ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 7 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 24, 2021, 01:16:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คนเหงา

aodpasa

♤judas♤

นายโทนเกือบแล้ว แต่คุณรุกะเนี้ยก็ไม่ธรรมดาเหมือนกันนะเนี้ย ว่าแต่นายโทนจะไปลงที่ใครล่ะเนี้ยอารมย์ค้างไหม

Paragraph<BB>

Daniel Dear

รุกะน่าจะชอบโทนเข้าอีกคนแล้ว​น่าอิจฉาโทนมีเสน่ห์​กับสาวๆรอบตัวจริงๆ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

โอ๊ยยยย.....อิจฉาคนได้กินหอยญี่ปุ่นสดๆ ว่าแต่ทำไมคุณรุกะถึงได้ยอมให้หนุ่มโทนเบิร์นให้นะ. แล้วเจ๊จ๋าเอาพินบีบีโทนมาจากไหนอ่ะ....????

ryg123456

peddo

ทั้งอิจฉาและสมน้ำหน้าเลยครับ เจ็จะแอบรู้ไหมนะ สองสาวรู้จักกันนี่นา
แอบเหนี่ยวตอนคุยกับเจ๊ซะเลย ไหนๆก็ทางสะดวกแล้ว ไม่มีสาวอื่นอยู่ด้วย แต่ระวังจังหวะนรก เปิดประตูผลัวะเข้ามาได้โดนทำโทษแน่
ขอบคุณครับ
สามสาวในหนึ่งตอน นี่มันภาพสะท้อนของร้านเกะพระรามสามชัดๆ
อ่านไปก็เสียวว่า พี่พลอยไปยันฝาห้องยังงั้น ถ้าท่านโทนกระแทกแรงไป มันจะทะลุเข้าหาจอยมั้ยนะ

kookai

นายโทนกับคุณรุกะ มีความหลังระหว่างกันถ้านายโทนจำได้คุณรุกะน่าจะยอมนะ แต่ผมว่าได้แค่นี้คุ้มไม่รู้จะคุ้มยังไงแล้วครับ

jeab2504

Csc It

นึกว่าจะได้ซั่มกะคุณรุกะแล้วนายโทนของเราอดทนมากนะครับรู้จักยับยั้้้งชั่งใจซึ่งจะเป็นผลดีต่อนายโทนเอง

Kiss my ass