจะหึง ผมกลับมีความสุข ตื่นตัว และเกิดอารมณ์มาก จนต้องไปหาที่เย่อกับฝนให้หายอยาก! ฝนก็ดูเหมือนจะรู้ใจ จึงชอบยั่วผมด้วยวิธีนี้อยู่บ่อยๆ จนกระทั่งในที่สุด ฝนได้ตั้งหลักเป็นเจ้าของร้านอาหารในโคราชไปแล้ว และเธอได้ตกลงใจอยู่กินกับแฟนหนุ่มของเธอเป็นที่แน่นอน

ชีวิตผมกับฝนก็เริ่มห่างเหินกันไปตามวิถีทางของแต่ละคน อย่างไรก็ตาม ผมยังมีความประทับใจอย่างที่สุดและไม่เคยลืมเลือน นี่แหละประสบการณ์เซ็กซ์ที่แสนสุขและผมไม่เคยเล่าให้ใครฟังเลย...