ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 5 ตอนที่ 60 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 05, 2021, 12:30:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lnw007

เย้ในที่สุดก็มา ขอบคุณครับ
โคตรมันโคตรเท่ โคตรชอบนิสัยโทนเลย ไม่ต้องแคใคร  เรามีแรงทำงานหาเงิน ไงก็ไม่อดตาย

Slave

gritkin

ตอนนี้ก็หนักหนาสาหัสอีกตอนเลยครับ ต้องบำรุงตับกันยาวๆเลยครับ

warpzone

งานดราม่ามาเต็ม เก็บไว้นานระเบิดมาทีน่ากลัวมากกว่าพวกที่ชอบโวยวายนะครับ (เป็นเหมือนกัน)
ค้างยิ่งกว่าเก่า ครับต้องมาต่อโดยด่วนครับ

locklock leck

ton29048

โห ทำไมช่วงนี้ งานเข้า โทน มากขนาดนี้ ผ่านมาได้ยังไงเนี่ย

err

ยังจมดิ่งไม่หยุดเลย   ถ้าจะมีคนช่วยพยุงให้ลอยขึ้นมาได้คงเป็น สาวสวยคนนั้น   รุกะ

sunnies

จบไม่สวยเลยก็น่ะครับถึงเวลามันจ่ะระเบิดออกมาก็ต้องมีคนเจ็บคนตายกันบ้างล่ะครับ

มีคนมาให้ระบายอารมณ์แล้วน่ะครับหนึ่งรุมสี่คงจ่ะเจ็บมิใช่น้อย

Manoptana

นายโทนมีบทเด็กเกเรด้วย หัวหน้าเตือนให้แยกเรื่องส่วนตัวกับงาน2-3รอบแล้ว ยังลดไม่ลงอีก เพื่อนก็เตะ เหมียวก็โดน ส่ายไปรอบตัวเลย งานนี้นายโทนยังจะแก้ไขได้ไหมนี่ หรือว่าต้องมีคนมาโอ๋หน่อยถึงจะยอมรู้ตัว
   ชักจะเละเทะแล้วงานนี้ ถ้ามีลุยแล้วต้องขึ้นโรงพักละก้อ พี่แมนจะช่วยไหวไหม  หรือเป็นการเดินเรื่องนายโทนไปเก็บตัวแดนไกล...คุณรุกะเหรอ

Au Nanma

petergg

อะไรกันครับเนี่ย

pliwds

โอย ดิ่งๆดาร์คๆ มาสามตอนแล้ว คนอ่านเครียดตามเลย

เรื่องเยอะเกินไป โล๊ะทิ้งหมดเลย ทั้งทีม 3สาว ทีมพี่สาว ... พอพักผ่อนไม่เพียงพอ ร่างกายต้องการการปะทะ

ไม่มีใครตั้ง fandom ให้ รุกะ เลย นางน่ารักขนาดนั้นผ่านไปได้ไง

จุดแตกหักของแม่เสือดาวจบแบบนี้ FC นาง ร้องระงบแน่เลย