ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 59 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 30, 2021, 12:53:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

modena

สงสารอาจารย์ตั้งแต่ตอนแรกๆแล้ว คือดูกเลยว่า 3 สามแก๊งนี้ะยายามแหย่ๆๆเล่น แตืแหย่บ่อยๆ+ขยี้เกินไปมันจะเป็นแบบนี้แปละ

drblackjack

คนพูดอาจจะไม่ได้คิด สต่คนฟังโดนตอกย้ำหลายครั้งก็ทนไม่ไหว สู้ๆครับ

potaeds

เป็นใครก็คงอึดอัดนะเจอแบบนี้ รู้ว่าผิดแต่ที่ 3 คนนี้ทำคือต้องการอะไร

patrict

ระบายออกมาหมดแบบนี้น่าจะคุยกันง่ายขึ้นนะ ระเบิดให้เจ๊ๆ รู้บ้างว่ากรูก็เครียดนะโว้ย 555

tataja

โอ๊ย สงสารนายโทน

อ่านจบแล้ว ทำไมชีวิตมันดราม่าขนาดนี้ เศร้า

pomm99

pankea

เอาใจช่วยให้นายโทนผ่านเหตุการณ์นี้ไปได้ด้วยดีทั้งกับสามเจ๊และสามสาวนะครับ

pm2015

มีอะไร ทำไมไม่เคลียร์กันตรงๆ ก็ดีครับเกิดเหตุการณ์แบบนี้ ทุกคนจะได้ระวังความรู้สึกของแต่ละฝ่ายกันมากขึ้น

Nithiwit Sakfan

spty24

เรื่องเล่าจากอดีตก็เป็นประสบการณ์ที่ให้บทเรียนแก่เรามากมาย ผมที่มาอ่านเรื่องที่ม่านโทนเขียน ผมรู้สึกอินไปบทมี่ท่านโทนถ่ายทอดออกมา ผมรู้สึกได้ถึงความเจ็บปวด อึดอัดใจ ในขณะนั้น และผมก็รู้สึกดีใจที่ท่านโทนผ่านมันมาได้จนมีวันนี้ ผมก็หวัฃว่าผมจะผ่านมันไปได้เช่นกัน ขอบคุณครับ

Paradise

longman_44

winnythepooh