ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มะเขือเปาะ บทประพันธ์”สุนทรีย์“ ตอน ๘-๑๓ (จบ) copy

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 07, 2021, 12:55:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

มะเขือเปาะ   บทประพันธ์"สุนทรีย์" ตอน ๘-๑๓ (จบ)

มะเขือเปาะ

บทประพันธ์ของ-- สุนทรีย์
ก็อปปี้มาเมื่อ February 1 2007 at 7:51 AM

มะเขือเปาะ 8

ตอนสาย พี่ปิ่นปลุกผม บอกจะติดรถไปมหาลัยกะลุง บอกให้ดูน้องปลาด้วย ไม่สบายเห็นว่าปวดท้องนอนซมอยู่ ผมคิดในใจ พี่ปิ่นกะลุงคงไปหาที่เอากันตอนนอกบ้าน ผมเก็บมุ้งให้ น้องปลานอนขดอยู่ในผ้าห่ม ผมเปิดผ้าห่มออกแบบไม่ได้ปลุก อ่า นอนไม่นุ่งอะไรเลย งงอ่ะ? ไม่รู้ว่าลุงลุกมาทำไรอีกหรือเปล่า? ช่วงผมหลับไปแล้ว ผมจับแก้มก้นน้องปลา แกลังทำปลุกแต่นอนเงียบ เลยลองแง้มแก้มก้นดู อ่า..รูก้นแดงซะ แสดงว่าลุงลงมาเอาอีกรอบแน่ๆ เมือกยังกรังตรงง่ามขา ผมงงว่าลุงเอาแรงมาไหน คืนนึง4-5ครั้ง ผมห่มผ้าแล้วปล่อยให้น้องปลานอนต่อ พอตื่นมาเกือบสิบเอ็ดโมง อาบน้ำกินข้าว เห็นนั่งล้างจาน ฮัมเพลง แสดงว่าสนุกมากกว่าเจ็บ ผมเดินไปยืนข้างๆ ถามว่าไหนบอกว่าป่วย น้องปลาบอก "เปล่า แค่ปวดท้อง ตอนนี้หายแล้ว"

ผมบอกให้ปลาไปเก็บที่นอน2ห้องข้างบน ผมถูบ้านอยู่ เห็นน้องปลาขึ้นไปเงียบ ผมเดินขึ้นไปดู น้องคว่ำตีขาเล่นไปมาบนเตียงนอนพี่ปิ่น กางหนังสือโป๊ดูแบบอารมณ์ดี ผมรีบไปอาบน้ำ ตอนอาบน้ำควยมันแข็งซะ นึกถึงท่าที่ลุงเอาพี่ปิ่น+น้องปลาเมื่อคืน ผมอยากลองของน้องปลามาก ผมนุ่งขาสั้นไม่ใส่ชั้นใน เดินขึ้นไปหาน้องปลาบนบ้าน น้องปลาชันขาล้วงมือลูบร่องหีไปดูรูปไป ท่านั่งขย่ม ผมย่องไปข้างหลัง ถาม "ทำไรอยู่?" น้องปลาสะดุ้งเฮือก บอกเปล่า ผมบอก "นี่ไง ดูไรอยู่?" น้องปลาบอกเห็นมันเปิดอยู่เลยนั่งดู ผมบอกขอดูด้วยดูด้วยกัน น้องปลานั่งเงียบแต่ดู ผมถามน้องปลา "อยากจับของพี่อีกมั้ย?" น้องปลาพยักหน้า ผมจับมือน้องปลามากำควย รูดช้าๆพอหัวแดงโผล่ น้องปลาบอก "ควยของพี่แดงจัง เจ็บมั้ย?" ผมบอกไม่ ปลาบอก "ของผมมีน้ำแบบในหนังสือมั้ย?" ผมบอกมี

น้องปลาบอก "ได้ยินเขาว่ากัน ถ้ากินน้ำหรือเอามาทาหน้าแก้สิวได้" ผมบอก "น่าจะจริง น้าอุ่นเคยมาขอของพี่กิน ตอนที่ปลาไปเห็นนั่นแหละ" ปลาบอก "ปลาขอกินด้วยนะ" ผมพยักหน้าแล้วรูดกางเกงลง ตั้งเด่ หัวแดงเลย น้องปลาก้มหน้าลงไป แล้วบอก "ต้องทำแบบน้าอุ่นมั้ย?" ผมบอกใช่ๆๆ น้องปลาอมตรงปลายแล้วดูดลงมาเหมือนไม่เคยทำ ผมบอกให้ปลาดูดแบบไอติม ปลาดูดแล้วก็ดึงขึ้นจนหลุดดังจ๊วบบบบ มันยิ่งแข็งใหญ่เลย พอผมบอกปลาว่าถ้าให้ผมเลียของปลาน้ำมันจะออกไวขึ้น ปลาบอก "เลียตรงนั้น พี่ไม่เหม็นหรือ?" ผมบอก "น้าอุ่นเคยบอกให้เลียร่องไปด้วย น้ำจะได้ออกให้กินไวๆ ดูดนานมากแล้วเมื่อยปาก" น้องปลาถามผมเคยทำน้าอุ่นแบบนี้มั้ย? ผมบอกเคยแต่ไม่บ่อย ผมถามปลา "อยากลองให้พี่ทำแบบนี้มั้ย? ปลาบอก "อยากเหมือนกัน แต่กลัวเจ็บ"

น้องปลาถามว่าผมเคยแตกในร่องหีน้าอุ่นมั้ย? ผมบอกเคย น้องปลาถามผมทำตอนไหน? ผมบอกตอนน้องปลานอนหลับ น้องปลาบอกเคยฝันเหมือนกันว่าผมเลียตรงร่องหี มันเสียวมากจนฉี่ไหล ผมถาม "ฉี่เหนียวๆมั้ย?" ปลาบอกใช่ ผมถาม "ร่องหีน้องปลามีขนมั้ย?" ปลาบอกมีนิดเดียว ผมบอกน้องปลาถอดกางเกงออก นอนบนที่นอน ผมดึงมามุมเตียงฉีกขาแบบลุงเคยทำ ผมลูบร่องหีปลาแล้วเอานิ้ววางกรีดช้าๆ ผมถาม "แบบนี้ ปลาเจ็บมั้ย?" น้องปลาบอกไม่ เร่งให้ผมเลีย จะได้กินน้ำผม ผมบอก "ใจเย็นๆสิ" แล้วก้มลงแบะดู มันชัดมากเลย รูเล็กเป็นพังผืด เม็ดแตดยังไม่ยื่นเลย ผมเอานิ้วแตะ น้องปลาร้อง "อูยยยยยยยยย พี่มันเสียวจัง"

ผมบอก "พี่จะเลียนะ" แล้วหายใจรดช้าๆ เอาลิ้นแตะตรงแตด น้องปลาหนีบหัวแล้วบอก "มันเสียววววว" ผมเลียไปถามไป ดุนลิ้นตรงรูหีแยงลิ้นเข้าไปที น้องปลาขาสั่นซะ ผมถามชอบมั้ย? มันมั้ย? น้องปลาบอกมันมาก  ผมถามอยากให้ผมเอาสอดเข้าไปมั้ย? ปลาบอกอยากกินน้ำผมก่อน อยากเอาน้ำทาสิว ผมบอกน้องปลา "ขอดูนมนะ" แล้วถลกเสื้อปลาขึ้นดูดนมเล็กๆ จนหัวนมตั้งแล้วอ้าอมทั้งเต้าสลับไปมา มันตั้งแข็งเป็นไตเลย ผมดูดนมไปเอามือกรีดร่องหีไป น้องปลาบิดตัวกดหัวซะ ผมถาม "เสียวมากมั้ย?" ปลาบอก "พี่จ๋าเสียวจัง อยากให้พี่สอด แต่อยากกินน้ำพี่ก่อน" ผมเอาควยถูปากน้องปลาไปมา น้องปลาดูดจ๊วบแล้วบ๊วบๆๆๆๆ ผมเสียวจนต้องก้มลงไปดูดร่องหีน้องปลา

น้องปลาบอก "ปลาทำไม่ถนัด ปลาขออยู่ข้างบน" ผมนอนให้ปลาเอาขาคร่อมหน้า แล้วปลาบ๊วบของผมซะ แบบทำให้ลุง ผมเจอทั้งเอาฟันครูดเบาๆ ทั้งเม้นตามลำ น้องปลาเอามันรูดๆๆๆ แล้วดูดไข่ผมจนไข่หด น้องปลาเลียรูก้นผมแล้วบ๊วบอย่างแรง ผมกดร่องหีปลาดูดแก้เสียว ปลาร่อนก้นแล้วโยกบี้กะปากผม น้ำเงี่ยนน้องปลาเยิ้มร่อง หวานซะ น้องปลาเอามือรูดของผมแรงๆ แล้วขย้ำหัว ละเลงหัวหยัก ปากน้องปลาเล็กดูดมันกว่าพี่ปิ่นกะน้าอุ่น ผมเกร็งจนต้องดึงร่องหีปลามาบดบนหน้า ปลาบ๊วบแรงๆ แล้ววนลิ้นไวๆ มันทะลักพรวดดดด ดดดด ปลาร้อง "อูยยยยยยยยยยย" แล้วบดร่องหีบนหน้าผม ฉี่ไหลจนเลอะหน้า ร้อนซะฉี่เด็ก

ปลาดูดน้ำผมจ๊วบๆ ผมกระตุกอยู่5-6ทีแบบสุดๆ ปลาเอาควยของผมถูบนหน้า แล้วเอาน้ำผมทาหน้า ผมนอนพักครู่นึง ก่อนตกใจฉี่น้องปลาเลอะที่นอนพี่ปิ่น ผมรีบผลักปลาลง แต่ไม่ทันแล้วแฉะไปหมด ผมรีบกลับด้านฟูกที่นอน ผมบอกให้ปลาไปอาบน้ำ แล้วนอนหลับไปพักนึง ปลาไปเก็บห้องป้า แล้วมานั่งดูหนังสืออีก ผมนอนถามน้องปลาเรื่องต่างๆ น้องปลาเล่าซะละเอียดเลย เรื่องลุงเอากะน้าอุ่นในห้องน้ำ เอาทางก้นพี่พรตรงบันได ช่วงที่ป้าไป ตจว. น้องปลาบอกแอบเห็นมาหลายครั้ง ผมไม่ถามเรื่องปลา ผมจับมือน้องปลา มารูดควยของผมเล่น ผมบอกหน้าจะต้องหายเป็นสิวแน่ๆ ผมถามปลาอยากลองให้สอดเข้าไปมั้ย? ปลาบอกก็อยากนะ แต่กลัวเจ็บ..กลัวฉีก ปลาบอก "ถ้าปลาอยู่ข้างบน แล้วนั่งกดลงไปเองได้มั้ย?" ผมบอก "ก็ได้ พอเจ็บจะได้รู้" ผมบอก "ให้ปลาดูดแบบเมื่อกี้ ปลาดูดเก่งจัง" ปลายิ้มซะม้วนเลย

มะเขือเปาะ  9

ปลาบอกตอนที่ผมเลียร่องหี มันเสียวข้างในไปหมด คันยิบข้างใน แต่ลิ้นผมมันเข้าไปไม่ถึงตรงนั้น ผมบอกตรงไหน? ปลาบอก "ลึกกว่านิ้วอีก เคยสอดนิ้วจนมันเจ็บ แต่ไม่โดน" แต่ชอบตอนผมเลียมาก ชอบตอนเอาลิ้นแยงเข้าออกตรงรูหี อยากให้ผมเลียนานๆ ผมดูดลิ้นน้องปลา ดูดนม แล้วเอาควยผมป่ายไปมาตรงร่องหี ดึงปลามาตรงมุมเตียง แล้วนั่งยองๆ ดูดร่องหีแยงลิ้น ปลาโย่งตัวขึ้นบอก "มันเสียวววววววมาก อยากดูดควยของพี่" ผมยืนให้ปลาดูดควยจนแข็ง ปลาบอก "ให้ปลานั่งทับนะ" ผมบอก "ตามใจ แต่ถ้าเจ็บปลาหยุดเองนะ" ปลาพยักหน้า ปลาให้ผมปล่อยขาตรงมุมเตียง แล้วปลาหยิบออยหยดตรงควย แล้วเอานิ้ววนไปมา เสียวจังตอนนั้น ปลาเอาออยถูตรงร่อง แล้วขึ้นมานั่งยองๆจับของผมถูไปมา ปลาส่ายก้นจะให้มันเข้า ผมบอก "น้องปลาให้อยู่เฉยๆก่อน ให้ควยของพี่อ่อน มันจะเล็กลงมา แล้วอาจเข้าได้"

น้องปลาหยุด ผมเอานมน้องปลามาดูด จนนมแข็งทั้ง2ข้าง ผมถาม "ปลาเงี่ยนมั้ย? ชอบมั้ย?" ปลาบอก" เสียวมาก ชอบให้เลียตรงหัวนม" ผมเลียแบบที่ปลาบอก ผมเอามือลูบก้น จะแยงเข้ารูก้นปลา ปลาบอกมันเจ็บ ผมบอกให้ปลาลองนั่งสอดใหม่ น้องปลานั่งยองๆแล้วเอาของผมถูไถ จนเกือบแข็ง ปลากดช้าๆแต่เบ้หน้าเจ็บซะ กดลงมาดังกรึบ มันเข้าพ้นหัวหยักแล้วคาอยู่ มันรัดของผมแน่นจนเจ็บควย น้องปลาขาสั่นซะ ผมถาม "เจ็บมั้ย?" ปลาบอก "เจ็บสุดๆ" ผมโย่งตัวขึ้นดูดลิ้นปลา ขยี้บี้นม ปลากอดผมแน่นเลยตอนนั้น ปลากดลงช้าๆ กัดลิ้นผมแน่นเลย ผมกระดกก้นเสย แล้วกดปลาลง มันดังปรื้ดดดดด ปลาร้อง "โอ๊ยยยยยยพี่ น้ำอะไรไหล เปรอะออกมา" ผมก้มดูเป็นเลือด ผมเงียบ ผมถามยัง "เจ็บมั้ย?" แล้วขยับส่ายไปมา

ปลาบอก "มันยังคันข้างในอยู่ แต่มันแน่นจัง" ผมจำได้ว่าลุงเลียรักแร้น้องปลาจนตัวสั่น ผมเลยบอกปลา "ยกแขนขึ้นสิ" แล้วดูดรักแร้ปลา สลับดูดนม ปลาเริ่มกดลงดึงขึ้น โยกตัวช้าๆ ข้างในปลามันเริ่มตอดยิบๆ น้องปลาบอกผมว่า "ไม่เจ็บแล้วพี่จ๋า มันคันข้างในใหญ่แล้ว" น้องปลากดโยกขมิบ เริ่มโยกตัวเบาๆ ควยของผมมันอัดข้างใน ยังขยับไม่ค่อยได้ ผมบอกดึงขึ้นช้าๆ แล้วกดลง ปลาทำตาม ช้าๆ3-4ที มันเริ่มลื่น ปลาบอก "หายเจ็บแล้ว แต่เสียวมาก" ปลากดลงดึงขึ้นอีก3-4ที แล้วโยกโบกไปมา ผมก้อเสียวซะ ปลาบอก "มันเสียวจนปลาจะตายแล้ว" ผมบอกปลากอดผมแน่นๆ ผมยกปลาขึ้นอุ้มแบบลุงทำ ผมเดินไปได้นิดมันเซ ต้องเอาปลาลงนั่งมุมเตียง เลือดปลาเลอะตรงมุมที่นอน แต่ผมไม่สนใจอ่ะ

ตอนนั้น ผมฉีกขาปลาแบะออก ดึงควยของผมออกมาช้าๆ แล้วกระเด้าสั้นๆ3-4ที น้องปลาสะดุ้งเบาๆ น้องปลาบอก "พี่จ๋าทำแรงๆเลย หนูทนได้แล้ว ทำแรงๆ" ผมกระแทกพั่บๆ ปลาลุกขึ้นกอดดูดลิ้นกัน ผมอัดคาไว้ ดูดนมไซ้คอ ผมรู้แล้วว่าน้องปลาเอามันมาก มันรัดมาก ไม่เหมือนเอาพี่พรหลวมไปหมด ทำแป๊บเดียวพี่เค้าก็เสร็จ ผมพยายามอุ้มน้องปลาอีก ปลากอดคอแน่น ผมไม่รู้เอาแรงมาจากไหน ยกก้นปลาขึ้นลงอัดเสยขึ้น ปลาก็ส่ายเอวซะ ผมเอาลิ้นเลียไปในรูหูน้องปลา น้องปลาร้อง "พี่จ๋า หนูไม่ไหว แล้วฉี่จะแตก" ผมวางปลาลงกะที่นอน ยืนกระเด้าปั๊กๆๆๆๆๆ ร่องปลาตอดลำซะ แน่นไปหมด น้องปลาเผลอคราง "ลุงจ๋า หนูเสียวไปหมดแล้ว ลุงเย่อหนูแรงๆๆ" ผมดึงควยออกจนเกือบหลุด อัดพรวดดเข้าไป กดคาไว้ ปลาร้อง "อูยยยยยยยยยย ยย ยยยยยยย" ขมิบร่องยวบๆ กอดคอผมแน่น

ผมชันขา กระแทกซ้ำลงไป ดึงออกจนเกือบหลุดอัดลงไป4-5ที กางแขนน้องปลาออก ดูดรักแร้ แล้วปล่อยพรวดดดดดดดดด ปลาเกร็งขาเอาเอาขารัดแน่นเลย กอดกันอยู่ท่านั้นพักนึง ...น้องปลาดันผมออก พอดึงออก น้องปลาร้อง "ว๊าย พี่เลือดเต็มที่นอนเลย" ผมก็ตกใจอีกรอบ ดึงผ้าปูออกแล้วบอกปลา "เดี๋ยวเอาไปแช่น้ำ เอาแฟ๊บทาตรงที่เปื้อนเยอะๆ" ปลารีบนุ่งกางเกง เอาผ้าปูที่นอนไปซัก ผมงงอย่างนึงว่าทำไมผมเอากะน้องปลา ผ้าปูที่นอนไม่ยู่ยี่เหมือนลุงทำกะน้องปลา ผมคิดว่ารึผมเอาไม่มัน...

มะเขือเปาะ  10

ป้าอยู่ รพ.3วัน ช่วงนั้นผมมันมาก แม้พี่พรกะพี่ปิ่นจะกลับมาบ้านขัดจังหวะเป็นระยะ แต่ก็ได้เอาน้องปลาแบบแตกในร่องหี4-5ครั้ง โดยเฉพาะตอนดึกที่อยู่กัน2คนเอากันซะ ที่นอนยู่ยี่ ผมคิดว่าผมเริ่มทำมันขึ้นแบบนั้น ป้ากลับมามองหน้าผมแปลกๆ พี่พรคงเล่าอะไรให้ฟัง ไม่รู้เรื่องที่เอากะพี่พรหรือน้าอุ่น แต่ผมเห็นตาป้าเค้ามองผมแปลกๆ เค้าบอกผมว่าอยู่ รพ.มีคนนวดให้ จนชอบให้คนนวด กลับมาอยู่บ้านเค้าอยากให้ผมนวด ไม่รู้ว่าจะเต็มใจมั้ย? เพระน้องปลามือไม่หนัก ผมบอกได้ ป้าเค้าบอกงั้นบ่ายๆเย็นๆไปนวดให้หน่อย มันปวดมาก ช่วงใกล้ค่ำ ผมไปนวดขาให้ป้าแค่10นาที ป้าบอกปวดท้อง เดี๋ยว3-4ทุ่มค่อยมานวดอีกครั้ง ผมไม่ได้ใส่กางเกงใน ตอนขึ้นไปนวดให้ป้าตอนดึก

ป้าใส่ชุดนอนแต่ไม่ใส่เสื้อใน ผมเห็นหัวนมมันดันผ้าขึ้นมามันแข็งเลย ป้านอนหลับตา ผมนวดไปดูนมไป แต่พอป้าพลิกตัว กระโปรงมันอ้าจนเห็นร่องหี โกนซะเกลี้ยงเลย ร่องอูมสวยไปหมด ผมนวดขาไปควยมันตั้งเด่ไป ป้าเค้ายกขาข้างนึง กระโปรงนอนมันร่นจนเห็นชัดๆ ป้าเค้าก็นอนหลับตาเฉยๆ ผมจะไปจับก็กลัวโดนด่า ป้าเค้ายกขามาจนโดนควยของผมแล้ว กดคาไว้แบบนั้น ปลายเท้าป้าเค้าพยายามโดนควยของผม ผมเลยเอาออกมาให้โดนซะ ป้าเค้าแบะขาลง จนชายชุดนอนมันเลิกไปอยู่ตรงหน้าท้อง ร่องหีป้าเค้าโกนจนเกลี้ยง ผมเลยลองนวดลงไปเรื่อยๆ จนมืออยู่ตรงแก้มก้น ผมแกล้งกดนิ้วผิด เฉียดไปบดร่องหี ป้าเค้าร้องโอ๊ววววว วว ววววววววว แล้วยกขารัดกึ่งกอดเอวผม ผมปาดนิ้วแบบตั้งใจวางแปะตรงนั้น แล้วถูนิ้วปาดแรงๆ ป้าเค้าร้องอ่า ผมเลยเปลี่ยน เอามือแบะร่องหีแล้วถูนิ้วกลางร่อง ป้าครางอืมมมมมมมมมมมม

"เลียสิ เลียสิ อยากให้เลีย" ผมเอนขาป้าเค้าลง เอานิ้วแหวกกลีบฉกลิ้นลงไป ป้าเค้าร้อง "อูยยยยย ดูดด้วยสิ" ผมดูดเม็ดแตด สอดนิ้วแยง เค้าบอก "นั่นแหละ ดีจัง ดูดแรงๆ แยงลึกๆ อยากหลายวันแล้ว" ผมแยงนิ้วคว้านจนกลีบร่องแดงซะ ชอบตรงที่เค้าโกนจนเกลี้ยง ผมเอาหมอนรองก้นป้าเค้า ดูดเม็ดแตดจนเค้าคราง อูยยยยยย เค้าเอามือมาจับของผม แล้วบอก "ใหญ่จัง ขอดูดนะ" ป้าเค้าดูดแล้วก็ดูด ผมเลียแล้วก็เลีย จนแตกคาปากกันทั้งคู่ ป้าเค้าถามชอบมั้ย? ผมบอกชอบ เค้าบอกน้ำผมหวานจัง ขอกินบ่อยๆ ผมบอกถ้าป้าชอบ ผมก็จะมาให้กินอีก ป้าถามตรงๆ "เคยเอาใครมั้ย?" ผมเงียบ แกบอก "ทำเป็นมั้ย?" ผมบอกเป็น แกบอก "ช่วยทำหน่อย ทำแรงๆเลย" ผมถาม "จะให้สอดควยเข้าไปในร่องใช่มั้ย?" ป้าเค้าบอก "ใช่สิ ทำแรงๆ ด้วย" ผมเอาควยสอดช้าๆ ป้าบอก "กดลงมาสิ กดลงมา ทำแรงๆๆๆ ป้าชอบ เย่อแรงๆๆ เงี่ยนจะแย่แล้ว"

ผมสอดควยเข้าไปประมาณ1/2ชม.มันแตกข้างใน ผ้าปูที่นอนยู่ยี่ไปหมด ป้าเค้าบอก "ฉ่ำดีจัง แต่จะท้องมั้ยนี่" ตรงนี้เองผมเซ็งเลย ....ป้าเคยแอบบอกผมว่า "น้ำของเด็กรักษาฝ้าได้ แต่ต้องแตกข้างใน" หน้าป้าเค้าสดใสขึ้นเหมือนน้าอุ่น ....แปลกดีนะ

มะเขือเปาะ  11

พี่ปิ่นไปอยู่กะลุงช่วงปิดเทอม ผมรู้คงฉ่ำทั้งคู่ ป้าเค้าบอกให้ไปเฝ้าลุง กลัวมีเมียน้อย ผมว่าทำกันจนก้นพี่ปิ่นบานมากกว่า พี่ปิ่นมากะลุงอยู่แค่3-4คืน ผมแอบเข้าไปถามหาหนังสือโป๊ พี่ปิ่นบอกมาตอน 4 ทุ่มสิ มีของดีให้ดู ผมบอกเบื่อแล้ว พี่ปิ่นบอก "น้องคนที่อยู่ข้างบ้าน" ผมถาม "กะน้าสักอ่ะนะ" พี่เค้าบอกใช่ น้องเค้าอายุ 12ชื่อ"พลอย" มอมแมมแบบเด็กๆ พี่เค้าบอก "ลองดูมั้ยล่ะ เมื่อคืนพี่เห็นแค่ดูดๆเลียๆ แต่คืนนี้คงจะมัน" พี่ปิ่นไปเปิดรูดู บอกยังไม่มา แล้วมาแล้วกัน แต่เบาๆนะ 4 ทุ่มผมมาตามนัด พี่ปิ่นร้อง "อุ๊ย มาตรงเวลาเชียว" ผมไปแอบดูตรงรูประจำตัว มันเห็นไม่ค่อยชัดเท่าตรงที่พี่ปิ่นดูยืนถนัดด้วย รอพักนึงผมไปหาพี่ปิ่น กอดบีบนมเบาๆ พี่เค้าร้องอุ๊ย นมพี่เค้าโดนซะเหลวเลย ผมลองลงไปจับร่องหี ปากบานซะ ร่องฉ่ำมาก พอสอดนิ้วเข้าไป เค้าร้องอูยยยยเบาๆ บอก "อย่าสิ เดี๋ยวไม่ได้ดูของดี"

จู่ๆก็ได้ยินเสียงคนคุยกัน น้องพลอยกะน้าสัก ไม่รู้น้าอ้อยไปไหน ผมเห็นน้องพลอยนอนบีบขาน้าสัก บีบแค่ครึ่งขาเอง น้องพลอยดึงผ้าขะม้าออก แล้วเอามือรูดควย คล้ายๆน้องปลามีไรกะลุง แต่ผมว่าน้องพลอยอ้วนกว่า หน้าตาน่ารักกว่า น้องพลอยใส่เสื้อลายการ์ตูนใส่กางเกงยืด น้องพลอยรูดควยให้น้าสักพักนึง น้าสักก็ดึงตัวน้องพลอย ล้วงมือเข้าไปในกางเกงขาสั้น ยุกยิกอยู่ในกางเกงพักนึง น้าสักดึงกางเกงน้องพลอยแค่หลุดตูด แล้วดึงขามาคร่อมกดร่องหีลงมาเลีย เห็นน้องพลอยแหงนหน้า เอามือกดตัวน้าสักไว้ดูกำลังมันเลย จู่ๆน้าสักรูดกางเกงน้องพลอยขึ้น แล้วไล่ไปนอนข้างล่างเตียง

น้าอ้อยเข้ามาถามว่า "หลับหรือยัง? กลับมาดึกไปหน่อย" น้าสักบอก "หลับไปได้ 10 นาที" ผมสุดเซ็งเลย เค้าปิดไฟ พี่ปิ่นบอก "แหวะ เลยไม่ได้เห็นไรเลย" เค้าเอื้อมมือมาจับควยของผมบอก "ดูแค่นี้..แข็ง" เค้ารูดๆพักนึงบอก "ไปนอนได้แล้ว" ผมบอกอยากเลียของพี่ปิ่น เค้าบอก "เดี๋ยวดึกกว่านี้ ค่อยขึ้นมา" แต่ผมอยากแล้วตอนนั้น สะกิดน้องปลา บอกให้ไปเข้าห้องน้ำ "พี่จะรออยู่ในนั้น พี่อยากเลียร่องปลา" ปลาเข้าห้องน้ำล็อคประตู แล้วส่งสัญญาณว่าจะล้างก่อน ผมเห็นน้องปลานั่งอ้าฉี่ชัดๆใกล้ๆ ตอนน้องปลาล้าง อารมณ์ดีจัง ผมยกขาน้องปลาพาดแขน แล้วฉกลิ้น นอนปลายีหัวผมจนผมยุ่ง จริงๆแล้วในห้องน้ำไม่ค่อยถนัด ผมกระซิบบอกไปข้างตู้เถอะ ผมเดินออกมาก่อน นอนรูดจนแข็ง น้องปลามาถึง

ผมดึงผ้ากั้นตรงตู้ ผมทำผ้ากั้นมาได้5-6วัน เพิ่งได้ใช้ก็คืนนั้น น้องปลารีบจับควยของผมดูด ผมชอบตอนน้องปลาเอาฟันครูดควยตรงหยักมาก มันเสียวซะ ผมบอกให้น้องปลานั่งยองๆคร่อมหน้า ผมดึงกางเกงลงแล้วกดร่องหีน้องปลามาตรงปาก เลียดูดจ๊วบๆๆ ฉี่ยังล้างไม่สะอาดเลย แต่กลิ่นสาบดี ผมแยงลิ้นไชแป๊บเดียว น้องปลาบอก "ไม่ไหวแล้ว มันคันยิบข้างในมาก" น้องปลานั่งยองๆคร่อมควยได้ที่ กดสวบบบบบบบ ผมผวาเฮือกเลย เร่งจัง พอสอดได้โยกเป็นม้า ผมดึงน้องปลามาดูดปาก พอดูดนม น้องปลาขมิบร่องเลย ผมดูดจนนมแข็งเป็นไต ชอบมากเลย ดูดคาไว้แล้ววนลิ้นรอบห้วนม น้องปลาโยกๆแล้วเกร็ง เลียรูหูผมแรงซะ กระซิบบอก "หนูเสร็จแล้ว อร่อยร่องจัง ทำไมไม่มาหาหนูตั้งหลายคืน หนูคันข้างในทุกคืน"

ผมบอก "อยากให้หนูเงี่ยนจัดๆแบบนี้ และกลัวร่องหนูบานด้วย" ปลาบอกควยของผมใหญ่จังคืนนี้ ผมผลักน้องปลานอนเอาหมอนรองก้น ร่องหีน้องปลาอูมดีจัง ตอนลากควยออกมาผมชอบกระเด้าสั้นๆ ก่อนดูดนม จนอีกฝ่ายเงี่ยนจัด ก็จะเล่นเพลงยาวแบบว่าดึงออกจนจะหลุดแล้วสวนพรวดดดดดดเข้าไป แต่ร่องหีน้องปลาทำแบบนั้นไม่ได้ มันฟิตจัด ดึงครูดยาวๆผมแตกไวทุกที ชอบให้น้องปลาขมิบตอดควย แล้วงัดขึ้นลง ผมชอบดูดรักแร้ ตอนทำแรงๆๆ แล้วกดลึกวนไปมา ดูดรักแร้ดุนลิ้นหนักๆ ชอบร่องหีมันตอดแรงมาก ป้าเค้าบอกเสียวจัดเลย ตอนผมบดแล้วดูดรักแร้ เค้าบอกแตกตอนนั้นเกือบทุกที ผมเย่อน้องปลาจนปวดลำไปหมด  กดลึกๆคาไว้กอดขึ้นท่านั่งแล้วขย่มๆสวบๆๆ

น้องปลาดูดปากผมดูดลิ้นแน่นเลย น้ำผมทะลักพรวดดดดดดด น้องปลาเลียลิ้นไชไปในรูหูผม ขยี้ร่องหีบด กระซิบบอกผมว่า "น้ำพี่เยอะจัง ร้อนร่องไปหมด" ผมถาม "แล้วน้องปลามันร่องมั้ย?" น้องปลาบอก "มากๆเลย" พี่ปิ่นลงมาพอดี ตอนนั้นเรียกผมเบาๆ แล้วบอกเดี๋ยวมา ไปล้างให้หอมก่อน น้องปลารีบนุ่งกางเกง แล้วรีบออกไป ผมจัดที่นอนเข้าที่ แต่กลิ่นยังแรงไปหมด

มะเขือเปาะ  12

ผมกะพี่ปิ่น พอเจอกันพี่เค้าชอบให้ผมเลีย แล้วเค้าดูดควยของผม ไม่เคยใส่กันจนแตกเสียที เค้าบอกเมื่อกี้ น้าสักเปิดไฟแล้ว แต่ทำกันท่าเดิมๆ ผมบอกเบื่อแล้วดูไม่ถนัดปวดตา พี่เค้าว่าทีของน้องพลอยไม่เห็นบ่นเลย ผมถามพี่ปิ่นว่า "น้าสักเอาน้องพลอยแล้วหรือยัง?" พี่ปิ่นบอก "คงเคยแล้ว พี่ดูออก ดูท่าทางอยากซะแบบนั้น" ผมแกล้งถาม "มันไม่ฉีกรึนั่น ร่องเล็กนิดเดียว" พี่ปิ่นบอกไม่หรอก ผมบอก "อยากลองสอดบ้าง" พี่ปิ่นคงคิดว่าผมไม่เคย พี่เค้าบอก "เดี๋ยวจัดให้" พี่เค้าเอามือรูดควยของผม แล้วเอามามือมาดม แกบอกกลิ่นแปลกๆ ผมบอกสงสัยยังไม่ได้ล้าง เค้าบอกว่า "กลิ่นเหมือนอะไรน๊า?" เค้าคิด..ผมบอกผมไปล้างก่อน ผมเข้ามา พี่เค้าค้นหนังสือโป๊ของผมนอนดู ถามว่า "เอามาจากไหน ตั้งเยอะ"

ผมบอกพี่ไม่อยู่ เลยเอามาดู แล้วชักว่าว เค้าบอกก็ตัวจริงๆมาแล้ว อยากสอดใช่มั้ย?" ผมบอกอยากลอง พี่เค้าบอก "ใจเย็นๆเดี๋ยวสอน" เค้ารูดควยของผมแล้วก้มลงดูด พี่เค้าบอก "เอาตรงนี้หรือบนห้องพี่" ผมบอก "แบบไหนก็ได้" เค้าบอก "กลัวป้าได้ยิน ตรงนี้แหละ ดีที่สุด" ผมทำพี่เค้าไวมาก ให้เค้ายืนฉีกขา ถ่างขาเหยียบกล่อง พี่ปิ่นโกนขนจนเกลี้ยง ผมเลียแยงลิ้นเข้าไป มันหลวมมากเพราะผมแยงลิ้นเข้าไปโบกได้ ไม่เหมือนคราวก่อน พี่ปิ่นเค้าบอก "พอแล้ว" จับผมนอนหงายดูดเลียกันท่า69อยู่พัก พี่เค้าเอาร่องหีบดหน้าผม จนหน้าเลอะน้ำเงี่ยนพี่เค้าไปหมด พี่เค้าให้ผมนอนตั้งลำควย แล้วพี่ปิ่นเอาควยเขี่ยร่องหีตัวเอง ผมแกล้งเสียวเบ้หน้า พี่เค้าหัวร่อใหญ่เลย แล้วกดลงจนสุด พอหัวกระทบข้างในเค้าบอกชนพอดีปากเลย

เค้าบดเบาๆ ถามผมดีมั้ย? เสียวมั้ย? ผมผวากอดเขาเป็นระยะ ข้างในพี่เค้าอ้าดูดควย มันตอดควยเหมือนคนเม้มปากดูดแต่แน่นซะ ผมกอดเค้าดูดนมดูดปาก เค้าโยกผมยันเสยกระเด้าจนสุดแรง เค้าร้อง "อูยยย นี่นะไม่เคย ทำซะแทบสำลักเสียว" ผมให้เค้ายองๆถูแล้วกอดคอ ผมยกเค้าเอาท่าลิงอุ้มแตง ผมเสยจนสุด คาไว้แล้วจับก้นเค้าโยกขึ้นลง น้ำเงี่ยนเค้าเยิ้มมาก มากย้อยลงมาเลอะขา ผมสอดนิ้วเข้ารูก้นพี่เค้า แล้วเสยโยกไปมา เค้าทั้งดูดปากทั้งแอ่นให้ดูดนม ผมถามมันมั้ย? เค้าบอก "เสียวโคตรๆ" ผมจับเค้าลงนอนหงาย เอาขาแบะขึ้นพาดบ่า2ข้าง กระเด้าแบบเร็วมันดังสวบๆๆๆๆๆ พี่เค้าอ้าปากหวอ ตอนผมดึงออกจนสุด แล้วกระเด้าพรวดเข้าไป มันโดนปาดปากมดลูก ผมวนควยบดคลึง จนพี่เค้าเสียวจัด ดูดลิ้นผมกัดซะเจ็บเลย

เค้าบอก "แตกไป 2 ครั้งแล้ว" ผมเอามันดีจัง ผมถามขอผมแตกในนะ ได้มั้ย? เค้าบอก "อยากแตกก็กดคาไว้ลึกๆ พี่ชอบ" ผมถาม "แล้วไม่กลัวท้องรึ?" เค้าบอกกินยาคุม เผลอหลุดปากมาเองเลย ผมดูดปากเค้าให้หยุดพูด แล้วไพล่ขาแบบกรรไกร กระเด้าพรวด แล้วบดคลึงแบบเอากะป้า ผมดูดรักแร้แล้วบด เป็นท่าที่ป้าชอบมาก พี่เค้ากอดแน่นเลยตอนดูดรักแร้ แถมข้างในตอดซะ เค้าร้องอูยยยยยยยยย..ตอนมันคลึงพอดี ผมบดคาไว้ ข้างในพี่ปิ่นตอดยวบๆๆๆ ผมคันยิบตรงปลายควย แต่กดคาไว้ พี่เค้าดึงหน้าผมไปดูดปาก แล้วจับก้นผมกดคาไว้ ให้มันตอดแน่นๆตรงหัวควย พอน้ำพุ่งน้ำแรก..พี่เค้ากอดแน่นสุดๆแล้วกดคาไว้ ร่องหีพี่เค้าดูดเหมือนโดนปากเม้มดูดควย ร่องหีพี่เค้าซับน้ำผมเหมือนมันดูดน้ำเข้าไป

ผมกะพี่ปิ่นนอนกันกันท่านั้นอยู่พัก ก่อนจะนอนคุยกัน ...และสุดท้ายเค้าก็เล่าเรื่องที่ไม่น่าเล่าให้ผม หลังจากทำไมพี่ปิ่นไปอยู่กะลุงแล้วต้องกินยาคุม แสดงว่า... ผมเว้นไว้เค้าก้อเริ่มเล่าให้ฟัง ว่าเบื้องหลังคือ...

มะเขือเปาะ 13 (ตอนจบ)

พี่ปิ่นเล่าเรื่องครั้งแรกกะลุงให้ฟัง ลุงแกมาพูดเรื่องรูที่ข้างฝาด้านติดกะห้องป้า ถามว่าพี่ปิ่นเจาะหรือเปล่า? ตอนนั้น13 เลยทำหน้างงๆ คืนนั้นลุงขย่มป้าเสียงซี๊ดซ๊าดดังมาก แถมทำกันแบบเปิดไฟ พี่ปิ่นเปิดรูตรงที่ภาพแปะไว้ดู ลุงกำลังนั่งยองๆเลียร่องหีอยู่ พอลุงยืนขึ้น ควยมันยาวมากหัวแดงก่ำ ป้านอนแบะร่องอยู่มุมเตียง ลุงเอามันกรีดถูไปมา แล้วก้อสอดเข้าออก พี่ปิ่นดูจนน้ำเยิ้มร่อง มันคันจนต้องเอามือไปจับ และเผลอกรีดไปมาถูไถด้วยนิ้ว จนต้องหนีบขา ลุงจับป้าเปลี่ยนท่าหลายท่า ทำกันนานมาก พี่ปิ่นเผลอเอานิ้วไชตรงรูแล้วแยงปลายนิ้วเข้าได้แค่ข้อแรกนิ้วก้อย มันเสียวมาก เสียวจนต้องลงมานอนทำแล้วเสร็จไปอีกครั้ง ตอนนั้นมันสียวมาก

พอเช้ามาพี่ปิ่นไม่สบายตัวร้อนเป็นไข้ ป้าขายข้าวแกงอยู่ ป้าเลยให้ลุงมาดู ลุงบอกตัวร้อนมาก บอกให้ลุงเช็ดตัวพี่ปิ่น ลุงได้ทีเอาผ้าชุบน้ำเช็ดตามแขนขา แล้วสอดมือเข้าไปเช็ดหลัง ตอนนั้นพี่ปิ่นไม่ได้ใส่ชั้นใน ลุงปาดผ้ามาด้านหน้า แล้วเอามือกุมเต้าเอาผ้าคลึงหัวนม ถูไถผ้าไปมาจนพี่ปิ่นต้องแอ่นตัว หัวนมตั้งเด่2ข้างเลย พอลุงลูบนมอยู่นาน เปลี่ยนมาเป็นเช็ดจากปลายเท้าขึ้นมา บ่นพรึมพร่ำว่าตัวร้อนมาก แล้วผ้ามันก็หลุดเข้าไปในกางเกงพี่ปิ่น ผ้ามันถูไปจนโดนร่อง ร่องหีพี่ปิ่นขนยังไม่ขึ้นแต่มีแบบไรขนอ่อนๆ ลุงบอก "อ้าขาสิ จะเช็ดตรงร่องให้" พี่ปิ่นจะบอกว่า "ไม่ต้องก็ได้" แต่ผ้ามันถูลงไปแล้ว ลุงปาดผ้าเบาๆช้าๆ แถมฉีกขาพี่ปิ่นกว้างเลย เอานิ้วไถผ้าจนปาดลงกลางร่องหี พี่ปิ่นร้องอูยยยย

ลุงถาม "เป็นอะไร? เจ็บหรือเปล่า?" พี่ปิ่นบอก "มันเสียวจี๊ดเลย" ลุงถามตอนไหน? พี่ปิ่นบอก "ตอนถูนิ้วไปโดน..." ลุงแกล้งถาม "ตรงไหน? แล้วแบะขาดูสิ" แล้วลุงเอานิ้วจิ้มเบาๆแล้วถูลงมา พี่ปิ่นแอ่นร่องหีเลย บอก "ตรงนั้นแหละค่ะ" ลุงเอานิ้วปาดเบาๆถามไปด้วย "เสียวแบบไหน?" พี่ปิ่นบอก "มันเสียวจนจะเป็นลม" ลุงบอก "เดี๋ยวไข้ก็หาย ถ้าถูอีกสักพัก" ลุงถามพี่ปิ่นว่า "ชอบมั้ย?" พี่ปิ่นบอก "เสียวดี แต่มันแสบ นิ้วลุงมันแห้งๆ" ลุงบอก "ปกติคนไม่สบาย ร่องหีจะมีกลิ่นแรง" พี่ปิ่นถาม "แล้วกลิ่นแรงมั้ย?" ลุงก้มลงไปดมบอก "ยังไม่ได้กลิ่นเลย สงสัยเพิ่งเช็ดไป" ลุงเอาผ้ามาดม แล้วลุงก้อก้มลงมาดมจนชิด ลุงหายใจรดแล้วดมจนชิดร่องหี จู่ๆลุงก็สอดนิ้วเข้าไป แบะแล้วปาดลิ้น พี่ปิ่นเสียวจนไม่อยากบอก นอนให้ลุงเอาลิ้นแซะอยู่นาน

พอลุงดุนลิ้นเข้าไปตรงรูหี พี่ปิ่นจับหัวลุงยีหัวจนผมยุ่ง ลุงถาม "เป็นไงบ้าง?" พี่ปิ่นบอก "เสียวจะขาดใจ" ลุงบอก "ไหนดูสิ" ดึงกางเกงพี่ปิ่นออกเลย ถ่างขารัวลิ้นแรงๆแล้วเอามือพี่ปิ่นมาจับเอ็นควยให้ ลุงบอกพี่ปิ่น "จับรูดเข้าออกช้าๆ" ลุงก้มลงรัวลิ้นอีก พี่ปิ่นกำแน่นเลย ลุงบอกลองอมมันสิ พี่ปิ่นดูดตรงหัวควยแล้วอมไว้ พอลุงก้มเลีย พี่ปิ่นเผลอเอาฟันกัด ลุงร้องอู้ บอกพี่ปิ่นแค่เอาฟันครูดเบาๆ พี่ปิ่นบอก "หัวแดงมาก ลำใหญ่จนคับปาก" พอมันเข้าไปลึกพี่ปิ่นสำลักจนหน้าแดง ลุงเอามือพี่ปิ่นมาจับเอานิ้วบดควยหยัก แล้วให้พี่ปิ่นเอาเล็บกรีดครูดเบาๆ ลุงก้มลงไปเลียร่องหีต่อ ลุงชอบมากเลียตรงนั้น ลุงเลียจนน้ำเยิ้มออกมาเต็มไปหมด ลุงบอก "น้ำตรงร่องคนไม่สบาย หวานจัง ร่องหอมด้วย"

พี่ปิ่นยิ้มซะ แล้วเอาควยลุงเข้าปาก ดูดแบบลุงบอก เอาฟันครูดหัวหยัก จนลุงทนเสียวไม่ไหวดึงออกมา แล้วก้มลงถลกเสื้อปิ่นดูดนม พี่ปิ่นบอกเสียวหัวนมจนนมตั้งเด่เลย ลุงเอานิ้วกรีดถูร่องหี ดูดนมจนเสียวจัด พี่ปิ่นบอกลุงว่ามันเสียว ลุงดูดปากพันลิ้น แล้วดูดลิ้นพี่ปิ่น เอานิ้วถูร่องหี บี้นมจนพี่ปิ่นเอาขาหนีบมือลุง นอนไปพัก ลุงแบะขาพี่ปิ่นแล้วเอาลำควยทาบถูไถจากเบาๆเป็นแรง แล้วดูดนมพี่ปิ่น ลุงดึงขาพี่ปิ่นแบะแล้วบอกให้พี่ปิ่นดูควยมันบดบี้ร่องอยู่ ลุงบอกมันจวนแตกแล้ว ลุงให้พี่ปิ่นดูด พี่ปิ่นเลียวนควยหยักแล้วบ๊วบแค่3-4ที มันพุ่งปรี๊ดๆ5-6ทีเต็มปากเลย ลุงบอกกลืนลงไปเลยมันเป็นยา พี่ปิ่นดูดควยรวมน้ำที่ติดอยู่กลืนเอื๊อกลงไป แล้วบอกมันคาวจัง ลุงบอกดีแล้วมันมีประโยชน์ กินแล้วนมจะใหญ่ หน้าจะไม่เป็นสิว พี่ปิ่นบอกลุงดูดลิ้นอีก พี่ปิ่นบอกชอบมาก จนอยากให้ลุงนอนอยู่ด้วยเลยตอนนั้น

ลุงเอากางเกงมาให้ใส่ แล้วเอาผ้าชุบน้ำมาเช็ดปากให้พี่ปิ่น พี่ปิ่นบอกมันเสียวจนไข้หายไปเลย ผมถามว่าลุงเค้าสอดเข้าไปได้ไง? พี่ปิ่นไม่เจ็บมากเลยรึไง? พี่ปิ่นบอกเจ็บนะ เจ็บโคตรๆเลย แต่มันอยากมาก เพราะลุงเลีย แล้วไชนิ้วสอดเข้าออก พอพี่ปิ่นจะเสียวสุดๆ ลุงก็หยุด ลุงชอบแอบมาวนเวียนตอนกลับจาก รร.ยังนุ่งกระโปรงนักเรียนอยู่ พี่ปิ่นบอกพอกลับถึงบ้าน ต้องรีบเข้าห้องน้ำล้างก่อน เพราะลุงมาวนเวียนตอนทำการบ้าน ทั้งจับคลึงนมเล่น เขี่ยเข้าไปในร่องหี ตอนแรกไม่ได้ล้างก่อนเลียลงไปบอกกลิ่นฉี่แรงจัง ก็เลยเขินเลยต้องล้างทุกครั้ง พอมาถึงบ้าน พี่ปิ่นบอกจะถอดกางเกงในออกรอเลย พออยากกลับมาให้ลุงเลียเพราะลุงชอบแค่ล้วงแล้วถูนิ้ว

วันนั้นป้าไปธุระข้างนอกกลับดึก ลุงทำช้ามาก เลียละเลียดตรงหัวนม ดูดลิ้น เลียซอกนิ้วเท้า รูก้น เลียทั้งตัว แต่ไม่ยอมสอดลิ้นเลียตรงร่องหี ลุงชอบเลียวนไปมา ยิ่งเลียมาใกล้ๆ มันยิ่งอยากจัด ลุงถาม "อยากให้เลียร่องมั้ย?" พี่ปิ่นบอก "อยากมาก" แล้วพี่ปิ่นแบะร่องเองเลย อยากให้ลุงเลียมาก แค่ลุงฉกลิ้นดุนลิ้นเข้าไปในรู น้ำมันก็แตกไวมาก พี่ปิ่นบอกลุงเลียมันมาก เลียเก่งกว่าผมเยอะ พี่ปิ่นชอบมาก ถ้าวันไหนป้าไม่อยู่บ้าน ชอบให้ลุงเลียทั้งตัว ได้เอาฟันครูดหัวหยักควยของลุง จนลุงแตกคาปาก ชอบให้ลุงเอาควยถูไถร่องหีนานๆ แล้วดูดลิ้นดูดรักแร้ พี่ปิ่นบอกชอบให้ลุงทำนานๆ พอทำเสร็จก็นอนกอดกันดูดลิ้นกัน

พี่ปิ่นเล่าเหมือนว่ารักลุงมากๆเลย ทั้งที่ลุงเอาทั้งบ้าน พี่ปิ่นชอบไปอยู่ใกล้ๆลุง แบบว่าชอบให้ลุงลูบเล่น บางทีนั่งดูทีวี ลุงเคยปาดนิ้วเขี่ยร่องหีจนน้ำแตก วันไหนลุงเข้ามาหาพี่ปิ่น ตอนเย็นลุงจะเอากะป้าแรงมาก ทำกันนานมาก พี่ปิ่นชอบแอบดูเพราะลุงไม่ปิดไฟเวลาทำ ลุงชอบลากป้ามาเอาตรงมุมที่พี่ปิ่นมองเห็นได้ชัด แล้วพี่ปิ่นก็แอบดูแล้วเขี่ยร่องหีเล่นไปด้วย มันเลยอยาก ลุงชอบทำให้พี่ปิ่นเงี่ยนจัดตอนคืนวันศุกร์ เพราะวันเสาร์หยุด ลุงชอบเข้าไปหาพี่ปิ่นตอนเค้าขายข้าวแกงกัน แต่ทำกันเบามาก ลุงวนมาจับมาคลึงนมมาดูดปาก แต่พี่ปิ่นบอกว่าพี่เค้าบอกลุงเองว่าอยากให้ลุงเลียตรงนั้นนานๆ อยากให้ดูดรักแร้แรงๆ ตอนลุงเอาลำควยถูไถร่องหี

พี่ปิ่นบอก ครั้งแรก... ตอนบ่ายๆน้าอุ่นออกไปกะป้า ลุงกะพี่ปิ่นอยู่กัน2คน ลุงบอกให้พี่ปิ่นนอนอ้าขาสุดๆ แล้วลุงดันลิ้นสอดเข้าไป ดุนไปลึกๆทีนึง ถามเสียวมั้ย? เจ็บมั้ย? พอเสียวมากๆลุงก็หยุด ลุงให้พี่ปิ่นนั่งยองๆแล้วให้จับควยเขี่ยเอง พอลุงเห็นพี่ปิ่นเสียวจัด ลุงโอบตัวแล้วดูดนมให้ พี่ปิ่นเลยลองกดเข้าไปแต่เจ็บมาก ลุงบอกให้ไปเอาออยมาชโลมควยและลำของลุง มันทั้งแข็งทั้งใหญ่ พอเอาออยทา มันกดลงไปได้แค่หัก็เจ็บมากเลย ลุงบอกให้พี่ปิ่นอยู่เฉยๆ เดี๋ยวก็หายเจ็บ ลุงดูดนมดูดลิ้นให้ แถมเอานิ้วสอดรูก้นไปด้วย พี่ปิ่นบอกลุงจับพี่ปิ่นอุ้ม ดูดปากกัน ร่องหีพี่ปิ่นคาบหัวควยลุงไว้ ลุงอุ้มเดินเขย่าไปดูดนมดูดปากไป มันเสียวมากจนมันเข้าไปจนสุดตอนไหนไม่รู้ แต่รู้ว่าอยากมาก อยากให้ลุงสอดเข้าออก กระแทกแรงๆแต่มันทำไม่ได้ เพราะร่องหีฟิตจนแน่น ลุงอัดคาไว้ พี่ปิ่นเอาขารัดแน่นเลย

พี่ปิ่นบอกครั้งแรกที่โดนลุงปล่อยน้ำเข้าไปข้างในด้วย มันเสียวมาก ร้อนข้างในไปหมด พี่ปิ่นบอกเจ็บร่องมาก และก็มันมาก ขนาดนอนกอดกันจนหลับ ควยของลุงคาอยู่ข้างใน จนเกือบมืด ตื่นขึ้นมาเจอเลือด ตกใจซะ พอโดนเอาแล้ว มันเงี่ยนบ่อยมาก อยากให้ลองสอดเข้าไปอีก อยากรู้ว่าลุงจะทำท่าไหน? มันจะเสียวแค่ไหน? ช่วงปิดเทอม เอากันบ่อยมาก เหมือนป้ารู้แต่ทำไม่รู้ อย่างไงบอกไม่ถูก ลุงชอบเอาป้าแรงๆทำจนป้าหลับ ลุงจะลงไปอาบน้ำ แต่จะแวะเข้ามาห้องพี่ปิ่นก่อน แต่ลุงไม่กล้าปล่อยข้างใน พอรู้ว่ามีประจำเดือนแล้ว ลุงชอบให้กิน เอาน้ำเงี่ยนละเลงนม ไม่รู้ตรงนี้พี่ปิ่นเอากันจริงๆมั้ย? หรือเล่าเพราะอยาก ผมเปลี่ยนมาถาม "แล้วที่ไปอยู่กะลุง ตจว." พี่ปิ่นก็บอกว่าทุกคืนแหละ เลยต้องซื้อยากิน ก็กลัวท้อง

ผมถาม "ป้ารู้มั้ย?" พี่ปิ่นบอก "ไม่รู้เหมือนกัน ตอนอยู่ ม.4 เห็นป้าคอยมาดูอยู่เรื่อยๆ แบบกลัวว่าลุงจะเข้ามาหาตอนดึก" พี่ปิ่นบอก "คงรู้มั้ง..หรือไม่รู้" พี่ปิ่นบอก "ช่างมันเถอะ มันตั้งนานแล้ว ซี๊ดกันลั่นห้อง พี่ก็เงี่ยนเป็นอยากเป็น" พี่ปิ่นบอก "เมื่อก่อนลุงก็แอบไปหาน้าอุ่น แต่พอมาหาพี่ปิ่น ลุงไม่ลงไปหาเลย" ผมถาม "แล้วน้าอุ่นล่ะ ป้ารู้มั้ย?" พี่ปิ่นบอก "รู้แต่คงแกล้งไม่รู้..." พอช่วง รร.เปิด ลุงกลับมาบ้านบ่อยขึ้น จนวันนึงลุงทำท่าอารมณ์เสียมาก ตอนเจอหน้าผม ทำเสียงดังไปหมด ลุงบอกผมเป็นคนใช้ไม่ได้ อะไรแบบนั้น พอลุงไป ตจว. ผมมีไรกะป้าอยู่3-4ครั้ง พี่ปิ่นไม่ได้นับ แต่กะน้องปลา2ครั้ง พอครั้งที่2 น้องปลาบอกว่า "รู้มั้ยลุงโกรธพี่เพราะไร?"

น้องปลาเล่าว่าตอนบ่ายช่วงที่ป้าออกไปข้างนอก ลุงให้น้องปลาไปนวดให้ แล้วบังคับให้มีอะไรแบบมีกะผม ผมถามแล้วลุงสอดเข้าไปด้วยมั้ย? น้องปลาบอกสอด พอสอดเข้าไปได้ ลุงโกรธมาก ถามว่า "มีอะไรกะใคร?" โดนลุงบังคับเลยบอกไปว่า "มีกะผม" ลุงโกรธมาก กระแทกจนเจ็บไปหมด แล้วแตกข้างในด้วย ผมบอกกะน้องปลาว่าผมคงจะต้องย้ายไปอยู่กะเพื่อน แล้วผมก็ย้ายออกมา ป้าเคยแวะมาหาผม2ครั้งแล้วก็หายไปเลย พี่ปิ่นติดลุงมาก และคงรู้แล้วว่าผมแอบมีกะน้องปลา....

น่าสงสารน้องปลานะ จบครับ พอกันที

sthanya