ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มิคสัญญี 1 ปฐมบท

เริ่มโดย zuper, กรกฎาคม 09, 2021, 10:12:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zaar65

นายอิน คงได้ทั้งบ้านแน่นอน  ทั้งบ่าว นาย เสร็จหมด 

hamyaiyao

อินคงไอ้ฟาดอีจันอีกคนเป็นแน่

Mchao01

น่าติดตามมากครับ อยากรุว่าเงาดำที่กระโดดออกทางหน้าต่างคืออะไร

Ritsy

Bluemuffer

BROCCOLI

Montakan

::HeyHey::เปิดโรงมาก็ฉลองเรือนหอเลย

sathienza12

Khun22

ผมชอบเรื่องแนวนี้มากครับย้อนยุคสมัยโบราณแต่งต่อไปยาวๆนะครับ ขอเดาว่าไอ้อินเป็นทหารแน่ๆ

pd19811983

อินเป็นสายแน่เลย แล้วอินจะช่วยสาวๆให้รอดพ้นเงื้อมือข้าศึกได้ไหม ตามต่อครับ

swss2511

รักระหว่างรบสู้ไปเสียวไป

ชายชรา

อินต้องมีลับลมคมในแน่เลยแนวย้อนยุคแบบนี้ติดตามครับ

pxxxxx

oddsk

งานนี้น่าจะได้เมียหลายคน

Cygnus_Hyoga

ดีครับ เรื่องเสียวแนวย้อนยุคคลายเครียดได้ดีในช่วงLock Downขอขอบคุณและขอติดตามครับในเรื่องอยู่ในช่วงสงคราม ยังไงขอฉากรุมสักตอนนะครับ