ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yonekura Kengo] Onna Kyoushi no Hisoka na Netorare Ganbou ความลับของครูสาวสุดหื

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 09, 2021, 07:29:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Yonekura Kengo] Onna Kyoushi no Hisoka na Netorare Ganbou | The Female Teacher's Secret NTR Fetish
ความลับของครูสาวสุดหื่น [แปลไทย By HypN♥s]
เรื่องนี้มีคนแปลแล้ว แต่บอร์ดเรายังไม่มี แต่เห็นว่าสนุกดีเลยแปลมาให้อ่านกัน

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
2. ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย

1-5

6-10

11-15

16-20

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

eiaws

แค่สบตาก็ร้อนไปทั้งตัวจนต้องมาระบาย จริงๆนักเรียนอาจจะไม่ได้มองครูแบบลามกก็ได้นะ แต่ครูอาจจะคิดไม่ดีเองเลยเห็นเป็นอย่างนั้น

จบแบบแฮปปี้เอ็นดิ่ง มีความอะไรกันยาวๆได้ทั้งอาทิตย์ แฟนครูไม่อยู่บ้าน

Kingkong Keang

ครูครับทำแบบนี้มันหาเรื่องผมชัดๆ สงสัยต้องตัวๆเสื้อผ้าไม่เกี่ยวสักยกนะครู
สงสัยผัวจะชอบแนวntr ป่าววะ ของดีๆมีไม่จัดดันเซ็กโฟนซะง้าน

Summermay

นร ออกจะใสซื่อ ครูนี่แหละหท่นตัวดี สงสัยไม่พ้นเริ่มทำเองสนองนี้ดที่สามีไม่ทำการบ้านแน่  ::Sweat::

โถ สุดท้ายยังอุตส่าห์คุยกับสามี เอาเด็กมาเป็นเซ็กซ์ทอยส่วนตัวซะงั้น

nuunung

อารมขนาดนี้ ไม่น่าจะเป็นเพราะนักเรียนนะ น่าจะครูเก็บกดมากกว่า งี่เอามากๆ

มือนึงคุยกับผัว แต่ข้างล่างเอากับเด็ก คงจะสุขสม สบายใจแล้วสินะ

MooOon

ถ้าจะขนานี้พาไปที่บ้านเถอะ ผัวไม่อยู่ด้วยนิ 555+ เเต่อ่านมาหลายๆเรื่อง

เเล้วพอเข้าใจหน่อยๆว่าทำไมพวกนางเอกสาวๆเเล้ว ผัวถึงไม่สนใจ คงเพราะ

เบื่อหรือป่าว กินเเต่ของเดิม สวยน่ารักเเค่ไหนก็เบื่อ มันเลยกลายเป็นบ่อเกิด

ให้มีเเนวมีชู้เนี่ย นางเอกนี่โครตสวยน่ารักเลยนะ เเต่ผัวไม่สนใจก็สมน้ำหน้า

จากที่ดูหลังจากนี้พระเอกนางเอกมีเเอบเอากับบ่อยๆเเน่ๆ

-------------------------------------------------------------------

อ้าว เดาถูกด้วย สรุปกลับมาเอากันที่บ้านนางเอกสินะ เเต่เอาจริงๆ ผัวนางก็ผิดนะ

ไม่ใส่ใจเรื่องนี้ก็จบ สาวๆเลยต้องหาคนอื่นมาช่วย เอาเป็นว่า สมน้ำหน้าละกัน 555+

เหมือนๆกับว่า แต่งแล้วเอาแล้วก็เบื่อ สาวๆที่ทำงานมีให้เลือกเยอะ น่าจะอะไรประมาณนี้ เลยไม่สนใจเมียที่บ้าน

kenata

ก็ สามี ไม่ยอมทำการบ้าน นี่นา ทางภรรยา ที่ ถึงขีดจำกัด แล้ว เลยต้องหาตัวช่วย แทน

edit : คุณภรรยา มีตัวช่วย แล้ว ไม่ใช่ว่า อีกฝั่ง คุณสามี ก็ กำลังจัดพวกเด็กสาวๆ อยู่นะ

::Oops::

l2aito

จังหวะนี้คนที่ลามกที่สุดคือจารย์ตะหากละโวย

แหม่ะ สดุท้ายก็พาไปยันบ้านเลยนะคนับ

โอบาไน

Gg

เม้นท์มักง่าย
ลบไอดี

yakusa98

คนที่คิดลามกที่สุดน่าจะเป็นอาจารย์นะ เดี๋ยวคงบอกให้ควักมาให้ดูดละก็จัดการตามแผนซินะ

ถึงกับ เอาไปคุยกับแฟนไปแบบนี้คงติดใจเด็กแบบถอนตัวไม่ขึ้นแล้วซินะ

lncubiz

ดีมากเลยครับ

เม้นท์มักง่าย
แบนถาวร

Mr.king

หุ่นอาจารย์มันน่าฟัดมากครับ นักเรียนจะอดใจไหวได้งัยขอบคุณครับ

patrict

mikemini

กามอารมณ์มันห้ามกันไม่ได้ ::HoHo:: ::HoHo::

สวรรค์ 1 สัปดาห์ ของไอหนุ่ม นักเรียนกำลังเริ่มต้นขึ้น  ::Glad:: ::Glad::

deaththekid1039

ผัวไม่ทำการบ้าน อาจารย์เลยสั่งการบ้านให้นักเรียนทำสินะ

สงสัยจะอดอยากมานาน ได้ไอหมุ่นนีเป็นที่ระบายเลย