ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yonekura Kengo] Onna Kyoushi no Hisoka na Netorare Ganbou ความลับของครูสาวสุดหื

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 09, 2021, 07:29:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joulez

ช่วยตัวเองบ่อยแค่ไหนก็ไม่เท่าโดนเอา เงี่ยนมากกนะนั่น

ไม่ได้นอกใจสินะ แค่ของขาด เด็กเป็นที่ระบาย ฝึกสกิลไปไอ้หนุ่ม

penguinzz

ผัวไม่ยอมทำการบ้าน คุณครูก็จินตนาการไปไกลเหลือเกิน บางทีไอ้หนูนั่นมันก็ไม่ได้คิดอะไรหรอกมั้ง

ยาวเลยทีนี้ ผัวไม่อยู่บ้าน แล้วจะมาเซ็กซ์โฟนทำไมฟะ

xfreestylex

นั่นๆ เอาเรื่องตัวเอง มาใส่ร้ายเด็ก ไม่ดีเลยนะ คุณครู

เรียบร้อย ทำเด็กใจแตกเพิ่มอีก 1 คน

xtazy

คิดกับเขาแล้วไปเหมาว่านักเรียนจะคิดแบบเดียวกันล่ะสิ แล้วยกแรกใครจะเปิดก่อนกันนะ ท่าทางอาจารย์คงจับกดแน่ๆ แค่ท่าก็คล่อมแล้ว

ผัวก็โรคจิตนะ นอนข้างๆกลับไม่ใส่ใจ พออยู่ห่างดันมามีอารมณ์

superaew

bigboy001

::Thinking::
จากท่าทีของอาจารย์สาวที่ผัวไม่ทำการบ้าน แล้วก็หงี่จนช่วยตัวเองหลายหนเหมือนกับ
อยากโดนสแวงแกงเต็มที่ งานก็เลยไปเข้านักเรียนหนุ่ม เพราะมัวแต่เขินอายที่จะมองหน้า
ฝ่ายอาจารย์หญิง ขอเดาว่า เดี๋ยวช่วงผัวไม่อยู่ นักเรียนหนุ่มโดนรีดน้ำหมดตัวแหงๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

แมงโก้ส้นตีน

ได้งานคอลเลคชั่นใหม่และ อาจารย์ท่านใหม่ ลายเส้นสวยถูกใจ

ส่วนเนื้อเรื่อง ก็มาแนวนี้นี่ กลัวเจ้าเด็กใส่หมวกนั่นจริงๆ เลยว่าจะมาแนว ntr รึเปล่า ?
::Orz::

อ้าว ผิดคาด
::Sobad::

คุณครูดันกินเด็กจนติดใจซะงั้น
::DookDig::

Minibar

จารใจเยน โผมยังไม่ได้คิดอารายยย ชี้เป้าสุดๆ

สบายตัวกันถ้วนหน้า

youtome3

ครูถามว่า ชตอ ไหม คำตอบไม่น่าเดายากเลยว่าใช่แน่นอน 555

babieshottie

เป็นลายเส้นที่ดูหน้าแรกๆเฉยๆ แต่พออ่านไปลงสกรียได้ดีทีเดียวเลยครับ 
ผมอยากเห็นเด็กมันสมหวังกับครูจริงๆ

หน้าที่เหลือภาพไม่มา ไว้มาตามอ่านใหม่ครับ

kapomman

สาวเจ้ากำลังมีฟิลลิ่งดีๆเพราะได้รับแรงกระตุ้นใหม่ๆ  แต่สามีกลับไม่ยอมให้ความร่วมมือซะงั้น    ดูท่าครูสาวจะหาผู้ช่วยใหม่ซะแล้ว

สุดท้าย ก็มีสานต่อกันจนได้ แต่ชุดใหม่นี่ไอ้หนูได้ทดสอบก่อนสามีเขาอีกนะนี่

ืnamnan609

ผมว่านักเรียนยังไม่คิด คุณครูคิดมานานละ ::DookDig::

คุณครูเปิดซิงเด็กอีก กกน.ก็ไม่ถอด ยสตน.เลย ::Shy::

phatsa

คุณครูเก็บกดแล้วยิ่งโดนนักเรียนทีืบอกชอบมองด้วย... ยิ่งเงี่ยนไปใหญ่

Edit​ กลายเป็นของเล่น​ของอาจารย์​เลย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ใจเย็นอ. เด็กเค้าเขินเพราะชอบเฉยๆ  แต่เจ้อะ น่าจะเงี้ยนเต็มทีละ

ทางสะดวกเลยสามีไม่อยู่  ได้เอาสมใจเลยทีนี้

siwapeeza

หืมม แค่มองตากันก็แฉะแล้วแบบนี้ครูได้แอ้มเด็กแน่นอนนนน

แหม ครู จับเด็กมาแล้วจัดยาวเลยนะมีคุยโทรศัพไปเอาไปด้วย แต่เด็กนี่คือเด็กในสังกัดชัวๆแบบนี้ 555