ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สวิงกิ้งประสบการณ์เซ็กส์สุดมัน (copy)

เริ่มโดย tonyyot, กรกฎาคม 09, 2021, 04:26:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tonyyot

หลังจากที่เคยได้คุยนัดเจอกันกะคู่ๆนึง และผ่านไปด้วยดีในครั้งแรกนั้น เราจึงมีการนัดพบกันอีกครั้งในเวลาอีก 1 เดือนถัดมา และตกลงใจว่าจะยอมให้มีการแลกเปลี่ยนคู่กันได้เลยถ้าเหตุการณ์พาไป ซึ่งครั้งนี้จึงทำให้เราได้รับประสบการณ์จริงเต็มรูปแบบการสวิงกิ้ง จากคู่คุณแอ๊ด กับหมวย ส่วนคุณไก่ กับคุณแหม่ม ไม่ได้ไปด้วย ครั้งนี้เราไปเปิดห้องที่เดิม และตกลงว่าจะเริ่มจากการร่วมอยู่กับคู่ของตนเองก่อน และให้ช่วยกันเล้าโลม หรือสลับคู่กันเพื่อเล้าโลมภายนอกบ้าง ทำไปเรื่อยๆ เมื่อจะสอดใส่ให้กลับไปสอดใส่คู่ของตนเองก่อน และเมื่อฝ่ายหญิงโดยเฉพาะ พิม ถ้าพร้อมไม่เขินอายแล้วก็จะสลับคู่กัน แต่พอปฏิบัติการเกิดขึ้นจริง ผมร่วมกับ พิม ได้ไม่นานด้วยความตื่นเต้นผมก็เลยสำเร็จถึงจุดสุดยอดสู่แดนสวรรค์ไปก่อนปล่อยให้ พิม เกิดอารมณ์ค้างเติ่งทุรนทุราย และจากประสบการณ์ที่ช่ำชองกว่า เขาคงรู้ว่าอารมณ์ของพิมยังคงค้างและมีความต้องการอยู่ และเพื่อไม่ให้ พิม ของผมต้องตกใจอีก และความพยายามที่จะทำให้เธอมีความต้องการถึงขีดสุดพร้อมยอมรับการบุกรุกจู่โจมจากฝ่ายชายมากขึ้น จึงให้ฝ่ายหญิงด้วยกันคือน้องหมวยเข้ามาช่วยเริ่มก่อนโดยการเข้ามาช่วยปลุกเร้ากระตุ้นอารมณ์ของพิมไม่ให้ขาดตอน น้องหมวยย่อมรู้จุดรู้ใจผู้หญิงด้วยกันดีก็ยิ่งเร่งโหมพัดกระพือไฟสวาทของพิมให้ลุกโชน ขึ้นอย่างได้ผล ส่วนผมก็ได้แต่กุมมือให้กำลังใจ พิม อยู่ข้าง จากสัมผัสที่ถูกจุดรู้ใจผู้หญิงด้วยกัน และความชำนาญของน้องหมวย ทำให้อารมณ์พิศวาสที่อยู่ในส่วนลึก ซ่อนเร้นของ พิม ต้องพลุ่งพล่านออกมา จนเธอต้องบิดตัวแอ่นกายไปมาด้วยความเสียวกระสันต์ และยิ่งเผยให้เห็นโคกนูนเนินสวาทของ พิม ที่ยังปิดสนิทกระชับแน่นและปกคลุมไปด้วยเส้นขนนุ่มหนาดกดำเป็นมัน ซึ่งได้รับการดูแลตัดแต่งซอยมาอย่างดี มันช่างเร้าใจยิ่งนัก เมื่อเห็นดังนั้นคุณแอ๊ดจึงตามเข้ามาร่วมปลุกเร้าอารมณ์ความต้องการให้กับ พิม มากขึ้นอีก คุณแอ๊ดจับขาทั้งสองข้างของ พิม แยกออก แล้วก้มหน้าลงไปที่เนินนูนงามใช้ลิ้นเข้าฉกแหวก แยกกลีบเนื้อแล้วควานชอนไชไปตามร่องหลืบ เพื่อดูดดึง ดุนดัน ปุ่มติ่งไตที่ปากทางเพื่อเปิดประตูช่องสวรรค์ของ พิม ส่วนหมวย เมื่อเห็นว่า พิม พร้อมดีแล้ว จึงแยกตัวจาก พิม และมาสะกิดผมให้แยกตามออกมา เหลือแต่คุณแอ๊ดกับ พิม เท่านั้น เพื่อให้เกิดการเริ่มต้นการแลกเปลี่ยนตามกติกาที่ตกลงกัน ผมจึงถอยออกมาก่อนและเปิดโอกาสให้แก่อีกฝ่ายอย่างเต็มที่ผมกับหมวยผลัดกันเข้าไปชำระล้างในห้องน้ำ แล้วจึงกลับมานั่งที่โซฟา เพื่อดูลีลาของคุณแอ๊ดที่กำลังอยุ่บนเตียงกับพิมต่อไปและคิดว่าปล่อยให้เป็นไปตามอารมณ์ของ พิม ที่จะมีให้แก่ฝ่ายชายของคู่ ขณะที่คุณแอ๊ดกำลังเล้าโลมปลุกอารมณ์ให้กับ พิม อยู่บนเตียงจนกระทั่งเวลาแห่งความเร้าระทึกใจก็มาถึง ความอดทนต่อความเสียวกระสันของ พิม ขาดสิ้นลงพร้อมกับการที่ พิม ส่งเสียงครวญครางเป็นสัญญานบอกให้รู้ว่าบัดนี้ พิม สุดที่รักของผมมีความต้องการทางเพศพร้อมแล้วสำหรับสมสู่ และเสพกามกับผู้ชาย พิมได้ละทิ้งความอายไปหมดสิ้นแล้วเพื่อข้ามขั้นข้อจำกัดที่ถูกอบรมสั่งสอนมา พิม พร้อมที่จะพลีกาย ปล่อยใจไปตามอารมณ์ดิบและความต้องการของร่างกายแล้ว ด้วยอารมณ์และความรู้สึกที่ต้องการปลดปล่อยนี้ พิมได้ตอบสนองต่อการปลุกเร้าจากคุณแอ๊ด ด้วยการกอดรัด และแสดงความพร้อมยอมรับการสอดใส่อวัยวะเพศชายจากคุณแอ๊ด ด้วยการดึงคุณแอ๊ดให้ขึ้นมาทาบทับบนร่างกายของเธอ คุณแอ๊ดจึงจับขาของ พิม ถ่างอ้าออก แล้วจับท่อนเอ็นที่ดำมันวาวและกำลังฉ่ำเยิ้มที่ปลายลำมาเขี่ยติ่งไตของ พิม ที่กำลังเยิ้มฉ่ำอย่างเต็มที่เช่นกัน เมื่อท่อนเอ็นจ่อได้ที่ดีแล้วคุณแอ๊ดจึงกดท่อนเอ็นอันเขื่องนั้นเข้าไปในช่องสวาทของพิม พรวดเดียวอย่างลื่นไหลจนมิดด้ามจน พิม ต้องกระตุกกายแอ่นอกเฮือกเพราะความซ่านเสียวและรู้สึกได้ถึงความคับแน่น และเมื่อท่อนเอ็นของคุณแอ๊ดเริ่มทำงานค่อยซอยเข้า ออก บดเบียด ซ้ายบ้าง ขวาบ้างสลับกันไปทำให้ พิม ต้องสูดปาก ซี๊ด....ครวญคราง ฮือ...ฮือ......ถึงความเสียวซ่านไปทั่วเรือนกาย ทั้งที่ปลายติ่ง และยอดถัน ที่ถูกเร้ารุกอย่างหนักหน่วงพร้อมกับการยกขาขึ้นเกี่ยวรัดเอวคุณแอ๊ดต้อนรับการโยกคลึง อย่างถึงอกถึงใจ คุณแอ๊ดผู้อึดทนก็บรรจงบรรเลงบำเรอกามให้ พิม อย่างสุดกำลัง จนถึงที่สุด พิมได้ไปสู่จุดหมายอย่างรุนแรง อารมณ์ของคุณแอ๊ดพลุ่งพล่านเปลี่ยนเป็นคนละคนที่กำลังเมามันกับการตักตวงความสุขจากการเสพกามบนร่างของ พิม จึงโหมกระหน่ำ ซอย กระแทก หวังให้พิม ต้องน้ำแตกซ้ำ 2..ซ้ำ 3.. ซึ่งก็ได้ผลดังใจ พิมส่งเสียงร้องโหยหวน ถึง 3ครั้ง 3หน ผมนึกว่าเกมคงจะจบแล้ว ที่ไหนได้คุณแอ๊ดจับ พิม ให้พลิกคว่ำ แล้วดึงสะโพกเธอขึ้นมา ในท่าคลาน เสร็จแล้วคุณแอ๊ดก็กดดัน แท่นทวน แทงเข้า ช่องแคมของ พิม จนปลิ้น แล้วสาวชัก เข้า ออก เสียงเนื้อกระทบแก้มก้นอวบกลมของ พิม ดัง ป้าบ....ป้าบ.... อย่างที่บอกแล้ว ตอนนี้ พิม ยอมให้ทำทุกอย่าง แล้ว เสียงร้องครวญหาสวรรค์ สวาท ก็ดัง เร่งเร้าขึ้นอีก โอย ย ... เสร็จ...เสร็จ..อีก ก ก แล้ว อย่าหยุด นะ...โอย ย ย...ซี๊ด ด ด ... อย่าหยุด ค่ะ..... แล้ว พิม ก็เส็รจกิจกาม สู่ สวรรค์ ชั้น 7 ไปอีกเป็นครั้งที่ 4 จนต้องฟุบตัวลงบนที่นอน แต่คุณแอ๊ดยังไม่หนำใจจับ พิม พลิกหงายขึ้นอีกพร้อมดึงตัว พิม มาที่ขอบเตียงแล้วยกขาทั้งสองข้างของ พิม ขึ้นพาดบ่า โดยตัวคุณแอ๊ดยืนข้างเตียงแล้วจ่อท่อนเนื้อให้เข้าที่เริ่มซอยท่อนเอ็นอัดกระแทกอย่างต่อเนื่องและรุนแรง เสียง ป้าบ.....ป้าบ.... ดังสนั่นไหวไปทั้งเตียง จนถึงที่สุดคุณแอ๊ดได้ปล่อยน้ำรักพุ่งเข้าใส่ช่องรักช่องสวาทของ พิม อย่างแรง พร้อมกดอัดบดเนิบซ้ำ ฟุบอยู่บนยอดอกของ พิม อย่างสุขสมใจ ขณะที่ดูการโรมรัน ระหว่าง พิม กับคุณแอ๊ด ผมก็เกิดอารมณ์อย่างมาก แต่คิดว่ามีหมวยอยู่ข้างๆผมก็น่าจะเริ่มมีกิจกามกับหมวยต่อได้ แต่การที่ผมเพิ่งเสร็จจากการร่วมรักกับ พิมไปแล้วทำให้ต้องใช้เวลาทำให้ไม่พร้อมจะร่วมกับหมวย อีกทั้งหมวยก็พยามบ่ายเบี่ยงผมด้วย ผมก็ไม่อยากบังคับใจ หมวย เลยต้องทนดูความเสียว ระหว่าง พิม ที่นอนทอดกายปล่อยอารมณ์ให้คุณแอ๊ดบดท่อนเอ็นใส่จนกระทั่งหมดแรง ผมทนดูจนคุณแอ๊ดเสร็จแล้ว ก็เป็นเวลานานมากจนอารมณ์ผมได้ที่ อาวุธของผมก็พร้อมแล้ว แต่ตอนนี้ หมวย กลับไม่ยอมซะแล้วครับ หมวยเธอเร่งอยากจะกลับแล้ว เข้าใจว่าคงเกิดอารมณ์หึงหวงคุณแอ๊ดอยากจะให้กลับไปทำให้ตัวเองบ้าง ผมเลยจำใจต้องแยกย้ายกันกลับอดได้ร่วมสนุกกับน้องหมวย ผมจึงหวังว่าจะกลับมาซ้ำรัก ระบายเอากับ พิม ต่อที่บ้านกันอีกสักยก แต่เมื่อกลับถึงบ้านผมต้องถูก พิม ต่อว่าที่ไม่ช่วยเธอ เนื่องจากความรุนแรงที่คุณแอ๊ดทำในช่วงสุดท้าย ด้วยการยกขาพาดบ่าทำให้ท่อนเอ็นของคุณแอ๊ดเข้าลึกมาก และกระทบกระเทือนภายในจนเจ็บระบบ ต้องไปให้หมอรักษาเป็นเดือน การกระทำแบบรุนแรงเช่นนี้ จึงทำให้ พิม ต้องเข็ดไปพักใหญ่ และไม่ขอเจอกับคุณแอ๊ดอีกเลย อีก6 เดือนต่อมา ผมเริ่มขอให้เธอไปสถานที่นัดพบเดิมอีก เพื่อไปดูคู่อื่นๆที่อาจจะตรงตามที่เราต้องการ คราวนี้เราจะพิจารณาเลือกมากขึ้นโดยให้ พิม เป็นผู้ตัดสินใจ ซึ่งก็เป็นผลดีเพราะเธอจะได้พอใจ แต่อย่างไรก็ตามพบว่ามีบุคคลหลากหลายที่เราไม่อาจพิจารณาจากการพบปะกันในระยะเวลาสั้นๆ บางคู่ที่เราได้พบทำความรู้จักกันเป็นพวกไฟแรงสูง มีประสบการณ์มาก หรือใจถึง จึงจะเลือกตัดสินใจได้ง่าย ซึ่งทั้งหมดไม่ใช่นิสัยของ พิม เพราะในวงการสวิงกิ้งนี้เป็นสังคมใหม่สำหรับเรา และไม่เปิดเผย ยังไม่เป็นที่ยอมรับสำหรับประเทศเรา ทำให้เราเกิดความกลัวมากกว่า แต่เราก็ยังคงคบหาเพื่อนในกลุ่มนี้เพิ่มขึ้นต่อไปเรื่อยๆ จนเราเริ่มคุ้นเคยและมีความสนิทสนมกับเพื่อนบางคู่ และชายเดี่ยวบางคน และเราสามารถไปมาหาสู่เพื่อการมีกิจกรรมสวิงกิ้งได้สนิทใจมากขึ้นในเวลาต่อมา ผมเคยคุยกับ พิม ว่าขออย่าได้มีความรู้สึกว่าเป็นผู้ต้องตอบสนองรองรับ หรือเป็นผู้ถูกกระทำจากผู้ชาย แต่ขอให้ พิม คิดว่าพิมมีสิทธิ์เท่าเทียมและเป็นผู้เลือกและตักตวงหาความสุขเอาตามที่ใจของ พิม ต้องการ ดังนั้นเมื่อ พิม มีประสบการณ์ถึงพร้อม ก็ขอให้ พิม เป็นผู้แสดงบทบาทกล้าแสดงออกตามอารมณ์ความปารถนาของตัวเอง เหมือนอย่างที่น้องหมวย หรือ คุณแหม่มทำบ้างแล้ว พิม จะมีความสุข และอิสระอย่างเต็มที่ หลังจากคู่ของเราได้ผ่านขั้นตอนเริ่มต้นการสวิงกิ้งครั้งแรกไปแล้ว ผมขอย้อนความเดิมอีกครั้งว่า หลังจากที่เราได้ลงสวิงกิ้งในครั้งก่อนมีการแบบแลกคู่สลับร่างได้ผลสำเร็จเฉพาะระหว่าง พิมกับ ชายอื่น ผ่านไปแล้ว แม้ว่าตัวผมเองยังไม่มีโอกาสได้สลับคู่กับฝ่ายหญิงของอีกคู่ ผมก็ยังมีความรู้สึกที่ดีและพอใจ ไม่ได้คิดว่าเป็นการเสียเปรียบแต่อย่างใด เพราะผม มีความจริงใจที่จะคบหาเพื่อนสมาชิกร่วมอุดมการณ์ต่อไปอีกนาน จึงยังมีโอกาสได้เจอหน้ากันอีก ไม่ต้องรีบร้อนเอาคืน ผมขอเรียนว่าการคิดถึงความได้เปรียบเสียเปรียบจะต้องเอาคืน หรือเอาให้คุ้ม ตามที่บางคนคิดอยู่นั้น มันจะไม่มีความจริงใจต่อกัน วัตถุประสงค์ส่วนหนึ่งของการสวิงกิ้ง ก็เพื่อเป็นการแก้ไขความสมดุล โดยการแลกเปลี่ยนการกระทำระหว่างสามี ภรรยา กับคู่อื่น จะกระทำในระดับใดก็ตาม จะต้องไม่ให้มีการผูกพันและอยากให้ผ่านไปไม่ยึดติด ถ้าไม่มีการสวิงกิ้งอาจทำให้บางคู่เกิดการขาดแคลน จนต้องลักลอบ แล้วหย่าร้าง แต่เมื่อมีการสวิงกิ้งแล้วสามารถสลับคู่หาสมดุลให้กันได้เป็นที่พอใจแล้ว เรากลับไม่ต้องการให้ไปติดใจคู่ฝ่ายตรงข้าม ซึ่งต้องระวังให้ดีเพราะ มันอาจห้ามใจได้ยาก ดังนั้นคู่เราจึงคิดถึงเรื่องความเป็นเพื่อน ความจริงใจ สนิทใจ ไว้ใจ แล้วอยากให้มองการสวิงกิ้งในมุมที่เหมาะสมกว่า ความกระเหี้ยนกระหือรือที่จะร่วมเพศอย่างเดียวนะครับ จากนั้นเราก็มีนัดหมาย พบปะ รู้จักเพื่อนใหม่ ไปร่วมกิจกรรมสวิงกิ้งอีกแต่ยังไม่ค่อยเต็มตัวเต็มรูปแบบ ยังคงครึ่งๆกลางๆอยู่ คือส่วนใหญ่จะไม่ได้แลกคู่ จะสังเกตการณ์บ้าง ช่วยบ้าง ซึ่งก็ทำให้ ผมและพิม เริ่มคุ้นเคยกับการได้พบเพื่อนใหม่ จนที่ทำให้ได้รับประสบการณ์สวิงกิ้งที่เต็มรูปแบบจริงๆมีการสลับคู่สลับร่างอย่างจริงจัง เต็มใจเปิดใจได้แสดงออกถึงอารมณ์ความรู้สึกส่วนลึกของความต้องการทางเซ็กซ์ ผ่านกระบวนการร่วมเพศเสพกามรสอย่างสุขสันต์ เป็นประสบการณ์ที่เราประทับใจมาก จึงอยากนำมาเล่าให้ท่านได้ติดตาม อย่างไรก็ตาม สำนวนการเขียนอาจไม่สุดขั้ว ชวนสยิวแก่ท่านผู้อ่านนักก็ต้องขอออภัยด้วย ผมเพียงแต่ต้องการเล่าประสบการณ์จริงบางตอนที่ผ่านมาในช่วง14 ปี เพื่อบันทึกเอาไว้ให้เป็นความรู้และเพื่อแลกเปลี่ยนอารมณ์กันเพลินๆก็แล้วกันครับ จากการสวิงในครั้งที่แล้ว" พิม" ภรรยาของผม เธอได้รับความตื่นเต้นเสียวแบบสุดๆไป 3-4 ครั้ง อย่างที่ไม่เคยพบมาก่อน แต่ก็รู้สึกเข็ดขยาดที่ได้พบเจอความรุนแรงในตอนสุดท้ายของการสวิงในครั้งนั้นจนต้องหยุดไปพักใหญ่ แต่พอนานเข้าเราเริ่มนึกถึงความตื่นเต้นที่ได้รับจากสัมผัสแปลกใหม่จนไม่อาจลืมได้ แต่เรากลับยิ่งหวนหาอยากได้ลองมันอีก จนเวลาผ่านไปเกือบ 6 เดือน เราก็ตัดสินใจกลับมาใหม่ ต่อไปนี้ พิม จะระมัดระวังและใช้เวลาในการเลือกคนทำความรู้จักกันมากขึ้น เพื่อให้มีความสนิทสนมคุ้นเคยจนพอใจ และแน่ใจ ก่อนที่จะตกลงใจไปร่วมหาประสบกามสวิงกิ้งด้วยกัน ซึ่งระยะเวลาช่วงหลังนี้เราจึงเข้าไปที่บาร์เบียร์ ของเฮียกังฟูบ่อยขึ้น ทำให้เราได้รู้จักเพื่อนมากขึ้น และได้ไปร่วมกิจกรรมสวิงกิ้งหลายอีกครั้งด้วยกัน แต่ก็ยังไม่น่าประทับใจ เพราะเพื่อนชายที่ไปด้วย ทั้งคู่ และเดี่ยว บ้างคนก็รีบร้อน ลนลาน บาคนก็ไม่ค่อยสุภาพ ไม่สามารถสร้างอารมณ์และความพอใจแก่ พิม ได้ จนกระทั่งเมื่อเราได้มีโอกาสรู้จักเพื่อนใหม่เป็นอีก 2 คู่ คู่แรกคือ คุณโจ และภรรยาคือพี่พร ทั้งสองอายุประมาณ45-50ปีแล้วซึ่งมากกว่าเรา15- 20 ปี ส่วนอีกคู่ คือ คุณดอน อายุประมาณ 35 ปี และภรรยาคือคุณน้อย อายุเท่ากันกับเราทั้งสองคน สาเหตุที่เลือกคู่ทั้งสอง เนื่องจากความอาวุโสทำให้ พิม รู้สึกไว้วางใจคุณโจ ขณะเดียวกันก็ พึงพอใจคุณดอนที่คุยสนุกร่าเริงจนทำให้ไม่รู้สึกเคอะเขิน อีกทั้งคุณดอนก็มีรูปร่าง สูงใหญ่ ล่ำสันกล้ามเป็นมัด แข็งแรง ตรงสเป็กของ พิม และก็สามารถทำให้เธอสุขสมได้ ตามที่ผมเกริ่นไว้ตอนต้นว่าเป็นครั้งที่สวิงกิ้งเต็มรูปแบบ คือทั้งตัวและใจเลย คุณโจผู้มีอาวุโสสูงสุด เป็นผู้เปิดประเด็นด้วยการนัดไปเปิดห้องที่โรงแรมแห่งหนึ่ง แล้วให้เราขับรถตามไปพร้อมกับคุณดอนและคุณน้อย เมื่อไปถึงที่หมายแล้ว หลังจากพูดคุย สั่งน้ำ สั่งอาหารเล็กน้อยแล้ว
สักพักคุณโจก็เร่งเปิดเกมให้พวกเราแยกย้ายกันไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าเพื่อเตรียมความพร้อม ระหว่างรอคุณโจกับคุณน้อยก็เข้ากอดจูบเล้าโลมกันไปพลาง ส่วนคุณดอนเข้าไปอาบน้ำร่วมกับพี่พร ทั้งสองคู่เริ่มต้นก็สลับร่างกันแล้วเพราะเคยรู้จักและต่างมีประสบการณ์มาก่อน พิมเข้าไปอาบน้ำต่อจากผมซึ่งออกมานั่งรอที่โซฟาด้วยความตื่นเต้น ที่เห็นคุณโจและคุณน้อยซึ่งกำลังฟอนเฟ้นกันอยู่อย่างเมามัน ตอนนี้ทั้งคู่คงไม่เสียเวลาไปอาบน้ำแล้วเครื่องกำลังร้อนได้ที่ คุณโจกับคุณน้อยต้องช่วยกันสลับกันถอดเสื้อผ้าออกจากตัวจนคุณน้อยเหลือแต่ชุดชั้นในเซ็กซี่สีเนื้อ 2ชิ้น ส่วนคุณโจไม่เหลืออะไรติดตัวแล้ว แม้คุณโจอายุจะ 50 แต่มังกรน้อยประจำกายขนาด 4.5 x 5 นิ้วก็ยังแข็งแรงเพียงการรูดดึงด้วยจากมือคุณน้อยเบาๆมันก็ตื่นตัวผงาดเตรียมพร้อมเต็มที่แล้วครับ ผมนิ่งดูลีลาการโลมเล้าของคุณโจ ที่กำลังปลดบราเซียร์ จากตะขอด้านหน้า เปิดออกจากอกอูมอิ่มของคุณน้อย ผมต้องตะลึงเกร็งตัวเมื่อได้เห็นทั้งสองเต้าเต่ง ดีดผึงพุงตระหง่านจนผมรู้สึกได้ว่า ทั้งสองเต้าอวบเปล่งของคุณน้อยขนาดกว่า 35 นิ้ว ช่างกลมกลึง เต่งตูมเป็นก้อนไม่นิ่มเหลว เชิญชวนน่าซุกไซร้ ดูดกินจริงๆ แล้วตอนนี้ที่ปลายยอดอกของคุณน้อย เป็นเม็ดสีแดงคล้ำ เล็กน้อย ก็กำลังแข็งซู่.. ชูชัน สู้กับลิ้นระรัวของคุณโจ ไม่มีถอยเลย ขณะนี้ผมอดใจไม่ไหวแล้วจึงได้ขออนุญาตเข้าไปมีส่วนร่วมได้สัมผัสลูบไล้สัดส่วนอันเร้าใจของคุณน้อยบ้าง ส่วนคุณโจก็เข้าใจเด็กใหม่อย่างผมจึงเปิดทางให้โดยการมุดไหลลงด้านล่าง แล้วปล่อยให้ผมได้มีโอกาสโลมเล้ากระตุ้นส่วนบนของคุณน้อยได้อย่างถนัดถนี่เต็มที่ และทันทีที่ได้สัมผัสรสชาติที่แปลกใหม่มันช่างหอมหวานยวนเย้าใจจริงๆ จนกระทั่งน้องชายน้อยๆผมต้องโก่งตัวออกมาบิดขี้เกียจกับเขาบ้าง และแล้วคุณน้อย เธอก็ต้องยินยอมให้คุณโจรูดกางเกงในลูกไม้สีเนื้อนวลออกจากตัวเผยให้เห็นเนื้อนูนแน่น แลกกับลิ้นสาก เรียวของคุณโจ ที่กำลังแหวกกลุ่มหญ้าสีดำเป็นมัน ลิ้นของคุณโจกำลังเข้าเล็มเลีย ดูดดุนเม็ดเนื้อติ่ง แคม อย่างเอร็ดอร่อย จนคุณน้อยต้องคราง ซี๊ด ด ด...อูย ย ย...บิดตัวงอไปมา ถึงตอนนี้ พิม อาบน้ำเสร็จนุ่งผ้าขนหนูพันกายมาผืนเดียวย่องเข้ามานั่งดูอยู่ข้างหลังผม ทำให้ผมรู้สึกไม่กล้าเพราะพิมนั่งมองอยู่จึงขออนุญาตถอยออกมานั่งกับพิมไม่ให้เธอรู้สึกโดดเดี่ยว และหวังว่าจะมาช่วยเล้าโลมให้พิมมีอารมณ์ร่วมพร้อมสำหรับการสวิงกิ้งที่จะเกิดขึ้น สำหรับคุณดอนกับพี่พร ตอนนี้ก็กำลังพันตูกันอยู่บนเตียงครับ คุณดอนเล้าโลมพี่พรอยู่นานแล้วแต่ก็ยังไม่มีการสอดใส่ มารู้ที่หลังว่าคุณดอนต้องการสมาธิมาก และจะแข็งตัวช้า แต่เมื่อเริ่มแล้วจะอึดทนนานมาก อีกทั้งคุณดอนเป็นคนช่างพูดคุยเอาใจเพื่อนหญิงมาก ไม่มีการรีบร้อน จะรอให้ฝ่ายหญิงพร้อมเต็มใจจริงๆ ซึ่งลีลาเล้าโลมอย่างสนิทสนมแบบนี้เป็นที่พอใจแก่ พิม มากๆจนมีการติดต่อนัดพบกันอีกหลายครั้งเรื่อยมา คุณดอนเข้ากระซิบบอก พิม เพื่อขอให้ผมเข้าไปช่วยสมทบกับคุณโจ และคุณน้อยอีกครั้ง แต่ผมจะกลับเข้าไปช่วยคุณน้อยตอนนี้ก็ไม่ได้แล้วเพราะคุณโจกำลังพามังกรตัวงาม มุดถ้ำคุณน้อย ด้วยท่วงท่า ลีลากาม อย่างโลดโผน เช่นการแหวกขาคุณน้อยพาดบ่า แล้วประกบ บดอัด อย่างเนิบนาบ สลับกับการกระแทกเร่งระรัว อย่างน่าตื่นเต้น ผมเลยไม่อยากเข้าไปขัดจังหวะอีก พิม จึงบอกให้ผมกลับไปช่วย คู่คุณดอนกับพี่พรแทน โดยเธอขอนั่งดูไปก่อน เมื่อผมลงไปช่วยสมทบกับคุณดอนและพี่พร คุณดอนก็ถือโอกาสขอพักดื่มน้ำ และปล่อยให้มือใหม่อย่างผมทำหน้าที่บรรเลงเพลงกามแทนคุณดอนไปก่อน จึงเป็นโอกาสที่คุณดอนได้แยกออกมานั่งคุย ทำความสนิทสนมกับ พิม ทั้งคู่มีการหยอกล้อกัน หัวเราะต่อกระซิกกัน สนิทสนมกันเร็วดี อาจเป็นความพึงพอใจของ พิม ที่มีให้กับคุณดอนอยู่แล้ว ทั้งคู่กระซิบกระซาบอะไรกันบ้างผมไม่ค่อยได้ยิน เพราะผมหูกำลังอื้ออยู่กับการใช้ลิ้น เล็มเลีย ยอดอกของพี่พร ที่คล้อยลงเล็กน้อยแต่ก็แสดงถึงประสพการณ์ กามา ที่เร้าอารมณ์ได้ดีนัก จากการตอบรับจากพี่พร และแม้ว่าพี่พรจะมีอายุ 45ปี แต่เนื่องจากการดูแลสุขภาพที่ดี จึงมีผิวพรรณ ขาวนวลนุ่มน่าลูบไล้ หุ่นทรงเอวคอด อกอวบคล้อยไปบ้าง แบบรุ่นใหญ่ แต่มันตรงกับความใฝ่ฝันของหนุ่มรุ่นน้องอย่างผมจริงๆ ตอนนี้ผมอยู่บนเตียงกับพี่พร ผมกำลังมีความสุขที่ได้ร่วมรักกับหญิงรุ่นใหญ่ ที่มีประสบการณ์ อย่างพี่พร ผมเฝ้าแต่สูดดมความหอม ของนวลเนื้อ ดูดเลีย จูบซุกไซร้ตามลำคอขาว ส่วนมือก็คลึง เคล้า บนเต้าเนินหน้าอกพี่พร ผมเลียไล้เรื่อยๆลงมา ที่หน้าท้อง ที่อวบอุย สะดือของพี่พรบุ๋มสวยงามมาก มืออีกข้างลูบคลำที่เนินพิศวง แล้วแยงนิ้ว แซะแหวกลงใน ร่องรู พิศวาส ตอนนี้พบว่าพี่พรมีน้ำหล่อลื่นเอ่อล้น พร้อมรัก เต็มที่ แต่ผมยังไม่หนำใจจึงขอโลมเล้าเคล้าคลึงพี่พรต่อไปอีก ส่วนพี่พรก็ใช้ประสบการณ์ของเธอปรนเปรอผมได้สาสมใจจริงๆครับ ปากแดงอวบอิ่มของพี่พรก็เผยอร้องครวญ มือพี่พรก็ไม่มีว่างอยู่นิ่งเธอจะช่วยลูบเล้าไปตามหลังไหล่ บ้างก็ช่วยกำรูด บีบคลึงท่อนเอ็นให้ผมตื่นเต้นตลอดเวลาจนน้ำเมือกลื่นของผมเอ่อล้นออกจากปลายท่อนลำมากมาย พี่พรจะพร่ำร้อง น้องจ๋า....ซี๊ด ด ด... อูว ว ... พี่เสียว....ช่วย..พี่ เถอะ คะ... ช่วย พี่... ใส่ให้ พี่...เถอะ ค่ะ..ซี๊ด ด ....เธอเร่งเร้า เย้ายวน ให้ผมเสียบกุญแจประตูสวรรค์แก่เธอเร็วๆ แต่ผมยังไม่อยากเสียบท่อนเนื้อของผมให้พี่พรในตอนนี้ จึงพยามอดใจไว้ เพื่อขอได้ยินได้ฟังคำพูด และเสียงร้องจาก พี่พร ที่แสนจะเซ็กซี่เร้าใจ ที่ช่วยกระตุ้นอารมณ์ให้ผมอย่างมาก และผมอยากจะขอฟอนเฟ้นพี่พรให้สมกับที่ฝันใฝ่อย่างเต็มที่ซะก่อน ตอนนี้ผมชำเลืองกลับมาดู พบว่าขณะนี้พิมและคุณดอนนั่งบดเบียดกันอยู่บนโซฟา ทั้งสองกำลังมีความสุขเคลิบเคลิ้ม พิมเอนกายนั่งพักอยู่ในอ้อมอกแน่นหนาของคุณดอนที่กำลังโอบกอด พิมจากด้านหลัง พร้อมกับการพรมจูบซุกไซร้ตามซอกคอ หลังไหล่ และตามไรผม ซึ่งเธอชอบมาก ส่วนมือคุณดอนก็ไม่ปล่อยว่าง ข้างหนึ่งก็คลึงเคล้าสองเต้า ขนาด 36นิ้วของพิม อีกข้างก็กำลังลูบล้วง ไต่เดินไปตามหน้าขา แล้วมาหยุดเขี่ยควาน ที่รอยแยกที่ช่วงกลาง พิม ก็หลับตาพริ้มอิ่มสุข เคลิบเคลิ้มสลับกับการสดุ้งเบาๆ เมื่อคุณดอนล้วงนิ้วเข้า บด บีบ แตะคลึง จะงอยติ่งเนื้อ ที่กำลังพองฟู เป็นไตอยู่ในซอกกลีบแคมเนื้อ งานนี้คุณดอนผู้เจนสังเวียนทำการเล้าโลมในรูปแบบ ลีลา ที่เธอชอบอย่างนี้ช่างเป็นที่พอใจแก่ พิม ยิ่งนัก อีกทั้งไม่ต้องระแวงหรืออายต่อผม เพราะผมถูกพี่พรดึงความสนใจผมออกไปแล้ว ตอนนี้ พิม จึงกล้าแสดงออก ถึงการตอบรับต่อคุณดอนอย่างเปิดเผย เธอสามารถตอบสนองได้อย่างเต็มที่ ตามอารมณ์ความต้องการที่กำลังถูกปลุกเร้า เธอยืดอกแหงนหน้าและใช้มือของเธอโอบรั้งคุณดอนไว้ แล้วโน้มดึงให้คุณดอน ซบ จูบ ลงบนเรือนกายของเธอจากด้านหลัง ทั้งสองแอ่นกายเบียดบดเบียดเข้าหากัน ท่อนเนื้อนาบคลึงถูไถเข้าที่ก้นอวบงามของพิม พิมก็ช่างรู้ใจคุณดอนจริงๆเธอเอามือนุ่มเข้ารวบกำท่อนเนื้อเขื่องยาว ขนาดกว่า 5.5 x 6 นิ้วของคุณดอนแล้วรูดดึงขึ้นๆลงๆอย่างแผ่วเบา นุ่มนวล จนมันเหยียดยืดแข็งตรึง ใหญ่ยาว กว่าของผมและคุณโจ คุณดอนใช้แขนกำยำโอบไขว้เอวเธอไว้ แล้วสลับกันเล่นเสียวกับทั้งสองเต้า และกับเนินเต่าไปด้วย อารมณ์หื่นกระหายของ พิม ถูกปลุกเร้าทั้งทางกายจากคุณดอน ขณะเดียวกันก็ได้เห็นทางตาจากการกระแทก กระทั้น ระหว่างคุณโจกับคุณน้อย และได้ยินทางหู จากเสียงร้องครวญครางสลับกันอื้ออึง บังเกิดเป็น ความซ่าน..เสียว... ออกรส ออกชาติ ซี๊ด..ซ๊าด... จนตัวเธอเองยังต้องโหยครวญตามไปด้วย ตอนนี้อารมณ์พิศวาสที่มีให้กับคุณดอนคงจะพุ่งขึ้นถึงจุดสูงสุดแล้ว จิตใจผมก็กลับมาหวงเธออีกครั้ง แต่ผมต้องอดทนและข่มใจไว้ให้ได้ ปล่อยให้เหตุการณ์พาไปตามธรรมชาติตามความต้องการซึ่งกันและกัน ในใจผมก็กำลังคิดมโนภาพการร่วมรักระหว่างพิมกับคุณดอนผุดขึ้นมา ผมรู้ดีว่า พิม กำลังมีความต้องการแท่งรักที่อวบแข็ง จะเป็นแท่งของใครก็ได้ ที่สามารถให้ความสุขสุดยอดแก่เธอได้ ส่วนผมก็ต้องห้ามใจคิดว่าเจ้าของแท่งรักนั้น เสมือนไม่มีตัวตนทางสังคมว่าเป็นใคร เมื่อชายคนนั้นถอดผ้าอาภรณ์ออกหมดแล้ว ก็เหมือนถอดตัวตนทางสังคมออกไปด้วย เจ้าท่อนเอ็นแห่งความเสียวท่อนนั้นจึงเป็นเพียง อวัยวะอุปกรณ์ จากร่างกายมนุษย์ที่มีไออุ่นจากเลือดเนื้อ และมีน้ำรักที่พร้อมหลั่งไหลแสดงความรู้สึกสุขสันต์ สุดยอด ต่อการปฏิบัติกามกิจ และคิดซะว่า ร่างกายและท่อนรักของชายที่อยู่ตรงหน้าพิมนั้น คือของเล่นชิ้นหนึ่งที่ผมเป็นผู้มอบให้เธอ ให้เธอเป็นผู้เลือกใช้มันทำรัก เสพกามรสสังวาสกับมันให้ถึงขีดสุดตามที่ใจปรารถนา เมื่อผมคิดได้ดังนั้นอารมณ์ของผมเปลี่ยนจากการหึงหวงกลายเป็นความเร่าร้อน เลือดสูบฉีดพล่านแรงขึ้น กล้ามเนื้อเขม็งเกลียว แก่นกายเสียวตึง ยืดเหยียดเต็มที่ จิตใจและความรู้สึกก็หวนกลับมาอยู่กับพี่พร ซึ่งกำลังเรียกร้องต้องการท่อนเนื้อความเป็นชายของผมอยู่ตรงหน้า เกมกามระหว่างผมกับพี่พรจึงต้องดำเนินต่อไปให้ถึงที่สุด แก่นกายที่เยิ้มฉ่ำของผมตอนนี้มันทนการรบเร้าต่อไปไม่ไหวแล้ว พี่พรจึงดึงผมให้ขึ้นทาบทับบนทรวงอกอวบของเธอ พร้อมกับอ้าขาออกจนสุดเพื่อเชิญชวนให้ผมแทรกกายเข้าไป มือพี่พรก็จับดึงท่อนเอ็น ขนาด 4.5 x 5 นิ้วพอเหมาะพอดีของผม จ่อเข้าให้ตรงทางที่เปียกเยิ้ม ฉ่ำลื่นเต็มที่ ยังไม่ทันที่ผมจะได้ขยับตัว และแล้วพี่พรซึ่งอุดมไปด้วยอารมณ์ร่านสวาท ก็กระดกแอ่น เอาโคกเนินดันขึ้นสวมใส่ท่อนเอ็นที่เสียวตึงของผมอย่างลื่นไหลจนเกิดความรู้สึกซาบซ่านเข้าจับจิตจับใจเพราะนี่คือครั้งแรกของการแลกเปลี่ยนอรรถรสกับฝ่ายหญิงของคู่อื่น ความรู้สึกยังไม่ทันจาง พี่พรซึ่งมี ชั้นเชิงกามโลกีย์อย่างเหนือชั้น ก็บรรเลงเพลงกามต่อด้วยการบิดกระดกสะโพก อวบงอนของเธอ ให้ รูดรั้ง ท่อนเนื้อของผมอย่างต่อเนี่อง ชวนเสียวสยิว ผมรู้สึกได้ถึงความสุขเสียว ซาบซ่าน จนต้องร้อง คราง ซี๊ด ด ด.....อย่างไม่เคยเจอมาก่อน พี่พรยังกระดกเร่งเร้าสะโพกเข้าหาผมไม่หยุดหย่อน พร้อมกับ ร้องคราง ซี๊ด ด ...โอย ย ย..ฮือ....อย่างมีอารมณ์ พอตั้งสติได้ผมก็ไม่ยอมอยู่นิ่งแล้ว กด กระแทกบั้นเอว บดอัด ลงบนโคกโหนกนูนของพี่พรบ้าง ผมยอมรับว่าด้อยประสบการณ์และยังไม่กล้าเล่นท่า ลีลาโลดโผน พี่พรจึงสอนเชิงให้ทั้งนั้น ท่อนเนื้อลำเอ็นของผมกระแทกพุ่งเข้าๆออกๆอยู่ในร่องรูของพี่พรจนแคมเนื้อ ยู่ยับ ปลิ้นไปมา ผมใช้ความแข็งของท่อนลำเข้างัดแงะ บดบี้ บนติ่งเม็ดของพี่พร อย่างเอาเป็นเอาตายจนมาถึงท่าสุดท้าย พี่พรลุกขึ้นทำท่าโก้งโค้งหันหลังให้ผมเข้าเสย ผมก็ชอบทำท่านี้ให้กับ พิม บ่อยๆ ผมสาวท่อนเอ็นตะลุยถ้ำของพี่พรไม่ยั้งแล้ว ตอนนี้ผมลืม พิมไปชั่วขณะ พี่พรก็ร้องเร่งเสียงดัง ครวญครางรัญจวนใจมาก จนในที่สุดพี่พรเร่งผมให้รีบกระแทกเน้นให้หนักขึ้น น้องจ๋า..ซี๊ด ด.. พี่ จะเสร็จ นะคะ...หนักอีกค่ะ...ซี๊ด ด ด...น้ำจะ...แตกแล้วค่ะ ... น้องขา...ซี๊ด.. ขอน้ำออก ..พร้อม พี่ นะคะ ..เร็วคะ...แรงอีกคะ....ซี๊ด ด ....โอ๊ย ย ..เสร็จ ..เสร็จ ..แล้ว ค่ะ น้ำ..แตก..แล้วค่ะ...อืย ย ย..... เธอชวนให้ผม ขึ้นสวรรค์ ไปพร้อมกับเธออย่างนี้ เสียงกระเส่า เร่งเร้า ขนาดนี้ โอย....ผม...ทน ..ไม่ไหวแล้ว พี่พรจ๋า...ผม...ออก...แล้ว ซี๊ด ด ....น้ำผม..แตก..แล้ว...ซี๊ด ด ด....ตอนนี้ร่างกายผมแข็งเกร็ง แก่นกายของผมก็กระตุกอย่างรุนแรง แล้วน้ำรัก อสุจิชล มันข้นเหนียว เหนอะ ที่ผมเก็บอัดไว้ก็ฉีดพ่น เปรอะ เข้าไปใน คูหา วิมานสวรรค์ ของพี่พร อย่างมากมาย จนไหลเอ่อล้น ออกมาจากปากถ้ำของพี่พร เลอะเป็นดวงเต็มเตียง  ขณะที่ผมกำลังเสวยสุข บรมสุข ตามความใฝ่ฝัน บนเรือนร่างของสาวใหญ่รุ่นพี่อย่างพี่พร ส่วนพี่พรซึ่งหมดเรี่ยวแรงกำลังนอนหอบ รวนริน ฟุบคว่ำหลับตาพริ้มอยู่บนเตียง ผมก็ถือโอกาสนอน กก กอดทาบทับ อย่างเคลิบเคลิ้ม พลันผมต้องสะดุ้งสุดตัวเมื่อ คุณโจ ซึ่งกำลังเย่อ อยู่กับคุณน้อย ก็ ผลุนผลันเข้ามา ร้องเรียกพี่พร ว่า " เป็นไง ล่ะ โดน หนุ่มๆ คนใหม่ๆ เย็... เข้า หนอย เงี่ยน..จัด... จนน้ำแตกเลย นะ...สะใจ มั๊ยล่ะ.....เดี๋ยว **กระผม**จะ เย็....**ท่าน**มั่ง...รอเดี๋ยว.... ว่าแล้วคุณโจก็ผละจากคุณน้อย แล้ว พุ่งเข้าหา พี่พร ....ทันที อะไร อะไร ก็เกิดขึ้น ต่อไป ตอนนั้นผมตกใจมากนึกว่าจะเกิดเรื่องทะเลาะตบตีกันเพราะผมเป็นต้นเหตุ แต่ไม่เพียงผมเท่านั้น พิม เองก็คงตกใจไปด้วย เมื่อผมได้ยินเสียงของ พิม เธอร้อง โอะ..ซี๊ด ด ด..โอย ย ย .. ผมจึงหันไปดู ภาพที่เห็นกลับทำให้ผมแทบช็อก หัวใจสั่น จะเป็นลม หนักขึ้นไปอีก เมื่อเห็น พิม กำลังทำท่าตกใจ ยืนโก้งโค้ง ก้มหน้าซบสองแขนฟุบตัวยันบนพนักพิง ขาซ้ายยกถ่างขึ้นเหยียบวางบนโซฟา ขาขวาเหยียบยับบนพื้น โดยมีคุณดอนยืนประกบอยู่ด้านหลัง มือหนึ่งเหนี่ยวรั้งเอวไว้ อีกมือหนึ่งก็รั้งไหล่ หรือสลับข้างลูบล้วง คลึงประคองเคล้าที่เม็ดบัวและเต้าตูม ส่วนบั้นเอวนั้นก็โยก ย้าย ส่าย วน เป็นจังหวะ พอได้ที่ก็กระดก กระเด้า ยันเข้าใส่บั้นท้ายที่อวบใหญ่ของ พิม กระแทก ป้าบ...ป้าบ...ซ้ำๆ สลับ..ไปมา อกอวบกระเพื่อมไหวเข้าจังหวะจนกับการกระแทก บดเบียด ถี่ กระชั้น อย่างเนิบนุ่มหนักแน่น ตอนนี้ผมรู้แล้วว่า พิม คงตกใจจากที่ได้เจอกับท่อนเนื้อเอ็นปูดโปน หัวบานคล้ำ ยาว ใหญ่ ประมาณ 5.5 x 6 นิ้วของคุณดอน และจะต้องตื่นเต้นกับความเสียวจากกับท่วงท่าลีลาการทิ่มแทง กระแทก กระเด้ง กระเด้า เข้าๆออกๆกับช่องรักทางบั้นท้าย ตอนหลังคุณดอน ได้อธิบายให้เราเข้าใจและคลายกังวลว่า เรื่องนี้เป็นการช็อกอารมณ์ของคุณโจ กับพี่พร แน่ละผมก็แทบช็อกด้วย เมื่อ พิม เล่าให้ฟังทีหลังว่า คุณดอน นั้นไม่ตกใจอะไรเลย แต่กลับมีสมาธิอย่างสูง พร้อมกับซอยกระเด้าเอว ใส่ พิม เนิบๆ หลายท่า หลายลีลา นานมากกว่าครึ่งชั่วโมง จนพิม เสร็จไปล่วงหน้า 3 – 4 รอบแล้ว แต่คุณดอนยังยืนระยะ อึดแข็ง ทนนานมาก กว่าที่คุณดอนจะถึงที่หมายคุณดอนพา พิม ตระเวนท่องแดนสวรรค์กว่า 7 – 8รอบ ซึ่ง พิมไม่เคยสุขสันต์ ได้มากมายขนาดนี้มาก่อน ซึ่งเรื่องราวช่วงนี้มีอีกหลากหลายลีลา และหลายท่วงท่าของการร่วมรัก ร่วมเพศของทั้งสอง ซึ่งบางช่วง พิม เป็นฝ่ายกระทำด้วยตนเองก็มี ตอนนี้ผมขอเล่าเหตุการณ์ ระหว่าง พิม กับคุณดอนต่อ ในช่วงแรกเริ่มนี้ พิม เธอเป็นผู้เล่าให้ผมฟังว่า ตอนที่คุณดอน เข้ามาคุยเรื่องราวการสวิงกิ้งนั้น ทั้งสองนั่งอยู่ที่โซฟา คุณดอนเริ่มต้นลดคลายความกังวล ไม่ให้ตื่นกลัว ด้วยการพูดคุยอธิบายให้