ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความลับ(เสียว)..มีในโลกเสมอ copy

เริ่มโดย cyborg0011, มิถุนายน 21, 2021, 11:43:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ความลับ(เสียว)..มีในโลกเสมอ

เสือซุ่มแอบเย็ดพี่สาว

ผมเป็นเด็กชานเมืองกรุงเทพฯ แต่ก็ไม่ห่างจากกรุงเทพฯเท่าไหร่ จะเรียกว่ากรุงเทพฯไปด้วยก็ได้ เพราะการเดินทางหรือความเจริญ แทบไม่มีความแตกต่างกันเลย ผมมีพี่น้องรวมกัน 8 คน โดยผมเป็นคนสุดท้อง เป็นลูกหลงก็ว่าได้ เพราะอายุห่างจากพี่คนโตเกือบยี่สิบปี แล้วหลานๆผมบางคนก็รุ่นราวคราวเดียวกันกะผมก็มี ผมโชคดี ที่นอกจากพ่อแม่จะรักแล้ว พวกพี่ๆยังรักและเอ็นดูมากด้วย พี่สาวคนโตของผม ซึ่งแก่กว่าผมเกือบยี่สิบปีนั้น เธอผ่านการมีครอบครัวมาแล้วหลายครั้ง แต่งงานแต่ละครั้งมีลูกได้คนสองคน ก็เลิกกันแล้วก็แต่งงานใหม่อีก จนสามีคนสุดท้าย มีลูกด้วยกันสองคน ยังเล็กๆน่ารักทั้งคู่ ซึ่งผมจะสนิทกะหลานคู่นี้มาก พี่เขยผมทำงานนายหน้าค้าขาย ไม่ค่อยจะอยู่ติดบ้านสักเท่าไหร่ บางครั้งไปนานหลายๆเดือน พี่สาวผมรับราชการครู โรงเรียนไม่ไกลจากบ้านเท่าไหร่นัก และคอยดูแลลูกๆเธอด้วย ผมเองเรียนไปทำงานไปด้วย (งานPart-time ไม่ค่อยแน่นอน) เรียนบ้างเที่ยวบ้าง สบายๆสไตล์ลูกคนสุดท้อง

ส่วนเรื่องเซ็กซ์ ผมคิดว่าตัวเองมีอารมณ์แบบนี้มาก ชักว่าวบ่อย ผมเที่ยวกลางคืนทุกรูปแบบกะเพื่อนๆ แต่สุดท้ายไม่เคยขึ้นห้องซักที ได้แต่เป็นฝ่ายนั่งรอเพื่อน ผมอยากนะ แต่ไม่ชอบการมีเซ็กซ์แบบขอไปทีแบบนี้ ผมมีแฟนหลายคน ทั้งหักอกเค้าและเค้าหักอกเรา แต่ก็ไม่เคยมีเซ็กซ์กะแฟนคนไหนเลย อย่างมากแค่กอด หอม ลูบๆคลำๆบ้าง เพื่อนๆยังคิดว่าผมไม่เป็นตุ๊ดก็เป็นเกย์แน่ๆ ผมอาจเรื่องมากไปซักหน่อย แต่เป็นสิ่งที่ตัวเองคิดว่าพอใจให้เป็นแบบนี้ จนวันหนึ่งเรื่องที่ผมเองก้อนึกไม่ถึงก็เกิดขึ้น เย็นวันศุกร์ พี่สาวคนโตผมโทรให้มาเฝ้าบ้านให้หน่อย เพราะแกมีนัดเลี้ยงกะเพื่อนๆ หลานๆไปค้างอยู่บ้านย่าแล้วสองคน พี่เขยก็ไม่อยู่อีกตามเคยปกติ เวลาพี่สาวผมมีนัดออกไปนอกบ้าน มักจะเอาหลานๆไปฝากย่าไว้ แล้วแกก็จะกลับดึกมาก หรือไม่ก็ค้างบ้านเพื่อนเลย และผมจะถูกเรียกมาเฝ้าบ้านเป็นประจำ

สักเที่ยงคืน ผมหลับอยู่บนโซฟาห้องรับแขก แอร์เย็นๆ เปิดทีวีค้างไว้ พี่สาวผมกลับมาเปิดประตูเข้ามา ผมรู้สึกตัว ปิดทีวีแล้วหลับต่อ พี่สาวผมอาบน้ำ เสร็จแล้วมาปลุกผม บอกให้ไปนอนในห้องด้วยกัน จะได้ไม่เปลืองแอร์ ผมก็ไม่ได้คิดอะไร หยิบผ้าห่มกับหมอน เดินตามเข้าไปในห้อง แล้วก็นอนบนเตียงเล็ก ในห้องมีสองเตียง6ฟุตกับ3ฟุต ไอ้เตียง3ฟุตเนี่ยเป็นเตียงที่พี่เขยผมนอน ส่วนเตียงใหญ่พี่สาวผมนอนกะลูกๆสามคน แกคงไม่ได้มีเซ็กซ์กันเท่าไหร่ ผมดูจากสภาพความเป็นอยู่แหละ (คงจะปี้กันยาก) พอเข้าห้องเปิดไฟสลัวๆ เธอสระผมมาแล้วกำลังทำให้ผมเธอแห้ง ผมเองก้อรู้สึกคลายความง่วงไปบ้าง เลยนอนคุยกะเธอ เธอก็เล่าเรื่องพี่เขยผม ทำนองว่าแอบไปมีกิ๊กบ้าง บ้านเล็กบ้านน้อยบ้าง ตามประสาคนแต่งงานกันมานาน อาจอยากเจออะไรใหม่ๆ แกพูดทำนองทำใจได้ไม่คิดมาก

แล้วก้อเล่าเรื่องของเธอ เวลาไปงานเลี้ยงกะเพื่อนๆ เธอก็มีกิ๊กอยู่ในกลุ่มนั้นด้วย แบบแอบมีอะไรกันน่ะคับ พี่สาวผมถึงจะอายุมาก(สี่สิบห้า) แต่ยังดูดี อวบ ขาว ตัวสูงพอประมาณ บุคลิคดีมาก ประสบการณ์การมีสามีหลายคน การันตีความดูดีของเธอได้ ส่วนเรื่องผมแกถามว่ามีแฟนกะเค้าบ้างหรือป่าว? เคยนอนกะใครหรือยัง? เพราะแกไม่เคยรู้เรื่องผมเป็นเรื่องเป็นราว เพียงแต่รู้ๆว่าผมเที่ยวเก่ง แต่ผมก็บอกนะว่าผมบริสุทธิ์อยู่ ไม่เคยมีเซ็กซ์กะใคร แกหัวเราะแบบไม่อยากเชื่อ เราคุยกันไปเกือบตีสาม ไม่รู้ว่าคุยอะไรกันไปมั่ง นั่งคุยนอนคุย จนแทบไม่มีเรื่องจะคุย ผมทำท่าอยากจะหลับ เพราะดูเหมือนหมดเรื่องจะคุย

แกลุกจากเตียงแก มานอนที่เตียงผมข้างๆ แล้วบอกผมว่า "ขอนอนใกล้ๆน้องชายหน่อย ไม่เคยได้นอนใกล้กันเลย" แต่นอนไม่นอนปล่าว แกเอื้อมมือมาจับจู๋น้อยของผม มันมีน้ำเยิ้มนิดๆ เพราะที่คุยกันบางเรื่องโป๊ๆมา จู๋น้อยผมสู้มือแก แกก้อหัวเราะแบบขำๆ แกนึกอะไรอยู่ผมไม่รู้ แต่แกทำผมใจเต้นหายใจแรง แกกระซิบถามข้างหูผม "ว่าเคยจับหีผู้หญิงไหม?" (ไอ้ผมก็เคยแต่ลูบๆคลำๆ ไม่เคยจับเป็นเรื่องเป็นราวซะที )เลยบอกไปว่าไม่เคย แกก็ขำอีก แต่ความนี้แกจับมือผมไปวางบนเนินหีแก แล้วจับหลังมือผมลูบไปบนเนินหีของแก (ผมเองดูหนังโป๊บ่อย พอนึกภาพออก ว่าโคกหีควรจะมีลักษณะแบบไหน?) ใจผมเต้นไม่เป็นจังหวะ ตื่นเต้นไปหมด คิดแต่เรื่องที่กำลังจะเกิดขึ้นต่อไปอีก ยิ่งคิดก้อยิ่งเสียว จนน้ำแทบจะแตกออกมา

อีกมือพี่สาวผมก็กำจู๋น้อยผมแน่นทั้งบีบทั้งคลึง ลูดหนังปลายควยผมออก จนรู้สึกตึงหัวควยและแข็งไปหมดผมเริ่มลูบคลำเนินหีพี่สามผมเอง ตอนนี้น้ำเธอออกมาแฉะมาก ผมพยายามบดเนินหี ตามแบบที่เคยดูในหนัง จนผมเองเริ่มไม่ไหว แต่ก็อยากให้น้ำแตกในรูหีมากว่า (หน้ามืดไม่ได้นึกว่าเป็นพี่สาว) ผมถามเธอว่า "ให้ผมใส่ข้างในนะ ผมอยากแล้ว" (น้ำจะแตกแล้ว) เธอไม่ว่า...แต่จัดท่าให้ผมคร่อมอยู่บนตัวกลางหว่างขาเธอ เธอจับลำควยผมจ่อที่ปากร่องหี แล้วบอกให้ผมกดลงไป ลึกเท่าไหร่ผมไม่รู้ (ในตอนนั้น เพราะเป็นครั้งแรก) ผมรู้สึกข้างในมันนุ่มๆ เต็มไปด้วยน้ำแฉะๆ แต่เสียวอย่างสุดๆ (มากกว่าตอนที่ชักว่าวด้วยมือตัวเอง) ผมรู้สึกน้ำจะแตก จึงรีบซอยกระเด้าร่องหีเธอถี่ยิบ น้ำแตกเลอะรูหีเธอทั้งข้างนอกข้างใน จนผมฟุบตัวลงบนอกเธอ เหนื่อยสุดๆ หายใจแรงอย่างไม่เคยเหนื่อยแบบนี้มาก่อน
เธอนอนกอดผมแบบเอ็นดู ทั้งๆที่ผมยังทับตัวเธออยู่ จนผมหายเหนื่อย ผมผงกหัวขึ้นถามเธอว่า "พี่เสร็จไหม?" เธอส่ายหน้าบอกว่า "ไม่เสร็จ" แต่เธอก็ยังหัวเราะแบบขำๆผมอีก ผมรู้สึกผิดนิดหน่อย เพราะพอรู้สึกได้ว่าแกตั้งใจจะทำกับผมแบบนี้ ผมบอกขอโทษแก...แกก็ขำอีก แล้วบอกว่า "ดีใจที่ได้เปิดซิงเด็ก" แกทำหน้าตาเหมือนไม่ได้คิดว่าเป็นเรื่องไม่ดี ที่พี่น้องเย็ดกันเอง ผมจึงบอกแกว่า "เดี๋ยวขอแก้ตัวอีกที คราวหน้าจะให้เสร็จพร้อมๆกัน" คืนนั้นผมกะพี่สาวนอนกอดกันจนเช้า โดยไม่ได้ล้างคราบน้ำกามออก พอรู้สึกตัว...ผมก็ได้กลิ่นน้ำกามของผมกะพี่สาว คลุ้งเตะจมูก พี่สาวผมยังหลับอยู่ข้างๆตัวผม เธออยู่ในชุดนอนสีชมพูบางๆ (ซึ่งเมื่อคืนผมไม่ได้สังเกต) ผมลุกขึ้นนั่งมองหุ่นของเธอ ชายชุดนอนเปิดขึ้นไปอยู่บนท้องน้อย หุ่นเธอดีมากครับ ขาวโดยเฉพาะตรงนั้น ที่เนินหีของเธอมีขนดำแต่ไม่หนา อวบดูเต็มมือน่าบีบ

ผมมองจนทั่วตัวเธอ รู้สึก...พี่สาวแกผมน่ารักจริงๆ ผมมองสำรวจทุกส่วน เพราะไม่เคยได้สัมผัส และเห็นเต็มตาจริงๆสักที แสงสว่าง (สายมากแล้ว)ส่องผ่านม่านบางๆเข้ามาในห้อง ทำให้ผมเห็นทุกอย่างชัดเจนมาก โดยเฉพาะโคกหีที่ผมได้เย็ดเมื่อคืนเป็นครั้งแรกในชีวิต ผมรู้สึกดีมากๆเลย มองมันอยู่นาน ถึงจะมองส่วนอื่นๆไปบ้าง แต่ก็จะมาหยุดตรงที่มันทุกครั้ง ผมรู้สึกว่าควยผมแข็ง มีน้ำเยิ้มอีกแล้ว ตื่นเต้นนิดหน่อย แต่ดีกว่าเมื่อคืน ผมเอามือวางบนเนินหีเธอ ลูบ...คลึง...สำรวจสิ่งที่เค้าเรียกว่าคลิตอริส (เม็ดแตด) ใช้นิ้วกลางกดบี้มันเล่น เอามืออีกข้างพยายามแหกปากแคมดู พี่สาวผมกางขาออก (เหมือนรู้สึกตัวแล้ว แต่ยังไม่อยากตื่น)ผมแหกแคมหีเธอง่ายขึ้น แคมนอกค่อนข้างคล้ำ กลีบแคมเยินยื่นเลยแพล็มออกมาเห็นชัด ข้างในยังสีชมพูอมแดงอ่อนอยู่ครับ ผมเล่นกะหีพี่สาวผมอยู่นานจนพอใจ เลยเปลี่ยนตัวเองไปอยู่กลางหว่างขาเธอ มองตรงรูหีอย่างชัดๆอีกที แหกร่องหีไปมา

ใจก็คิดอยากจะเลีย(ตามแบบในหนังเอ็กซ์น่ะ) ผมค่อยๆใช้ลิ้นสัมผัสตรงรูหีแดงๆ (ทฤษฎีผมแน่นเป๊ะ แต่ไม่เคยปฏิบัติจริง) ผมค่อยๆเลีย ลากลิ้นยาวๆขึ้นลง พี่สาวผมคราง แล้วลืมตาขึ้นมาถามผม "ทำเป็นเหรอ?" ผมเงยหน้าตอบเธอ "ไม่รู้.... แต่จะลองทำดู" (ผมรู้แต่ว่าผู้หญิงเสร็จช้า ต้องเล้าโลมนานๆ) ผมดูดเม็ดแตด เลียรอบเม็ด เอาลิ้นบดลงไปบ้าง มันแข็งเด่...สู้ลิ้นผม น้ำเยิ้มๆใสๆไหลออกมาจนชุ่มลิ้มผม ยิ่งน้ำออกมามาก  ลิ้นผมก็เลียง่ายขึ้น พี่สาวผมมีอารมณ์มาก ร่อนส่ายเนินหีตลอดเวลาที่ผมเลีย ส่งเสียงครางดังอย่างพอใจ กลิ่นน้ำหีผสมกับที่ยังไม่ได้ล้าง เล้าอารมณ์ผมมาก ควยผมตึงแป๊ะ หนังรูดมาใต้หัวเงี่ยนรัดแน่นจนรู้สึกเจ็บ แต่ก็สู้อารมณ์ที่เกิดขึ้นเงี่ยนไม่ได้ ผมอยากกระเด้าอีกรอบ อยากยัดควยเข้าไปในรูหีอีกรอบ (เพราะเมื่อคืนมันจบไวมาก จนรับรู้อะไรไม่ทัน)

ผมเลื่อนตัวขึ้นประกบกับตัวพี่สาว ควยชี้เด่ตรงกะรูหีพอดี พี่สาวผมขยับตัวรับเหมือนรู้ตำแหน่ง และปลายควยจิ้มที่ปากรูหี ผมขยับดันหัวควยเข้าไปทีละนิด มันค่อยๆเข้าไปจนมิดลำควยผม (ผมถอนหายใจ ผ่อนคลายความเสียว) พี่สาวผมเอามือมาจับที่ก้นผมสองมือ เธอมองหน้าผม สายตาตรงกัน เธอยิ้มให้ผมอย่างเอ็นดูอีก เธอขยับสะโพกเนินหีเสียดสีกะโคนควยผม ผมผ่อนลมหายใจ ค่อยๆเริ่มขยับซอย เธอเด้งรับเป็นจังหวะ มีอารมณ์อยากอย่างเห็นได้ชัด เธอดูเก่งเรื่องบนเตียงมากครับ จนผมไม่แน่ใจว่าจะทำให้เธอเสร็จได้หรือปล่าว? ผมกระเด้าอยู่นาน จนใกล้จะเสร็จอีกครั้ง จึงถามเธอว่า "จะเสร็จหรือยัง?" เธอบอก "ยัง..." แล้วถามว่า "จะออกอีกแล้วหรอ?  งั้นเลียให้พี่อีกหน่อยนะ" ผมเลื่อนตัวลงมาที่ร่องหีอีกครั้ง ใช้ลิ้นละเลงที่เม็ดแตด ดูดและก็เลียอย่างเมามัน เธอรั้งหัวผมให้จมอยู่เนินหีของเธอ ร้องครางอย่างมีอารมณ์จัดมาก แล้วเธอก็ร้องเรียก "ผัวขา... ขอควยให้เมียหน่อยๆ"

ผมรีบขึ้นทับตัวเธอ ใจเต้นขึ้นมาอีกครั้ง เธอช่วยจับควยผมให้ตรงกับรูหี ผมกดควยลงไปอย่างรวดเร็ว แล้วกระเด้าถี่ยิบ พร้อมครางออกมาด้วยความมันส์ น้ำใกล้จะแตก ควยผมกระตุกงึกๆ..เตือนในรู้ แล้วผมก็ตัวเกร็ง กระเด้าต่อไปไม่ไหว ร้องบอกเธอว่า "ผมเสร็จแล้วครับๆ" พี่สาวผมกระเด้งเกร็งรูหีงัดกับลำควยของผม รูดรูหีขึ้นลง ดูดลำควยจนสุดปลาย แต่ไม่หลุดออกจากกัน ส่งเสียงร้องครางด้วยความเสียว กอดเอานิ้วมือจิกหลังผมแน่น แล้วเอาฟันขบที่ไหลผมจนรู้สึกเจ็บ เรานอนกอดกันแน่น โพรงรูหีพี่สาวผมตอดลำควยผมเป็นจังหวะตุ๊บๆ ผมนอนพักเหนื่อยอยู่บนร่างของเธอ รอให้ควยกะหีมันตอดกันให้อิ่ม ผมรู้สึกอบอุ่นในอ้อมกอดพี่สาว ผม...รู้สึก ภูมิใจ ที่ผมทำให้พี่สาวผมเสร็จได้

พี่สาวผมผ่อนลมหายใจ แล้วบอกผมว่า "ทำเก่งมาก...พี่ไม่ค่อยได้เสร็จสุดๆแบบนี้มานานแล้ว" (ผมนึกในใจ...ก้อใช่ดิ ได้ลองกะเด็กหนุ่มๆนี่ มันย่อมดีกว่าคนแก่ๆด้วยกันเป็นธรรมดา) เรานอนกอดกันอยู่นาน ดูพี่สาวผมมีความสุขมากกว่าปกติ ผมก็ไม่ได้ถามว่าทำไมเมื่อคืนกลับบ้านเร็ว (เพิ่งมารู้ตอนหลังว่า แกรู้สึกไม่สนุกกับงานเลี้ยง เลยกลับบ้านเร็ว) แล้วลุกขึ้นแยกจากกัน โดยแกไปเตรียมอาหารเช้า ผมเข้าห้องน้ำอาบน้ำก่อน ผมอาบน้ำเสร็จออกมาจากห้องน้ำ ควยยังแข็งอยู่เลย แกหันหลังวุ่นอยู่กะการเตรียมอาหารที่เตาแก๊ส ผมเดินผ่านมาข้างหลัง กอดเอวเธอ แล้วคลึงควยไปมาตรงง่ามตูด เธอแอ่นตูดเล่นด้วย แล้วบอกว่า "ยังไม่ได้อาบน้ำ..กลิ่น(น้ำกาม)คลุ้งเลย เห็นไหมเนี่ย" ผมบอกเธอว่า "ผมชอบกลิ่นนี้ มันกระตุ้นความอยากดี" เธอบอก "เออน่า...วันนี้ให้ดมทั้งวันแหล่ะ"

หลังทานข้าวเสร็จ เราก็มานั่งที่ห้อง นั่งเล่นกัน ใส่เสื้อผ้าสบายๆแบบว่า..เปิดแล้วเย็ดได้เลย เราเย็ดกันต่อทั้งวัน ได้เวลากินก็กิน แล้วมาเย็ดกันต่อ เธอสอนผมทุกท่า ทุกแบบ ทั้งดูดเลียนม (ซึ่งเธอบอกว่า เป็นอีกจุดที่เสียวไม่แพ้เลียหี) ผมทำให้เธอเสร็จไปหลายครั้ง ผมเองก็เสร็จหลายครั้ง (เจ็บควยมากๆ แต่ก็ทน) เราเย็ดกันต่อจนคืนวันเสาร์ และเช้าวันอาทิตย์จึงไปรับหลานๆที่บ้านย่า (ทั้งๆที่ต้องไปรับเช้าวันเสาร์) หลานๆเห็นผมมาด้วยก็ดีใจ ไปเดินห้างสรรพสินกันต่อ (ผมแทบเดินไม่ไหวเพราะเจ็บควย) พี่สาวผมดูมีความสุขมาก ผมเองก็มีความสุขไปกะแกด้วย พี่สาวผมเปลี่ยนไป ไม่ค่อยไปงานเลี้ยงกะเพื่อนๆ ผมเอง..ก็มาบ้านพี่สาวบ่อยขึ้น ทุกครั้งที่ผมมา ก็จะเป็นเพื่อนเล่นกับหลานๆ แต่พอหลานๆเข้านอน ผมจะแอบเย็ดกะพี่สาวผมบ่อยๆ

บางอาทิตย์พี่สาวก็จะพาหลานๆไปไว้บ้านย่าแก แล้วแอบโทรนัดผมมานอนด้วย และทุกครั้งที่เย็ดกัน แกก็จะเสร็จสุดๆทุกครั้ง ผมเองยังเที่ยวกะเพื่อนๆปกติ โดยมีคนที่ให้ผมเย็ดอยู่แล้ว โดยไม่ต้องชักว่าวเอง ในสายตาเพื่อนๆมองว่าผมเป็น"เสือซุ่ม" แต่ก็ไม่มีใครจะมาล้วงความลับผม จนผมตัดสินใจแต่งงาน พี่สาวก็เห็นดีด้วย แต่แกบอกผมว่า "เราต้องเลิกเย็ดกัน เพราะถ้ายังเย็ดกันต่อ แกทำใจไม่ได้" ผมเองก็เกรงใจแก รักแกเหมือนแม่ผมอีกคน จะไม่ทิ้งแก ถ้าต้องเลี้ยงแกตอนแก่ด้วยก็ยินดี ผมแต่งงานแล้วย้ายมาอยู่ต่างจังหวัด พี่สาวผมออกราชการก่อนเกษียณ เอาเงินมาทำธุรกิจค้าขายอยู่กะบ้าน หลานๆเริ่มโต ผมเองก็ไปมาหาสู่กะพี่สาวบ่อยๆ ไม่ได้ห่างหายไปไหน เพียงแต่....ไม่ได้เย็ดกันเท่านั้นเอง เรื่องจริง ที่แต่งเติมนิดหน่อย เพื่อให้ดูน่าอ่าน ....หวังว่าคงนำไปใช้ให้ถูกวิธีนะครับ ชีวิตคนเรายอมมีมุมมืดส่วนตัวเสมอ ความลับของเรามันก็ขึ้นอยู่กับตัวเราว่ ามันจะเป็นความลับต่อไปได้หรือไม่ ความลับ..มีในโลกเสมอ (สำหรับคนมีความลับ)