ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเสียวชอบเรื่องการสวิงกิ้ง (copy)

เริ่มโดย tonyyot, กรกฎาคม 09, 2021, 04:51:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tonyyot

ผมเป็นคนหนึ่งที่มีจิตใจชอบเรื่องการสวิงกิ้ง อยากเห็นเมียตนเองมีความสุขจากน้ำมือชายอื่นแต่การจะชักจูงโน้มน้าวจิตใจให้เมียยอมนั้นมันยากเพราะผู้หญิง(ยกเว้นผู้หญิงอย่างว่า) การที่จะยอมให้ผู้ชายได้เย็ดแบบหนังอาร์ไทย นั้นต้องมีความมีพอใจในผู้ชายคนนั้นด้วย  นอกจากนี้ยังคงมีคำถามต่างๆอีกมากมายจากเธอ   แต่ความพยายามอยู่ที่ไหน  ความสำเร็จอยู่ที่นั้น  ผมใช้เวลาเกลี่ยกล่อมและใช้เทคนิคต่างๆ  5  ปีเต็ม  ผมได้ติดต่อชายเดี่ยวรับราชการ มีตำแหน่งหน้าที่การงานดี อายุ มากกว่าผม 2 ปี มั่นใจในเรื่องความลับ (ลืมบอกไปผมกับเมียรับราชการทั้งคู่) โดยให้เธอได้พูดคุยโทรศัพท์ กับชายเดี่ยวเพื่อสร้างความคุ้นเคย ผมก็ป้อนความชอบไม่ชอบของเมียผมให้ชายเดี่ยว จนในที่สุดเมียผมยอมพบกับชายเดี่ยวกินข้าวพูดคุย แต่ยังไม่มีอะไรกัน  เมียผมขอตัวเข้าห้องน้ำผมสังเกตสายตาของชายเดี่ยวที่จ้องรูปร่างของเมียผมมีความพอใจ  ต่อมาก็ให้เธอคุยกันทางโทรศัพท์กับชายเดี่ยวมากขึ้น (ผมนัดกับชายเดี่ยวให้โทรมาหาเหมือนหนุ่มจีบสาว) และก็ได้ผลเธอยอมมีความสุขกับชายอื่นที่ไม่ใช่สามี วันที่เมียผมสวิงกิ้งครั้งแรกก็มาถึง  เรานัดกันที่ร้านอาหารในโรงแรม  ผมกับเมียไปถึงชายเดี่ยวนั่งรอและสั่งอาหารไว้รอ เรานั่งกินข้าวไปคุยกันไป เมียผมไม่กล้าสบหน้ากับชายเดี่ยว     จึงไปนั่งกินข้าว คู่กับชายเดี่ยว สักพักผมขอตัวเขาห้องน้ำ พอออกมาผมมองไปเห็นมือของชายเดี่ยวกำลังลูบคลำอยู่บนหน้าขาของเมียผม (ผมบอกให้ชายเดี่ยวทำเองและสั่งให้เมียผมลองให้เขาจับอย่าว่าชายเดี่ยวเขาโดยที่ทั้งคู่ ต่างฝ่ายต่างไม่รู้) หลังจากกินข้าวเสร็จชายเดี่ยวให้ผมกับเมียเข้าไปในห้องก่อนแล้วเขาจะตามไปที่หลัง  ผมกับเมียเข้าไปในห้องเมียผมมีอาการสั่นๆ จับมือผมไว้แน่นผมก็กอดเธอและพูดว่า ผมอนุญาตให้คุณมีความสุขได้เต็มที่ ผมเที่ยวมาเยอะแล้วเจอผู้หญิงมาหลายรูปแบบ ส่วนคุยก็เจอควยของผมเพียงอันเดียว แล้วคุณจะรู้ว่าผู้ชายแต่ละคนลีลาและขนาดไม่เหมือนกันแบบในหนังอาร์ไทย  เธอสบายใจขึ้นเยอะ (มองสายตา)  พอชายเดี่ยวเข้ามาเราสามคนคุยกันซักพัก ผมบอกว่าชายเดี่ยวใครจะอาบน้ำก่อน  ชายเดี่ยวบอกว่า ผมครับ  ชายเดี่ยวรีบถอดเสื้อผ้าออกโดยไม่เกรงสายตาเมียผม เดินโทงๆ เข้าห้องน้ำ  ระหว่างที่ชายเดี่ยวอาบน้ำอยู่ เมียผมก็เปลี่ยนเสื้อผ้าโดยผมเป็นคนช่วยถอดนุ่งผ้าเช็ดตัวที่ทางโรงแรมจัดให้พอชายเดี่ยวออกมา แฟนผมก็รีบเข้าห้องน้ำ อาบน้ำได้พัก  ผมก็คุยกับชายเดี่ยว และควักบัตรให้ดูทั้งของผมของเมีย เพื่อความจริงใจ 2 คน     นามสกุลเดียวกันก็จบ ( เมียผมเป็นคนที่สะอาดมากๆอาบน้ำมาจากบ้านแล้วต้องอาบอีก ) ชายเดี่ยวยิ้ม และ นามบัตร ด้วยความจริงใจ (ถ้าเราจริงใจกับเขาก่อน ความจริงใจก็ตอบกลับแน่นอน) ผมบอกให้ชายเดี่ยวเข้าห้องน้ำไปอาบน้ำให้เมียผมหน่อย แต่แง้มประตูไว้ ชายเดี่ยวรีบเดินเข้าไป ผมเป็นคนเคาะประตูเรียก พอเมียผมเปิดประตู  ผมรีบเข้าไปแอบดู ผมเห็นเมียผมผงะรีบหันหลังให้ชายเดี่ยว  ชายเดี่ยวขออนุญาตฟอกสบู่ให้นะครับ และหยิบก้อนสบู่ ฟอกแผ่นหลังให้เมียผม   เมียผมเกิดอาการสั่นเมื่อมือขอชายเดี่ยวลูบไล้ไปด้านหน้า และหม้อของเธอ  ชายเดี่ยวจับให้เมียผมหันมาด้านหน้า แล้วก้มหน้าลงไซร้ซอกคอเรื่อยๆลงมา เขาก้มลงดูดนม จนเมียผม ซี๊ดปาก นมเมียผมแข็งเป็นไตเลย คงเป็นเพราะผิดกลิ่นและผิดคนด้วย  เมียผมร้องห้ามชายเดี่ยว พอเหอะไปข้างนอกดีกว่า  ชายเดี่ยวและเมียผมรีบล้างตัว ชายเดี่ยวอุ้มเมียผมไปนอนที่เตียงเมียผมหลับตานิ่ง ชายเดี่ยวพูดว่า ไม่น่าเชื่ออายุ48รักษาหุ่นได้ดีมากครับ แล้วก็ก้มหน้าลงประกบปากกับเมียผม และเริ่มไซร้เมียผมร้องครางตลอดเวลา ส่วนผมก็นั่งบนโซฟาดูหนังอาร์ไทย เพราะแสงไฟหรีทำให้ภาพที่เห็นนั้นมันดูดีมากๆ  และเสียงก็ฟังชัดชายเดี่ยวกับเมียผมก็ต่อสู้กันต่างฝ่ายต่างไม่ยอมแพ้ ชายเดี่ยวไซร้เมียผมตั้งแต่หัวจรดเท้า และมาซบหน้ากับหีของเมียผม ครั้งแรกเมียผมไม่คิดว่าเขาจะกล้าทำ เขาออรัลจนเมียผมครางไม่หยุดปาก และบอกว่า  พอเหอะทนไม่ไหวแล้ว ชายเดี่ยวจึงลุกขึ้นไปสวมถุงยางอนามัย    ผมรีบเดินไปที่ปลายเท้าของเมีย ชายเดี่ยวขึ้นคร่อม จับขาเมียผมแยกออก และบรรจงจับควยถูไถบนร่องร่วมของเมียผม เมียผมเด้งสะโพกรับและในที่สุดหัวควยมันก็มุดเข้าไป เสียงชายเดี่ยวพูดเหมือนยั่วใจผม โห..แน่นจริงครับไม่น่าเชื่อ... ใจผมตอนนั้นมันเสียวแปล๊บ เพราะหีที่ผมเคยเสียบเขาคนเดียว เดี่ยวนี้มีควยอีกอันได้เข้าไปแล้ว  ชายเดี่ยวค่อยดันเขาไปจนหมดด้าม น้ำเงี่ยนของเมียผมออกมากไหลลงมาในง่ามก้นเลย  ชายเดี่ยวเริ่มขยับสะโพกซอยถี่ยิบเหมอนพระเอกหนังอาร์ไทย จนเมียผมร้องหลง เมียผมกับชายเดี่ยวต่อสู้กันหลายท่า และท่าที่เมียผมชอบก็คือท่านั่งโดยที่เมียผมอยู่บน และผู้ชายดูดไซร้นมให้ ชายเดี่ยวอุ้มเมียผมมาที่โซฟาโดยที่ควยยังคาหีอยู่ บนโซฟา เมียผมโยกชายเดียวดูดนม เมียผมโยกสะโพกเร็วขึ้น ครางเหมือนคนกินของเผ็ด แหงนหน้าขึ้นร้อง  อ่าห์...ชายเดี่ยวก็ดูดนมไซร้ด้านข้างบ้างสลับกันไป จนเมียผมร้อง ดีมากอย่าหยุดนะ จะถึงแล้ว.....แล้วเมียผมก็เกร็งตัวกอดชายเดี่ยวแน่น  เมียผมถึงจุดสุดยอด ชายเดี่ยวอุ้มเมียผมกลับไปที่เตียง  เป็นฝ่ายขึ้นคร่อมแล้วซอยสะโพกช้าๆ ก่อนที่จะเร่งเร็วขึ้น ส่วนเมียผมก็ร้องครางและบอกว่า.... อย่าหยุด...จะถึงอีกแล้ว....ชายเดี่ยวก็พูดด้วยเสียงที่สั่นเครือ.. ผมก็จะไม่ไหวเหมือนกัน  ถึงพร้อมกันนะ หีดูดดีมากฟิตและแน่นควยผมเลย คราวหน้าผมขออีกนะครับ เมียผมไม่ตอบแต่บอกให้ชายเดี่ยวว่า  อย่าหยุด....ดี  มือของเมียผมกดสะโพกของชายเดี่ยวเหมือนกลัวควยจะหนี  ชายเดี่ยวซอยยิก ๆ เสียงเนื้อกระทบกัน ดังแรงและเร็วขึ้นแบบหนังอาร์ไทย  พร้อมกับเสียงของคนทั้งคู่  สุดท้ายผมได้ยินเสียงชายเดี่ยว... ร้อง ..เอ่อ.........โอ๊ว....โอ๊ยแล้วก็ทิ้งตัวลงกอดเมียผม  ส่วนเมียผมก็ ร้องเสียงแหลม ทั้งคู่เก็งตัวกอดกันแน่น ผมเห็นเมียผมหอมแก้มชายเดี่ยวคงพอใจ  ทั้งคู่กอดกันอยู่ซักพัก ก็แยกจากกัน ชายเดี่ยวขอตัวเข้าห้องน้ำ  ส่วนเมียผมยังนอนหมดเรียวแรงอยู่บนเตียง ผมถามว่าเป็นไง ดีไหม   เมียผมร้อง อือ....  ซักพักชายเดี่ยวออกมา เมียผมก็เข้าห้องน้ำ ผมถามชายเดี่ยวว่าเป็นไงบ้างครับ  ชายเดี่ยวบอกว่าดีมากเลยครับ ครั้งแรกผมไม่กล้าทำแรงกลัวจะไม่ไหว ที่ไหนได้ ผมเองซิแทบอั้นไม่อยู่ เกือบล่มกลางอ่าว  หีของเมียผมมันรัดควยของชายเดี่ยวตั้งแต่โคนยันปลาย ก็จริงอย่างที่ผมประสบมากับตัวเอง เพราะเมียผมฝึกขมิบตลอดแบบหนังอาร์ไทย จึงทำให้หีของเธอแน่นกระชับ  แม้อายุจะ 40 กว่าแล้ว  ตลอดระยะเวลาเกือบ 4 ปีจนทุกวันนี้ ชายเดี่ยวคนที่ผมพูดถึงยังติดต่อกันตลอด