ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 59 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 30, 2021, 12:53:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winpooh

แต่เจ๊จ๋าก็ยังคงเป็นคนที่เข้าใจและหวังดีกับโทนที่สุดแล้วนะ หวังว่าจะเป็นเช่นนั้น

Alan

คือเอาจริง ๆ ตามที่เขียนมา ถ้าเป็นผม มันระเบิดจบไปนานแล้ว โดนต้อนไปต้อนมาเหมือนแมวต้อนหนู ไม่จบเสียที ทำเป็นมีมาดกัน โทนถือว่ามาไกลแล้ว ถึงสุดท้ายความจริงจะจบดียังไง แต่ผมไม่โอเคกับอุปนิสัยของคนในระดับนี้เท่าใหร่...

darkside

hunterkung

เอาแบบนี้ละ หนักไปไม่ไหวต้องบอกต้องระบาย เก็บมาก็มันกดดัน

ทางแยกของชีวิตมาละ  อาจจะจบกับ3สาวจริงๆไปคบกับคุณรุกะก็ได้ 

kookai

น็อตหลุด บทสรุปจะเป็นยังไงนะ อารมณ์นำสติก็คงมีเรื่องที่ท่านต้องสำนึกผิดบ้างแหละ สู้ๆ นะครับ

pp1659

gootum4676

บลูม..ๆๆ..!?!!? โทนระเบิดเป็นโกโก้ครั้น

บางครั้งในบางมุมเป็นผมก็สติแตกเหมือนกันครับถ้าเจอเรื่องแบบนี้
(เข้าใจอยู่นิดนึง)

sunnies

แล้วระเบิดปรมาณูที้เก็บกดมานานหลายปีก็ระเบิดเสียที  ชีวิตต้องเดินต่อไป
จ่ะไปกินเบียร์ก็ยังมีระเบิดอีกไม่ใช่ลูกเดียว4ลูกเลย  ตอนต่อไปมาเร็วๆเลยครับ

Danai Tee

ดูท่านจะได้รับความกดดันหลายอย่างเลยระเบิดลง อย่านี้ต้องระบายจัดหนัก3สาวเกะ

Daniel Dear

ได้ระบายความกดดันที่มีอยู่ออกไปแล้วไม่ว่าผลมันเป็นยังไงแต่ก็สบายใจขึ้นนะโทน

locklock leck

โดนสามประสานกดดันหนักมาก ขอบคุณนะครับมีตอนต่อเนื่องรัวๆเลย

ballzard

เข้าใจอารมณ์เลยครับ เก็บจนทนไม่ไหวก็จะระเบิดมันออก  ::Angry::

เป็นผมคงปล่อยวางกับทุกคนแหละครับเจอแบบนี้

I2ta3ta3