ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สกรูบ้าสาวใหญ่ดำน้ำเสียว copy

เริ่มโดย cyborg0011, มิถุนายน 23, 2021, 12:03:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

สกรูบ้าสาวใหญ่ดำน้ำเสียว

สาวใหญ่เปลี่ยวใจ

ผมชื่อ"เอกชัย" แม่เรียกว่า"ชัย" อายุ๒๖ มีงานการรายได้ดีมากๆ ผมชอบการดำน้ำ(Scuba)เป็นชีวิตจิตใจ เล่นมา๔ปีแล้ว ดำไปทั่วทั้งในและต่างประเทศ วันนั้นผมไปดำน้ำในบ้านเรานี่เอง ผมไปคนเดียวไปหาซื้อตั๋วรวมกับคนอื่น บังเอิญบ่ายวันที่ผมไปถึง ผมเจอ"พี่ศรีนวล(นวล)" สาววัยเกือบสี่สิบเธอมีสามีแล้ว ผมก็รู้จักทั้งคู่แต่อย่างผิวเผิน ก็ในวงการเพื่อนๆครูสอนดำน้ำ แนะนำให้รู้จักกัน เคยสังสรรค์กินอาหารด้วยกัน กับกลุ่ม๒-๓ครั้งแต่ไม่เคยไปดำน้ำด้วยกัน

พี่นวลเป็นนักดำน้ำมือใหม่ วันนั้นผมไม่เห็นสามีเธอ พี่นวลไบอกว่าพอดีเธอมาสัมมนาที่นี่ จบก็อยู่ต่อคนเดียวเที่ยวดำน้ำ สามีเธอมีงานด่วนต้องรีบกลับ พี่นวลไม่มีลูก เป็นคนรูปร่างหน้าตาดี เป็นคนง่ายๆร่าเริง ใจกล้าทีเดียว เธอดีใจที่เจอผม ผมก็ดีใจจะได้มีเพื่อนเที่ยวกินสองวันนี้ เธอพักโรงแรมเดียวกับผมด้วย ห้องชั้นเดียวกัน เราตกลงไปดำน้ำเรือลำเดียวกัน และเป็นคู่กัน(buddy) พี่นวลเธอใส่ชุดดำน้ำ(wet suit)แบบมีซิปข้างหน้า หุ่นเธอดีทีเดียว เราดำน้ำด้วยกัน เธอมือใหม่ก็ให้ผมจูงมือพาตลอด ในเรือที่เราไป มีแต่คนต่างชาติ มีเราคนไทยสองคนเท่านั้น ผมก็ต้องดูแลเธอเป็นพิเศษหน่อย ก็เธอสวย ฝรั่งหลายคนจะจีบเธอ พี่นวลเอาผมกันไว้

พอเราขึ้นเรือพักดำน้ำ เธอก็ถอด wet suit ผมก็ต้องช่วย เป็นครั้งแรกที่ผมได้เห็นผิวพรรณพี่นวล ถึงจะไม่ขาวผ่องแต่ก็ไม่คล้ำ จัดว่าเนียนสวย ก็เมื่อถอด wet suit ข้างในก็จะเป็นชุดว่ายน้ำ๒ชิ้น (bikini 2 pieces) ปกติเมื่อไปดำน้ำ ก็จะเห็นสาวๆใส่กับแบบนี้ เห็นจนชิน รู้สึกเฉยๆก็เพราะไปกันเป็นกลุ่ม เพื่อนๆรู้จักกันทั้งนั้น แต่ครั้งนี้ผมรู้สึกใจหวิวๆยังไงไม่รู้ คงเป็นเพราะมีพี่นวลกับผมเท่านั้นที่เป็นคนไทย ฝรั่งสาวๆก็สวยแต่ดูแล้วสู้เธอไม่ได้ ผมไม่ควรคิดมาก เธอแก่กว่าผมและมีสามีแล้ว ผมหมดสิทธิ์ แต่เมื่ออยู่ใต้น้ำ บ่อยที่เธอว่ายเอาตัว-อกมาชนผม หรือบางทีเกาะแขนผมแนบตัว โอ!ทำให้ผมต้องใช้อากาศหายใจมากกว่าปกติ

ผมแอบมองพี่นวล ตอนเธอพักน้ำ นั่งหรือนอนบนเรือในชุดbikini อกเธอขาวคงขนาด๓๖ เป้ากางเกงว่ายน้ำเธอตอนเปียกน้ำรัดรูป เห็นร่องอวบเป็นพูกลีบ ก้นเธอกลมยังตึง เธอคงเห็นผมแอบมอง แต่เธอไม่สนใจอะไร วันแรกกลับเข้าฝั่ง เป็นคืนที่สองที่เรากินเที่ยวด้วยกัน พี่นวลทำตัวเหมือนวัยรุ่นอิสระ ก็ดีผมได้รู้จักสนิทเธอมากขึ้น สายตาที่ผมและเธอมองกันมันรู้สึกแปลกๆ ใจเราหวั่นไหวยังไงไม่รู้ คงหวิวๆเหมือนกัน วันที่สองเราออกทะเลกันอีก พอเราพักน้ำ ผมก็แอบมองจุดสงวนบนเรือนร่างเธออีก อยู่ๆเธอก็แกล้งพูดว่า "แอบจ้องดูอะไรของพี่ เดี๋ยวตาเป็นกุ้งยิงนะ" เล่นเอาผมอายหน้าแดงเลย เธอหัวเราะแล้วบอก "ชัยช่วยเอาครีมทาหลังให้พี่หน่อยสิ" ผมอึ้งนิ่งไปเลย

เธอว่า "ทำให้พี่ไม่ได้หรือไง?" ผมอึกอักบอก "ดะ..ได้ครับ" ผมทาครีมให้ เธออมยิ้มแกล้งพูดเบาๆ "มืออย่าสั่นสิ" แน่นนอนผมพยายามไม่ให้มือสั่น เมื่อสัมผัสตัวเธอแต่ใจผมแทบระเบิด ไม่เคยแบบนี้เลย ผมคิดว่าเธอคงไม่ให้ผมทำแบบนี้ ถ้าบนเรือมีคนไทยที่รู้จัก หรือสามีเธอมาด้วย บ่ายนั้นเราลงน้ำอีก แต่เธอไม่ใส่wet suit ใส่แต่bikiniและเสื้อยืด เธอบอกน้ำไม่เย็นนัก ขี้เกียจถอดๆใส่ๆ ฝรั่งก็ไม่เห็นใส่กัน ผมก็เช่นกันเสื้อยืดตัวเดียวกางเกงว่ายน้ำก็พอ อยู่ใต้น้ำ ผมชอบจ้องมองเป้ากางเกงเธอจังเลย มันยั่วใจจริง ต้องเอามือกดกระเจี้ยวไว้ไม่ให้แสดงอาการ...อายเธอ แต่จะอะไรก็ตาม พี่นวลดำอยู่ใต้ลึกกว่าผม อยู่ๆเธอก็พลิกตัวหงายท้อง มือวาดน้ำมาจับถูกเป้ากางเกงผมพอดี พี่นวลจะตั้งใจหรือไม่ ผมไม่รู้ แต่แทนที่เธอจะปล่อย กลับบีบๆเล่นเอาผมต้องสะบัดตัวหนี

พอขึ้นเรือ เธออมยิ้มพูดกับผม "จำไว้นะ แอบดูอะไรของพี่ ฝรั่งมีไม่ดู ระวังจะโดนบีบแบบเมื่อกี่อีก"ผมพูดไม่ ออกเลย เราดำกันวันละ๓ครั้ง เย็นนั้นเธอชวนผมไปเดินเที่ยวกินกันอีก แต่ดูเธอเงียบๆไป เหมือนมีอะไรในใจ ต้องขบคิด ผมถาม "พี่คิดอะไรอยู่เหรอ?" เธอว่า "เป็นไงดำน้ำสนุกดีนะ พรุ่งนี้ก็จะกลับกันแล้ว" ผมบอก "ครับ เที่ยวบินเดียวกับพี่" เธอยิ้มแหยงๆว่า "ชัยนิสัยดีนะ พี่ชอบ แล้วเราจะได้เจอกันอีกไหม?" ผมบอก "โลกกลมพี่" เธอพยักหน้า "คืนนี้จะเที่ยวดึกไหม?" ผมบอก "สองคืนแล้วคงไม่ ขอพักดีกว่า" เธอไม่ว่าอะไร เราเดินเล่นกันอีกพัก ก็กลับโรงแรม แต่เธอดูเลิ่กลั่ก แต่บอกผมว่า "พรุ่งนี้จะกลับ พี่อยากคุยด้วย มีอะไรจะให้ช่วยหน่อย แวะที่ห้องพี่ก่อนนะ" เธอชวนให้ผมเข้าห้องเธอ

ผมก็ตามไปในห้อง ผมถาม "พี่มีอะไรให้ผมช่วยเหรอ?" อยู่ๆเธอก็หันมาหาผม เอามือขวาลูบท้องน้อยต่ำลงเป้ากางเกงเอวยืดขาสั้น มือซ้ายจับอกตัวเอง มองหน้าผมแล้วบอก "พี่อยากให้เธอช่วยทำ... เอ่อ.. เธอคงเข้าใจนะ" ผมไม่โง่เข้าใจความหมายแ ต่ยืนงงนิ่งอึ้งไป แล้วพูดกุกกักว่า "อะ..เอ่อ..มะๆไม่ดีแน่ครับ พี่มีสามีแล้ว พี่คิดดีแล้วเหรอ? ผมกลัวว่าถ้าแฟนพี่รู้ เป็นเรื่องแน่" เธอเม้มปาก เดินมาจับแขนและมองผม แล้วพูดอย่างมั่นใจ "พี่คิดแล้ว ถ้ากลัวก็ไม่ทำ เราก็อย่าให้เขารู้สิ" สายตาเธอโหยหา ถึงผมอยากจะมีอะไรกับเธอ แต่ก็กลัวๆ สับสนตัดสินใจไม่ถูก เธอพูดยิ้มแหยงๆ "เออ.. สองวันนี้พี่เห็นเธอแอบมอง พี่..เออ..สงสารเธอ พี่ทำใจจะให้เธอ..." ผมพูดอึกอัก "พี่จะให้ผม..เอ่อ..เป็นชู้กับพี่เหรอ?"

เธอก้มหน้าหลบนิดๆ "อย่าพูดอย่างนั้นสิ แต่พี่จะให้โอกาสเธอสักครั้ง ถ้าเธอไม่รังเกียจว่าพี่แก่ไปหน่อย" ในเมื่อเธอพูดแบบนี้ ผมตัดสินใจบอก "จะรังเกียจพี่ได้ไง ผมไม่เห็นมีคนแก่ในห้องนี้สักคน มีแต่คนสวย" ผมเอามือแตะแก้มเธอ พี่นวลสะดุ้งนิด เงยหน้ามองผม อมยิ้มอายหน้าแดง เธอจับมือผมไว้แล้วว่า "ปากหวาน พี่ไม่ใช่สาวๆ พี่รู้ตัวแก่แล้ว" ผมบอก "ต้องพิสูจน์" เธอสบตาหลบหน้าผม พูดเขินอาย "ก็เอาสิ" ผมโอบไหล่เธอนั่งลงที่เตียง ค่อยๆจูบหอมแก้มเธอ ไซ้ที่หน้าเธอเบาๆ มือผมจับที่ท้องเธอ ลูบบีบเบาๆ เธอหลับตาตัวอ่อนเคลิ้ม มือผมขึ้นจับใต้ราวนม ผมกระซิบ "อายุเป็นเพียงตัวเลข" เธอบอก "๓๘แล้วนะ คงสู้เด็กๆไม่ได้" ผมพูด "ไม่จริงมั้ง" แล้วประกบจูบ ดูดปากเธอๆตอบรับผมด้วยลิ้นที่สั่นรัว

มือผมจับบีบคลึงหน้าอก เต้านมเธอทั้งเต้าเต็มมือ เธอไม่ปัดป้อง ผมปลดกระดุมเสื้อเธอ แล้วไซ้จูบลงซอก คอ คลุกหน้าจูบที่ร่องอกเธอ ผมบอก "ผมว่านมพี่สาวๆยังสู้ไม่ได้เลย" เธอว่า "แอบดูมาสองวันแล้วยังไม่พอเหรอ?" ผมจูบไซ้ใบหน้าเธอ แล้วบอก "อยากเห็นแบบไม่ใส่อะไรเลยได้ไหม?" เธอพูดสั่นๆ "เอาสิ" แล้วเธอช่วยผมถอดเสื้อและยกทรงออก โดยผมยังซุกไซ้ไปทั่ว ผมยิ้มที่ได้เห็นช่วงบนเธอเปลือย เต้านมเธอยังไม่หย่อนยาน เธอเอามือแขนปิดนม "มองอย่างนี้ พี่อายนะ ผิดหวังเหรอ?" ผมบอก "ไม่เลย พี่สวยจริงๆ พี่อายทำไม ให้ผมดูดนมพี่นะ" เธอเมินหน้า อมยิ้มทำเขิน เอามือออก พูดเบาๆ "โตแล้ว ยังจะดูดนมอีก ทำตัวเป็นเด็กไปได้" ผมก้มลงจูบไซ้เต้านมเธอและดูดเลียหัวนม

เธอเอนตัวลงนอนให้ผมซุกไซ้ดูดบีบนม เธอโอบกอด ผมบอก "ที่สุดจริงๆนมพี่" เธอว่า "ชมคนแกอีกแล้ว" ผมว่า "พี่พูดแต่ว่าแก่ ผมอยากดู พิสูจน์ของพี่ว่าแก่จริงหรือเปล่า? ได้แต่แอบมองตอนใส่กางเกงว่ายน้ำ" ผมกับเธออมยิ้มขำกัน เธอพยักหน้าบอก "นี่เอาให้พี่แก้ผ้าคนเดียว ไม่เห็นเธอถอดอะไรเลยสักชิ้น เอาเปรียบกันนี่นา" ผมรีบบอก "ได้สิครับ" แล้วผมรีบนั่งถอดเสื้อผ้าออก เธอยันศอกขึ้นมองควยผมที่แข็งพร้อม เธอว่า "อุ้ย ควยใหญ่จัง พี่จะรับได้หรือเปล่าก็ไม่รู้?" ผมยิ้ม "ได้สิครับ ผมจะค่อยๆทำ" เธอแกล้งถามผม "เธอจะทำอะไรพี่เหรอ?" ผมเลยว่า "แหม พี่ผมแก้ผ้าแล้ว พี่ก็ถอดเสื้อแล้วๆอย่างนี้ พี่จะให้ผมทำอะไรดีหละ?" เธออมยิ้ม ขำออกมาแล้วนอนลงบอก "พี่ไม่รู้ แล้วแต่เธอก็แล้วกัน" ผมบอก "ให้ผมถอดกางเกงพี่นะ" เธออมยิ้มทำหน้างอว่า "จะถอดทำไม?" ผมว่า "อยากดูหีคนแก่" เธออมยิ้มไม่พูดอะไร

ผมเริ่มค่อยรุดกางเกงเอวยืดเธอลง เธออายไม่มองหน้าผม ผมสิต้องตะลึง เมื่อกางเกงหลุดลง จนเห็นหีเธอ จริงอย่างที่คาดไว้ ขนหมอยเธอหนาดกดำร่องผ่าหีเธอเป็นพูกีบอวบนูน มีพุงนิดๆตามวัย เธอถามอย่างไม่มองหน้าผม "พอใจไหมหีคนแก่ พี่อายแย่เลยนะ" ผมบอก "ยิ่งกว่าพอใจ มันน่า..เออ.." เธอถาม "น่าอะไรเหรอ?" ผมเอามือจับหีเธอ ลูบขนหมอยที่ดกดำ เอามือเซาะเข้าในร่องหี สัมผัสแตดเม็ดเสียวข้างใน เธอเม้มปากกัดฟัน ผมบอก "หอยพี่น่ากินจริงๆ" เธอพูดเสียงกระเส่า "น่ากินอย่างเดียวเหรอ?" ผมบอก "เออ! น่าปี้เย็ดด้วย" เธอกลั้นหัวเราะ "ตามใจ พี่ไม่ว่าอะไร?" ผมก้มหน้าลงซุกไซ้จูบสุดดมที่ขนหมอนโคกหีเธอ เธอกางขาให้ ผมแบะพูหีเธอ ผมใช้ลิ้นเลียแคมใน ดูดเม็ดเสียวในร่องหี จนเธอเริ่มขยับมีเสียงคราง ฮือๆ ซี้ดๆ

สักพัก นิ้วผมจิ้มแยงเข้าในรูหี เธอบอก "อย่าๆสิ อย่าเอานิ้วแยงรูหีพี่" ผมเลยแกล้งถาม "จะให้ผมเอาควยแยงแทนนิ้วไหมครับ?" เธอว่า "บ้า..ควยใหญ่" ผมหัวเราะ มือจับล้วงลูบหีเธอไว้ เลื่อนตัวขึ้นคร่อมนอนทับ เธอกอดจูบฟัดผมอย่างลืมตัวและเร่าร้อน พร้อมถ่างขารอรับ ผมๆบอก "ผมอยากเย็ดหีพี่ แต่ผมไม่มีถุงยาง" เธอตอบง่ายๆว่า "พี่ไม่ท้อง"เท่านั้นผมก็จับควยผมแทงหีเธอจนเข้ารูเธอ พี่นวลตาพองโต อ้าปากค้าง เมื่อโดนควยผมเย็ด เผลอร้องออกมา "เอาะ..เอ้า..ซี้ด ควยใหญ่เจ็บหี คับรูหีพี่ๆอึดอัดไปหมด" ผมเริ่มกระเด้าซอยช้าๆ เธอครางบอก "ว้าย ชัย ควยเธอทั้งใหญ่ ทั้งยาว เข้าไปหมดหรือยัง? พี่เจ็บ..พะ..พี่เสียวคันหี" ผมจูบปากเธอ กระแทกควยเข้าจนมิดลำ เธอสะอึกสำลัก ผมบอก "มันยิ่งกว่าดำน้ำเป็นไหนๆ รูหีพี่ตอดรัดควยผมยิ่งกว่าหีสาวๆเสียอีก ผมเสียวควยไปหมดเลย"เธอบอก "จ้ะๆๆ พี่ก็เสียว มันอร่อยหี เย็ดไปอย่าหยุด"

ผมถาม "ไหนพี่บอกคับแน่นเจ็บหีไง?" พี่นวลเอามือตีผม ว่า "บ้า!เงี่ยนจะแย่แล้ว" ผมยิ้มชอบใจ เย็ดซอยกระเด้าหีเธอถี่ๆเร็วๆหนักๆสุดๆ เธอครางไม่เป็นเสียงคนเลย ทั้งบิดส่ายแอ่นตัวสู้ควยผม เธอปล่อยให้มือผมขย้ำ บีบนวดเต้านมเธออย่างเมามัน มือผมลูบลงสะโพกก้นเธอ แล้วเอานิ้วแยงเข้ารูตูด เธอกรีดร้อง "ว้าย!เสียวทั้งรูหี รูตูด อะไรจะปานนี้" เราเย็ดกันอย่างเมามัน และดุเดือดนานเท่าไรก็ไม่รู้ แต่ควยผมเลอะไปด้วยคราบน้ำขาวๆข้นๆเต็มไปหมด หีเธอแฉะจนขนหมอยเปียกชุ่ม จนเธอเกร็งตัวกระตุก สองสามทีแล้วนิ่ง ผมซอยกระเด้าอีกไม่เท่าไร ก็หลั่งน้ำกามใส่หีเธออย่างไม่เกรงใจ เรากอดจูบกันด้วยความเหน็ดเหนื่อย ผมบอก "ที่สุดจริงๆ ให้ผมเอาอีกทีนะ" เธอตกใจพูดไม่ออก แต่ผมกอดจูบเธอลูบไล้ทุกส่วนสงวนของเรือนร่างเธอ

พี่นวลบอกขอไปอาบน้ำก่อน เสร็จออกมา ผมก็ขอเธอเย็ดอีก แต่คราวนี้ดูเธอดูลังเล แต่ต้องยอมอย่างเสียมิได้ แต่เมื่อโดนควยผมเย็ดเข้าไปอีก เธอก็สติแตก แสดงบทสวาทออกมาอย่างเต็มที่ ผมเปลี่ยนท่าเป็นท่าหมาเธอก็ยอม เราเย็ดกันจนเธอน้ำหีแตกอีก ผมก็เสร็จรอบสอง ผมบอกเธอ "ผมไม่นึกเลย ว่าจะได้มีความสุขกับพี่อย่างนี้" เธอพยักหน้าอายผม ผมถามเธอ "เป็นไงบ้างครับพี่ พี่ไม่ได้แก่อย่างที่พูด ผมได้พิสูจน์แล้ว" เธอก้มหน้าหลบนิ่ง สีหน้าบอกบุญไม่รับ แล้วพูดเสียงอ่อย คงจะเป็นความรู้สึกถูกผิดกลับมา หลังจากที่หน้ามืดที่ปล่อยตัวให้ผมย่ำยีปี้เย็ดขยี้สวาท เธอบอก "มีแต่แฟนพี่คนเดียวเท่านั้น ที่เย็ดกะพี่ๆไม่เคยทำอย่างนี้" ผมเข้าใจบอกเธอ "ไม่เป็นไรครับ มันเป็นความต้องการของพี่เอง ไม่ใช่เหรอ? ไหนๆมันก็เกิดไปแล้วอย่าไปคิดอะไรให้มากเลยครับ"

พี่นวลเธอพยักหน้า ว่า "เธอกลับไปห้องเถอะนะ พรุ่งนี้เราต้องกลับกันแล้ว" ผมบอก "ผมจะมีโอกาสอย่างนี้อีกไหม?" เธออึกอักว่า "ไม่รู้สิ อย่าพูดถึงเลย ครั้งนี้พี่ให้เธอ เพราะสงสารเธอ" ผมยิ้มจูบไซ้ เธอดูจะขัดๆถอยๆ ผมบอก "ขอบคุณครับ ผมกลับห้องดีกว่า" แล้วผมก็จากเธอไป เช้าเราเจอกัน เธอดูขรึมๆทีแรก แต่แล้วก็พูดคุยกับผมตามปกติ ไม่พูดถึงเรื่องเมื่อคืนเลย เรากลับด้วยกัน เธอแอบนั่งเกาะแขนผมตลอดเที่ยวบินถึงกรุงเทพฯ เธอขอเบอร์โทรฯผม แล้วสามีเธอก็มารอรับที่สนามบิน ผมนิเสียวสันหลังเลย แต่พี่นวลไม่แสดงพิรุธอะไรเลย ผมมาคิดว่าที่เธอให้ผมเย็ดเพราะสงสารผมอย่างที่พูด หรือเธอเงี่ยนระเบิดก็ไม่รู้ แต่ผมพอใจบทสวาท เรือนร่างเธอมาก ฝันว่าสักวันคงมีโอกาสอีก...