ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Minato Fumi] Haruko-san no Naka | Inside Haruko-san [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มิถุนายน 21, 2021, 10:57:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

ฝากผลงานแปลเคาะสนิมด้วยครับ

เว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งกับใส่ลายน้ำเว็บตัวเองทับลงไปราวกับว่าเป็นคนแปลเองก็พอ ขอบคุณครับ

ช่วยเม้นแสดงความคิดเห็นกับสตอรี่ด้วยนะครับ อยากอ่านครับผม

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

cyborg0011

เนื้อเรื่องแปลกดี แม้จะมีกลิ่นไอพวกย้อนยุคย้อนเวลาที่เป็นกระแสอยู่พักหนึางก็เถอะนะ
ทำให้อยากติดตามว่าจริงๆแล้วเธอพาตัวเองมาสู่วัยสามสิบได้ยังไง ทั้งที่ความนึกคิดเป็นแค่เด็กวัยรุ่นใสๆอยู่

::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

ฮืมมมม งานนี้สงสัยคิวปิดมาดลใจให้ฝันเปียกถึงอนาคต

biggiggog

ข้ามเวลามาเพื่อให้เขาเปิดซิงซะงั้น

แสดงว่าก่อนเจอกันคงผ่านคนอื่นมาก่อน
เลยอยากกลับไปเริ่มใหม่ รักมากเลยนะเนี่ย
ขอบคุณครับ

hippopov2

ถึงสมองจะลืม แต่ร่างกายยังจดจำความเสียวได้สินะ เอาจิงๆต่อให้ร่างกายจำไม่ได้ แต่โดนแหย่ โดยล้วงขนาดนั้นมันก็เสียวป่ะ  ::Doubt:: ::Doubt::

xfreestylex

คือยังไง ไปอนาคตแล้วย้อนกลับมาหรอ?

ฝันบอกเหตุแหละ

hentaiknight

จะว่าข้ามอนาคตก็ไม่ใช่ เพราะตัวเป็นสาววัยสามสิบ แต่ความจำเป็นเด็ก 17
แต่โดนหนุ่มไซร้เข้านี่ ตอบสนองได้ดี แสดงว่าร่างกายยังจำรสสวาทได้

กลายเป็นฝันบอกเหตุ ว่าจะได้ผัวเด็กนี่

bigboy001

::Bloody::
ความจำมันย้อนได้ด้วยเหรอ
เอ๊ะแล้วเกิดติดใจขึ้นมา....
แบบนี้เดี๋ยวก็ย้อนมาบ่อยๆหรอก

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

penguinzz

ความทรงจำหายไปนานแบบนี้ สงสัยจะต้องรื้อฟื้นกันหลายยกเลยล่ะ

อ้าว นี่มันฝันบอกเหตุนี่นา

ipor

ทำไมผมรู้สึกแปลกๆ เหมือนมีบางอย่างไรค่อยสมเหตุสมผลเท่าไหร่ จำสามีที่เป็นุ่นน้องตอน ม.ปลายไม่ได้ อันนี้เริ่มแปลกๆแล้ว หวังว่า เรื่องนี้จะแค่ความทรงจำหายไปนะ

อ้าว สรุปนางแค่หลับไปรึนี่ แต่ก็นะ งานนี้ไก้เป้าหมายในชีวิตแล้วหล่ะซิ

MADAOO

ไม่ได้เห็นงานของอาจารย์ท่านนี้มาซักพักใหญ่แล้วนะครับเนี่ย เหมือนคุ้นๆว่าไปเขียนด้านสว่างแล้ว
ไม่คิดว่าจะกลับมาเขียนด้านนี้อีก เพราะชอบงานเก่าของอาจารย์ท่านนี้หลายเรื่องเลยครับ

ชอบฉากจบแบบให้คิดต่อเอาเองจริงๆนะครับ ว่าจริงๆแล้วสรุปว่าเป็นความฝันจริงๆหรือเป็นอย่างอื่นกันแน่(ฮา)

nuunung

นางเอกเหมือนยังตกอยู่ในความฝัน แต่พอโดนกระตุ้นหน่อย ก็อารมณ์ได้กลับมา

ตอนจบพอเจอผู้ชายอารมก็ย้อนกลับมา

eiaws

ใช่ผู้ชายที่จะแต่งงานกันจริงใช่มั้ย ไม่ใช่ใครที่ไหนสวมรอยมานะ

ตายละนี่คือฝันบอกเหตุหรือเปล่า

kenata

แล้วความทรงจำ ปัจจุบัน ล่ะ ย้อนไปอดีตเปล่าน้า
เดี๋ยว พอ นางเอกเรา ได้กลับร่างเดิม ในอดีตกลายเป็น ติดใจ แหงๆ

edit : เหอ เหอ บักพระเอก อยู่ใกล้ๆ นี่เอง งานนี้ จะเป็นใครจีบใคร หว่า

::Oops::

keatmano

เนื้อเรื่องดูแปลกดีเหมือนนิยายของจีนที่ชอบย้อนเวลาไปในวัยเด็ก แต่อันนี้ข้ามเวลาไปข้างหน้า สงสัยเพราะโดนสอนมาแบบผิดๆ ในอนาคต ก็เลยทำให้พอกลับไปในอดีต ก็เลยมีผลทำให้พฤติกรรมในอนาคตเปลี่ยนไป ...

ล็อคเป้าสามีในอนาคตเอาไว้แล้ว ... เพียงแต่จะมีการสอนสามีจากประสบการณ์ในอนาคตหรือเปล่าเอ่ย

guzzpai

เดี๋ยวนะ มันก็เหมือนกับการเข้าไปอยู่ในร่างตัวเองในอนาคตรึเปล่า หรือแค่เป็นอาการความจำเสื่อมชั่วคราวกันนะ?

โอเคเก็ตละ น่าจะเหมือนฝันบอกอนาคตมากกว่าว่าคุณสามีเจ้าคือคนนี้นะ จากประโยคที่ว่า "ค่อยเหมือนฮารุโกะคนเดิมหน่อย" น่าจะเกิดอีเว้นท์นี้ขึ้น นางเลยมุ่งไปโฟกัสกับสามีในอนาคตนั่นแหละ