ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมื่อเมียผมโดนรุม (copy)

เริ่มโดย tonyyot, กรกฎาคม 09, 2021, 04:59:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tonyyot

ภรรยา มีความต้องการเรื่องสวิงมาปีกว่า ๆ แล้ว ผมอายุ 35 ส่วนมล 34 เราอยู่กันมาเกือบ 10 ปีแล้วเข้าใจกันดี ผมเคยนัดชายเดี่ยวมาช่วยสร้างบรรยากาศให้ชีวิตคู่ของเรามีรสชาติ ตื่นเต้น แรก ๆ ก็ให้ช่วยเล้าโลม และร่วมสอดใส่กันอย่างดุเดือนกันภรรยาผม ปกติผมเป็นคนเสร็จเร็วทำให้มลต้องอารมณ์ค้างบ่อย ๆ แต่พอเราได้รสชาติใหม่ ๆ แปลก ๆ ก็ทำให้มลได้สุด ๆ เคยนัดเจอคู่แต่ไม่ค่อยทันใจเท่าไร่ ช่วงวันหยุดสงการตร์ที่ผ่านมา ผมขับรถขึ้นไปทางเหนือ กลับไปเยี่ยมญาติที่เชียงใหม่ เราออกกรุงเทพประมาณ เย็น ๆ วันเสาร์ ผมชอบขับกลางคืน รถไม่ติดขับไม่เหนื่อย ขับไปพักไป ไม่มีง่วงเพราะมล ลูบคลำแท่งผมเล่นไปตลอดทาง เธอชอบเล่นอย่างนี้เป็นประจำเวลาขับทางไกล ๆ ยิ่งช่วงกลางคืนไม่มีใครมาเห็นเรา ผมก็แกล้งมลบ้าง จับถอดกางเกงล้วงจนแฉะ แต่ช่วงที่ไป ไม่ค่อยสะดวกเพราะมีด่านมาก เลยให้มลเปลี่ยนเป็นใส่กระโปงแทน แต่ไม่ได้ใส่กางเกงใน และให้ใส่เสื้อที่ใช้รูดซิบแทน ช่วงที่ออกจากกำแพงเพชรเป็นทางตรงยาว ไม่ค่อยมีรถ ผมจับมลถอดเสือออกไม่เหลืออะไรเลย มลดูดควยผมแรงมากจนแทบทนไม่ มลบอกออกมาอย่างนี้ เธอมีอารมณ์มาก ให้ผมหาที่จอดเธออยากให้ผมเลียหีให้เธอบ้าง ตอนนี้เงี่ยนจนน้ำแฉะเต็มร่องเลย ผมก็ลดความเร็วลงแต่ไม่กล้าจอดริมทางเพราะมืดและเปลี่ยวมาก
สังเกตุเห็นเข็มความร้อนรถผมขึ้นจนเกือบถึงขีดแดง จะต้องมีอะไรผิดปกติแน่นอน ผมจึงบอกให้มลใส่เสื้อผ้าก่อน ตอนนั้นเกือบเที่ยงคืนแล้ว อู่ก็ปิดหมด คงต้องแวะหาปั้มใกล้ ดูเครื่องก่อน เพราะเครื่องร้อนมาก เธอกำลังต้องการมากออดอ้อนผมให้ช่วยเธอก่อน แต่ผมกังวลเพราะต้องขับอีกไกล ค่อย ๆ ขับไปเจอร้านปะยางริมทาง ผมจึงเข้าไปจอดเพราะสว่างหน่อย เด็กที่ร้านก็มาถามว่าเป็นอะไร ช่วยหาไฟมาส่องให้สรุปว่าปั้มน้ำรถผมเสีย เห็นมีอู่ซ่อมอยู่ใกล้ ๆ แต่ปิดแล้ว เด็กที่ร้านบอกจะเรียกช่างให้ ผมเห็นเขากำลังตั้งวงกินเหล้ากันอยู่ มีชายตัวใหญ่ผิวดำ เขาเรียกกันว่าช่างดำ ลุกออกมาจากวง เด็กบอกรถผมสังสัยปั้มน้ำเสีย เขาดูอยู่พักบอกผมว่าต้องทิ้งรถไว้ก่อน เพราะต้องไปซื้ออะไหล่ตอนเช้า แถวนั้นก็ไม่มี โรงแรม ด้วย เด็กบอกต้องเข้าไปที่ตัวเมืองถึงจะมีโรงแรม แต่เขาไม่มีรถเหลือแต่มอเตอร์ไซต์ ผมดูแล้วมีแต่รถเร็ว ๆ ทั้งนั้นถ้านั่งมอเตอร์ไซต์ไปมีหวังไม่รอดแน่ ช่างดำชวนผมกับมล ไปนั่งทานอะไรก่อน อีกไม่นานก็เช้า ผมกับมลก็เดินตามเขาไปนั่งร่วมวงที่เขากินเหล้ากันอยู่มีหนุ่ม ๆ ผู้ชายอีก 2 คน ชื่อแจ็ค ตัวผอมสูงผิวเข็ม กับ แจ็ค ตัวเตี้ยล่ำ สำเนียงออกอีสานเลย ผมกับเมียเข้าไปนั่งร่วมวงด้วย พวกเขาดูซื่อ ๆ คุยสนุก รู้สึกเป็นกันเอง นั่งกินกับพวกเขาผมก็รู้สึกว่าพวกนั้น จะสนใจมลเป็นพิเศษ เอาแต่ชมว่าผมโชคดีได้แฟนสวยน่ารักคุยเก่ง ไม่ถือตัว แต่ละคนมองเมียผมเยิ้มเลย ยิ่งเมาพวกนั้นก็ยิ่งกล้าแซวมล วุฒบอกว่าแฟนผมอกขาวสวย หัวนมตั้งเลย ผมก็สังเกตุดูมันนูนแทบทะลุเสื้อขึ้นมาเลย ก็มลไม่ได้ใส่เสื้อในด้วย คงใส่ไม่ทันตอนลงจากรถกางเกงในก็คงไม่ใส่ ผมก็นึกในใจ ถ้าพวกนี้เย็ดกับมลจะเป็นยังไง อีกใจก็กลัวเพราะพึ่งรู้จักกัน ยกแก้วกระดกดื่มไปอีก 3-4แก้ว เห็นมลหน้าแดงกล่ำ คงเมาแล้ว เวลาเมียผมเมาเธอจะเงี่ยนมาก พวกนั้นก็เอาแต่ชมเมียผม ผมก็บอกถ้าชอบลองดูได้ พวกนั้นนึกว่าผมพูดเล่น ผมเห็นวุฒพยามยามมองนมเมียผมตาแทบถลน ผมเลยดึงมลเข้ามากอดพร้อมกับรูดซิบเสื้อออก ทำให้นมขาวขวบออกมาโชว์ พวกที่กินเหล้าอยู่ ช่างดำบอกว่าขาวจัง สวยมากไม่เคยเห็นของใครสวยอย่างนี้เลย ผมจับมือวุฒให้ลองจับดู เขาขย่ำเบา ๆ ผมบอกไม่ต้องเกรงใจ ตอนขับรถมาเมียผมกำลังเงี่ยนอยู่พอดี จะขอให้ผมจอดรถเลียหีให้ พอดีรถมาเสียก่อน มลหน้าแดงทุบผมเข้าให้ปักหนึ่ง พวกเรานั่งกันอยู่ที่แคร่หน้าร้านปะยาง ตอนนั้นบรรยากาศไม่เลว ได้ยินเสียงรีดร้อง อากาศก็กำลังดีไม่มียุงด้วย นาน ๆ จะมีรถผ่านมาสักคัน ผมพยายามถอดเสื้อมลออก และถลกกระโปงขึ้นมา ล้วงนิ้วแหย่รูหีมล กำลังแฉะเลย ช่างดำย้ำถามผมว่าไม่ว่ากันนะ...