ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 38

เริ่มโดย เจตภูติ, มิถุนายน 20, 2021, 10:11:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชาย ชุดแดง

อาจารย์ได้เสื่ยเป็นเมียอีกคนแน่นอน

artherox

ฉากต่อสู้นี่่มันมากๆคับ นักฆ่านี่จะได้เจอกับอาจารย์ไปอีกนานแน่ๆ

jackkie

งานนี้มือสังหารคงไม่ใช่ใครที่ไหนแน่ๆครับ​เคยเจอร้านกาแฟๆ​บังเอิญแน่แท้​ เริ่มพันยุ่งเเหยิงแน่ๆครับ​ใกล้ถึงจุดๆแล้วครับ​ขอบคุณ​ครับ​ผู้​แต่​ง​สนุก​น่า​ตื่นเต้น​ติดตาม​ครับ​

ชาเลิศ สถิตบุญเลิศ

ตอนนี้มือสังหารเก่งมาก แต่มาเจอคนหนังเหนียวก็ต้องเผ่นเหมือนกัน

taka95

อาจจะเป็นพี่ใหญ่ที่มารับงานรึเปล่า

Rrrrop

Montakan

::HeyHey::ระหว่างถูกยิงกับถูกฟันอันใหนจะสำเร็จ

err

ใช่คนที่เจอกันเมื่อวันก่อนรึเปล่า อาจารย์ เจษ  ที่บอกว่ามาทำงาน ....เก็บเสี่ยพิพัทธ์เลยเหรอ..

bkambang

ตรี1131

::Hmmm::เจษโผล่มาช่วยทันได้ไงหรือมีนิมิตเห็นเหตุการณ์ล่วงหน้า

nar007

สงสัยอ่ะ.เจษจะมาทำงานนี้นี่แหละ ทำไงดีล่ะ

MirrorAce

ชายชรา

aumoum

arsbos