ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลองสวิงกิ้งกัน 3 คน โอ้ววว ไม่น่าเชื่อเลยว่าเสียวขนาดนี้ copy

เริ่มโดย aaron88, กรกฎาคม 05, 2021, 01:31:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aaron88

สวัสดีครับ ผมมีชื่อว่าบุญครับ อายุ 32 ปี ทำงานเป็นวิศวกรอยู่ที่บริษัทเอกชนแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯ พอดีเปลี่ยนงานใหม่มาทำงานอยู่ที่กรุงเทพได้ประมาณ 2 ปี แล้วครับ มีเมียแล้วครับ เธอเป็นพนักงานบัญชี อายุ 28 ปี เรามาเจอกันที่บริษัทนี่แหละครับ ผมกับเมียชื่นชอบเซ็กส์มาก เรามักจะเย็ดกันเป็นประจำ เรียกได้ว่าเป็นมวยถูกคู่เลยก็ว่าได้ ทุกครั้งที่เข้าบ้านเราจะไปอาบน้ำด้วยกันเย็ดกันจนเสร็จในห้องน้ำ ก่อนออกมาทำอะไรกินกัน และเย็ดกันก่อนนอนทุกวันเลยครับ เป็นแบบนี้ทุกวันจนในช่วงหลัง ภรรยาผมเธอเริ่มเปลี่ยนไป เหมือนจะไม่ค่อยมีอารมณ์เท่าไหร่นัก ผมจึงถามเธอไปตรงๆ ว่า ทำไมเป็นแบบนี้ล่ะ เธอบอกว่ารู้สึกเบื่อ ทำแต่เดิมๆ ซ้ำๆ ทุกวัน ไม่เบื่อบ้างหรอ ผมก็เก็บมาคิดแล้วยอมรับเลยครับว่าเครียดมาก

จนวันนึงไปนั่งกินเหล้ากับเพื่อนสมัยเรียนมหาวิทยาลัย เพื่อนผมเห็นผมเครียดๆ จึงถามผมว่าผมเป็นอะไร เกิดอะไรขึ้นบอกได้นะ ผมจึงเล่าให้เพื่อนฟังครับ เพื่อนผมก็หัวเราะออกมา แล้วพูดว่า เฮ้ยย เรื่องธรรมดาๆ เวลาเย็ดกันไปนานๆ ก็แบบนี้แหละ คนเราก็ต้องมีเบื่อๆ กันบ้าง เป็นธรรมดาอยู่แล้ว ก็ต้องหาวิธีทำให้เซ็กส์มีความสุขยิ่งขึ้น ผมก็สงสัยก็ถามมันไป "กูควยทำยังไงดีวะ ถ้าเป้นมึงจะทำยังไง" เพื่อนผมตอบกลับมาว่า ถ้าเป็นกูอะกูจะพาเมียไปหาความสุขแบบใหม่ว่ะ เมียกูก็เป็นกูก็พาไปจัดบ่อยๆ 5555+  ผมงงมากเลยถามเพื่อนต่อไปว่า แล้วมึงทำยังไงวะ เพื่อนผมก็บอกว่า สวิงกิ้งไงวะ มันช่วยทำให้เซ็กส์ของมึงกับเมียตื่นเต้นนะ กูบอกเลยว่าโคตรเสียวปลุกอารมณ์ยิ่งดีมาก หลังจากแยกย้ายกับเพื่อนวันนั้นผมก็เลยวางแผนจะจัดหนักกับเมีย โดยได้เปิดใจคุยกับเมียตรงๆ เมียผมก็บอกว่าอยากจะลองดูถ้ามันทำให้เซ็กส์ดีขึ้นได้ ผมได้ชวนเมียไปกินเหล้าที่บ้านเพื่อนคนเดิมครับ เพราะวันนี้เมียมันพาลูกไปต่างจังหวัดพอดี ทางสะดวก ดูมันก็จะตื่นเต้นมาก เพราะเหมือนมันอยากจะเย็ดเมียผมน่าดู เมียผมหุ่นดีครับ นมใหญ่ ตูดใหญ่ ใครเห็นก็อยากเย็ด

ผมก็กินเหล้ากันครับ และคุยอะไรไปเรื่อย ผมให้เพื่อนผมไปนั่งข้างๆ เมีย พอมันเริ่มเมา เหมือนว่ามือไม้มันจะอยู่ไม่สุขเท่าไหร่ เริ่มกอดเมียผม หอมแก้ม จับนม ตามภาษาผู้ชายทั่วไปนั่นแหละครับ แต่เมียผมเหมือนจะเริ่มเงี่ยนแล้วเมื่อดูจากหน้าตา ทำท่าเคลิ้มมาก และโต้ตอบเพื่อนผมด้วยนะ เพื่อนผมล้วงหีเมียผมก็จับควยคืน และหัวเราะพูดคุยกันอย่างสนุกเลยครับ แต่น่าแปลกตรงที่ผมไม่หึงเลยครับ แต่กลับเงี่ยนมากขึ้น ผมเริ่มทนไม่ไหวอีกต่อไป จึงเข้าไปกระซิบเพื่อนผมในตอนที่เมียผมไปเข้าห้องน้ำ บอกว่า มึงเย็ดเลย เพื่อนผมได้ฟังดังนั้นพอเมียผมออกมาจากห้องน้ำก็ชวนเมียผมเข้าไปในห้อง เมียผมก็เดินตามไปแบบไม่รอช้า อาจจะเป็นเพราะเธอเมาแล้วด้วย เลยเงี่ยนมากสักพักผมก็แอบเดินตามเข้าไป เห็นภาพเมียผมกำลังโดนเลียหีเลย เพื่อนผมมันลิ้นวัยมาก เน้นไปที่เม็ดแตดจนเมียผมร้องครางเสียงดังด้วยความเสียว โอ๊ยย หนูเสียวนะพี่ พี่จ๋า หนูเสียวค่ะ เพื่อนผมก็ยังไม่หยุดแต่ยิ่งเลียหีแรงขึ้นเรื่องๆ ผมเห็นภาพแบบนั้นต่อหน้าต่อตาเริ่มทนไม่ไหว เลยเดินไปข้างๆ เมียผม จับควยให้เมียผมอม เมียผมทั้งดูดทั้งอม ผมนี่ไม่ได้เสียวแบบนี้นานแล้วในช่วงหลัง

แต่ดูเหมือนวันนี้เมียผมเธอจะเงี่ยนเป็นพิเศษครับ เพื่อนผมเริ่มเย็ดเธอเอาควยแทงหีด้วยความเร็ว จนเมียผมดิ้นไปมา สักพักเธอก็ร้องกรี๊ดเสียงดัง เพราะเสร็จแล้วนั่นเอง บอกเลยนะครับว่าวันนั้นเราสวิงกิ้งกันยันเช้าครับ ตั้งแต่วันนั้นทุกครั้งที่มีโอกาสผมจะพาเธอไปสวิงกิ้งด้วยตลอด เธอก็ดูเหมือนจะติดใจมากเลยล่ะ ผมบอกจริงๆ นะครับ วิธีนี้ได้ผลดีมาก ใครอยากเสียวต้องลองครับ

Twitter: https://bit.ly/3gXblQl
IG: https://bit.ly/35N0iT9

bluesky11

อืม เป็นวิธีที่เปลี่ยนรสชาติได้ดีนะครับ โชคดีที่เจอคนชอบเหมือนกัน ขอบคุณที่แบ่งปันครับ