ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 28

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กรกฎาคม 03, 2021, 12:36:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nattapon Saithong

อ่านตอนนี้แล้วอยากอ่านตอนเชียงใหม่ต่อเลยครับ

axolotss

รุกะคือคนที่เข้าใจคนอื่นน่ารักมากหลงรักตัวละครตัวนี้แล้วนะ

n_neng

ทำไมพี่หมิวถึงไม่เข้าใจนายโทน  ทั้งๆที่รู้จักมาก่อน รุกะ  แล้วเมื่อไหร่จะเข้าใจ ลองเปิดใจคุยกันเลยดีไหม ครับ

kodzilla

ทำไมใจมันเชียร์รุกะมากกว่าเจ๊หมิวนะ หมั่นไส้เจ๊มากเลย

××Mon××

สาวสวยคงจะหึงนายโทนใส่สาวสวยอีกคน รุกะนางคงปลื้มตั้งแต่ตอนนี้ล่ะ แต่นายโทนของเราดันจำไม่ได้ซะงั้น รีบกลับมาปลอบโทนซะ ตอนนี้ในโอเกะ กำลังดิ่งหนักเลย

weeraj

รุกะนี่เป็นผู้หญิงสวยนิสัยดีน่ารักมากๆนายโทนน่าจะชอบแบบนี้

ovident

รุกะเข้าใจน้องโทนมากมาย เป็นห่วงเป็นใย ส่วนหมิวอะ เอาแต่บ่นโทน ชอบก็บอกมาไม่งั้นจะเสียไปนะ 55555555

pd19811983

รุกะน่าจะชอบโทนนะครับ ทำให้เจ๊หมิวหงุดหงิดใจได้ ดูสิว่าโทนจะไม่ยอมมองหน้านางเลยหรือเปล่า จึงจำนางไม่ได้ในตอนร้านเกะ

Tonnnn1249

รุกะ.นี่ใช่นางเอก.. ป่าวคับ

thongdaeng_skk

หมิวคิดอะไรกับนายโทนเนี่ยถึงรู้สึกเหมือนหึงนายโทน

longman_44

รุกะแอบปรื้มมาตั้งนาน นายโทนดันไม่สนใจมองเลย

thongdaeng_skk

ทิ้งท้ายให้คิดอีกแล้วว่าพี่หมิวจะแกล้งน้องโทนให้หัวใจวายถึงแค่ไหน

boy2516

บอกไม่คิดรัยแต่ที่ทำนี่เหมือนหวงอ่ะ

marco35

รุกะแอบชอบโทนตั้งแต่ที่ปายแต่โทนไม่มองรุกะเลย เจ๊หมิวก็ตกหลุมรักเจ้าโทน

readder

รุกะเป็นสาวหวาน หมิวเป็นสาวซึน