ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 5 ตอนที่ 58 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 28, 2021, 12:52:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

overspirit

pddy2545

โทนลืมคุฯรุกะได้ไงอ่ะ อุตส่าห์เข้าไปช่วยจนเจ็บตัวแบบนั้น?

แต่สงสัยว่าจะมีปิดจ็อบกับคุณรุกะรึเปล่า ส่วนพี่เตยก็น่าจะขึ้นอยู่กับเวลาล่ะมั้งว่าจะเมื่อไหร่

guang_k

มีการเอาเจ้จ๋ามาซ่อนทำเซอร์ไพรซ์ด้วย งานนี้น่าจะโดนไม่ใช่น้อยแล้วเทพโทน คุณรุกะได้กอดเต็มๆ ละ พี่แมนก็มีเกริ่นให้ ไม่รู้เมื่อไรเทพโทนเราจะจำได้สักทีนี่

ตอนนี้รุกะน่ารักสุดๆ เลย นี่คุณแม่รู้เรื่องสามสาวที่พระรามสามแล้วหรือยังนะ
เอาใจช่วยคุณโทนนะครับงานนี้เจ้จ๋าน่ากลัวสุดละ ดีนะอย่างน้อยก็มีฉากห่วงจะเคลียร์กับพี่เจมส์ก่อนแล้ว อาจจะใจอ่อนให้หน่อย เจ้เตยโดนหอมแก้มแล้วไม่โวยนี่ก็ถือว่าน่าจะรอด งานนี้ลุ้นเจ้จ๋าเลยว่าจะให้เทพโทนโดนอะไรมั้ง

ylnox xonly

sukray ruktum

สามเจ๊มารวมตัวกันจะรับมือยังไง

มีอะไรจะสารภาพกับเจ๊ป่าว เหงื่อแตกพลักๆๆ ตายแน่กุ  5555. น่าจะประมาณนี้นะ

err

hunterkung

เจ้จ๋ามา งามละ แต่เรื่องคงจะเคลียแล้ว  สบายใจได้โทน แบคมาแบ้ว

dox051

amtorff73

เจ๊จ๋าคือใครเนี่ย ตัวละครใหม่เหรอครับ (ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ ไม่เคยอ่านเจอจากไหนมาก่อน อิอิ)

ส่วนรุกะคงรอให้โทนจำได้เองน่าจะดีกว่า เพราะภาคเชียงใหม่อ่อยในออนเซ็นจนเทพโทนเกือบได้มากกว่าชิมซาซิมิสด ๆ ซะแล้ว