ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 5 ตอนที่ 60 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 05, 2021, 12:30:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

outsider

บรรยากาศแบบนี้ ทำนองเพลงลอยขึ้นมาในหัวเลย ปลายทางที่ฉันรอเธอ ที่สุดก็จบตรงนี้..... 5555 ดูเหมือนเศร้านะ แต่ไม่เชื่อว่าระหว่างสามสาวคงไม่จบง่ายๆแค่นี้แน่

harajugo

นายโทนน่าจะเม็นไม่มา วีนไปซะทุกอย่าง ระเบิดต่อเนื่องรัวๆ

ga_mes

newblogspot

ผมอาจจะไม่เคยมีประสบการณ์แบบโทน ก็เลยยากจะเข้าใจ
บางครั้งก็โคตรงงเลยนะครับว่าจะยอมอะไรขนาดนั้น

niceanglev

วันนี้โทนมาแบบหดหู่สุดชีวิตเลย แต่เรียลริตี้ ของจริงชีวิตจริงๆเลย ที่ผ่านมาเหมือนฝันตื่นหนึ่งแล้วตื่นมาเจอความจริงที่ว่า ผู้หญิงทุกคนที่รุมล้อมมีปัญหาทุกคน แล้วโทนก็เก็บกดรับเอามาทุกอย่าง 

lindor

ขอบคุณสำหรับตอนนี้ครับ ชอบที่สุด กำลังอยู่ในฟีลนี้เหมือนกัน ผู้ชายมันต้องมีศักดิ์ศรี อ่านแล้วฮึดเลย

h-man

ที่สะสมมาทั้งหมดคงถึงจุดพีคแล้วสินะ

หวังว่าหลังจากวันนั้น นายโทนจะผ่านพ้นได้ด้วยดี

pddy2545

เข้าใจความรู้สึกเลย เวลาตอนเราดาวน์ก็ดันมีเรื่องเจ้ามาพร้อมกันหลายเรื่องจนรู้สึก Failed เลย จนถึงจุดที่คิดว่าช่างแม่ง ไม่เอาอะไรอีกแล้ว แต่มันก็แปลก พอทิ้งระวะเวลาไปพักนึง เรื่องมันดันคลี่คลายไปเอง มันที่ทางให้เราออกจากจุดมืดตรงนั้น

samajidto

keatmano

ช่วงนี้เป็นตอนที่เหล่าสาวๆ เจอหนุ่มที่กำลังน้อยใจชะตา สมเพช ตัวเองอย่างหนัก ฟางเส้นสุดท้ายบนหลังอูฐ