ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชุดรวมมิตรอดีตสาวน้อยผมสั้นกระหรี่ผู้ผ่านKRADORชายมานับไม่ถ้วน

เริ่มโดย vadazaa, กรกฎาคม 01, 2021, 11:57:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vadazaa

โฉมหน้ากระหรี่สาวผมสั้นแสนงามขาวสวยของผม  สมัยนั้นติดต่อกันทาง MSN ผมสนใจ กระหรี่ผมสั้นคนหนึ่ง รับงาน 500 ไม่จูบปาก ไม่ก้น ไม่สด อมถุง ไม่แตกใน ไม่แตกปาก
ในใจยังคิดเลยว่าจะคุ้มไหมวะ 555 ถูกตังดี แต่เรื่องเยอะเหลือเกิน แต่พอดูรูปน้องกระหรี่ผมสั้นในชุดนศ นศจริงๆด้วยนะ เป็นLeaderด้วย
ผมนี่อุทานเลยว่า โคตรน่าYedเลยวะ หน้าตาโคตรน่ารัก (ถ้ามาสมัยนี้เน็ตไอดอลแน่ๆ)
พอเจอตัวจริง โหตัวเล็กสูงไม่ถึง 160 ตัวบางๆ นมเล็ก แต่ขาวและน่ารักมากๆ
เธอดูเป็นกันเอง ถามอะไรก็ตอบหมด ทำไมถึงมาขายตัว กะหรี่ผมสั้นก็ตอบแบบมั่นใจว่าหาค่าขนม
รับงานทุกวันไหม เขาก็ตอบว่าทุกวัน วันละหลายๆรอบ ผมนี่ตกใจสงสัยแม่งโดนจนโบ๋หมดและ
ผมเลยถามว่าโดนถึง100Kuyไหม เธอตอบอย่างมั่นใจว่า น่าจะเกิน
ช่วงแรกๆที่ผมซื้อบริการเธอด้วยเงิน 500  ผมบอกเลยว่า โคตรไม่คุ้ม ดูกั๊กๆ อมKuyแต่ไม่อมสดก็ไม่ฟิน
อยากจูบปากแลกลิ้นก็ไม่ได้ เล่นท่าไม่ได้ด้วย แม่งแค่นอนแหกขาอ้าHeeให้เด้าท่าเดียว แถมเร่งให้เสร็จไวๆ เพราะมีคิวต่อ
(บอกเลยแม่งคิดค่าตัว 500 แบบนี้ โดนตั้งแต่กรรมกร ยาม คนขับสามล้อ คนขับแท็กซี่ แน่ๆ)
ผมนี่เลยแค้นมาก คิดในใจ EDOKนี่ต้องโดนYedสดแตกใน จับถ่ายคลิปให้เป็นนางเอกหนังXให้ได้ สาบานเลย

เมื่อผมจับเธอYedแล้วจะถ่ายคลิป เธอกลับไม่ยอม ยกมือบังกล้องไม่ยอมให้ถ่าย

แต่ผมแอบตั้งกล้องถ่ายสาวน้อยKareeสุดน่ารักของผม
โดยที่เธอไม่รู้เลยว่าเกมส์กามครั้งนี้จะทำให้เธอต้องเป็นฝ่ายก้มหัวให้กับKuyของผม แผนหลอกYedFree

เพิ่มเติม ทุกครั้งเวลาขอYedสด กะหรี่สาวสุดDOKทองจะขอร้องให้ผมดูดเลียHeeโบ๋ๆของเธอก่อน
ดูดไม่พอ ให้ผมเลียแคมลงลิ้นทะแยงเข้าไปในรูHee บางครั้งก็ให้ผมเลียรูตูดให้หน่อย
ที่น่าเจ็บใจคือHeeโบ๋จนเอาลิ้นทะแยงเข้าไปง่ายๆ ก็เพราะแม่งโดนKuyมาก่อน (อยากจะอ๊วก ไม่รู้เวลารับแขกคนอื่น เขาใส่ถุงยางรึเปล่า) แต่ผมก็ต้องยอมนะ ไม่งั้นก็อดโดนโม๊คKuyสดๆ อดYedสดกับEDOKหน้าสวย  55555

เมื่อผมยืนKuyชี้หน้ากุมความได้เปรียบ เธอกลับเมินหน้าหนีกล้อง

ผมเลยจับคางแล้วเงยขึ้นมาพร้อมกับแพนกล้องไปที่ใบหน้าขาวๆของ

เธอฝืนชะตากรรมไม่ได้ เพราะเธอได้เห็นคลิปที่ถูกแอบถ่ายและกลัวโดนจับลงแขก เลยยอมเป็นนางเอกหนังXแต่โดยดี
ผมนี่เอาKuyทิ่มหน้าบอกให้อมKuyเดี๋ยวนี้ สุดท้ายเธอก็ยอมมวยโค๊คแต่โดยดี

หลังจากโม็คได้สักพักเธอก็ร้องไห้กับโชคชะตาที่เธอกำลังจะได้รับ คือ เป็นนางเอกAV แล้วก็กระหรี่Heeฟรีให้ผม

นางเอกของผมต้องอวยคมสุดความสามารถ ด้วยการใช้ริมฝีปากและลิ้นลงที่Kของผมอย่างเสียวกระสัน
จนน้ำของผมแตกคาปากของเธอ เธอทำได้แค่เอามือดันตัวผม แต่เพราะผมใช้มือกดหัวไว้
เธอจึงทำได้แค่เสียงอู้ๆอี้ๆ เมื่อผมกระฉูดน้ำกามจนหมดและพอใจกับผลงาน
ผมจึงปล่อยเธอ และเธอก็สำลักและคายน้ำกามออกมาล้นปากไปหมด

หนูฝึกโม็คKuyกับแครอทแล้วคะ รับรองเสียวหัวแน่ๆ

แล้วเธอก็ใช้ปากกับลิ้นของเธอมวยโค๊กให้ผมอย่างสุดความสามารถ เพื่อหวังว่าถ้าผมน้ำแตก
จนKuyเหี่ยวหมดแรงคาปากเธอ

จนน้ำของผมแตกคาปากของเธอ เธอทำได้แค่เอามือดันตัวผม แต่เพราะผมใช้มือกดหัวไว้
เธอจึงทำได้แค่เสียงอู้ๆอี้ๆ เมื่อผมกระฉูดน้ำกามจนหมดและพอใจกับผลงาน
ผมจึงปล่อยเธอ และเธอก็สำลักและคายน้ำกามออกมาล้นปากไปหมด

Kของผมกับไม่ยอมสงบ มันยังแข็งพร้อมจะตำรูเธอทุกเมื่อ
ผมผลักเธอลงบนเตียง ผมค่อยๆบรรจงแทงKสดๆเข้าไปในHeeของเธอ ด้วยความสะใจ
พร้อมกับเสียงหวานๆที่หวาดวิตกว่า "ทำไมไม่ใส่ถุงยาง ไม่อยากท้องงงงงง"
ผมไม่พูดอะไรทั้งนั้น ตั้งใจจะYedให้HeeพังคาKกันไปเลย

ผมกระแทกHeeของเธอไม่ยั้งอย่างเมามันส์ ร่างขาวๆอันบอบบางกระเด้งไปมา
พร้อมกับหน้าตาอันบิดเบี้ยวของเธอ ด้วยความเจ็บและเสียว
เสียงเนื้อชนเนื้อดัง ปั๊กๆๆๆๆ และมีเสียงโหยโหนตลอดว่า เบาๆ โอ้ยยย เบาๆๆ ไม่ไหวแล้ว

ผมหยุดกระแทก แล้วถามกับเธอว่า ขอแตกในได้ไหม เธอขอร้องด้วยเสียงหวานๆด้วยความกังวลว่ากลัวท้อง
ผมเลยจับเธอกระแทกแรงๆ พร้อมพูดกับเธอว่า ได้เลยอีKaree ปั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ

กระแทกจนกลั้นไม่ไหว ผมถอนKออกมาค่อมหน้าเธอ พร้อมตะโกนว่าหันหน้ามา
พร้อมกับกระฉูดน้ำกามขาวข้นเต็มหน้าของเธอด้วยความสะใจ
ส่วนเธอนอนหายใจรวยรินด้วยความเหนื่อยและสีแหบ
พร้อมกับวีดีโอที่ถูกกระทำชำเราอย่างเมามันส์

สุดท้ายเธอก็ต้องกลายเป็นตุ๊กตายางมีชีวิตนอนโก่งตูดแบะHeeรอรับการกระแทกของผมต่อไป ป๊าบ ป๊าบ ป๊าบ ป๊าบ ร้องเหมือนหมาเลย

หลังจากโดนKuyกระทุ้งปากเสร็จ ผมก็สั่งให้นอนถ่างขา เธอก็ยอมทำแต่โดยดี

ผมสั่งให้นอนโก่งตูดแอ่นHee เธอก็ให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี เพราะถ้าไม่ทำตาม เธอจะโดนลงแขก 55+

ผมจับKuyของผม แทงเข้าHeeอย่างแรง จนเธอสะดุ้งเฮือก ร้องโอ้ยยยยยยย อย่างดัง

น้ำกำลังจะออกแล้วว้อยยยยยยยยยย อัดเต็มกำลัง
กระหรี่สาวผมสั้นทำได้แค่นอนฟุบโก่งตูดรับการYedอย่างเดียว

ผมตะโกนว่า Eดอกกูแตกแล้วว้อยยย เธอถึงกับร้องขอว่า พี่อย่าาาา อย่าาาาแตกในนะ
ผมไม่ฟังที่เธอพูด กระฉุดน้ำกามขาวข้น พร้อมกับอัดKuyจนสุดนอนทับเธอเพื่อไม่ให้เธอดิ้นหนีได้

สภาพกระหรี่ผมสั้นสุดสวย ต้องยอมเป็นทาสKuyยอมเป็นนางเอกหนังX Yedสดแตกใน อยากจัดท่าอะไรห้ามขัดไม่งั้นโดนจับลงแขก

สุขี สุขัง สุขคารู

สุดท้ายเธอทำได้แค่ นอนฟุบร้องไห้น้ำตาไหลริน เพราะน้ำกามที่พุ่งกระฉุดเข้าไปนองเต็มรูHeeไปหมด

สีหน้า หน้าตาเวลาโดนKuyกระแทกHee เป็นแบบนี้แหละ เจ็บHeeไม่พอ เจ็บใจด้วยโดนYedฟรี เป็นนางเอกหนังXอีก

หลังจากกระแทกHeeกระฉึดน้ำกามใส่กระหรี่ผมสั้นสุดสวยจนเบื่อ ชีวิตก็ได้ไปเจอกระหรี่ที่อมKuyเก่งที่สุดที่เคยเจอมา

ท่าไหนๆอีกระหรี่Dokทองจัดได้หมด

55555+ ยอมถึงขนาดยกขารอให้เสียบKuyเลยนะ ใช่สิยอมโดนKuyเดียว ดีกว่าเจ็บHeeเพราะหลายKuy

อีDokนอนโก่งตูดแอ่นHeeแคมปริ้นๆให้เลีย  ใครสนใจบ้าง

รีวิวYedตูดกระแทกKuyให้หนัก​
]https://www.i-vdo.info/v/8zi081mm4300

รีวิวYedHeeกระแทกKuyให้หนักๆ
https://www.i-vdo.info/v/ldexjxi54432

ใครได้ดูรีวิวYedกระหรี่สาวน้อยผมสั้นสุดห้าวของผมแล้ว ช่วยวิจารณ์ด้วยนะว่า แหล่มไหม Yedเบาไปไหม หรือถ้าได้จัดกับอีกระหรี่นี่จะทำอะไรบ้าง

โพสต์หน้าเมียสุดที่รักโดนของหลวง ชู้สุดที่รักของเมียผมพร้อมคลิปวีดีโอจัดหนักจัดเต็ม ทั้งรูปทั้งเสียงบอกเลยว่าDokทองชัดๆ

รีวิว คลิปเมียผมยอมเป็นนางเอกหนังXให้ชู้มันจัดหนัดจัดเต็ม

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ipeee612

N@NNz

" "

snake22

cyborg0011

ผมสั้นน่ารัก หุ่นยังไม่ยับนัก แต่ส่วนล่างที่ดูหนักพอดู ยังท่านทำก็สมควรครับ