ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 3 ตอน 21 รักนิรันดร์

เริ่มโดย magna67t, มิถุนายน 28, 2021, 10:37:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NaNNz

ขอบคุณที่ตั้งใจ แต่ง นะครับ เรื่องนี้ดีมาก เรียบเรียงดี ไม่เวิ่นเว้อไป ไม่ รวบรัดเกินไป บท 18+ ก้อไม่เกินไปไม่น้อยไป ทุกอย่างลงตัวในแบบ ของมัน ขอบคุณครับ
" "

namogt

Creader

nick056

บางครั้ง เราก็ต้องลำบากใจที่ต้องเลือกใครสักคนมาคู่กับเราในชีวิตเหมือนกัน อ่านแล้วรู้สึกเหมือนอินกับตัวเองตอนจบปี2ที่ศาลายาเหมือนกัน คิดถึงสถานที่แห่งนี้มากครับ

aunsoiton

Tik K.

Tik K.

lock18z

จะจัดสั่งลาสักครั้งก็ยังดี เพราะยังไงก็จบแบบแฮปปี้แล้ว

tatong2222

ปั้นเป็น​เพื่อน​ที่ดีก็พอแล้ว​ ปล่อยให้โมโนไปกับโบ๊ตอย่างมีความสุข​เหมือน​คน​ปกติ​ทั่วไป​นะ​ รักโมโนนะ ::JubuJubu::

nicky1976

โมโนก็มีใจให้ปั้น วันนี้จะมีสั่งลากันมั้ย

ngern

คนเขียนต้องใจร้ายให้โมโนเสร็จ​ปั้นอีกแน่ๆ

kapomman

โมโนก็ให้สั่งลาเก็บไว้เป็นความทรงจำของทั้ง2คน

aekkung

พอเจอแบบนี้ก็นึกสงสารไอ้ปั้นเหมือนกันแต่ทำไงได้