ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 38

เริ่มโดย เจตภูติ, มิถุนายน 20, 2021, 10:11:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KonMol2

เจอของโหดเข้าไป อาจารย์เกือบไม่รอด แต่ดูแล้วน่าจะเป็นพี่ใหญ่แน่ๆ

dawdom

peerawat k.

chatjane4234

เจอนักฆ่าตัวจริงเสียงจริงเข้าแล้วอาจารย์เจษ คราวที่แล้วแค่มีปืนกับพวกมาก แต่คราวนี้มืออาชีพตัวเป็นๆเลย อย่าประมาทไปนะ

13igboss

อ.เจษ สุดยอดคงกระพัน เสี่ยพิพัทธ์โชคดีเกิ๊นน  ::YehYeh:: ::Glad:: ::Sweat::

santosan

::JubuJubu::เป็นพระเอกทุกงานเลยครับอาจารย์เจษ สุดยอดเลยครับ

TUWATAR

เสพสม

สงสัยว่าจะมีตัวละครใหม่อีกแน่ๆ   หรือว่าเป็นพี่ใหญ่?

pakykit

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. หรือชายสวมหมวกปีกคลุมหน้าลายพราง.. จะเป็นพี่ใหญ่.. สหายร่วมสถาบันเดียวกันมาก่อน

bronzehead

สงสัย เจษกับมือสังหารจะรู้กันหรือเปล่า

dumrongsak

สงสัยจะเป็นพี่ใหญ่แน่ๆเลย แล้วจะจัดการยังงัยต่อละ

knight18

Matsudaira777

อ่านหลายๆคอมเมนต์นี่คิดเหมือนผมเลย พวกเดียวกันเล่นกันเองไหมหนิ555