ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 27

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 27, 2021, 05:59:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

baitong haha

jarbmong

xijikoh

พวกบริหารนี่ไม่ไหวเอาซะเลย น่าสงสารโทนมากเจ็บหนักเลย

aey3699

ความเห็นใจ ความเข้าใจคือบ่อเกิดของความรัก แต่หมิวเองก็ผิดที่พูดกับโทนไปแบบนั้นแล้วจะมาสงสารโทนทำไม เพราะเห็นเขาเจ็บเหรอ ต่อไปจะคุยกันได้มั้ย ยังงัยโทนก็ต้องโดนออกเพื่อแสดงความรับผิดชอบอยู่แล้วด้วย

Kdstory

เห็นใจเทพโทนเลยตอนนี้ทำตามหน้าที่แต่กลับเป็นฝ่ายผิด ทั้งๆที่เขาต้องปกป้องคน  ::Crying::

armfine

เจ้...เป็นเรื่องอีกแล้ววนะ

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
ก็เราหลงรักเขาไปแล้วนิ

dunze

อ่านทุกตอน มีตอนใหนไม่สงสารโทนมั้งนี่

dunze

Börges

ว่าแล้วพี่หมิวหึงเจ้าโทนกับรุกะจัง ::DookDig::

Blackhawkz

สงสารโทนเลยทำดีแต่เจอแบบนี้อีกแล้ววยังดีนะมีพี่แมนดูแล

smilodon1

นี่แหละครับโลกแห่งความจริง มันไม่ได้สวยหรู

PU Dum

หน้าเสียไปซะตาลุง สำนึกหรือเปล่าไม่รู้

phet.79

สงสารเทพโทนเลยครับ ทำงานอย่างเต็มที่กลับกลายเป็นแพะซะงั้น เพราะงั้นเลยรู้สึกผิดเหมือนเป็นต้นเหตุให้บริษัทเจรจาไม่สำเร็จมาถึงทุกวันนี้

teerapatmai