ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 5 ตอนที่ 60 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 05, 2021, 12:30:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kookai

ตอนนี้นายโทนโดนบททดสอบชีวิตที่หนักมาก พยายามนะครับ คิดแบบมีเหตุมีผลแทนการใช้ความรู้สึกช่วยได้เยอะครับ

saranchai

เข้าใจเลยว่าคนที่โดนกดดันมาตลอดพอมันระเบิดออกมาก็จะรุนแรงน่าดู บางทีการกดดันมากเกินไปใช่ว่าจะส่งผลดีต่อจิตใจผู้ที่ได้รับความกดดันนะ อ่านตอนนี้ดิ่งหนักมากจริงๆ นึกว่าตอนที่แล้วดิ่งมากละมาตอนนีั้คือน้ำตาจะไหลฮืออออออ

exelier

โหวววว เปิดเรื่องมาเดือดจัดเลย ดราม่าสุดๆ สนุกครับ มันต้องแบบนี้ ครบทุกรส

AssSin01

Nu metal

กลับมายากแล้วแบบนี้ จะดิ่งลงไปได้ลึกถึงแค่ไหน แล้วจะคิดกลับตัวได้ตอนไหน ? ใครจะพาโทนกลับมาได้ ??

โหยยยย  ดิ่งไปเป็นปีๆ อะ แบบนี้

chapter11

สะสมมานานจนระเบิดอารมณ์มาสินะครับ ตอนนั้นคงจะดิ่งมากๆ

exelier

สรุปตอนนี้ เป็นเรื่องแนวแอคชั่นไปละครับ จัดมันให้หมด ไม่ต้องสนใจ เอาให้เละ ขอให้ตอน61มาไงๆครับ ใจจะขาด

mapigclub

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
จะมาปรับความเข้าใจ หรือว่ามาซำ้เติม หรือว่ามาทำร้ายร่างกายกันแน่เจ้ๆๆ  ฮือฮือฮือ

thana7

noojane

หนักเลยตอนนี้ ดราม่าหนักมาก ยิ่งตอนท้ายยิ่งไปกันใหญ่นี่ยังไม่ได้เคลีนกับ3สาวอีกนะ