ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นพิเรนจนเพื่อนแอบ....เมีย (copy)

เริ่มโดย tonyyot, กรกฎาคม 09, 2021, 04:58:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tonyyot

ผม แต่งงานอยู่กินกับเมีย ได้ราว 4 ปี ตอนนี้ผม32 เมีย อายุ 30 เราเป็นราชการทั้งคู่ ถ้าใครอยู่ราชการ จะรู้ดีว่าวงการนี้แอบแซ่บหรือ เรื่อง ชู้สาวมีเยอะ กิ๊ก กั๊ก แอบแซ่บกัน อันนี้ไม่รู้เพราะอะไรนะอาจจะเพราะพร้อมหน้าที่การงานแล้วไม่มีไรทำอยากหาไรสนุกๆตื่นเต้นมั่ง แต่ผมก็เคยดูคลิบ เคยอ่านเรื่องเสียว แนวสวิง สลับคู่หรือแลกผัว แลกเมียมาบ้าง แต่ก็คงไม่กล้าทำจริง กลัวเสียครอบครัวหลายอย่าง ผมคงไม่ ใจกว้างพอ และผมไม่รู้แฟนคิดไง ได้แต่อ่านคนอื่นเขียนเล่ามาเท่านั้นและรู้สึกตื่นเต้นตามไปด้วย แทนคนอื่น แต่ไม่คิดไม่ฝันว่ามันจะมาเจอกับตัวเองตอบไม่ถูกจริงๆ อารมมันตีกัน หึง หวง และก็มีรมณ์ตาม และบางทีก็อยาห้มันหยุดแค่นี้แต่พอมีรม ก็เหมือนอยากรู้อยากเห็นการกระทำยิ่งกระตุ้นอารมณ์กระสั่นได้อีก  ผมขอเท้าความซักนิด ครับ ผมกับแฟนทำงานทางอีสานครับ
พบรักกันก็แต่งงาน ทำงานอยู่ที่เดียวกัน ครับพักบ้านพัก ที่เขาจัดให้ เมียผม หน้าตาจะเหมือนางเอกเอ็มวีเพลงลูกทุ่ง เพลงหนึ่งผมว่านะ(เพลงชาวบ้านรักเมียนักร้อง) ของสันติ  ไม่เหมือนก็คลายมากขาวหุ่นดี หน้าคล้ายๆกัน เป็นคนที่ว่า อารมณ์ ติดง่าย และร้อนแรง ไม่เคยปฏิเสธถ้าผมเป็นคนเริ่มก่อนลีลาการดูดนี้เด็ดทีเดียว เราลองวิชาหาประสบการณ์ จนแต่งานกันแล้วผมมีเพื่อนสนิทคนหนึ่ง ชื่อเอกชัย ผมเรียกสั่นๆว่าเอก เคยเรียน  ม.ปลาย ห้องเดียวกันสนิทกันแล้วพอสอบติด ราชการก็พึ่งมาเจอกัน อบรม ไร พร้อมกัน สนิทกันที่เดียว โทรหา นัดกิน เที่ยวกันประจำแต่มันทำงาน คนละอำเภอกันกับผม แต่ จ.เดียวกันครับขอไม่เอ๋ย ผมไปสัมนนา ไปเจอมันมันก็บอกว่าอยากแวะมาเที่ยวหาผม บ้างผม บอกว่าเข้ามาก็โทรมาสิ เดียวทำกับแก้มเหล้าไว้รอเลี้ยง ผมขอเล่าเรื่องของไอ้เอกหน่อยครับ คือมันมีเมียแต่ไม่ได้แต่งหรือจดทะเบียนแค่อยู่กันกันเฉยๆ อยู่ได้ สองสามปีได้ เห็นว่าเลิกไป มันเลยอยู่คนเดียว เลยเหงาๆชอบตะลอนเที่ยว กินบ้านเพื่อน แก้เหงาไป คือวันนั้นวันหยุด วัน เสาร์ครับ มันโทรมาประมาณ สิบโมงว่า บ่ายๆหนึ่งจะแวะมาเที่ยว ผมบอกว่า เข้ามาสิเดียวรอ ผมก็เตรียมเบียไว้ แล้วผมก็บอกเมียว่า เพื่อนผม ชื่อเอกจะมาผมก็เคยเล่ามันฟังแล้ว สั่งให้ทำกำแกล้มนิดหน่อยๆ แต่ก็ยังไม่เคยเจอกัน 
                                พอมันมาถึงผมก็ขี่มอไซค์ไปรับ ครับ มันก็ทักทาย ผม และเมีย ครับ เมียผมเป็นคนคุยเก่ง ครับส่วนผมจะเป็นคนเป็นการเป็นงานเป็นส่วนมาก ส่วนไอ้เอก มันเป็นคน ขีหลี ทะเล้นลีลาการ พูดหยอก นี้ แพรวพราว ไม่ต้องห่วงเลย  โอ้ยคุยถูกคน กันเลยที่เดียว เหมือนผมเป็นคนนอกกันเลย ทีเดียว ผมกับ ไอ้เอกนักดื่ม ได้พัก เมียผมก็ค่อย ทำกำแกล้มเสริฟเรื่อยๆนิดๆหนอ่ย ไอ้เอกเพื่อนผม มันก็ริน ยกให้เมีย ผมกิน บอกว่าซักหน่อยน่าเมียผมไม่คอ่ยกิน ครับ แต่ไอ้เอกขยัน ขย่อ กินเบียร์ ไปได้ราว สามแก้วครับแล้วขอตัวอาบน้ำนอนก่อน ครับห้องน้ำบ้านพักจะอยู่ด้านล่างตรงห้องครัวด้านหลังครับ เมียผมก็กระโจ่มอกผ่าน วงไปเห็น แผ่นหลังขาวๆ มันก็มอง ใหญ่ ผมแอบเห็นมันแอบมอง ชำเลืองมอง  ผมกับมันก็กินได้ที่ คือ มึน หน้าด้านกันแล้วละกล้าพูด ลามก กันแล้ว
มันก็เอ่ย กับผมว่า" เย็ดบอ่ย  ป่าววะ" ผมก็บอกว่า ก็ไม่นิ เรือยๆแล้วแต่  แล้วไอ้เอกมัน พูดว่าถ้ากูได้แบบนี้ เย็ดให้ฟ้าเหลืองทีวะ ผมกำลัง จิ๊บเบียอยุ่แทบสำลักแหม่มันไม่เกรงใจ ผัวมันเลย  ผมเลยพูดว่ามันก็พูดแบบนี้ทุกคนแหละหว่า พอตอนอยากได้ พออยู่ไปเอาเรื่อยๆ เห็นหมดแล้ว มันก็ชินเคยกินทุกวัน ชิน วะ มันบอกว่า เอ่อ มึงยังดี ที่ยังมีที่ลง กู ไม่มีที่ลงวะผมก็บอกเอ้า ตังมึงก็มีเที่ยว กะหรี่ สิวะ มันก็บอกว่า  "เฮ้ยมันรุ้สึกไม่เต็มที่ วะ " ผมก็ถาม" ทำไมวะ    มันก็บอกว่า  " กะหรี่มันเลียหีไม่ได้ ให้อมควยก็ใส่ถุง มันไม่ได้ฟิล แล้วเรื่องมาก นมห้ามจับ ห้ามดูดต้องทำตามเวลา มัน กูละเซ็ง คนเคยเย็ดแบบเต็มอิ่ม ถุงไม่ต้อง พ่นน้ำในรู ตลอด วะ"  เออ ก็จริงของมัน  ผมฟังมันพูดแล้วมี รมณ์ เหมือนกัน แอบภูมิใจเมียนิดๆว่ามีคน ชม พอกินใกล้หมดแล้ว ผมเก็บ ถ้วย ชามไปเก็บครัวไอ้เอกก็ยังนั่งกิน เหลือแก้วสุดท้าย ผมก็บอกว่าเดียว ขึ้นไปหน่อย เพื่อ จะไปดูเมียผม นอนยัง หรือทำไรอยู่  พอขึ้นไปเมียผมหลับแล้วครับ
หน้าทีวี ราว สองทุ่มกว่า ดูทีวีหลับ ใส่ชุดนอน แบบ ยาว ผมนึกพิเลน เปิดผ้าห่ม แล้วแหกขาออก เมียผมนอนกับ ผม กกน.ไม่เคยใส่อยู่แล้ว ผมเอานิ้ว จิ่มๆแหย่ กวนๆ ตรงหี  เมียผมก็ตื่น สดุ้ง ตีแขนผม  ทำไร นะ ผมบอกว่า "รักนะจึงหยอกเล่น"  แล้วเมียผมก็พลิกนอนต่อ ผม ออกมา  ลงข้างล่าง แล้ว มานั่งใกล้ไอ้เอก เอานิ้ว ปายจมูกมัน  มันพูดว่า " เฮ่ยอะไรมึงวะ"  ผมก็ขำ หัวเราะทอ้งแข่ง  มันก็ยังงแล้ว จับมือผม ไปดม ตรงนิ้วไหม อะไรวะ กลิ่นหมือน น้ำปลา ผมก็บอกว่า กลิ่น หี เมีย กูไง  ผมก็ขำ กลิ้ง แต่ผิดคาดครับ ผม บอกว่า เรอะ เออ หอมดีว่า กลิ่น ตุๆ เหมือนน้ำปลา หมัก ได้กลิ่นแล้วมีรม ถ้าเมีย กู กูแหกเลีย แต่เช้ามึด ไม่ต้องล้าง ชอบ กลิ่นได้รม ดี วะ " ผมก็ ยัง หัวเราะขนาดนั้นเราะวะ ผมฟัง แล้วยิ่งได้อารมณ์ เวลามันพูดแต่ละที  แล้วมันก็พูดว่า กูขอเลีย สักที สิวะ  ไม่ต้องให้เอา กูจะไม่ลืม บุญคุณเลย เลียอย่างเดียว ตอนนั้น ผมก็ มึนๆ มีรม เหมือนกัน ผมเลยพูดกับมันว่า ถ้ามึงมีปัญญา ก็เอา สิกล้าป่าว กูจะไม่ยุ่งเลย พูดไปหัวเราะไป มัน หูผึ่งตาโต เลย ถามว่าจริงนะ  ตอนนั้นผมก็ตื่นเต้น ก็อยากรู้ เหมือนกัน เพือนผมจะทำอย่างไง ผมก็บอกว่าได้ แค่เลีย อย่างเดียวนะ ได้ๆ  มัน จับมือผมว่า โอ้ยมึงนี้แสนดีจริงๆ เดียวเสาร์นี้ นะกูมาใหม่ ผมก็บอกตัดบท ไปเพื่อจะขึ้นไปเอาเมียหน่อย ผมบอก  เอ่อๆ  แล้วมันก็ขอตัวกลับบ้านไป
        พอ วันจันทร์ มันโทรมาถามผม อีกว่า จำได้ไหม มึงเคยพูดไง กับกู ผมก็บอกเอ่อ จำได้ ใจผมก็ตื่นเต้นอยากเห็นว่ามัน จะทำไรได้บ้าง หรือมีปัญญาทำ ไหม แล้วแฟนผมจะรักตัวสงวนตัวแค่ไหน วันพุทธ โทรมาย้ำผมอีก ที ใจผมคิดนะว่ามันคงแค่หยอก และต่อให้มันทำจริง คงไม่สำเร็จ แต่มัน เลยเถิด ผิดคาด ไปมากทีเดียว  คืน วันศุกร์ ผมเลยคุยกับเมีย ผมเรื่องนี้ ผมบอกว่า ระวังนะไอ้เอกจะปล้ำ เอานะ พูดแบบตลก ขำๆ  มันบอกว่า เธอน่ารัก อยากเลีย เธอ ผมพูดไป หัวเราะไป  เมียผมก็ ยิ้ม ๆ นะ ว่าจะบ้า เรอะ จะมาทำง่ายๆขนาดนั้นเชียว ฉันมีผัวแล้วนะ  คืนนั้น ผมเอาแฟนผมนึกถึงที่ไอ้เอกคุย ตื่นเต้นสุดๆ เอานาน  น้ำออก เยอะทีเดียว
        พอวันเสาร์ ไอ้เอกมา ครับ เอาเหล้า เรด มาขวดหนึ่งมา นั่งกินไป มันก็ยังถาม ยำเรื่องเดิมอีก  ผมถามกลับ มึงจะทำไง วะ เมียกูคงยอมหรอก  มันก็บอกว่า กูแค่ ขอเลีย เองมึงอย่าหวงไปเลย กูสัญญา แล้วกูจะช่วยตัวเองไปเองแหละ  กูยัง นึกถึง กลิ่นหีเมียมึงเลย   ผมก็บอกว่า แล้วมึงจะทำไง  มันก็บอกว่า  มึงก็ให้ แกล้งทำเป็นไม่เห็น  หน่อยสิ และ เปิด โอกาส กุหน่อย  ผมก็เมา และหน้ามึด ด้วยช่วงนั้น และไอ้เอกเรียกแฟนผม มานั่งกิน เหล้าด้วย เมียผม ก็เมาเร็วครับ ผมเลยแกล้งเปิดโอกาส ทำเป็นบอกว่าจะออกไปซื้อกำแกล้ม หน้าถนน หน่อย  แต่ ผมอยากเห็น ว่ามันจะทำไง ลุ้นครับ  ผมออกไปซื้อจริง ครับ แต่ ผม บิดมอไปไซ อย่างเร็วเลย แล้วรีบกลับ จะกลับมาแอบมอง ใจเต้นตุ๊บๆต้อมๆ ผมดับเครื่องรถไปจอด บ้านข้างๆแล้วเดินอ้อมไปหลังบ้าน ไปแอบดุตรงบานเกร็ดครับ มีผ้าม่านปิดอยุ่แต่ ช่องเล็กๆพอมองเห็น โอ้ว แม่เจ้า เฮ่ย  ภาพที่ผมเห็นคือ ไอ้เอก มันกอดเมียผม  จากข้างหลัง ท่านั่ง กอดๆไซซอกคอ  แต่ดุเมียผม ก็คงได้ที่ หน้าแดง คงเมาด้วย ผมเห็นไอ้เอก เอามืดนวดนม เมียผมอยู่ แล้วเอา มืออีกข้าง ลูกตรงเป้ากางเกง เมียผม กางเกงขาสั่น ขากว้างๆด้วยสิ ผมดูนี้ อารม์ สุด บรรยาย ตื่นเต้นมาก เหมือนเมียผม หมดแรก นั่งพิง ไอ้เอก แต่ เมียผมก็ยัง เอามือแกะมือไอ้เอกอยู่ บางว่า อย่าสิ ไม่เอา อย่าๆ ผมคิดว่า เมียผม กำลังสับสน คงมีรม และผิดชอบ ก็มี อารม กำลังตี กันอยู่ แล้วผมเห็นไอ้เอก เอามือล้วงเข้าไปตรง ขากางเกงขาสั่นเมียผม เมียผมก็หนีบขาอยู่ มัน พูดไร ผมไม่รู้นะ กระซิบตรง ใบหู แต่ตอนนี้ผม หูอื่อมาก ไม่เคยเห็นคนอื่นเคยทำเมียผมแบบนี้  ผมเห็นไซคอ ส่วนมือมัน กำลัง ช้อนใช หีเมียผมอยุ่ ครับ แล้วเมียผมก็บอกว่าพอแล้ว เดียวผมกลับมา ผมเห็นเมียผมพยายามขัดขืนสุ้แรง ไอ้เอก แต่ไอ้เอก แรงเยอะกว่า ผมเห็นแบบนั้นท่าไม่ดี แล้ว อารมณ์ผมกลับมาหน่อยรีบ  ไปหน้าบ้านเดินเข้ามา เดินลากรองเท้าเสียงดัง
ผมเดินเข้าบ้าน ด้วยจิตใจ ที่บอกไม่ถูก ทั้งมีรมณ์  ทั้งหวง  พอผมเดินพ้นประตูเข้าไป ทั้งคู่แยกออกจากกันแล้ว แต่ดูเมียผมจะเมา และมึนๆ มาก เมียผม รีบ ลุกเอาเอา กำแกล้ม ขนมไปใส่จาน  หลังบ้าน แหม่ไอ้เอกนี้ นั่งทำนิ่งที่เดียว ทำ เมา คอตก ฟอร์มเยอะ  ผมถามว่า เฮ่ย เป็นไง ไปถึง ไหน มันถามผม ว่า อะไร วะ  เอาเรื่องที่มึง ตื้อกู นะ มันบอกว่า ไม่มีไร นั่งคุย หยอกเล่น
ผมนึก ในใจ "สัดเอ๋ย  แหม่ เมือกี่ ยังควักหี เมียกูอยู่เลย" แค่นึก เอาเหอะ ผมว่า มันคงอาย หรือไม่อยากให้ผม รุ้ แต่จริงๆ ผมรุ้เห็นหมดแล้ว  แต่มัน พูดกับผมว่า คืนนี้กูขอเลียหี ใด้ป่าว ใจผมก็ตื่นเต้นครับ ผมก็คิดว่าแค่ เลีย คงไมเป็น ไร อยากนึกสนุก หาไรตื่นเต้นทำไปด้วย  ผมก็ถามมัน แล้วจะทำไง มันก็บอกว่า ม็อม เหล้าเมีย มึงเยอะสิ แล้วกูขอนอนด้วย กูขอเลีย ตอนมึงจะเย็ดได้ป่าว  ผมฟังแผนมัน ตื่นเต้นเอออ  คืนนันมันขอค้าง ที่บ้านผม ครับ ช่วงนั้น ช่วงร้อนจัดมาก ข่างล่างนอนไม่ได้เลย ได้ข้ออ้าง ผมบอก เมียผมว่า เอก มันเมา หนัก นอนด้วยนะ เมียผมก็ ถามว่านอนที่ไหน ในห้อง เรอะ ผมก็บอกว่าใช่ เมียผมก็แค่พยักหน้า  แล้ว สยิ้ว วาบท้องน้อยผมเลยครับ ผมเห็น ไอ้เอกมัน นั่ง ดม นิ้วมัน  ผมจำ ได้ ว่า นิ้วนั้น มัน ควักหีเมียผมอยู่ เอามา ดม เหมือนยาดม เลย  ผมก็ไม่อยากทัก กลัวเพื่อนอาย นึก ขำในใจ   พอกิน เสร็จ เก็บของเรียบร้อย เกือบเที่ยงคืนแล้ว เมีย ผม อาบน้ำคนแรก แล้วขึ้นนอน ก่อน ขึ้นไปจัด ผ้าปูที่นอนไรให้  ผมอาบเสด ก็เข้าตามไป เพื่อนผม อาบคนสุดท้ายครับ เมีย ผม เริ่ม หลับ ผมก็มีรม จากกลางวัน  เริ่มไซ แล้วเลิกชุดนอน ไซคอ ดูดนม เมียผมก็นิ่ง อยู่ เห็นบ่นว่า เวียน หัว มึนหัว   ผมนอน บนฟูกที่นอน ที่สูง ราว ห้านิ้ว ได้ เพื่อน นอนบนที่นอน ปูนอน ระดับไม่ได้สูง ต่างมากนัก แล้วเพื่อน ผมก็เข้ามาได้ยินเสียงลูกบิด มันเข้ามาเงียบๆมานอนข้างเตียงผม ผมนอนกลาง เมียนอนริม ผมก็ปิดไฟมึดเลย มีอารมณ์ จากแอลกอฮอ เริ่มไซ  ดูดนม เพื่อนผม มันคงเห็นมาสะกิด ผมแกล้งถาม ตอบว่า อะไร ตื่นเต้นมากจะเย็ดเมีย
แต่มีคน อยู่ในห้อง รับรู้ด้วย มัน กระซิบ ข้างหูผมว่า อย่าลืมกูนะ  ตอนนั้น ควยผมแข่ง มาก ตื่นเต้น  เรื่องเมีย โวยวายนั้น จะโวยหรือไม่แน่ใจ เพราะตอนเย็น ดูเมีย ผมก็ยังไม่ค่อยยอม ขัดขื่นอยู่ ถ้าเมียผมไม่เล่นด้วย ผมก็คง ต้องจบ เรื่องนี้ ผมจัดท่าจัดทาง ให้ครับ
ครือผมไม่ต้องการให้มัน มาถูก เนือ้ต้องตัว เมียผมเท่าไหร่ กลัวตื่น อย่างน้อย คิดว่าผมเป็นคนไทย อยู่ ผมจับ ขาเมียผม อ้าเป็นรูปสี่เหลี่ยม เลย ผม ดูนม เล่นนม อยู่ ผมสะกิดมัน มัน รีบ หมอบคลาน มาเลย เห็นตะครุมอยู่ หมอบ เตี้ยๆ มาตรงหว่างขาเมียผม
อารมบอกไม่ถูก โครตตื่นเต้น เลย ผมเอามือ จับ หัวไอ้เอก ตอนนี้ หัวมัน จ่อตรง หว่างขาเมีย ผม พอดี ผมจับ คลำใบหน้าลงมาเรื่อยๆ
มัน ฝัง จมูก ลงใน รูหีเมียผม ได้กลิ่น สูดดม แรงๆ อยู่  ผมรู้ว่า ตอนนี้ มัน กำลัง เลีย หีเมียผมอยู่ครับ  แต่มัน ดูเลีย นุ่มนวล มาก ผมคล้ำหน้าขาเมียผม เมียผมสั่นๆ  ผมคิดว่า ฤทธิเหล้าทำให้ หลักลึกกว่าธรรมดา หน่อย หนึ่ง ผมได้ยิน เสียงมัน ปลดตะขอเข็มขัด ผมเลยเอื่อม ไปจับ ตรง ตัวมันดู ปากมัน เลียหี เมียผมอยู่ครับ มือซ้าย มัน กำลัง ถอก ควย ชักว่าวอยู่ ผมจับไปโดน พอดี ผมก็คิดว่า ขนาด พอๆกับ ผม แต่ไม่เห็น  แล้วผมเอามือจับต้องหี เมียผม มัน ละเลี้ยงลิ้น ซะสะอาด เลี้ยงมั้งผมว่า  ซักพักได้ยินมันเสียงหายใจแรงๆ ผมรุ้ว่ามันช่วยตัวเองเสดแล้ว แล้วมัน ก็ค่อยคลาน กลับมานอนครับ  ข้างๆผม คงสบายตัวไป มีการกระซิบผม ว่า ขอบใจวะ โล่งแล้ว มัน ปากชิบหาย  ผมนึ้ควยแข่งแล้ว ขึ้นทาบ เอาผ้าห่มปิด เอาควยแหย่ ลื่นด้วยน้ำลาย  ได้อารมณ์สุดๆ ปล่อยน้ำพลั่งพรู เต็มรู
   ตื่นเช้ามาวันอาทิต ครับ ทุกคนยังไม่ตื่น ไม่ต้องรีบไปทำงาน  แต่ผม ลงมาห้องน้ำ ปวดท้องขี่ ประมาณ แปดโมงเช้า  ลงมาขี่ห้องน้ำชั่นล่างนึกถึงเมื่อคืนยังมันไม่หาย     ผมนั่งส่วม ถู ห้องน้ำ เก็บ ของนิดๆหนอ่ย ทำธุระข้างล่าง  แล้ว อาบน้ำ ไม่ตำกว่า ครึ่ง ชม. ได้ 
แล้วผมก็เดินขึ้นไป บนห้อง  ผมเข้าไปในห้อง แว็บ แรกครับ เห็นไอ้เอกนอนชิดเตียงฟูกผมมาก แล้ว เมียผม ก็นอนหันหลัง เกือบถึง เอก คือมานอนตรงที่ผมนอน  แล้วมันก็ทำเป็นบิดขี่เกียจ เดิน ลุก งั่วเงีย ออกจากห้องไปครับ  ผมนึกแอะใจสงสัยนะว่า ทำไมนอนใกล้
ผมขี้สงสัยจริงๆครับ  ผมเลย แกล้งลงไปนอน กับ เมียผม เมียผมก็งัวเงี่ยนตื่น ผมก็แกล้ง จูบ ผมกลัวไอ้เอกมันทำไร เกินเลย เมียผม ผมเอานิ้วล้วงหี แฟนผม ลื่นปีด เลย ผมถามทำไมหีลื่น จัง ผมไม่อยากให้เมีย ตกใจกับคำถามผม  เมียผมก็บอก เอ้าเมือคืน ทำไร ละ มันก็ค้างอยู่ ผมก็ดมนะนี้มันน้ำควย นิ แต่ผมก็ยังสองจิตร สองใจ ว่าของผม หรือเปล่าๆ สบายใจลงหน่อย   วันนั้น ไอ้เอกบอกว่า  เดียวจะกลับ เย็นๆมึนหัวอยุ่ ผมก็ไม่ได้ว่า ไร ใคร ผม ก็ ทำโน้นทำนี้ ไปเรือย สวนหน้าบ้าน แปลงผักเล้กๆข้างหลัง   เมียผมก็มาช่วยทำน้น นี้ แล้วผมเห็นเมียผม เข้าไปขัดห้องน้ำ อยู่  ผมก็หา ไอ้เอกไม่เจอ เดินไป เจอ  แต่ มันก็กำลัง ยืน คุย กัน สนิทสนม กระหนุงหนิ่ง
ผมก็เริ่ม ชักหึง ๆเหมือนกัน อะไรวะนี้เมีย กุนะเนีย  มันไม่สนใจ เจ้าบ้านเลยแอบไปยืนคุยกับ เมีย เจ้าบ้าน
เพราคงคุยถูกคอ หรือ ชอบหี เมียผมก็ไม่รู้   แล้วเย็นนั้น มันไม่ได้ กลับ ครับ ผมก้เริ่มชักแอะใจ แล้ว มันบอกว่ากลับพรุงนี้ทีเดียว
ผมก็ ไปถามมัน ว่ามึงติดใจ หีเมียกูป่าววะ มันยิ้ม บอกว่า มีบ้าง ยังเลี้ยงไม่อิ่ม ขออีกคืนเหอะ   แล้วเย็นนั้น ผม อาบน้ำ คนแรก ขึ้นไป อยู่บน ห้อง ผมก็นอนคุยกับ เอก บนห้อง แล้วมัน ก็ ลง ไป แต่ผมยังไม่เห็นเมียผมขึ้นมา เห็นว่าอาบน้ำเสร็จแล้ว ผมว่าต้องมีไรอีกแน่  ผมแอบเดินไปดูย่องบันได ไปดู เห็นมัน ยืนกอดเมีย ผม  อยู่  แบบมัดกอดเมีย ผมก็เขินๆ อายๆ แกะมือ มันอยู่  กอดอย่างกับคน รัก ผมแอบดู ควยแข่งเลย คงคิดว่าผมไม่รู้ เมียผม แกะมือออกได้ก็เดินออกมา ผมก็เดินขึ้น หอ้งไป    ผมกลับเข้ามาในห้อง นอนรอเมียผมก็เข้ามา ซักพัก ไอ้เอกก็เข้ามา ครับ เปิดทีวี ดูแต่ปิดไฟนอน เมียผมก็เห็นหลับปุ้ยไปแล้ว ไอ้เอกมาสกิด ผม เฮ่ย ๆๆ ผมก็ถามว่า อะไรวะ วันนี้มึงไม่เย็ดเมียมึง เรอะ กูขอเลียหีเมียมึงหน่อย นะนะ ผมก็เหลือบไปมอบเห็นเมียผมหลับ แล้ว ผมก็ ไปเลื่อนเข้าไปกอด จูบ ตามสเต็ปของผม อีกตามเคยครับ คืนนี้ มันขอเลียเมียผมก่อน ผมเห็นไอ้เอกแอบดู บนที่นอนมัน เมียผม รู้สึกตัว ครับ บอกผมว่า อายเอก อย่าทำเลย ผมบอกว่าอายอะไร ละ คงมีแสงจากทีวีเมียผม เลยอาย ผมเลยปิดทีวี ครับ ผมก็ เลียหีให้พักหนึ่ง แล้วไซไปด้านบนต่อ  ไอ้เอกมาสะกิดผมอีกแหละ แต่ครั้งนี้มัน คลาน ไป จับขาเมียผมอ้าออกเอง ผมยังไม่ อนุญาต เลย  เมียผม ก็ถามว่า ทำไม ให้เอกทำแบบนี้ละ พี่ไม่หวง เรอะ ตอนนั้นผมก็หน้ามึดแล้ว จะดีเรอะ พี่  ผมก็ตอบว่ามันแค่ขอเลีย เอง สงสารมัน เมียก็ไม่มี ด้วย เราเปลี่ยน รสชาติ ดูบ้าง เดิมๆ มันไม่ตื่นเต้นแล้ว แล้วน้องชอบป่าวละ เมียผมไม่พูดแต่สาย หัว ปากบอกว่า ไม่เอาอะ แต่ก็ไม่ได้ขัดขื่นอะไร  ผมรู้เมียผมก็คงมีอารมแล้ว พูดไป ไอ้เอก ก็ นอนเลีย หี อยู่เลย ผม ซบ กอดเมียผมอยุ่ ดูนม ดูดปากให้อยู่  คือตนอนี้ เมียผมเริ่มรับรู้และ รวมมือ ด้วยแต่ดูเขายังอายๆ อยู่  ไอ้เอกเลียนานมาก ผมบอกว่าพอได้แล้เอก ผมก็เริ่ม หวง เพราเมียผม ก็เล็บจิกแขนผมแสบไปหมด หายใจ รดจมูกผม ควยผมก็แข่งเต็มที่ ไอ้เอก ก็ถอย ออกมาครับ นอนที่เดิมมัน  ผมก็ขึ้น เสียบ ควบต่อเลย กระเด้าไป ซัก สิบนาที ก็เสร็จ คารู   พอเช้า วันจันทร์ ผมก็ตืน ปลุกไอ้เอกว่า ตื่นได้แล้ว ไม่ไปทำงานเรอะ มันบอกว่า แปบนึง  มันคุยกับ หัวหน้าเข้าสายได้ ผมก็ลุก ไปอาบน้ำ กะว่าแต่งตัวไปทำงาน ผมจะอาบคนแรก กะจะกลับมาปลุกเมียผม ต่อ  ผมก็ลงไป จัดเก็บของนิดๆหน่อย แล้วเข้าไปอาบน้ำครับ    นึกได้ว่า ลืม รีดชุด เลยเดินไปเปิด ประตู เห็น เมีย ผมมานอน ตรงที่ผมนอน หงาย อยุ่ คลุมผ้าแต่อก ลงไป ไอ้เอก ก็นอน ตะแคงเข้าหาเมียผม มันก็นอนห่มผ้าอยู่ แต่คนละผืน ผมก็รีบ เอาผ้าไปรีด ข้างล่าง แอะใจหน่อย ทำไม เมียผมมานอนชิดไอ้เอก จังวะ ผมชักสงสัยแล้ว ควย แข่งอีกแหละ หึงๆ หวงเหมือนกัน ผมเลย ย่องขึ้นบันไปไดไป เบาๆ เป็นบันได ไม้ ครับ ผมบิดลูกบิด แง่ม ดู คือ ถ้าประตูเปิด คนที่นอนจะไม่เห็นคนเปิดครับ เพราะ ตรงประตูจะมี มุม ตู้ แล้ว หัวจะนอน ชิดริม มุมห้องด้านใน  ผมก็เห็นแค่ท่อนล่าง ลงไป ครับ  ผมเพ่ง มอง อยู่ เห็น ผ้า ห่ม มัน ยวบๆ อยุ่  คือส่วนก้น ของไอ้เอกนั้นเอง ครับ  ผมตกใจ เฮ่ย มันทำอะไร เมียกูวะ ตอนแรกตกลงแค่เลีย นี้มัน เย็ดเมีย กู ป่าววะ ผมเลย เดินเปิดประตู เข้าไปครับ
อารมณ์ พูดไม่ถูกจริงๆตอนนั้น หึง หวง กลัว เมียจะไม่รัก ปั่นใจ ให้คนอื่น และมีอารมณ์ บอกไม่ถูก ที่สองคนนี้แอบทำไรกัน แต่ผมจับได้   เห็นสองคน แกล้งนอน ปิดตานิ่งเชียว ผมเลย ไปจับชายผ้าห่มไอ้เอก แล้วเลิก เปิดขึ้น ภาพที่ผม เห็น เต็มๆครับ
มัน เนียน จริงๆ คือ เมียผม นอนหงาย อยู่ ห่มผ้าอยู่ ขาข้างขวา แยกไปออก เกยอยู่บน น่องขา ไอ้เอก ส่วน ไอ้เอก กำลัง เอาโหนก มัน  มาประกบ เข้าล็อค พอดี แต่ ตัว ไม่ชน ไมติดกัน นะครับ ลองนึกภาพดูมัน ช่างกล้า จริง เห็น ควย มัน แทง หีเมีย ผมอยู่คลับ มัน ลื่นเชียว พอผม ดึงออก เห็น ผม ทัก เฮ่ย  ไอ้เอก มึงทำไร วะ  มัน ก็ดึง ควย มันออกจาหีเมีย ผมดัง บ๊อก เลย เมียผม ก็ลืม ตา พลิกหันหลัง เอาผ้าปิดหน้า ครับ คงอาย แล้ว มัน ก็ลุก นั่ง ยกมือไหว้ ผม เฮ่ย กูขอโทด จริงๆวะ กูขอไม่ไหว จริงๆ อารมณ์พาไป  สวยเมียผมคงอายไม่พูดไม่คุย ผมก็พูดไม่ออก แต่ก็มี รม ด้วย เอ่อ แล้วก็แล้วไป มึงกลับไปได้แล้ว มันก็รีบลุก ไปอาบน้ำรีบ เบิ่งกลับบ้านมันเลย ผมเห็นเห็นภาพ แล้วคึก เลยเข้าไป เปิดผ้า สำรวจ หีเมียผม แดง สภาพผ่านศึกมา ผมเลยเอาควย เสียบหีเมียผมต่อ  เมียผมเอาผ้าปิดหน้า อยู่  ผมเปิดผ้าออก  ทำไม ถึงโดนไอ้เอก มัน เอาละ ผมถาม เมียผม เมีย ผมก็ ย้อน กลับ ก็พี่ให้มันทำไร ละ มันก็ย่ามใจ อะดิ
เมียผมเล่าว่า เขานอนอยุ่ นึกว่าเป็นผม แต่ คือเลยตามเลย แล้ว รุ้ ตอน ควยไอ้เอกเสียหี แล้วตอนนั้น ก็เลยตามเลย   ตอนผมขึ้นมาเอาเสื้อ มันกำลังเย็ด เมียผมอยุ่ได้ยินเสียงผมเดินบันไดขึ้นมา มัน เลยลากเมียผม มานอนใกล้ๆทำเอาผ้า ปิดทำเนียน ครับ  ผมถามเมียผม ว่า แล้วเป็นไง เขาก็บอกว่า ตื่นเต้น จริงๆ กลัวก็กลัว ผมก็บอกว่า เอิ่ม แล้วก็แล้วกันไปแล้วกัน  แล้วเมีย ผมเล่า อีกว่า  ที่จริงแล้ว เขานะโดน ไอ้เอก เย็ด แต่วันเสาร แล้ว ตอนผม ลุกมา ทำธุระข้างล่าง ตอนนั้น เขา ก็ยังมึนๆหัว  ฤทธิ เหล้าอยู่ มารู้อีกที ตอนไอ้เอก มัน เร๋ง ควยมัน เพื่อน เพิ่ม ความเสียวตอนใกล้เสร็จ ลืมตา พอดี  แล้วมัน ดันปล่อยน้ำควยในหีเมียผมอีก เมียผมก็อายมากด่าไอ้เอกไป  แต่ดีนะที่เมีย ผมฉีดยาคุม เพราะเรายังไม่พร้อมจะมีลูก  ผมว่า ทำไมวันเสาร์ เวลาเมียผม เดินไปไหน มันก็เดินไปคุยทั่ว บ้าน เพื่อนมัน อยุ่ทั้งคน ไม่ยอมมาคุยด้วย  เมียผมเล่าว่า เพรามัน ตื่อจะเอา  จะขอเย็ดเมียผม อีก แต่เมียผม อาย และไม่กล้า ทำ ผมก็ภูมิใจ ที่เขายังรักผม   ผมก็ขอโทด เขาทำผม ทำแบบนั้นแล้วเรื่องเลยเถิด จากวันนั้นมา ไอ้เอก หายไม่กล้าโทรคุยกับผม แล้ว มันก็โทรมา  ขอโทดอีกรอบ ผมก็บอกว่ารุ้เรืองหมดแล้ว ไม่เป็นไร แต่ มึงอย่ามาบ้านกุดีกว่า  เพรากูไว้ใจมึงไม่ได้วะ แต่กูก็คบมึงเป็นเพื่อนปกติ แต่เรืองนี้ขอให้จบ แค่มึงกับกูนะ มันก็รับปาก สาบานดิบดี  แต่ประสบการณ์ครั้งนั้น เวลาผมนึกถึง ใช้ภาพนี้กระตุ้นอารมณ์ในการเอาเมียผม ตลอด คึกตลอดเวลา ได้รสชาติชีวิตไปครับ  พอดีๆ ควรมีลิมิต ดีกว่า ถ้าพาออกสวิ่งผมก็คงรับไม่ได้แน่

drof666

ขนาดนี้แล้วจัดสวิงให้ดูกันจะจะไปเลยดีกว่า

ppherbalife