ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนูกลัวเป็นโควิดคะ

เริ่มโดย snake22, กรกฎาคม 08, 2021, 11:05:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

snake22

::Shy::

หนูกลัวเป็นโควิดคะ

เราต้องตรวจอย่างละเอียด

อย่าบีบแรงคะ

+++++++++++

pv
                     ต้องตรวจภายในด้วยนะหนู

x

หมอจะฉีดวัคซีน   โมเดอร์น่าให้เลย นะจ้ะ นะจ้ะ

นะจ้ะ

อ้าวคุณหมอคะฉีดที่หัวไหล่ ไม่ใช่หรือ ?

เข็มใหญ่จัง

ฉีดทางพิเศษนี้       ภูมิจะขึ้นเร็ว

หมอทำวัคซีน  หก

วัคซีน        จะขาดไหม

อาทิตย์หน้ามาฉีดบูสเตอร์ได้        นะจ้ะ   

+++++++++++++

เชิญดูคลิปได้

https://spankbang.com/22geg/video/teen+pervy+doctor+examination

cyborg0011

สงสัยหมอจะรับวัคซีนมาเกินสามเข็ม แล้วเลยภูมิคุ้มกันเข้มข้น เอามาฉีดใส่คนไข้สาวเอ๊าะด้วยสารคัดหลั่งพิเศษ รับกันผ่านช่องคลอดเลย

archi ongtong

ฉีดวัคซีนที่หว่างขาใยมาหกที่หน้าอก หมอคงตื่นเต้นมากไป