ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ว่าด้วยเรื่องพี่แมน

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 07, 2021, 09:46:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

พอได้อ่านเกี่ยวกับพี่แมนจากทั้ง มุมมองของผม และ มุมมองของพี่หมิว

พี่แมนเป็นคนยังไง สำหรับพวกท่านครับ

Slave

เด็ดขาด.. มอง​การณ์​ไกล... ใช้คนเป็น... แต่บางครั้งก๊เจ้าเลห์เกินไปนะ... 

neimuchan

โคตรเท่ห์ แต่ก็วางแผนอะไรเยอะไป เรื่องบางเรื่องบอกเจ้าตัวตรงๆจะดีกว่า
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

ryu

deamondear

แอบเจ้าเล่ห์​ เล็งน้องเขยไว้แต่แรกแล้วแต่ทำเป็นไม่รุ้เรื่อง เป็นบุคคลที่สำคัญจริงๆ

ฟฟหหฟฟ ลลงงลล

1819

เป็นนักเลง ที่เป็นผู้นำตัวจริงครับ  นักเลง ที่ไม่ใช่คำว่าอัธพาล  นักเลงในความหมายของผม คือ เป็นบุคคลที่ หลายคนให้การยอมรับนับถือ มีทั้งพระเดช พระคุณ  มีทั้งเหตุและผล  ยอมได้ ในเรื่องที่ยอม บทจะรุกบู๊ก็พร้อมเสมอ      ปกป้องคนของตัวเอง เป็นบุคคลที่ คู่ควรแกคำว่า ผู้นำ ที่  ดีของลูกน้อง  ที่สำคัญ  ทัชกับลูกน้องได้ ไม่ใช่ เป็นคนที่ มีหัวโขนสวมตลอดเวลา
เป็นผู้นำที่ลูกน้องยอมรับจึงเป็นผู้นำ  ไม่ใช่เพราะเป็นผู้นำคนถึงต้องยอมรับ  ไม่ได้อวยพี่แมน แต่ คิดจาก ที่เทพโทนเล่า และ เจ้หมิวเล่า      แต่ ถ้าสมมุติ ได้เป็นลูกน้องพี่แมน  คง อะดินาริน หลั่งตลอดเวลาแน่ๆ ไม่รู้นะ มีอะไรมาทดสอบเราให้ตื่นเต้นอีก และต้อนไหน 555 อยู่ใกล้มาก เหมือน อยู่กับไฟ  ถ้าระยพอดีก็อบอุ่นได้รับแสง แต่ใกล้ไป ก็ร้อนไฟอาจลวกเราได้
ปล. เทพโทนเอาเกะ ต้อน61มาลงได้แล้วครับ ดิ่ง หน่วง มาหลายวันแล้ว ปลดล็อคความจิตตกที
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

gritkin

ไม่ถึงกับใจดีเกินไปเเต่ก็ดีกว่าเจ้านายหลายๆคนที่ผมเคยเห็นครับ

err

รู้ไปซะทุกอย่าง  เก่งไปทุกเรื่อง เฟอร์เฟคไป  

typhoon4152

Mylove1234

Au Nanma

ฉลาด รอบรู้ ใช้คนเป็น อ่านเกมขาดในทุกๆเกม โคตรเท่เลย

Run2020

มีภาวะผู้นำสูง เด็ดขาด มองการไกล สุขุม มองคนออก ควบคุมอารมณ์ได้ดี มีประสบการณ์ สรุปเป็นคนเก่งรอบด้าน   แถมยังรักนายโทนเหมือนคนในครอบครัวเลยละ

ัuffa555

มีเหตุผล เข้าใจคน  สำหรับผมแค่นี้ก็ปลิ้มพี่แมนมากๆ แล้วครับ   ข้าน้อยขอคารวะ   บางทีก็เท่เกินนนนนน   ::WowWow::