ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ว่าด้วยเรื่องพี่แมน

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 07, 2021, 09:46:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lucipher666a

พี่แมนหล่อเก่งเป็นเดอะแบกเพราะต้องช่วยครอบครัวฟื้นตัวทำให้พลาดการใช้ชีวิตวัยรุ่นไปเพราะความที่ต้องฝ่าฟันมาเยอะตั้งแต่หนุ่มวัยรุ่นทำให้เจออะไรมาเยอะประสพการณ์มากเกินวัยจึงทำให้เป็นห่วงน้องๆมากขึ้นทั้งหมิวทั้งโทน พี่แมนเลยพยายามฝึกฝนน้องๆให้รับมือกับปัญหาต่างๆให้ได้ดีที่สุดเลยออกจะดูแนวโหดๆดุๆ ถ้าเป็นซีรี่ย์เกาหลีพี่แมนคือพระเอกหลักเป็นอปป้าโทนเป็นพระเอกรองเลยแหละ เมื่อไหร่จะเปิดตัวแฟนพี่แมนครับอยากรู้ว่าจะสวยเก่งฉลาดเพอเฟคขนาดไหนรอชมครับ

occocc

อยากรู้ว่าพี่แมนฝึกฝนตัวเองยังไงให้เก่งรอบด้านแบบนั้นครับ ขอแนวทางหน่อยครับ

ปู่หมาป่า

Evolution PK

อ่านคนขาด  วางแผนเก่ง  วางตัวดีไม่รู้จะติอะไรคับ

ton29048

เก่ง มีความเป็นผู้นำ แต่บางครั้งคิดเยอะไปหน่อย

okai

ฉลาด ทันคน มองเกมได้หลายมุม อ่านสถานการณ์ได้เฉียบขาดครับ 
เข้าใจคนในปกครอง

Fast_Fast214

ผ่านสนามเรื่องการบริหารคนมาเยอะ แต่ที่แน่ๆ เขาต้องการให้โทนมาเป็นมือขวาในอนาคต แต่สิ่งที่น่าเป็นห่วงคือ ชีวิตที่มีแต่งานมันจะน่าเบื่อไปหน่อย ควรมีการ relax ทั้งส่วนตัวและองค์กรบ้าง

ตอนนี้สงสารเทพโทน ที่บริหารความกดดันไม่ค่อยเป็น ทั้งๆที่มีผู้ช่วยต้องเยอะ

km001

น่าคบหา คนแบบนี้หาคบยากในสังคมปัจจุบัน

ipichai

นักเลงเก่า เล่นเเกมเป็น เท่าทันคน

ieaky

ผมว่าบุคลิกของพี่แมนน่าจะคล้ายกับชินพ่อของริวกะครับ

brother1

สำหรับผม พี่แมนคืออาจารย์เลยครับ เพราะพี่แมนไม่ได้แค่สอนจากทฤษฎี แต่พี่แมนเอาประสบการณ์ที่ผ่านมาและสิ่งที่ต้องพบเจอในชีวิตมาสอน ซึ่งมันเป็นความจริงในปัจจุบันนี้เลยก็ว่าได้ สิ่งที่สอนนำมาปฏิบัติและใช้ได้จริงในชีวิตนะ ไม่เชื่อลองดูได้ครับ

Pooh

guang_k

พี่แมนเก่งทั้งศาสตร์และศิลป์ สายตาที่อ่านเกมขาดความเข้าใจสูงมาก กล้าได้กล้าเสีย เท่าที่อ่านมาน่าจะเป็นความสมบูรณ์แบบเท่าที่ผู้บริหารองค์กรและครอบครัวควารจะมีครับ

leopoldi

ก็สมควรเป็นผู้นำนะ นิสัยก็พร้อม ความสามารถก็พร้อม