ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 5 ตอนที่ 60 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 05, 2021, 12:30:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Samart Phowongphailert และ 1 ผู้มาเยือน กำลังดูหัวข้อนี้

evilbenz

แย่แล้ว นายโทน เข้าโหมดดิ่งเต็มตัวเลยครับ น่าเห็นใจนะครับ เจอแบบนี้ถ้าจิดใจไม่เข็มแข็งพอน่าจะเครียดตายเลยครับ  นึกว่าตอนนี้จะคลี่คลาย กลายเป้นว่าหน่วงกว่าเดิมอีก

Edit : ดีแล้วที่ห้ามใจไม่อ่านเมื่อคืน ดราม่าหนักกว่าเดิมอีก ระเบิดลงแบบนี้จะกลับไปทำงานอีกได้เหรอครับ พี่จ๋านี่อารมณ์เย็นมากเลยนะครับ ดาวนี่ยังไง แฟนเก่าเรียกว่าแฟนไม่ปฎิเสธด้วยคืนดีกันจริงเหรอเนี่ย และสุดท้าย 4 - 1 ก็มาดิครับ เทพโทนไม่ได้กล่าว กูกล่าวเอง 555+

ballnakrab

ดราม่ายาวไปอีก2-3ตอนเรื่องของ3 สาวทำให้ช็อตเจอเรื่องIเจ้เครื่องพังสงสารสโทน ::Orz::

Iscore

ขอบคุณครับ เป็นตอนที่หนักอีกตอนที่เทพโทนต้องแบกรับจากสามเจ๊มาเจอสามสาวแบบนี้เจอเข้าไปก็เก็บทรงไม่อยู่เลยเทพโทนตั้งสติให้ดีเทพโทนเดี๋ยวก็เช้าแล้วเอาใจช่วยระยะทางยังอีกยาวไกล
#ชวงนี้เทพโทนจิดตกหนักมากมานอนเล่นเกมข้ามวันเลยออกไปหาเบียร์กินก็ยังมามีเรื่องกับแฟนเก่าดาวอีกจะสี่หนึ่งเลยเทพโทนจริงๆ

livpool

darkside

สงสัยเป็นช่วงคืนดอกเบี้ยทบต้น  ที่ยืมแต้มบุญไปล่วงหน้านะ

ถ้าในการ์ตูน  อาจารย์ คงสั่งให้ไปนั่งใต้น้ำตก  ฝึกจิต ให้เย็นลงกว่านี้

nayhoylod

neimuchan

ระเบิดตัวเองใน 3 2 1 ......

ไอ้นี่ดวงซวยชิบหาย อยู่ดีๆเข้ามาให้คนกระทืบแก้เครียด -*-
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

phu_nun

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: puretank เมื่อ กรกฎาคม 05, 2021, 12:34:16 ก่อนเที่ยง
มาแล้วๆ รอบนี้ดราม่าหนักๆยาวๆเลยนะครับ
............
นับ 1 2 มังคุด แล้วบวกเลยครับ
โทนกำลังหงุดหงิด หาที่ระบายอารมณ์

spty24

เหยดดดดด โคตรดาร์ก ใจเด็ดสุดๆ จะว่าไปท่านโทนตอนนั้นก็เหมือนคนที่นอยด์ไปหมด นอยด์ทุกอย่าง ที่จะมีความคิดแบบนั้นก็ไม่แปลกหรอกครับ
ว่าแต่ว่าเห็นขึ้นรูปคุณรุกะ สงสัยมีทีเด็ดท้ายเรื่อง555

yai79

Baby_trex

อยากรู้ว่าโทนยังจะต้องเผชิญกับอะไรอีกกว่าจะถึงตอนจบ อยากให้ตอนต่อไปมาเร็วๆนี้มากครับ