ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 5 ตอนที่ 60 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 05, 2021, 12:30:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

note_ut

ดราม่าเข้มข้นเหลือเกิน ขอเชียงใหม่ปลอบขวัญซัดตอนนะครับ

Punksmanonhell

อารมณ์​ดิ่งมากเลยนายโทน เจอแบบนี้ใครๆก็ควบคุม​อารมณ์​ยาก​

1305kk

มันต้องมีซักช่วงของชีวิต
ที่มรสุมมันจะโถมเข้ามาพร้อมกัน

patrict

tha.soundman

พอจะบทดราม่าเนื้อหาเข้มขันดี ได้อารมณ์ไปอีกแบบ แต่ว่าโทนไม่รักเจ๊แล้วหรอไง

ัuffa555

"สุดท้ายเราก็ตัวคนเดียว" เป็นความรู้สึกนี้เลยครับ  ดิ่งแต่คนที่หวังพึ่งก็ไม่ได้เป็นอย่างที่คิด  มันมองหาใครไม่เจอเลยจริงๆ  ::Orz::

Otaza

Dark กว่าอีก ดิ่งในอารมณ์ เหมียวยังดึงกลับมาไม่ได้ ใครดีล่ะ คนเดียวที่ดึงกลับมาได้ พ่อแม่พี่แมนไง

Chere Mat

::Horror:: เทพโทนต้องระงับสติอารมณ์บ้าง อย่าเอาเรื่องทุกเรื่องมายำกันมันก็เลยสติแตกครับ

Ebola_kawity

เอาจริงๆ ถ้าเป็นหนังสือผมก็ยอมซื้อนะ 555555 รู้สึกอินตามมาก ยังไงก็เป็นกำลังใจนะครับ ยังรอคอยติดตามเสมอ

wawer nakorn