ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 29 "หมดเวลา"

เริ่มโดย cd13579, มิถุนายน 20, 2021, 06:03:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

typhoon4152

จะเคลียร์ยังไงไม่ให้โดนลูกปืนพ่อตาล่ะนายจืด

Manoptana

พ่อตามาเห็นตอนนี้แล้วคงไม่ปล่อยรอยนวลแน่ๆ ท่าทางจะเอาเรื่อง งานนี้ต้องแต่งงานจริงๆหรือเปล่า

เคียว

cantonaa

DEVIL WORLD

สุขไม่เท่าไหร่ พ่อตามาคัดคออีก หวงลูกสาวเกินไปแล้ว คนเค้ารักกันก็ยังชอบมาขวาง เห็นใจดนัยบ้างหรืออย่างน้อยก็ถามบ้างว่าลูกสาวชอบไหมมีความสุขหรือป่าวที่อยู่กับดนัย  นี่ตามขัดตามขวางอย่างกะจะให้ลูกสาวขึ้นคานเลย ฮืยยยย
เจ็บกว่าตัวสำรอง ก็คือตัวสำรองของตัวสำรอง

yumer

จรัญ บุญชู

ตามแบบเนื้อเรื่องทั่วๆไป...ลูกสาวต้องเข้าไปขวางรับอยู่แล้วครับ

Paragraph<BB>

จะเคลียร์อะไรอ่ะก็แต่งสิครับ

grindsaw

ดนัยเผด็จศึกน้องมายด์ลงได้ แต่จะโดนพ่อน้องมายด์ฆ่ามั้ยเนี่ยรอบนี้

sun_307

ดนัยจะรอดไหมนะ พ่อตายิ่งเกลียดๆอยู่ด้วย ใครก็ได้ช่วยดนัยที

singkanong

อ้าวพ่อตาโหดดีแท้ทำไงดีเดาไม่ออกแห่ะๆ

n_neng

สวัสดีครับคุณพ่อตา ยกลูกสาวให้ผมนะครับ  คุกเข่าด้วย  ครับ

wichan9418

ijfkdory

มันส์ยกร่องเช่นเคย แต่ไอ้จืดนี่ลีลารักไม่เบาเหมือนกันนะ

Thongchai Wangsri

รอนานเลยครับ ไรท์เตอร์ ขอบคุณสำหรับงานดี ๆ ครับ