ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 59 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 30, 2021, 12:53:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yuta279

กดดันสุดๆ ไปเลย แต่เอาจริงแล้วมันก็ไม่ใช่ความผิดของโทนทั้งหมดซะทีเดียว เพราะเรื่องตัวโตตัวเล็กมันเกิดเพราะความไม่รู้และเกิดก่อนจะรู้จักกับพี่หมิว และเพราะมีเรื่องเข้าใจผิดตอนที่ไปช่วยพี่หมิว เลยทำให้มีเรื่อง้อไปมาจนเลยเถิดไปด้วย แค่อยากจะบอกว่าที่สติแตกไปไม่ใช่เรื่องแปลกเลยครับ เพราะเอาทุกอย่างมาลงเป็นความผิดของเราคนเดียวแบบนี้มันกดดันเกินไปจริงๆ ครับ

อ่าส์ ไปร้านเกะแล้วเจอภาพบาดตามซ้ำเข้าไปอีก ยิ่งกว่าละครน้ำเน่าหลังข่าวเข้าไปอีกนะครับพี่โทน

♤judas♤

นายโทนถึงกับระเบิดอารมณ์ที่สะสมมาตลอดที่โดนกดดัน น่าสงสารโทนมากเลย

tong2929

โทนจะไม่ทนแล้วงานนี้ จริงๆเจอคำแบบนี้ทุกวันแรกๆมันเหมือนตลก แต่พอนานๆเข้ามันไม่ขำ รู้ว่าผิด แต่แดกดันทุกวันก้อไมไ่หวนะ

myfino262903

ของมันถึงเวลามันก้อต้องระเบืดออกมาแหละ ถ้าไม่ใครมากดดัน จริงนะรู้ทั้งรู้ว่ามันผิด แต่มันก้อผลาดไปแล้ว จะมาซ้ำเติมกันทำไหม จะมาช่วยเคลียหรือทำให้มันหนักกว่าเดิม แต่ผมก้อคิดว่าเจ้จ๋าคงมีเหตุผลแหละ

797979

niceanglev

แบบนี้ต้องเคลียร์ให้จบ เจ๊จ๋าน่าจะเข้าใจแล้วว่าโทนรู้สึกยังไง ถ้าเป็นพี่ใหญ่จริงๆ

bangsan

นายโทนลงระเบิดกับเจ๊ทั้งสามคนตูมบะเร่อเลยแล้วจะกับมาสานสัมพันธ์ต่อได้มั๊ยเนี่ย

phu_nun

chipchip

ออกไปหาหมอก่อนมั้ยนายโทน มือหักแล้วยัง สามเจ๊ก็เกินไปนิดนึง

BooM_Za

ใจเย็นครับนายโทน ปัญหาทุกอย่างมันย่อมมีทางออกเสมอแต่บางครั้ง การที่เราอารมณ์ร้อน มันอาจจะปิดกั้นปัญหาทุกอย่างเอาไว้ก็ได้

evilbenz

เข้าใจนายโทนนะครับ บางทีมันก็น่าเบื่อ แซะกันไม่จบไม่สิ้น ต้องการอะไรจากเรานักหนา ขอโทษไปแล้ว รู้สึกผิดไปแล้วตั้งหลายรอบ ยังจะต้องการอะไรจากเราอีก ระเบิดลงสักทีครับจะได้จบๆ ไม่ต้องตามมาคอยแซะกดดันอีก

EDit  :  ดวงตนมันจะเสียใจ ก็ประดังเข้ามาให้หมดจะเสียใจทีเดียว แต่จะทำไงได้มันเป็นงานของสามสาวเค้า

lnw007

โหไวมากขอบคุณครับ

หนักทั้งตอนเลย