ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 28

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กรกฎาคม 03, 2021, 12:36:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gritkin

พบคนหึง+อิจฉา 1ea แบบนี้ต้องไม่ยอมนะครับ 5555

ryu

รุกะช่างเป็นคนน่ารักเสียจริงๆเลย
เจ๊หมิวชิดขวาไปเลย

นั่นแน่เจ๊หมิวคิดแค่จะแกล้งหรืออยากทำโทนจริงๆ555
พิษรักแรงหึงอิอิ

bossbellbest

วัธน์กวี

เจ้หมิวเริ่มจะหึงรุกะหรือเปล่าแบบนี้

Evolution PK

รุกะมาทีหลังแต่ดูเหมือนกล้าเปิดเผยกว่าใครเลย  ยกเว้นยัยปีศาจน้อย  น้องแก้ม

pddy2545

เหมือนรุกะจะแอบเนียนๆจองตัวโทนกันท่าพี่หมิวเลยนะ แต่พี่หมิวนี่หึงหนักมาก แต่แค่ไม่แสดงออกนอกหน้าเท่านั้น

แต่โทนนี่จะโดนพี่หมิวกินตั้งแต่แรกๆเลยนะเนียะ

จรัญ บุญชู

ระวังจะเข้าตำราใกล้เกลือกินด่างนะครับเจ๊

Titanจู่โจม

1819

รุกะนาง ละมุน ใส่ใจ รายละเอียด ดี แถมมีความมุ่งมันมาก   ใครจะเชื่อจะรอฮีโร่ โทนถึงหลายปี กว่าจะได่บอกความจริง   เจ้หมิวก็ยัง ขี้หึง งอแง เหมือรเดิม  แต่ยังไม่เพิ่มเลเวลเป็น จอมมารนางพญาเหมือนเกะ
editเนี้ย ๆๆ  เจ้หมิว รุกแบบนี้ ยั่วแกล้งโทนแบบนี้    พอสภาคเกะ มีไรกัน โบยให้โทนคนเดี่ยว เห้อออ ทำอะไร ไม่คิดถึงความรู้สึกคนอื่นเลย
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

ฟฟหหฟฟ ลลงงลล

John Snoww

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

สวย หวาน นิสัยดีขนาดนี้ทำไมเจ้าโทนถึงจำรุกะไม่ได้กันนะ เจ๊หมิวก็แอยหึงโทนนิดๆเรื่องรุกะสงสัยหน่อยๆเรื่องเจ๊เตย หล่อจริงๆพ่อคาคาชิมีแต่สาวๆมาชอบเนี้ยแต่ตัวเองกับมึนๆไม่รู้เรื่องรู้ราว

singkanong

wink

หึงอ่ะสิเจ๊อิอิ แบบนี้แหละน่าปากไม่ตรงกับใจ

sunnies

55อยากถามจังเลยอย่าว่ากันน่ะครับเคยเอยขอโทษโทนบ้างมั้ยครับ